Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
181#
Đăng lúc 11-1-2013 21:51:55 | Chỉ xem của tác giả
haizzzzz cái chap này sao Phong ca của ta ko xuất hiện vợi nè? >"<

“Nó chưa từng làm thức ăn khuya cho mẹ mà? Bố cũng không có, sao trong nhà chỉ có mình con là như nhân dân lao động vậy, không cho con một chút địa vị nào hết?”

nếu nói cho vui thì bố mẹ đại diện cho giai cấp tư bản chiên đi bóc lột giai cấp tư sản dân tộc bang những công việc nhà =))))))))

Lôi Dật Thành biết điều cúi đầu ăn cơm, một lúc sau lại ngẩng đầu lên. “Hóa ra con có mặt trên đời này là ngoài ý muốn à…”

“Anh có ý kiến gì?” Lôi Khải không thèm nhìn anh ta, vô cùng tự nhiên hỏi.

Lôi Dật Thành lắc đầu, “Có ý kiến cũng không kịp nữa rồi, nhưng con sẽ rút ra được kinh nghiệm, cám ơn bố.”

mà gia đình nhà này bá đạo quá từ bố Lôi đến Mẹ Lôi cả ông anh nữa =)))) đoạn nào của bố con nhà này cũng thấy hài hài =)))

mà mới thấy người đầu tiên có cách dạy con gái như Bố LÔi nhá, cho nó hút thuốc cơ đấy =))) con bái phục bố đấy bố Lôi ơi!

pi-ét 1: ngồi hóng sụn hết lưng e rôi c Lin ới ^^
pi-ét 2: mong là ngày mơi a Phong Ấn của e cơm-bách ^^

Bình luận

Ôi... Em thật là nhiệt tình :)  Đăng lúc 11-1-2013 10:13 PM
=)))) yên tâm e sẽ đi mua xe bò xe thồ, c lượm đá lượm gạch dùm a, rồi e thồ để đó đợi xây nhá cho a với TT thì đở hao coi như quà cưới cho đôi chẻ =)))  Đăng lúc 11-1-2013 09:56 PM
Mai chị sẽ tranh thủ post sớm... :)  Đăng lúc 11-1-2013 09:54 PM
Xuất hiện cho bị ném đá hả em... há há  Đăng lúc 11-1-2013 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

182#
Đăng lúc 11-1-2013 22:17:00 | Chỉ xem của tác giả
Mình là mình đề nghị cô Lin post OE nhé
để HE cho đôi ta cùng YY {:438:}
mình dẫn đầu biệt đội anti nam chính đây có ai ở cùng phe với mình không
mình đang rất ư là kết bố bạn Phong Ấn đọc truyện về bác ấy càng kết hơn
bạn nào muốn đọc truyện về bố Trình Trình thì cứ tìm cv mà đọc bảo đảm đọc xong sẽ mất hết hình tượng và mình khuyên thật tâm các bạn nên uống sẵn thuốc và để mọi thứ thật xa màn hình khi đọc {:404:}

Bình luận

cô nói đùa hay thật vậy, nếu thế chị ko dám theo hố nữa đâu, chị có đọc đoạn OE rùi, chị ko thích :( chị mún HE :(  Đăng lúc 13-1-2013 03:26 AM
chị HE :((((((((((((((  Đăng lúc 12-1-2013 06:29 PM
chị nên sửa lại là, để các đồ vật dễ gây hỏng hóc cho lap khi đọc truyện, chứ có mấy màn dễ lên cơn đập máy lắm =))))))  Đăng lúc 12-1-2013 08:16 AM
cho OE thì thôi, ko đọc nữa, bỏ của chạy đây T^T  Đăng lúc 12-1-2013 02:58 AM
kửa kửa ai biết dc, địch sáng ta tối =)))be cà ré ful :">  Đăng lúc 11-1-2013 11:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

183#
Đăng lúc 11-1-2013 22:22:18 | Chỉ xem của tác giả
Tò mò về quá khứ giữa Phong Ấn và Hạ Viêm Lương {:287:}

Thích tính cách ba mẹ bạn Trình, cho con gái m thử hút thuốc để hiểu thêm được một bài học sống. Ngày trước m rât ghét người hút thuốc, tại vì mùi rất khó chịu. Sau này tiếp xúc nhiều hơn, gặp nhiều chuyện hơn, cũng không còn thấy ghét như trước nữa. Nhiều lúc thèm hút một điếu, nhả khói, nhìn khói bay, đỡ căng thẳng mệt mỏi. Nhưng tốt nhất vẫn không nên nghiện, vì hại sức khỏe của mình và mọi người

Không biết trong truyện có thể thấy được bạn T lái máy bay không, hay chỉ mô tả quá trình bạn ấy học thôi, thích nữ phi công{:290:}{:290:}

Bình luận

Phi công đương nhiên sẽ có lái máy bay... Còn quá khứ của anh Ấn và cô đó chính là điểm mấu chốt :)  Đăng lúc 11-1-2013 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

184#
Đăng lúc 11-1-2013 22:43:30 | Chỉ xem của tác giả
{:291:}{:291:}{:291:}
e đã trở lại và ăn hại hơn xưa)
Nói thật, e cũng muốn ngược nam 9 tơi bời lun, nếu xét khía cạnh sau này 2 người thành với nhau mà Trình Trình bị ngược như thế, a nam 9 'quá hời' rồi >""<
E rất ấn tượng anh trai của Trình Trình, rất yêu chìu em gái, lại giỏi nấu ăn, qua chap 11 này lại thấy ảnh hơi sợ vợ...đáng yêu quá cơ {:309:}
                ĐÓNG DẤU LÔI DẬT THÀNH => LÔI CA LÀ CỦA TOK NHA

sao truyện nào cũng thương nữ 9 như vầy, riết rùi mình bị ngộ nhận giới tính thì sao???? *gào*

P/s: Mọi người đừng nghe sis Lin lừa tềnh (rút kinh nghiệm 'Thời sát'
Bảo đảm HE lun {:448:}

Cảm ơn sis Thỏ và Lin nhìu nhìu,
sis Thỏ nhớ mặc áo ấm nhìu vào, ăn thịt bò nhìu vào (coi chừng 'mất máu' quá nhìu ) có sức làm truyện và giành soái ca với tụi e nha, HP giờ này chắc lạnh cóng rùi, SG mới hơi se lạnh thuj
sis Lin 'hay tự kỉ' nhớ uống sữa bò nhiều nha )

P/s: sis Lin phải đổi quần lại ""Mục Huyền là của Lin/ hoặc của tao" nghe mới oách, "tôi" nghe nhẹ quá, ai nói ra thì của người đó rầu )

sis Dương đâu rùi ta????hủm rày hk thấy sis{:287:}

*ôm ôm* all, G9

Bình luận

mới đi chơi về ^^, nhưng đọc đi mờ , hay lắm, hay e đọc Qủa nhân có bệnh cũng hay lắm ^^  Đăng lúc 12-1-2013 09:54 PM
=)) có rùi đó, mà chỉ xuất hiện tên thôi à hehe =)) quần của ss bí hiểm lắm =)) khoảng 8 ngày nữa em sẽ hiểu =)))))))  Đăng lúc 12-1-2013 04:16 PM
SE hết nhé em ^^ , con ng ss cuồng ngc =)))))))  Đăng lúc 12-1-2013 02:07 PM
Đảm bảo ngược tới ngược tả nam chính... Em cứ yên tâm khoảng đó  Đăng lúc 12-1-2013 08:41 AM
Lôi Dật Thành có Tử Du rùi mà hắc hắc lolz =))  Đăng lúc 12-1-2013 02:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

185#
Đăng lúc 12-1-2013 00:13:13 | Chỉ xem của tác giả
Cái chương này tội nghiệp nam chính ko đc ló mặt tí nào
đã thế lại còn bị nói xấu sau lưng =))))
Em đối với cái anh Lục Tự này ko thương ko ghét mà đạt đến cảnh giới ko thèm đếm xỉa rồi
thấy anh hơi phiền đấy, nói nhiều quá, quản nhiều thứ quá =))))
Chắc tâm lý ng` bt là đổ a rầm rầm, nhưng mà có ng` thương rồi thì lại khác
anh có bài bản lớp lang cua gái cỡ nào chứ e vẫn chưa thấy đc độ chân tình của a
nên chưa thể bỏ theo nam thứ đc
e cũng chả ghét a Ấn lắm, nhưng mà a bị ngược một tí e cũng vui
nhưng e khấn vái HE, tại e thương Trình Trình của e
mà qua chap này thích nhất là không khí vui vẻ nhà Trình Trình ấy
Bố mẹ và cả anh Trình Trình dễ thương quá xá
nhất là khúc này

Thương Tiểu Thiền suy nghĩ một lát, nghĩ đến có một khả năng, bà che miệng hoảng sợ kêu lên: Sẽ không mang thai đó chứ!”
Lôi Khải uống một ngụm canh, khẽ thở dài. “Em cho rằng ai cũng giống như em?”

Ngay lập tức Thương Tiểu Thiền đỏ mặt, ở phía dưới bàn, bà đá ông một cái cảnh cáo.

Lôi Dật Thành biết điều cúi đầu ăn cơm, một lúc sau lại ngẩng đầu lên. “Hóa ra con có mặt trên đời này là ngoài ý muốn à…”

Haha chết cười với cái nhà này mất, xong lúc Dật Thành ghen tị với Trình Trình bị mẹ Thiền phang ngay 1 câu

Đến chỗ Tử Du tìm địa vị đi.

Em thương anh quá anh Thành ơi, anh dễ thương gì đâu á. Ai kiu anh có ngừi iu làm chi, chớ tính cách của anh là dễ nuốt nhất trong các nhân vật nam nhá :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

186#
Đăng lúc 12-1-2013 00:24:25 | Chỉ xem của tác giả
ngược thì ngược tơi bời a Ấn lên..e ủng hộ nha
nhưng đừng OE chị ơi..e muốn TT được hạnh phúc...
khổ thân e ấy vật vã lên xuống với a quá
nếu ko chị cứ làm OE sau 1 time sau đó làm HE cũng ổn đấy nhưng nhất định phải có HE nha chị..OE thì đau tim lớm{:138:}
zai như a Thành phải nói quá chuẩn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

187#
Đăng lúc 12-1-2013 03:01:39 | Chỉ xem của tác giả
Nêu Lin cho OE mình bỏ của chạy trước T.T

Mình hôm khóc tỉnh cả ng vì Lin, mình chưa ăn vạ thì thôi

Ghét quá , giận rùi, làm OE con tim mình tan nát

Phản đối OE, ủng hộ HE

Thích cá tính của Trình Trình khi 18 tuổi, yêu khi 12t, trong 6 năm ko gặp vẫn cố chấp mà yêu, cố lên Trình Trình ^^

nếu nhà này làm OE mình chạy dài trước đây

Bình luận

kệ chị Kim, tác giả viết thế nào bọn em làm thế thôi =))  Đăng lúc 12-1-2013 06:46 PM
em ko chơi HE =))  Đăng lúc 12-1-2013 06:14 PM
Yêu Lin :x  Đăng lúc 12-1-2013 04:15 PM
Tử Du chưa xuất hiện mà sis, lúc này TDT là của em thuj =))), mà cái quần sis e k hiểu nha. liền làm là sao???  Đăng lúc 12-1-2013 08:35 AM
Em sẽ cho chị HE :)  Đăng lúc 12-1-2013 06:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

188#
Đăng lúc 12-1-2013 08:44:04 | Chỉ xem của tác giả
Càng đọc mấy chap về sau càng mết anh Lôi Dật Thành quá

Người gì đâu vừa đẹp troai, tài giỏi, vừa đảm đang việc nhà, thương em gái, lại còn rất mực chiều bạn gái nữa chứ
Ngày hôm qua anh ta vừa bị Tử Du cảnh cáo, nếu dám để cho Tử Du chưa kết hôn mà có thai rồi mới cưới thì không có cửa đâu!

Kiểu này anh Thành bị chị Tử Du ăn hiếp là cái chắc rùi

Hehe, anh Thành còn hết sức đáng iu {:309:}

Lôi Dật Thành lắc đầu, “Có ý kiến cũng không kịp nữa rồi, nhưng con sẽ rút ra được kinh nghiệm, cám ơn bố.”

Thích nhất là đoạn này, dễ thương chết mất >''<

Lại quay lại với Trình Trình, cuối cùng thì cái ý định ở văn án
Tất cả những thứ mà cô đã phải trả giá khi yêu anh, một ngày nào đó cô đòi lại cả vốn lẫn lãi!
bắt đầu nhen nhóm rồi Chờ xem cô bắt anh Ấn trả nợ cho cô như thế nào.

Con gái của bố Lôi quả nhiên là mạnh mẽ không tầm thường {:180:}

Bình luận

cô yên tâm đi, nếu như anh ấy thật sự đáng thương thì tôi sẽ thương anh í cho tới cùng =))  Đăng lúc 12-1-2013 10:54 AM
Vậy là anh ấy có nỗi khổ tâm j hả? haizz... Hiểu lầm qua hiểu lầm lại, cuối cùng anh chị chỉ tổn thương nhau thôi!  Đăng lúc 12-1-2013 10:53 AM
Sẽ ngươc, nhưng tôi chắc là chưa bị TT ngược thì anh ấy đã bị các cô thương hại rồi  Đăng lúc 12-1-2013 10:45 AM
Cô Lin cứ yên tâm, chừng nào mà anh Ấn bị TT "ngược" cho te tua tơi tả, khi ấy mọi người chak sẽ thương anh í thui =))  Đăng lúc 12-1-2013 09:11 AM
Mấy cô cứ thai nhau đập nam chính tơi bời... Haizzzz, tôi đau lòng quá  Đăng lúc 12-1-2013 08:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

189#
Đăng lúc 12-1-2013 10:42:29 | Chỉ xem của tác giả
Nhảy vô báo cáo là mình cũng vừa lọt hố này nhé. Tăm tia mấy hôm rồi từ lúc đọc giới thiệu của bạn greenrosetq nhưng ráng đợi nhiều xíu rồi chui xuống. Tính đến giờ mình biết có mỗi anh phi công Khang Duật thôi, anh này là thứ hai, mình thích anh KD lắm, để xem trình anh này thế nào, có vượt lên anh KD không nhỉ. Báo cáo xong, mình chui xuống hố đây, thỉnh thoảng lại ngoi lên để động viên các chủ hố. Giờ thì đi quất 11 chương trước đã :)

Bình luận

Bạn Ái Tân Giác La Khang Duật trong 'Ông xã là phúc hắc đại nhân" í. Bạn này dễ thương cực.  Đăng lúc 12-1-2013 02:08 PM
Khang Duật trong truyện nào thế bạn, bạn đọc giờ này chỉ tốn sức ném đá nam chính thôi  Đăng lúc 12-1-2013 10:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

190#
Đăng lúc 12-1-2013 14:38:08 | Chỉ xem của tác giả
Các cô đập nam chính làm gì, lúc này anh đang chưa yêu LVT. Trước đây khi biết cô thì cô còn bé xíu, sau sáu năm gặp lại bảo yêu là yêu luôn được sao? Không lẽ bất cứ cô nào yêu đơn phương rồi tấn công anh thì anh đều đáp lại tình cảm hết? Hiện giờ anh vẫn chỉ quý mến và nếu có chút tình cảm gì đó thì cũng chỉ là rung động trước một cô nhóc xinh đẹp đáng yêu thuần khiết. Đó không phải tình yêu, hơn nữa lại là em gái của bạn thân nên cũng kiêng kị, không yêu chân thành thì sẽ không dây dưa làm bừa như với người ngoài.
Muốn LVT từ bỏ ý định nên PA phải làm cho cô chết tâm bằng cách như vậy. Dù sao PA nghĩ LVT thích mình chỉ là tình cảm nhất thời của trẻ con (nữ chính mới 18), mà tình cảm đó có thể sẽ thay đổi theo thời gian, hoàn cảnh.
Vậy nên các cô đừng đập nam chính làm chi tội nghiệp. Phải như thế nội dung truyện mới là nữ truy chứ :)). Để xem PA bị cô nàng quay như nào và sau này gục dưới chân nàng ra sao.

Bình luận

Chỉ có bạn này cảm nhận joh tớ. Lin đây.... :)  Đăng lúc 12-1-2013 02:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách