Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
211#
Đăng lúc 13-1-2013 16:14:22 | Chỉ xem của tác giả
nhìn thấy cái biển của nhà các cô tức tí nữa hộc máu
trời ơi là trời
làm sao mà có thể thốt ra câu đó làm tan nát con bé vậy hả tên Phong Ấn kia
Trình Trình ơi
cố lên em
cố lên mà ngược lại zai đi, lột ấn zai đi em ơi
hự,..... em nhớ đòi lại cả vốn lẫn lãi nhá
chị ủng hộ em

PS: Lin ko được giận các chị các em đang tức zai Ấn đâu nhá... sau cái biển em treo lên thì zai đáng bị vài cái đạp
còn yêu thương j thì tính sau

Bình luận

nếu thương hở, thì lúc đó còn phải xét trên độ cầm thú của anh mà tính =)))  Đăng lúc 14-1-2013 09:56 AM
sau này sẽ thương thì sao hở chị lolz , em chỉ nói sẽ thui =))  Đăng lúc 14-1-2013 03:22 AM
chắc do "khẩu vị" e hơi lạ =)))  Đăng lúc 13-1-2013 09:02 PM
trơ tráo kiểu đó c chỉ muốn đạp cho vài phát, rút dép ra nhét vô miệng cho khỏi nói luôn =)))  Đăng lúc 13-1-2013 07:48 PM
@libraIme: ôi a giả nhời "trơ tráo" thế mới "hợp khẩu vị" SN chứ c? =)))))  Đăng lúc 13-1-2013 06:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

212#
Đăng lúc 13-1-2013 18:49:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Em vừa đọc xong 13 chương
Cảm xúc tuôn trào,dạt dào quá
Anh nam chính quá ư là là..
Nhưng tình cảm của 2 anh chị chưa có gì đáng nói cả,toàn là phía chị chứ chả thấy từ anh đâu cả
Em nghe bảo,truyen này có 2 kết OE,HE thì đến cuối truyện mới có sự thay đổi,mà thế là đến gần cuối 2 anh chị ms đến vs nhau lắm,quả này còn ngược dài dài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

213#
 Tác giả| Đăng lúc 13-1-2013 20:31:46 | Chỉ xem của tác giả

Vì lý do kỹ thuật (Bạn Beta Thỏ đi off trận MU và Liver, bạn Lin bận đau khổ vì k xem được đồng trận đó) nên hôm nay không có chap mới.

Mà mấy hôm nay cũng thừa ra 2 chap rồi nhỉ...

Hẹn gặp các bạn vào ngày mai.

Chúc các bạn vui vẻ

Bình luận

Độc. Có người biết xem bói chữ nha :))  Đăng lúc 14-1-2013 07:47 PM
Cô này lại thay quần, lần này mặc cái quần tự khâu hả?  Đăng lúc 14-1-2013 07:40 PM
Tối nay có... Các bạn cứ yên tâm :)  Đăng lúc 14-1-2013 09:55 AM
Ôi hôm qua không được đọc truyện MTDD, làm tớ mất ngủ quá bạn Lin ơi  Đăng lúc 14-1-2013 09:51 AM
ặc, lần sau cứ đi đi T.T ko phải chờ mềnh mà, giờ mềnh lệch cũng thất thường, nay mình cũng vừa ăn cơm vừa xem á, g9 Lin iu dấu "chụt choẹt"  Đăng lúc 14-1-2013 03:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

214#
Đăng lúc 13-1-2013 20:51:11 | Chỉ xem của tác giả
hic mấy ngày nay không online dc, vừa lên đọc một hơi 2 chap mà đau lòng quá cô Lin ơi
TT nhà ta đáng thương quớ ......PA này cũng thiệt là, nhưng mà trách cũng không dc, ngừi ta không thích thì ép buộc cũng chẳng được
nhưng mà sao em ghét bà HVL ghê nhak, chưa biết tiền án tiền xử của bả sao chứ nghe cái cách ỏng ẹo của bả là ngứa tay rùi
chờ ngày TT lên làm nữ phi công chắc có nhiều chuyện vui để coi rùi đây

Bình luận

bữa nay cái mạng bị gì ế, lak quá, em muốn cmt hay rep đều khó @@ chắc tối nay ngủ sớm , mai cùng em Trình kháng chiến trường kì sis nhể :D  Đăng lúc 13-1-2013 09:05 PM
Chuyện vui đếm k xuể :)  Đăng lúc 13-1-2013 08:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

215#
Đăng lúc 13-1-2013 20:52:04 | Chỉ xem của tác giả
Nhutphonglin gửi lúc 13-1-2013 20:31
Vì lý do kỹ thuật (Bạn Beta Thỏ đi off trận MU và Liver, bạn Lin bận đau khổ vì k x ...

âu mai chúa >"< thế là xong e rồi >"<

mấy nay thi xong rồi mà chưa có lịch học kì mới nên tạm thời coi như nghỉ tết, ở nhà chỉ chờ đến h này thôi đó 2 c iu vấu ơi

mò mặt lên thấy bài c Lin vừa post tưởng có chap mới, ai dè báo hung tin >"<

thôi cũng đánh chịu, chúc c Thỏ c off vui vẻ, còn c Lin bớt "đau khổ" để mai e có chap mới e hóng nhá

hong có chap mới nên e đây =)))) chuẩn bị đào hố rồi đi ngủ!

Good night các tềnh, đặc biệt 2 c Lin Thỏ ^^

Bình luận

ặc ặc type nhầm từ "em" thành "anh" luôn that đáng nể bản thân =))  Đăng lúc 13-1-2013 09:08 PM
cười rồi thì mai nhứt định có chap mới nhé c ^^ *ngàn lần đừng trách a đòi hỏi* =)))  Đăng lúc 13-1-2013 09:00 PM
Cám ơn em... Mấy cái icon của em làm chị chết cười  Đăng lúc 13-1-2013 08:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

216#
Đăng lúc 14-1-2013 02:02:56 | Chỉ xem của tác giả
Ui, truyện ra đến chap 13 rùi, hôm nay mới biết hố này cô Lin và cô Thỏ đào sau Khi lướt qua nhau. Chuyện về quân nhân thì chị ủng hộ hai tay, để bù lại trong thực tế chả ưa quân nhân tẹo nào. Nếu thực tế cũng đc như NT thì mấy anh quân nhân nhà ta có thể lên điểm trong mắt đồng bào rồi. Hihi, tuy ủng hộ nhưng chắc phải chờ 2 em đi hơn nửa chặng mới nhảy hố, vì chờ đợi nhìu đau khổ nhìu quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

217#
Đăng lúc 14-1-2013 02:19:11 | Chỉ xem của tác giả
Mình đọc 2 chap này không hiểu cho lắm một điểm mà theo mình rất quan trọng cơ
Viêm lương và phong Ấn đã bed secen chưa chưa?
Khúc giữa 12 và 13 ý

Bình luận

đọc truyện là tớ biết ngay tác giả cố tình ẩn đoạn đấy  Đăng lúc 14-1-2013 12:42 PM
Cái đó, hồi sau sẽ rõ, biết rõ ngay còn j thú vị nữa  Đăng lúc 14-1-2013 07:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

218#
Đăng lúc 14-1-2013 09:45:14 | Chỉ xem của tác giả
Mới đọc xong chap 13

TT đáng iu quá
Lôi Vận Trình ngừng thở, cúi đầu nhẹ nhàng phủ môi mình lên môi anh, một nụ hôn trộm.

Em tin chắc là như vậy, cho nên Phong Ấn, anh nhất định phải chờ em.

Em sẽ tốt hơn bất kì ai, sẽ yêu anh hơn bất kì ai.

Quả thật cô là người con gái quá tốt, quá rộng lượng. Tình yêu của cô ko hề có so đo, tính toán, chỉ có hết lòng vì người mình yêu. Như anh Ấn có những hành động, những lời nói làm tổn thương đến nhường vậy, nhưng TT ko hề oán thán, ko tìm cách trả thù. Chỉ một lòng một dạ muốn yêu thương anh nhiều hơn. Làm mình có muốn ko thương cũng ko đc

Mà đến giờ mới bít, có vẻ như anh Ấn lúc này vẫn còn quyến luyến cô "nóng lạnh" kia nhỉ?
Không biết có phải là do đã lâu ngày chưa từng hôn nhau, cũng có thể là do tác dụng của rượu, cảm giác đã nhiều năm không gặp mạnh mẽ trào dâng trong lòng Phong Ấn khiến bản thân anh lúng túng đón nhận sự nhiệt tình của cô ta.

Đúng là tình ái, cho dù đã từng bị người ta tổn thương như thế nào, cuối cùng trong lòng vẫn khó quên!

Bình luận

hôm trc đọc bình luận dưới com của bạn jasmine, tôi còn tò mò về cái kẻ đc cô HVL này iu - kẻ gây ra mọi sóng gió nữa cơ ^^  Đăng lúc 14-1-2013 10:01 AM
vốn dĩ tôi cũng ko ưa cô ta. Tôi ko thix những tuýp người thix đùa giỡn với tình cảm người khác như vậy, khi thế này khi thế khác!  Đăng lúc 14-1-2013 10:00 AM
Hồi sau sẽ rõ... Tôi chỉ có thể nói với cô, tôi rất gét con đó  Đăng lúc 14-1-2013 09:57 AM
và tổn thương như thế nào!  Đăng lúc 14-1-2013 09:53 AM
cô Lin đang nói về anh Ấn đúng hem? Tôi cũng tò mò muốn biết rốt cuộc HVL làm anh ấy tổn thương đến nhường nào...  Đăng lúc 14-1-2013 09:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

219#
Đăng lúc 14-1-2013 10:48:58 | Chỉ xem của tác giả
Phong Ấn với chả Phong eo, đạp cho mấy phát. Hì hì, đùa thôi chứ anh này tuy mồm năm miệng mười nhưng vẫn chưa mất hết lí trí. Chưa đến mức bị rượu và gái đẹp làm cho mờ mắt. Nhưng đứng trên quan điểm của em Vận Trình mới thấy anh này quá dã man, chặt đứt hết mọi cảm xúc của em bé
Nói thật là em Trình em ấy có tinh thần thép, chứ mình thì mình thèm vào.
Riêng, Hạ Viêm Lương, chỉ cần đọc vài dòng mô tả đã muốn cho mấy lọ hóa chất pH<=3. Nhân tiện tối qua xem phim cũng thấy cái loại con gái giống như cô ta là mình không muốn nhìn rồi. Ở đây mình không đánh giá cô ta là tiểu tam tiểu tứ gì cả, vì đến giờ PÂ cũng chưa nhận lời VT. Nhưng đã chia tay rồi, còn đến ỡm ờ mời gọi như mấy nhân viên phục vụ quán Rượu là mình thấy "tởm", cho phát búa để bẹp luôn
Tối nay lại trực, lại hóng truyện em Lin để bóc tem em ấy, hi hi

Bình luận

đúng đó ss, em cũng sợ lắm, bố em cũng fan Ars ko dám động :)  Đăng lúc 14-1-2013 08:25 PM
hay thế ss, em cũng đang định kiếm người yêu fan Liv cho máu =))  Đăng lúc 14-1-2013 08:05 PM
Dạ sis ơi... Quần thường nhưng k đụng hàng  Đăng lúc 14-1-2013 07:46 PM
Cứ nói thế, soái ca của cô bóc tem khác, tôi bóc cái khác, he he :)  Đăng lúc 14-1-2013 12:07 PM
Bóc tem truyện chứ chị, tem em chỉ chờ soái ca thôi =)) hí hí  Đăng lúc 14-1-2013 12:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

220#
Đăng lúc 14-1-2013 11:47:43 | Chỉ xem của tác giả
Đã bị sụp hố này của hai bạn Lin &Thỏ.

Rất ngưỡng mộ nhân vật nữ chính, tình yêu kiên định và có phần hơi..."điên rồ". "Điên rồ" ở đây là theo cách nghĩ của riêng tớ. Bản thân có tính tự tôn rất cao, nếu bị từ chối như vậy, e rằng tớ không đủ can đảm đối diện với tình cảm của chính mình, chứ đừng nói gì đến việc kiên định và đấu tranh cho tình yêu đấy.

"Lôi Vận Trình ngừng thở, cúi đầu nhẹ nhàng phủ môi mình lên môi anh, một nụ hôn trộm.

Em tin chắc là như vậy, cho nên Phong Ấn, anh nhất định phải chờ em.

Em sẽ tốt hơn bất kì ai, sẽ yêu anh hơn bất kì ai."

Còn bạn nam chính, tớ không ghét bạn, bởi vì đứng trên suy nghĩ của bạn ấy, hành động như vậy là bình thường =)), huống chi nghe đồn bạn đã từng bị tổn thương tình cảm ghê gớm, nên tớ rất hiểu bạn =))

Chờ mong từng chap của 2 bạn. Tks 2 bạn nhé

Bình luận

Bạn thích truyện là bọn tớ vui rồi :)  Đăng lúc 14-1-2013 12:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách