Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
341#
Đăng lúc 20-1-2013 23:39:19 | Chỉ xem của tác giả
hu hu. đọc xong mà nước mắt nước mũi tèm lem. oa oa. {:402:}
thương TT nhà mềnh wá, chắc fải sợ lắm mới hoảng loạn như thế. "ghét" anh Đội trưởng, dám hành hạ TT

của em, nhưng cũng fải cảm ơn anh vì có vậy Ấn ca mới thấy đau lòng thế nào, từ đó càng ngày nảy sinh

tình củm. {:438:} (nhưng mà cái anh Đội trưởng là mối kiểu này tốn nước mắt wá. hic hic).

TT iu quý, cố gắng lên. có PA ca bên cạnh là sẽ khỏi nhanh thui. he he.

em càng ngày càng kết cou mới ss ơi.

PS: đâu có ế đâu ss iu quý. vẫn đang hot và hot mà ^^

Bình luận

từ từ mà ss, nếu ko ss cứ làm cách giống ss tapycat bên hố Dụ Tình ^^. he he  Đăng lúc 21-1-2013 03:19 PM
HOT j mà đã 20 chap mà chỉ hơn 60 ngàn lượt view thế kia. Hic  Đăng lúc 21-1-2013 08:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

342#
Đăng lúc 21-1-2013 00:20:21 | Chỉ xem của tác giả
mọi ng toàn tàu ngầm mà bạn.đừng buồn nhé,
t rất kết truyện này.thật đấy.
bạn đừng nản nha.cố lên

Bình luận

Tớ k nản đâu bạn... Cám ơn bạn  Đăng lúc 21-1-2013 08:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

343#
Đăng lúc 21-1-2013 00:32:11 | Chỉ xem của tác giả
Huhu, đọc chap này xong thương TT quá k thể k com đc :(((((( công nhận dù sức chịu đựng có bền bỉ đến đâu cũng k thể chịu đựng ngày này qua ngày khác với cái kiểu o ép cả về thể xác lẫn tinh thần như thế được :( a PMD cũng sắt đá quá, chỉ tội e TT *khóc khóc*
Mà sao e thấy mọi người ném đá a PA đáng thương quá :"< e thấy nhân vật PA cũng chưa thể hiện gì nhiều mà, chúng ta còn chưa biết quá khứ giữa a ấy và HVL ra sao. E thấy mạch truyện rất hợp lý mà T_T. Cách giải quyết của a Ấn hoàn toàn dễ hiểu, e cho là nếu e ở vị trí a Ấn, e cũng làm thế. 1 lần đau rồi biết từ bỏ còn hơn là cứ k nỡ lại tạo cơ hội cho TT -> nếu a ấy k quyết đoán thế mới đáng trách chứ nhỉ :"< mà e thấy a Ấn ngược TT thế là bt rồi.
Dù sao e vẫn rất ủng hộ tr này, e rất thích kiểu tr nữ cường và mạch tr phát triển từ từ như thế :x. Cảm giác như cuộc sống thật í <3
Nửa đêm lảm nhảm nhiều quá, thôi e chỉ muốn cm mấy dòng khích lệ tinh thân ss Lin. Đây là 1 trong số ít tr e vẫn hóng hằng ngày dù đang rất bận T_T. Hi vọng hố sẽ ngày càng đông khách :xxx.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

344#
Đăng lúc 21-1-2013 00:45:47 | Chỉ xem của tác giả
:@ cái bà quái liêm liếc gì kia chả biết cho Phong Ấn ăn thuốc gì mà cứ nhìn thấy là khen đẹp thế không biết ><
hix, chương này thấy tội cho Trình Trình kinh khủng, thương quá đi
nhưng mà cũng nhờ thế mà Trình Trình được ngắm gương mặt lo lắng râu ria của Phong Ấn :$ :P :loveliness:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

345#
Đăng lúc 21-1-2013 03:15:43 | Chỉ xem của tác giả
:D CHap này đọc thương Trình Trình quá

mình cho mình  1 ngày thế ngất lun ="=

Bảo mình đi bộ vài km thì được, chạy bộ rồi thức đêm thế oải lắm T^T

HIc anh Ấn xuất hiện rùi kia, mình thích giai đoạn này =))

Vì coi như em gái nên mới đau lòng nè :))

aissh chờ đợi thiệt đau tim xD

Lin hâm cố lên , PU cố lên

dạo này ngoài kia nhiều hố nên hố chưa nóng thui :D

Yên tâm có nhiều ng ủng hộ thế nì cơ mà :X

Bình luận

fb của em lại tự mở rùi kìa :O em kiếm cái nào khóa hẳn rùi mở lại sau á, khóa tạm thời giờ thường chỉ được có 1 ngày thui ="= xưa chị cũng zị á  Đăng lúc 21-1-2013 02:18 PM
Chị ơi, khóa face có mấy ngày mà nhớ chị quá đêy..... =)) [sến súa ghê gớm]  Đăng lúc 21-1-2013 09:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

346#
Đăng lúc 21-1-2013 08:47:59 | Chỉ xem của tác giả
bạn gái Trình Trình của m thương tích đầy m, đáng thương chết đi đc >"<

Phương đội trưởng ra tay hơi quá nhưng m thấy câu Tôi chỉ phân biệt học viên giỏi kém, không phân biệt nam nữ rất là đúng, làm phi công chứ có phải chuyện chơi, m sinh ra và lớn lên bao h cũng có suy nghĩ Việc gì con trai làm đc, con gái cũng làm đc, có khi còn tốt hơn cực kỳ dị ứng với mấy b gái khá là tiểu thư hở ra là m là con gái, m ko thể làm đc

cuối chap này Ấn ca xuất hiện, Trình Trình như người đang chết đuối vớ đc cái bè gỗ, rồi cô se khỏe lại, rồi cô sẽ vì anh mà cố gang hơn, kiên cường hơn. ^^

p/s: Good morning ^^ tối qua nhà cup điệng, lap cạn pin nên h mới coi đc đây ^^
c Lin ơi cố lên, ko phải hố ế mà vì mấy bạn đọc xong hơi being com thôi mà,
c nên dung nhiều hình thức đe dọa để các bạn SR chăm chỉ com hơn =)))))))

Bình luận

Chị sẽ dùng cách khi đến chương HOT.... :) Mấy chương này chỉ mới nhóm lửa thôi :)  Đăng lúc 21-1-2013 09:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

347#
Đăng lúc 21-1-2013 08:55:04 | Chỉ xem của tác giả
Uây, tớ đọc thì cũng thấy quá trình tập luyện của Trình Trình gian khổ quá, nhưng xem cái video của bạn Lin post lên minh họa thì tớ còn thấy choáng hơn, chỉ xem thôi đã đủ chóng mặt.. hic hic, cái luyện tập này chỉ phù hợp các bạn nam nhỉ, con gái thì thấy cực quá cơ.
Trình Trình vì Phong Ấn làm nhiều việc gian nan như vậy, sau này anh Phong Ấn làm sao bù đắp đủ cho bạn ý đây...

Bình luận

Anh Ấn sẽ trả, sủng + ngược đều có... Cô cứ yên tâm :)  Đăng lúc 21-1-2013 09:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

348#
Đăng lúc 21-1-2013 09:02:40 | Chỉ xem của tác giả
thương em Trình Trình quá Lin Pu thỏ ơi
xót xa
sức con gái dù thế nào cũng làm sao đọ lại với con trai
vậy mà em...
lão Phương ác quá...
có cảm giác như sức lực em sớm đã cạn kiệt rồi, chỉ còn dùng tinh thần chống đỡ mà thôi
vì thế, khi em xảy ra chuyện
thì bỗng chốc lại trở về làm em gái bé nhỏ
sốt miên man chỉ biết gọi tên Phong Ấn
khúc cuối đau ghê.... không phải đau nhói, mà là đau ê ê khó diễn tả
bao nhiêu người quan tâm em, thương cho em,
vậy mà tim em vẫn chỉ luôn hướng về 1 người
tựa như Phong Ấn chính là ngọn hải đăng để cho em bám vào mà chống đỡ
tim như đánh mạnh một cái khi đọc đến câu này
“Sao tôi vẫn còn nằm mơ nữa…”

xót xa quá Trình Trình ơi....

PS: tại sao đọc xong... rồi com xong bài này... cảm giác như đọc truyện ngược
hự....

Bình luận

Là sao vậy Uyên thục nữ??? Sẽ có ngọt ngào chăng?  Đăng lúc 21-1-2013 02:06 PM
hờ hờ... vậy thì chị phải lót ghế cho êm êm để ngồi hóng rồi :3  Đăng lúc 21-1-2013 12:43 PM
Hàng tối nay và tối mai cứ phải gọi là khiến dân tình mãn nhãn đó ss. :3  Đăng lúc 21-1-2013 12:39 PM
hy vọng hàng bù đắp sẽ an ủi con tim mong manh của ss ;))  Đăng lúc 21-1-2013 12:13 PM
Ss Lib ơi, tối nay sẽ có hàng bù đắp! :x  Đăng lúc 21-1-2013 12:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

349#
Đăng lúc 21-1-2013 10:03:26 | Chỉ xem của tác giả
Woa, chương 19 và 20 hay quá xá là hay . Hôm qua đọc xong ta đã muốn com ngay nhưng khổ nỗi nhà ko có net, sáng nay lên công ty mới com được

Tò mò ko biết cái tay người iu kia của cô "nóng lạnh" biến đi đằng nào rồi mà để cô ả làm loạn lên như thế, quấn lấy anh Ấn cứ như sam ấy >''<. Em mà là anh em sẽ nhắc cho cô ta nhớ lúc trước cô ta đã đối xử với mình như thế nào!

Còn TT thì dạo này cô vất vả quá, bị anh đội trưởng Phương tra tấn khủng khiếp cả về thể xác và tinh thần. Mặc dù nhìn như có vẻ TT vẫn cố gắng gượng được, nhưng thật ra cô cũng bị giày vò không ít.
Bữa cơm chiều cô không dám ăn nhiều, cô sợ leo thang đu sẽ nôn ra. Buổi tối trở về Đỗ Nghiên Thanh để cháo lại cho cô, một muỗng cô cũng không chạm vào. Nằm ở trên giường cô không thể nhắm mắt lại, cứ hễ nhắm mắt là liền cảm thấy trời đất đều không ngừng quay tròn, quay tròn… Sau đó là nôn mửa, như muốn nôn ra cả dạ dày, cuối cùng nôn ra cả mật.

Huhu anh đội trưởng dã man tóa, hành hạ TT của em đến nỗi ấy. Để mai mốt Đỗ Nghiên Thanh làm cho anh "điêu đứng" thì mới rửa hận được cho TT mà!

Cũng may là cuối cùng anh Ấn cũng mềm lòng, quyết định tới thăm TT. Nhưng đó lại là đoạn mình cảm thấy TT đáng thương nhất từ đầu truyện cho đến giờ luôn ấy. "Ai cũng không nghĩ đến giấc ngủ này của Lôi Vận Trình trải qua không hề bình lặng, cô liên tục phát sốt, hốt hoảng, lờ mờ, lúc mở mắt, ánh mắt như không có tiêu cự, miệng cô không ngừng nói mê. Có khi nghe hiểu, có khi người khác hoàn toàn không hiểu cô đang nói thầm điều gì". Đến khi tỉnh lại nhìn thấy người trước mặt, cô còn không dám tin người đang ở trước mặt mình là Phong Ấn mà cô ngày đêm mong nhớ nữa cơ.

Anh đau lòng rồi chứ gì hả Phong Ấn, cứ tiếp tục như thế đi, để xem TT còn tiếp tục chịu sự "hành hạ" của đội trưởng Phương cho anh đau lòng đến chết!  >''<

Bình luận

bạn Lin có cần spoil thế không? Làm tớ hồi hộp lắm ý, mong chờ đến tối  Đăng lúc 21-1-2013 02:08 PM
tối nào tôi cũng mong chờ từng chap của cô hết á ^^  Đăng lúc 21-1-2013 10:43 AM
Chap tối nay rất hay, chap tối mai càng hay... Chờ xem :)  Đăng lúc 21-1-2013 10:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

350#
Đăng lúc 21-1-2013 11:28:14 | Chỉ xem của tác giả
thấy Lin than thở về việc ế khách nên t trồi lên cmt ủng hộ bạn
thật ra ngay từ khi bạn đào hố thì t đã tính cmt ủng hộ b r.....mà tất cả cũng vì chữ lười thôi hjx hjx
tự thấy xấu hổ và có lỗi với người edit quá đọc chùa mà ko thành ý j hết  {:152:}

cá nhân t thì thấy truyện lần này rất hay vì tối nào t cũng vào đây để đọc chương mới của b
truyện thứ 2 làm t có cảm giác thích thú chờ đợi như vây sau Đạo Tình
thỉnh thoảng cũng muốn cmt lắm mà tất thảy đều là lười quá thành ra......{:151:} nên Lin hãy thông cảm cho những người như t nhé

lâu lâu sẽ vào cmt để ủng hộ cho công sức của Lin

P/S: cô Lin = tuổi t, bjo chắc đang bận rộn vs báo cáo linh tinh mà ngày nào cũng có chương mới như này thật nể cái sự siêng năng đó quá.....
một lần nữa chân thành cám tạ bạn Lin đã edit truyện này nhé... hehe  {:179:}

Bình luận

tớ cũng thix anh ấy nhất.......hehe  Đăng lúc 21-1-2013 01:01 PM
Ôi... K có gì... Cái câu sign của bạn, đó là của soái ca mà tớ iu nhất  Đăng lúc 21-1-2013 12:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách