Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
331#
Đăng lúc 20-1-2013 21:23:53 | Chỉ xem của tác giả
Làm gì có chuyện ế hả cô Lin. MÌnh canh từ chiều giờ à...
Thật là đau lòng cho LVT, hết hy vọng với thái độ của PA rồi, nên nhìn thấy người thật thì cho là mơ... Mình đọc đến đó còn nhói tim, nói chi là PA. Dù gì thì trầy da một tí cũng đáng giá phải không... (đừng ném dép mình)
Lại thấy mùi JQ của lớp trưởng Hướng nữa rồi!{:295:}

Bình luận

Ss Lin spoil nhá. :3  Đăng lúc 20-1-2013 09:28 PM
Lớp trưởng lẫn lớp phó đều có mùi JQ.... Nói thật với cô, nếu là tôi thì tôi đá anh Ấn bay lâu rồi, cơ mà sự kiên trì và bỏ ra nào cũng có hồi đáp cô àh   Đăng lúc 20-1-2013 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

332#
Đăng lúc 20-1-2013 21:24:55 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Có chương mới nhảy vào đọc vội :x Hi, cuối cùng thì a Phong Ấn cũng biết đứng ngồi ko yên vì chị rồi nhé :x Đọc đoạn cuối thích quá. Ko biết2 a c gặp nhau rồi sao đây :x

Đây là 1 trong số ít những truyện mình phải mò cv ra coi trước 1 số trích đoạn :)) Vì là chẳng hiểu gì nên càng hóng truyện của bạn edit hơn nữa :x
Mình ko ghét P.Ấn. Ngược lại còn rất thích cách tạo hình nhân vật này của tác giả. Rất thực tế, cả về cách anh ấy cắt đứt những ý nghĩ trong đầu Trình Trình lẫn những cảm xúc đan xem trong lòng anh ấy mỗi lần chạm mặt Viêm Lương.
Mình đọc đc vài trang cv nên cũng ko hiểu sau này anh chị sao mà ngược nhau dữ dội vậy :( Nói chung thik truyện này lắm lắm. Lyn iêu đừng drop nha ... :x

Bình luận

Đọc CV rồi hả??? [đá đá] =)) Sau này ngược Ấn ca chứ TT nắm chui rồi còn ngược kiểu gì. Cô cứ yên tâm, tôi k có khái niệm drop, trừ trường hợp có nhà mua bq   Đăng lúc 20-1-2013 09:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

333#
Đăng lúc 20-1-2013 21:35:22 | Chỉ xem của tác giả
Đọc đến đoạn cuối, tim tớ cũng thắt lại, vì quá đau, quá thương, quá khân phục TT.

Nước mắt tự lúc nào cũng rơi :((. Chắc chắn là sau lúc này, PA sẽ trân trọng TT hơn không?

Sr bạn, tớ đọc và comt bằng đt nên không viết được dài hơn.

Bình luận

Ối, k cần xin lỗi, k com cũng k sao đâu bạn :)  Đăng lúc 20-1-2013 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

334#
Đăng lúc 20-1-2013 21:38:31 | Chỉ xem của tác giả
ông nôi PMD này thật là, ác còn hơn gà ác nữa huấn luyện kiểu đó, trâu còn chết chứ nói chi ngừi, tôi TT ge

zai Ấn biết cách chọn thời điểm xuất hiện gê, zai không xuất hiện thì thôi, cứ hễ xh là em Trình nhà ta điêu đứng hà   thử hỏi em í đang bệnh nặng, mở mắt ra là thấy anh zai ùi, còn không kịp khóc nhào vào lòng bzai ý chứ

zai  Ấn kì này lọt lưới tình ùi, kiểu này em Trình ngược chết zai đê

p/s nghe nói cô Lin đang nảnn vì nhà vắng khác à cô yên tâm đê, tại mọi người thấy em Trình mãi dậm châm nên không dám manh động nhảy hố, đới tới khi em ấy ngược dc zai Ấn thì nhà đắc như tôm tươi cho coi
tôi ủng hộ cô Lin {:412:} cô Lin phai tênh .....cô mà có tư tưởng drop thì .....................{:430:} cho dù cô trốn chân trời gốc bể nào tôi cũng mò re cô mang về edit thiếp hà hà

Bình luận

:)) 5ting cô , để tôi ra face lôi marketing cho page cho nhà đông khách cho nó vui cô nhể :))  Đăng lúc 20-1-2013 09:52 PM
Tôi chỉ nói nó ế, k hề kêu nản nhé. Cô cứ yên tâm, ngoại trừ nhà xuất bản nào đó mua bản quyền yêu cầu tôi drop thì có thể, chứ k t sẽ k drop đâu. :)  Đăng lúc 20-1-2013 09:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

335#
Đăng lúc 20-1-2013 21:46:58 | Chỉ xem của tác giả
ôi giời ơi em Trình Trình của tôi {:430:}
em lấy đâu ra cái sức mạnh to lớn đến nhường ấy cơ chứ {:436:}
chap này đau lòng quá đi, hành từ thể xác đến tinh thần con nhà người ta, đến nỗi được gặp thật sự còn cữ ngỡ mình không thoát khỏi cơn mơ
thế này thì 10 anh Ấn nhà ta cũng chả đủ đề bù đắp cho em
đến bây giờ, vẫn chưa biết anh Ấn có gì đặc biệt để em phải hy sinh quá nhiều như vậy, nhưng mà yêu mà lại, đã yêu là IQ EQ về 0 hết thôi
thích cp mới quá đê, sau này bạn Dương sẽ chết với bạn Thanh nhá
cơ mà cứ có cảm giác bạn Dương đang tự đóng vai trò ông mai bà mối cho Ân-Trình, chả hiểu tại sao lại có suy nghĩ ấy luôn
@Lin: truyện này rất hay, nên không thể vắng vẻ đươc đâu, cố lên nha bạn Lin {:408:}

Bình luận

Ac, bạn Lin spoil ác quá, làm dân tình càng thêm tò mò nha  Đăng lúc 21-1-2013 08:58 AM
bbx
cái tiết lộ úp mở này của cô còn ác hơn spoil nhé... tớ thích chuyện nắm "chui" của Trình Trình mà cô nói trên kia...mắt chớp chớp- tưởng tượng 1000 từ!   Đăng lúc 21-1-2013 08:52 AM
Anh Dương ngôn ngoan lắm, đã hành xác TT mà còn lợi dụng đủ đường, lợi dụng mặt nào, về sau sẽ rõ :)  Đăng lúc 20-1-2013 09:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

336#
Đăng lúc 20-1-2013 22:01:27 | Chỉ xem của tác giả
Đọc chương này mới thấy được làm một phi công không hề đơn giản một chút nào, mình thực sự khâm phục TT rất nhiều, một cô gái như cô ấy đáng lẽ sẽ có một cuộc sống nhàn hạ, không phải lo nghĩ bất cứ một điều gì, cũng sẽ không bao giờ biết đến sự cực khổ, nhưng vì tình yêu với PA mà cô chấp nhận đối mặt với tất cả những điều không tưởng ấy.
Mình cứ nghĩ đến nếu hồi đại học mình chọn đi học xa nhà có lẽ mình sẽ trưởng thành hơn nhưng cũng phải lo nghĩ nhiều hơn. Chỉ nghĩ đến cảm giác xa nhà khi đi học đại học đã thấy buồn chứ chả nói gì đến TT vừa xa nhà mà lại phải sống trong một môi trường huấn luyện khắc nghiệt đến vậy, bất cứ lúc nào cũng có thể nguy hiểm đến tính mạng, hơn thế nữa chỉ cần sơ suất không tập trung bạn có thể bị đào thải bất cứ lúc nào. Ngày xưa đi học quân sự phải ở lại một tháng đã thấy gian khổ biết bao mà nhìn thấy cảnh sống của TT càng dã man hơn nữa.
Có lẽ sức mạnh để TT chịu đựng và vượt qua những gian khổ ấy là tình yêu với PA. Thực sự là tình yêu ấy đã khắc sâu vào tận xương tủy nên cô mới có nhiều can đảm đến vậy.
Đọc mà cứ thấy nhói lòng thương TT quá luôn.

Bình luận

2 anh chị đi chơi riêng bỏ rơi bé Chun ở nhà nhá :)  Đăng lúc 20-1-2013 10:37 PM
tôi đi được off nhưng cũng toàn trận sớm thôi cô, chứ cũng ko được về muộn quá, được cái mấy chỗ off gần nhà tôi, phóng xe có 10 phút :)  Đăng lúc 20-1-2013 10:36 PM
Lạnh lắm em ạ :))  Đăng lúc 20-1-2013 10:34 PM
em tưởng anh chị cho Chun đi để cho bé nuôi dưỡng đam mê từ bé :)  Đăng lúc 20-1-2013 10:32 PM
Bố mẹ tôi thì tôi chỉ đi uống nước đêm với bạn đã sợ có côn đồ hành hung con gái. Đùa chứ nhiều lúc tôi cũng buồn dụ này lắm  Đăng lúc 20-1-2013 10:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

337#
Đăng lúc 20-1-2013 22:16:59 | Chỉ xem của tác giả
công nhận là hố này ít khách thật, nhưng ko vì thế mà  phủ nhận câu chuyện của cô lin được, vì nói đúng ra thì đây là một câu chuyện hay mà, chỉ có điều mình cảm thấy gần đây đang thịnh thể loại cường thủ hào đoạt nên khi gặp chủ đề cường nữ thì có hơi ngán thôi,với lại củng có khi có bạn xem lười com như mình vậy nè nên tự nhiên vô xem rồi  không phản hồi , đó củng là ý kiến chủ quan của mình, với lại gần tết mọi người khá bận , mà trong hố thì ôi quá trời tt mới, ngây cả mình củng bỏ hết mấy hố luôn,nên lin đừng buồn nhé.
truyện đến hồi hay đây, xem mây chương này thương TT quá ,thật phải nói mình rất phục TT, nếu bình thường thì người ta bỏ cuộc lâu rồi, bởi vậy mới nói trong tình yêu ai yêu trước người ý thua, không biết sau này cô ấy co nhận được thứ xứng đáng với tình cảm đó hay không nhưng cái giá bỏ qua ko hề nhỏ một chúc nào cả T^T

Bình luận

Ôm cô thắm thía, rất cám ơn cô, hầu như hố nào tôi biên tập cũng thấy cô ủng hộ, từ ĐPHC, KLQN đến hố này... Hôn ngàn cái  Đăng lúc 21-1-2013 08:45 AM
ôi cô ko làm nửa thì buồn lắm,nếu khi nào mà cô thây hố nào đc thì lâu lâu đào một hố cho bà con nhà mềnh nhảy nhé ^^!  Đăng lúc 20-1-2013 10:44 PM
Tôi sẽ gán làm hết hố này rồi gát phím. Nhường sân chơi cho những ng có sức chiến đấu mạnh. Cám ơn cô đã ủng hộ :)  Đăng lúc 20-1-2013 10:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

338#
Đăng lúc 20-1-2013 22:39:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy hố này cực hay Lin ạ! Ko cần số lượng chỉ cần chất lượng Lin ơi!
Chương nè đọc thương Trình Trình quá cơ!
Trình Trình thật là nghị lực!
Mà anh đội trưởng cũng hơi bị ấn tượng ý nhé!he...he!

Bình luận

cô cho tôi thăng chức này mà không dám nhận đâu nhé.  Đăng lúc 21-1-2013 09:31 AM
cô cho tôi thăng chức này mà không dám nhận đâu nhé.  Đăng lúc 21-1-2013 09:29 AM
Cám ơn bạn. Đội trưởng nổi tiếng thâm sâu  Đăng lúc 20-1-2013 10:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

339#
Đăng lúc 20-1-2013 22:43:11 | Chỉ xem của tác giả
Lin ới...đọc chap này tui hết cười ngất vs cặp đôi ĐNT-PMD..:))..iu cặp này chết mất thui....dễ thương quá đi mất.=))
Còn lúc đọc đoạn về Trình trình gần khóc lun ấy..tội tỉ quá cơ....huhu...
Phong Ấn tuy bề ngoài lạnh lùng vậy nhưng đã nhớ đến cô, quan tâm đến Trình Trình rùi....hura...vui tóa..:D
Tối nay còn chap mới hông Lin ới...để tui bắt ghế hóng típ nè..hehe
Tks nàng Lin nhìu nhóa..*moa*...hehe

Bình luận

ok..mai tui lại xông hố nàng..:))  Đăng lúc 20-1-2013 10:49 PM
Mai mới có bạn. Nãy tớ beta xong quăng lên là tắt máy lun. Mai nhé :)  Đăng lúc 20-1-2013 10:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

340#
Đăng lúc 20-1-2013 23:39:18 | Chỉ xem của tác giả
Thấy tít của ss, e lại tưởng TT lại bị ngược tâm nữa
Vào xem mới thấy, là ngược thân TT đáng thương quá, có bao nhiêu ý chí mới chịu nổi những khóa huấn luyện này, đúng là những ng trong quân đội cực thật, hèn chi khi có lệnh nhập ngũ a nào cũng trốn
Cảm giác mệt thân thể, sốt cao, bị áp lực, và cô đơn k người nhà bên cạnh, nghĩ tới mà muốn khóc
TT sao e cứng đầu thế?????

PA có chút quan tâm rồi, nhưng vẫn chưa thấm gì, chỉ là mưa rơi ngày nắng thuj, cái TT cần là cả vốn lẫn lời...Nói chung, e chờ ngược a

Cou Thanh-Dương làm cho không khí truyện bớt căng thẳng, a PMD chắc có động tâm rùi

Cảm ơn cou Phong Phong ^^

ss Lin ui *ôm ôm*, chưa tới hồi gay cấn, SR chưa ngoi lên thuj {:313:}

g9 all {:446:}

Bình luận

Cám ơn em :) Nhưng công việc k cho chị ngủ sớm được  Đăng lúc 21-1-2013 09:30 AM
Chị thức đêm hơn 1 tháng, giờ ngủ thế nào cũng k hết nặng đầu và buồn ngủ được. Lúc nào cũng ngáp dài ngáp vắng, em đừng thức khuya  Đăng lúc 21-1-2013 09:06 AM
Trễ vậy em, em vào là sis out mất tiêu rồi... Chap tối nay hay lắm nhé... :)  Đăng lúc 21-1-2013 08:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách