Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Kén Cá Chọn Canh | Tùy Hầu Châu (Drop)

[Lấy địa chỉ]
381#
Đăng lúc 13-8-2013 22:54:29 | Chỉ xem của tác giả
Có thịt ăn rồi, lần này chị Kiều bị ăn sạch sẽ luôn, he...he...anh Diệu vui chứ, châu về hợp phố rồi ráng giữ gìn nhé, chúc cả nhà 3 người luôn vui vẻ, hạnh phúc, bé Duệ từ bây giờ trở đi tha hồ mà thích nhé, chẳng bao lâu nữa đâu bé sẽ được ở chung với chị Kiều rồi.
Thanks Pim nhiều nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

382#
Đăng lúc 13-8-2013 23:01:22 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thịt thịt thịt mừng cho 2 anh chị tìm về với nhau
Mình ghét cháu Đông, ghét luôn cả cháu Nhi kia, hóa ra đến với nhau là tình dục trước rồi hòa hợp mới quấn quít thành tình yêu à cuối cùng thì không thấy máu, có vẻ cháu Đông cũng để tâm điều này thì phải, như thế thì chẳng bền được
cô Pim ngủ ngoan "mơ đệp"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

383#
Đăng lúc 13-8-2013 23:17:23 | Chỉ xem của tác giả
hầy càng ngày mình càng kết bác Cảnh Diệu này
Lưu manh và bá đạo quá luôn
Đọc đoạn cuối sao thấy a chàng Lục Nguyên Đông ngố ngố sao ý có khi nào bị Bảo Nhi cho vào bẫy
chẹp chẹp hóng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

384#
Đăng lúc 14-8-2013 08:12:00 | Chỉ xem của tác giả
Em Bảo Nhi đúng là cao thủ có như thế mới làm cho anh LNĐ ngày hôm sau nói lời chia tay chị Kiều kiều, về khoảng này anh ko giống chú CD của mình tý nào cả, hihihi.
Cảnh Diệu đã thành công khi " lợi dụng" chị Kiều còn đang trong thời kỳ quá độ để dụ dỗ chị.
Mà biết đâu nhờ có làm như vậy thì độ phục hồi trí nhớ của KK nhanh và tốt hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

385#
Đăng lúc 14-8-2013 13:37:35 | Chỉ xem của tác giả
"Anh có động hay không đây" ) đọc đoạn này mà cười thắt ruột. Chị Kiều cũng bá đạo phết đấy{:424:} Khổ thân anh nhịn bao nhiêu lâu nay mà bây giờ vẫn bị chị bắt nạt {:430:} Anh chị cứ ăn "thịt" nhiều vào là chị sẽ nhớ ra nhanh hơn đấy. Đảm bảo 100% {:412:}
Hi Duệ dễ thương khủng khiếp, không thấy cơm trưa là đã thấy khủng hoảng rồi, lại còn vụ ăn vụng không chùi mép nữa {:441:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

386#
Đăng lúc 14-8-2013 15:42:43 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, xôi thịt nha nha.
Anh Cảnh Diệu thật là xấu xa quá đi nhưng có khi bằng cách này chị lại nhớ lại ấy chứ.
Cố gắng lên anh!

Cái đoạn cuối nói về LNĐ và VBN làm mình thấy nghi ngờ cô VBN này quá cơ, cẩn thận là anh bị cho vào tròng thì ngon.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

387#
Đăng lúc 14-8-2013 17:08:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hai người về với nhau, lợi nhất là anh Lục cha, lời thứ hai là anh Lục con. Hai cha con vừa có vợ vừa có mẹ, thích nhé.
Thịt, thịt, thịt bữa nay chán ngán luôn.
Mà sao ta cứ nghi nghi chuyện giữa NĐ với BN là sao ý nhỉ? Mà thôi mặc kệ, mong diễn biến tiếp theo của Anh Lục cùng Qủa Quả.
Cảm ơn hai bạn nhiều, vất vả nhiều rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

388#
Đăng lúc 14-8-2013 19:51:39 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì anh Diệu cũng tiến tới rồi *tung hoa* mỗi tội tốn hơi nhiều khăn giấy . Chờ mãi cũng có chút thịt để ăn.
Cảm ơn bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

389#
Đăng lúc 14-8-2013 20:47:39 | Chỉ xem của tác giả
anh chị cứ làm nhiều thì mấy chốc chị khôi phục trí nhớ thôi :)

anh gian xảo quá, thừa cơ ăn sạch sẽ chị, mà như vậy cũng tốt, coi như xác định rõ ràng quan hệ giữa hai người một lần nữa

nghi là bạn Nguyên Đông bị dụ quá, cứ rượu vào là có chuyện mà

thanks bạn Pim nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

390#
Đăng lúc 14-8-2013 22:06:49 | Chỉ xem của tác giả
bị yêu bé hi duệ mất rồi!!! 2 anh chị mau mau thành đôi đi cho bé duệ nhà ta sung sướng nào!!!
cám ơn các bạn edit nhiều nhắm, truyện rất hay ngày nào mình cũng vào hóng, có tập mới rồi lại háo hức tập tiếp theo!!!^^
p/s: ôi thịt...thịt...thịt ...hị hị hị...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách