Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 9-1-2013 22:22:06 | Chỉ xem của tác giả
á á á, cưỡng hôn. thương Trình Trình wá.

PA làm vậy ác wá, em nó dù sao vẫn còn nhỏ cơ mà. sao có thể lạnh lùng tàn nhẫn thế chứ. chỉ mún nhào zô đạp cho PA vài phát >"< {:426:}.

ss Lin nói ảnh sẽ fải hối hận. ngược ảnh đi ss ơi.

Bình luận

he he. em bức xúc PA wá đóa mà ss. em mong ngày đóa lắm lắm  Đăng lúc 9-1-2013 10:51 PM
Tác giả em ơi, sis là sis cũng muốn ngược chết ảnh. Cơ mà em yên tâm, sẽ có ngày đó  Đăng lúc 9-1-2013 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 9-1-2013 22:54:59 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cái trò chơi khỉ khọt, tức anh ách

Biểu hiện của Phong Ấn là ko yêu Trình Trình, nhưng theo mình không cần phải mạnh tay đến mức để cô bé vào phòng tối với thằng cha kia.

Cho dù ko iu cô bé, hoặc ghét cô bé, hoặc muốn cô bé từ bỏ mọi tình ý với mình cũng ko nên khích bác cái kiểu đem người cũ ra bảo cô bé ko = ng cũ. Điên hết biết. Trò này làm mình có chút bực bội nam chính nếu như ko mún nói là ấn tượng xấu rồi nha!

Thằng cha nọ cũng BT ko kém, thèm khát con bé ng ta kiểu j vừa phòng đã hôn. Muốn dọa cô bé sợ ư??? Không phải. Mình nghĩ thằng cha này lưu manh thì có, nam phụ dở hơi, chết bầm.

Xin lỗi cả nhà nếu mình quá bức xúc mà bla bla nhé ! May mà mình nghe Lin cảnh báo trước về bà tác giả này.

Bình luận

chị lỡ đọc rồi, 1 là tức quá bỏ, 2 là ráng theo, haha  Đăng lúc 9-1-2013 11:10 PM
Đừng tức chị ơi, hạ hỏa... Chị khoan hả nhảy, chừng nào đến lúc em hú chị, chứ giờ chị tức anh ách em cũng buồn buồn  Đăng lúc 9-1-2013 10:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
 Tác giả| Đăng lúc 9-1-2013 23:35:54 | Chỉ xem của tác giả
banhmatong gửi lúc 9-1-2013 22:54
Ôi cái trò chơi khỉ khọt, tức anh ách

Biểu hiện của Phong Ấn là ko yêu Trình Trình, ...

Vậy chị đọc tiếp đi, coi như ủng hộ em

Em cũng đau đầu lắm, mấy chương đầu nam chính bị đá tơi bời khiến em cũng ão não, nhưng chị cứ theo dõi, về sau tình tiết sẽ đi theo chiều hướng khác.

Cụ thể là ở chương này nam chính cũng k biết chuyện phát sinh này đâu chị, anh ấy chỉ làm theo bản năng, hôm trước khi anh Thành đưa ra lời đề nghị anh ấy nên "chặt đứt mọi hy vọng" của TT anh ấy còn k biết dùng cách j, đưa đến quán bar chỉ để TT thấy môi trường 2 ng k hợp, cô quá nhỏ, anh đã lớn.... Giả lại anh ấy đang có chiều hướng "tự bài xích" tình cảm dành cho TT nên k phản ứng lại vấn đề bị Lục Tự đưa vào thế kẹt.

Chị cứ đọc, xem như ủng hộ em gái nhé chị :)

Bình luận

O_o hự  Đăng lúc 10-1-2013 02:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 9-1-2013 23:40:09 | Chỉ xem của tác giả
ha ha tự làm tự chịu, kì nay PA tự uống dấm chua do mình tạo ra rôi :D
anh chàng LT này dc ak nhak, dám nói dám làm, zai Ấn kì này rơi vào tay em TT lá cái chắc rùi *hắc hắc*
TT nhà ta cuối cùng cũng biết vấn đề nằm ở đâu ùi, khi cô buôn tay thì chính là lúc zai Ấn phát hiện mình hối hận ^^
cho TT ngược chết zai đi :D
thnak sis 5tinggggggg

Bình luận

TT chưa buông tay đâu em, thậm chí còn nắm chặt hơn, mặt dày mà  Đăng lúc 9-1-2013 11:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 10-1-2013 00:01:29 | Chỉ xem của tác giả
phải khâm phục TT thật đấy..đến thế này rồi mà cũng vẫn tiếp tục ko buông..lại còn theo đuổi căng hơn
đọc chap này đúng là ức ko thể tả đc....
e muốn nhanh đến cái chap ngược a PA quá..ngược a PA càng nhiều càng tốt, càng vật vã càng hay cho bõ tức
e ko có cảm tình vs a nam phụ tí nào :))

Bình luận

Lục Tự về sau rất đáng thương, sau này, các bạn bây giờ TT thế này, sẽ thương anh ấy thế đó :)  Đăng lúc 10-1-2013 10:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 10-1-2013 02:45:41 | Chỉ xem của tác giả
Lúc ôm lap ở nhà bạn đã đọc xong nhưng giờ mới vô comt cho Lin xinh tươi được LOL
Ann PA đúng là...ko biết nói gì nhưng hy vọng sẽ ngược anh chết đi >:P
Ném đá anh cái đoạn nói ko = ny cũ :-<
Hic Trình Trình ơi.... T^T Biết em mạnh mẽ nhưng em vẫn chỉ 18 tuổi thôi đó :(( Em vẫn non nớt lắm T^T haizz
Thanks Lin, Thỏ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 10-1-2013 10:14:18 | Chỉ xem của tác giả
Tức tức, bạn đập điện thoại đây, hú hú {:154:}
Hôm qua thực ra lúc bạn Lin vừa post được đúng 1 phút tớ đã nhìn thấy, vừa định vào comm xí chỗ, dưng mà cái điện thoại nó ko viết được, tức tức quá.
Nhưng dù có tức mấy cũng ko bằng đọc xong chap 8 nha.
Mình ghét anh Phong Ấn, ghét ghét, đá đá. Anh đã không yêu con nhà người ta thì anh có thể thẳng thừng từ chối nhá, đừng có mà mang con nhà người ta ném vào tay zai khác. Trình Trình làm tới đi, cho có người ngồi hối hận chết đi.
Còn nam phụ truyện này tớ cũng không thích... nhìn cái bản mặt thấy đểu đểu.
Làm sao đây, cả nam 9 lẫn nam phụ tớ đều ghét.
Còn nữ 9 thì sao lại vẫn phải nắm chặt chứ, bỏ đi bỏ đi.
Xem xong chương này mà bức xúc quá.

Bình luận

Ngược sẽ ngược, nhưng tình tiết rất hợp lí, trước ngược sẽ có vài vấn đề, cụ thể là qua những vấn đề đó độc giả sẽ k mong anh ấy bị ngươ  Đăng lúc 10-1-2013 10:57 AM
bao giờ mới đến đoạn ngược anh PA đây, bạn đang đợi cho bõ tức  Đăng lúc 10-1-2013 10:48 AM
Ờh... Ai cũng bức xúc, nhưng từ từ... Thương TT, thương tớ thì hãy tiếp tục đọc truyện :)  Đăng lúc 10-1-2013 10:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 10-1-2013 10:26:58 | Chỉ xem của tác giả
chương này đọc sao tớ thấy ghét a Lục Tử lắm luôn nhá
đê dã man con ngang luôn á. Hứt!!!!! *đá đá* cho bỏ ghét
không biết a này phải nam phụ hay k nhưng khi vừa xuất hiện đã ghét ùi không thể nào ưa nổi luôn
dám ức hiếp LVT ư???? ta anti cho coi >"<
mà a Ấn cũng thấy ghét ghê!!! dù muốn nàng bỏ ý thì cũng không nên chơi dã man vậy chớ!!!!
làm cả đêm ngta ôm đt hoài không ngủ được vì hồi hộp á
bắt đền a Ấn đó hixhix :(

Bình luận

Ù cũng nghi nghi lắm nè=))  Đăng lúc 10-1-2013 11:19 AM
Ờh... Đến đó rồi la tội nghiệp anh ấy nha :)  Đăng lúc 10-1-2013 11:13 AM
hắc hắc nghe hả dạ xíu ùi=)) nhưng sợ khi thấy a ý vợi Ù lại buồn theo. thôi kệ hóng tiếp ùi biết sẽ ntn liền=))  Đăng lúc 10-1-2013 10:58 AM
Sau này, dù anh ấy có bị ngược hay k anh ấy vẫn đáng thương... Nói chung, sẽ bị ngược, tâm lẫn thân :)  Đăng lúc 10-1-2013 10:56 AM
vậy hả. *chọt chọt* Lin ới ời ơi. ai ngc ai Lin có phải a Ý bị ngc k??? =))  Đăng lúc 10-1-2013 10:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 10-1-2013 12:03:08 | Chỉ xem của tác giả
Hừ! Anh Phong Ấn thật đáng ghét!

Cái gì mà
Môi của Phong Ấn cong lên rồi chậm rãi phả ra một làn khói, trong mắt tràn ngập vẻ lạnh lẽo tàn khốc. “Tớ sẽ đem phụ nữ tớ thích đến đây chơi sao?”

Rõ ràng là để ý đến Trình Trình rồi
Phong Ấn đưa mắt nhìn cánh cửa căn phòng nhỏ đang khép chặt chếch ngoài đại sảnh, nụ cười trên môi anh biến mất.

mà lại còn tỏ ra vẻ nữa chứ!

Chẳng lẽ anh thực sự sợ cha và anh trai Trình Trình đến thế ư?

Được lắm, anh cứ đối xử với Trình Trình như thế đi, mong cho mai mốt tác giả ngược chết anh!!!!!!!

Bình luận

Ghét đoạn này là đúng... Cứ ném đá thẳng tay vào :)  Đăng lúc 10-1-2013 12:21 PM
thì thế! Theo mình thấy ảnh cũng thuộc tuýp người ko sợ trời ko sợ đất. H lại bày ra vẻ sợ 2 cha con họ Lôi.. ghét thật!!!!!!!  Đăng lúc 10-1-2013 12:15 PM
Anh Ấn mà sợ ai, anh ấy tự bài xích đó... Đang tự phủ định bản thân mình... Bạn cứ yên tâm, rồi sẽ hối hận thôi  Đăng lúc 10-1-2013 12:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 10-1-2013 12:50:44 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình theo tớ thấy là bà con cả nhà ném đá anh Phong Ấn tới tấp.
Kể ra ghét thì ghét thật.
Nhưng tớ mong chap tiếp theo, hic hic, xem anh bị ngược chết đi.
Bạn Lin ơi, hôm nay có thể post chap mới sớm sớm được không, chứ độ bức xúc của tớ nó cứ tăng vù vù

Bình luận

Post sớm thì ok, nhưng bạn mong anh Ấn bị ngược thì chưa đâu bạn  Đăng lúc 10-1-2013 02:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách