Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
281#
Đăng lúc 17-1-2013 22:44:15 | Chỉ xem của tác giả
ôi couple này hơn thua nhau tới 11 tuổi
em Thanh Thanh này cũng oách chiến chả thua kém j em Trình
chả nhẽ gái nào đi làm phi công không quân cũng đều như hai em hay sao
thế thì hơi... tội nghiệp cho mấy zai các em theo đuổi {:438:}
nếu nói em Mi là ai đồ trong các tình huốn làm người ta không đỡ được
thì em Trình lại khiến cho chị có cảm giác ngưỡng mộ.... "thực tế" hơn em Mi một xíu

PS: thấy cái thế Judo kia mà muốn đi học quá mấy em ơi

Bình luận

Ok, mai lên face mách ngay :)  Đăng lúc 17-1-2013 11:28 PM
@Pu: cái đó từ từ học, giờ ss đang chết với assignment, ko đủ công lực luyện cái đó =)) @Lin:hihi, sướng quá, em chỉ cho ss sớm, dạo này an nình bất ổn lắm ;)   Đăng lúc 17-1-2013 10:59 PM
:3 Mách em với ss Lin, em cũng muốn phòng vệ. :3 Ss Lib học quan âm tọa sen xong chưa? :3  Đăng lúc 17-1-2013 10:55 PM
Hôm nào em mách sis thể tấn công "súng" khi bị côn đồ hành hung bất ngờ :)  Đăng lúc 17-1-2013 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

282#
Đăng lúc 17-1-2013 23:28:10 | Chỉ xem của tác giả
Đọc văn án có vẻ hay quá e nhảy 3 hố : hôn nhâ không tìh yêu , nửa hoan nửa ái , thiên nga đen .Nhưng hnay chưa có chap mới e nhảy hố này .Nhưng thấy vẫn chưa hoàn ạ , đọc văn án có vẻ hay quá nên e nhảy hố đấy :(( liều chết .E thích quân nhân lắm sau nagy cũng muốn có ny quân nhân hiu hiu đang tìm ạ .Thaks các chị edit

Bình luận

Đọc luôn đi bạn, còn chần chừ j nữa :)  Đăng lúc 17-1-2013 11:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

283#
Đăng lúc 17-1-2013 23:46:02 | Chỉ xem của tác giả
nghe cách bà Thanh Thanh  nói chuyện là biết không phải dân vừa ùi ngang nhiên đòi ăn đội trưởng cơ đấy, ha ha  có bản lĩnh a
công nhận ghét nhất bọn con trai tự cho mình là giỏi, xem thường con gái   , bọn này phải cho một trận thất bại dưới tray con gái mới chừa cái tính tự cao đi, TT cho bọn chúng biết mùi đê
cái ông nội PA này thích chơi trò giựt gân gê, lâu lâu xẹt qua phóng điện em Trình cái ùi biến mất không để lại tung tích, giởn với điện có ngày bị ĐIÊN GIỰT ĐIỆN  cho coi
thank sis Lin, cô Uyên khăn giấy nhá bữa nào bán tôi bịch khăn xài chơi cô {:96:}
{:127:}

Bình luận

@@ ha ha chết với cô quá :D  Đăng lúc 18-1-2013 03:40 PM
Em k có bán khăn giấy, khăn em bán là khăn tay, khăn mà mấy kĩ nữ ngày xưa hay dùng ế. :3  Đăng lúc 18-1-2013 12:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

284#
Đăng lúc 18-1-2013 00:23:46 | Chỉ xem của tác giả
couple mới này tật là dể thương đó chứ, đoạn bạn Phương trả lời thật là với anh đội trưởng thật là buồn cười quá đi mất,từng câu cô bạn trải lời rất trôi chảy cứ như được chuẩn bị vậy , điều này chứng tỏ bạnh Phương nhà ta phản ứng cực kỳ nhanh nhẹn ,rất có tố chát làm quân nhân nhé,
cuối cùng thì PÂ củng đầu hàng mà gọi đt cho TT rồi,thật thì cho dù có hờ hửng nhưng ai lại ko vui khi có người thật lòng thik mình cơ chứ , nhất là một người đang cô đơn như PÂ nhỉ, vói lại TT lại là một người rất bền bỉ mà trước sau gì thì củng chạm đến tái tim của PÂ thôi
tình hình là mình thấy ngoài LỤc Tự  ra thì P  dường nhứ sẻ gặp thêm hai đói thủ rồi đó, không biết chác như dường như anh bạn lớp trưởng với Lệ Vũ củng đả chú ý đến TT nhà ta, chỉ có điều ở trên phương diện nào mà thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

285#
Đăng lúc 18-1-2013 02:45:16 | Chỉ xem của tác giả
Vào đọc đã thấy chia tay bạn thỏ{:261:}, buồn, nhưng lại có bạn thục nữ mới, vui{:290:}

Đến giai đoạn này có vẻ anh PÂ đã thích bạn TT rồi, lại còn có cặp đôi mới nữa chứ, truyện ngày càng hấp dẫn.

Mà đọc ngôn tình miêu tả quân nhân toàn chuẩn không cần chỉnh, chắc bên TQ khác bên m hay sao ý. M quen được mấy anh bộ đội toàn là người chuối sến, mấy đứa bạn m học quân đội thì toàn đứa bựa không thể tả, làm bạn thì vui chứ bạn thì vui chứ người yêu thì...{:399:}

Bình luận

Mấy anh quân nhân VN mà nghe cô ví họ là "chuối sến" chắc họ buồn lắm đêy  Đăng lúc 18-1-2013 12:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

286#
Đăng lúc 18-1-2013 08:57:55 | Chỉ xem của tác giả
“Ừh, là anh đây, Trình Trình.”

Ô la la, thế là có người không chịu nổi, phải gọi điện cho bạn Trình Trình rồi.
Liệu có phải anh Phong Ấn đã có tình cảm với bạn Trình, hay là không chịu nổi khi nghĩ đến bạn Trình bị Lục Tự cướp mất.. hehe
“Thật sao? Nhưng Phong Ấn đã gọi điện thoại cho tôi, còn cố ý dặn tôi phải chăm sóc thật tốt cho em.”

Đến quá trình ngược anh Phong Ấn chưa nhỉ? Mình thật mong đợi.

Bình luận

Hhihi, nói thế thôi, chứ mình cũng thích xem quá trình anh Ấn sẽ bị bạn Trình Trình cưa đổ ầm ầm như thế nào?  Đăng lúc 18-1-2013 02:26 PM
Cô này suốt ngày đòi ngược anh Ấn. Cô yên tâm, anh ấy sẽ bị ngược đến tơi bời, nhưng chỉ là chưa fai lúc này :)  Đăng lúc 18-1-2013 12:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

287#
Đăng lúc 18-1-2013 09:13:53 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong chương này có 2 điều làm mình "hí hửng"!

Thứ nhất là một cúp-pồ mới ra đời. Nghe quảng cáo của cô "Lin trong sáng" thì cúp-pồ này iu ko chịu nổi. Và thêm nữa thì theo những gì cúp-pồ này thể hiện trong chương 17, cảm thấy rất triển vọng ^^. Hy vọng được thấy Đỗ Nghiên Thanh "cưa đổ" anh chàng Phương Mặc Dương nghiêm nghị một cách ngoạn mục

Thứ hai là cái câu của anh chàng họ Phương kia “Thật sao? Nhưng Phong Ấn đã gọi điện thoại cho tôi, còn cố ý dặn tôi phải chăm sóc thật tốt cho em.” Cộng thêm với hành động nhờ "đồng phạm" lén lút đưa máy cho Trình Trình nghe điện thoại.

-> Ái chà chà, lúc này anh đã "có ý" gì với em Trình Trình chưa vậy?

Dù sao em nó cũng đang vui. Chương sau anh lại đừng lôi cái mớ lí luận cũ rích, kiểu như "Tôi chỉ quan tâm em như quan tâm một người em gái", hay "Tôi phải quan tâm em thôi, vì em là em của thằng bạn thân của tôi mà!" ra mà biện giải cho những-hành-động-bất-thường này nhá!

Bình luận

... rung động trc tình cảm của TT!  Đăng lúc 18-1-2013 09:24 AM
Đúng thế, đôi khi tôi thấy anh quả thực chỉ coi TT như một người em gái, nhưng đôi khi tôi lại có cảm giác rằng bản thân anh thực ra cũng bắt đầu...  Đăng lúc 18-1-2013 09:22 AM
Anh Ấn đối xử với TT rất đúng mực, kiểu như anh trai, bao bọc che chở, thêm vào chiều chuộng như 1 ng bạn gái, cho cảm giác rất thú vị  Đăng lúc 18-1-2013 09:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

288#
Đăng lúc 18-1-2013 09:56:17 | Chỉ xem của tác giả
Ặc ặc ... bò lăn cười vì couple Phương Mặc Dương và Đỗ Nghiên Thanh
Thanh Thanh đáng iu... nhất là câu trả lời "...vẫn chưa tuyên thệ nhập ngũ".
Mong chờ quá trình thu phục Mặc Dương của Thanh Thanh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

289#
Đăng lúc 18-1-2013 09:59:46 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong chương này hóng thấy mùi gian tình giữa Zai Lệ và gái Trình đây
Hoa đào của gái nở nhiều vào, để còn gây cú huých cho Phong Ấn nữa chứ... Haizz, chừng nào PA mới gỡ "phong ấn" ra mà đón nhận tình cảm mãnh liệt của gái Trình đây.
quéo còm couple dễ thương đội trưởng và Thanh Thanh

Bình luận

Từ từ sẽ đến... từ từ nào  Đăng lúc 18-1-2013 10:12 AM
bbx
Mình là mình thích cái từ "cao trào" của Lin....mắt long lanh!  Đăng lúc 18-1-2013 10:06 AM
Từ từ, quá trình rất thấm nhưng rất đáng iu và cao trào :)  Đăng lúc 18-1-2013 10:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

290#
Đăng lúc 18-1-2013 11:24:27 | Chỉ xem của tác giả
""P.S: Lin cực kì kết đội trưởng Phương và bạn Thanh Thanh, cou này làm bạn Lin cười suốt trong quá trình edit lẫn beta.... Bật mí với các bạn là đội trưởng Phương lớn hơn bạn Thanh Thanh đến 11 tuổi, quá trình thu phục anh đội trưởng của bạn Thanh Thanh cũng vô cùng vất vả không kém gì Trình Trình ^_^

Đáng iu k chịu nổi... ''''

Còn chị Gấu thì rất iu cái P.S của em Lin chịu k nổi lun.... Chưa đọc truyện nhưng vẫn thấy ngọt đến tận não.....:D
Đọc truyện này nhìu lúc thấy thương Trình Trình quá, hok lẻ xui Trình Trình bỏ Phong Ấn đi mà iu anh chàng Lục Tự cho rùi. May ra lúc đó PÂ mới biết đá biết vàng, chứ cho chàng ta lúc nào cũng ở vị trí được iu mà ngược bé TT thấy ghét k chịu nổi. Có chi tiết LT bảo ngày xưa PA vì HDV mà uống rượu phạt thay, càng ghé PÂ hơn....:D

Bình luận

Tất cả bí mật còn ẩn chứa ở phía sau... Anh Ấn có lý do của anh ấy, TT mà chọn LT chắc độc giả ném đá tác giả dữ dội àh  Đăng lúc 18-1-2013 11:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách