Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Kén Cá Chọn Canh | Tùy Hầu Châu (Drop)

[Lấy địa chỉ]
301#
Đăng lúc 19-7-2013 20:47:55 | Chỉ xem của tác giả
Truyện càng ngày càng hay, hầu như ngày nào mình cũng lướt page hóng chap mới, nhiều lúc máu lên đọc convert nhưng mà không hiểu được nhiều lắm. Cám ơn bạn Pim và Hina nhiều nhá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

302#
Đăng lúc 19-7-2013 22:38:47 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì anh Diệu đã nói cho chị Kiều sự thật, cách mạng không còn xa nữa, dân chúng sắp có thịt ăn rồi *tung hoa*. Anh ấy đang hí hửng tưởng chị đến gặp anh, ai ngờ người chị muốn gặp lại là con anh, thế là anh ấy đổi ngay giọng, haizz, ghen với cả con mình nữa chứ!
Cam ơn Hina và Pim!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

303#
Đăng lúc 20-7-2013 04:59:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
He...he...chị Kiều có cảm giác mình bị anh Diệu cưỡng bức mới sinh Hi Duệ làm anh Diệu giận dữ mặt mày xám xịt luôn, 1 con người đẹp trai đầy kêu ngạo như anh mà phải cưỡng bức à, thật sỉ nhục anh quá.
Dù gì chị Kiều đã chấp nhận sự thật và không bỏ chạy là vui rồi, từ từ anh cứ thuyết phục để rước lão bà về nhé.
Chúc Pim và HinaNg cuối tuần vui vẻ nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

304#
Đăng lúc 20-7-2013 07:40:23 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện hay quá. Liệu chương sau có " HOT" không nhỉ? Chị Dư Kiều sao lại tìm đến nhà anh Cảnh Diệu lúc 3 giờ sáng vậy nhỉ? Chắc chị ấy không sợ bị sói ăn thịt. Haha. Liệu chuyện này có ngược không ta?
Cám ơn Pim và HinaNg đã edit chuyện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

305#
Đăng lúc 20-7-2013 12:01:49 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ 3 từ thôi : Truyện quá hay hay quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii mấtttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt
thôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

306#
Đăng lúc 20-7-2013 15:56:32 | Chỉ xem của tác giả
đọc 1 lèo
chính thức sập hố rồi
chết thật chuyện hay quá đi
cảm ơn chủ hố nhiều lắm
kết cha con nhà này quá đi mất thôi
mình rất thích kiểu gà trống nuôi con như này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

307#
Đăng lúc 21-7-2013 13:26:32 | Chỉ xem của tác giả
Thật oan cho anh Diệu khi bị chị Kiều nghĩ vậy.
Tại vì từ lúc gặp lại anh chị toàn thấy quanh anh đều là mĩ nữ.
thì ra chị bị tai nạn nên mới mất trí nhớ, mình suy đoán có thể người chị kiều ôm hôn nhầm ngày trước là LCD.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

308#
Đăng lúc 21-7-2013 17:29:03 | Chỉ xem của tác giả
khổ thân anh Diệu quá, còn bị nghi là làm việc trái pháp luật với chị ấy nữa chứ. hjc trong mắt bạn Kiều thì anh Diệu chỉ làm được mấy việc đó thôi sao. bản năng làm mẹ trỗi dậy rồi kìa, nửa đêm đếm xem người ta ngủ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

309#
Đăng lúc 22-7-2013 22:15:22 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi hoàn hố chạy đâu cho thoát phải chạy sang đây ngay ủng hộ cô Pim
Bé Hi Duệ đáng yêu quá làm ai cũng muốn sinh 1 baby như vậy
Chúc cô Pim và cô HinaNg buổi tối vui vẻ {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

310#
Đăng lúc 23-7-2013 13:49:57 | Chỉ xem của tác giả
Đọc bản convert rồi nhưng mà chẳng hiểu được mấy từ {:440:} đành phải vật vờ chờ đợi vậy. Kiểu mất trí nhớ này là lần đầu tiên mình đọc, cũng có kiểu giống thế nhưng chưa có nam chính nào mà có những hành động hấp dẫn như a Diệu cả {:424:} Không hiểu sau này cuộc sống của chị Kiều sẽ thế nào nhỉ? Hóng kinh khủng {:404:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách