Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
361#
Đăng lúc 21-1-2013 22:29:37 | Chỉ xem của tác giả
Thế từ giờ là ngọt hả
hay còn ngược nữa hả Lin ới ời để mình còn chuẩn bị tinh thần
con mụ Nóng Lạnh đã bị đá bay hàng tỷ km
chương trước thấy mụ NL nhục đừng hỏi luôn sán lấy anh mà bị anh bơ

Bình luận

Ngược, ngọt, ngược ngọt.... Vậy đó Thỏ. Ước j có cô ở đây tôi ôm 1 cái. Tôi bị xì trét nặng rồi Thò ơi :(  Đăng lúc 21-1-2013 10:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

362#
Đăng lúc 21-1-2013 22:31:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng đi được 1/3 rồi nha. Hjhj
Khi nảy coi HNKTY của mẹ Tâm ngược quá chừng luôn. Nhưng chui qua hố Lin đọc ngay chương ngọt ngào làm Ù nhẹ lòng ghê!!! Hjhj
Mà càng coi càng khoái TT nha. Con gái học quân nhân đã cực lắm rồi vậy mà TT còn đứng hạng 2 đồng thời khả năng chịu đựng k thua gì con traj hết. Làm ngta vừa iu vừa xót lại vừa phục nữa á^^ và TT cũng dần dần tiến vào lòng a ùi nha. Nhưng k chịu chấp nhận gì hết à.  Nên TT đành chịu khó 1tgian nhé =))

P/s 1: haha tớ khoáj couple Dương Thanh á haha cười ngất ngây với 2ng luôn. Coj mà cứ hóng đến đoạn có 2ng ghê^^
P/s 2: thanks Lin cùng e U thục nữ nha. 2ng cố lên nhen *ôm ôm*

Bình luận

ì hì hì uhm Ù bấn couple đó nhất á=)) nàng Thanh ngàn chấm ghê=)  Đăng lúc 22-1-2013 09:31 AM
Lin cũng thích cou DT... Đáng iu lắm  Đăng lúc 21-1-2013 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

363#
Đăng lúc 21-1-2013 22:35:50 | Chỉ xem của tác giả
a PA chap vớt vát dc miếng lòng dân )
Hôn nhau kìa *đỏ mặt* (sau khi đọc ngôn tình, e mới biết hôn nhau có dùng lưỡi đó, ôi "chong xáng ngày xưa ơi

Chỉ vì hai chữ tình yêu, thay đổi con người một cách toàn diện, bạn vĩnh viễn không biết ngay sau đó, nó sẽ cho bạn niềm vui mừng khôn xiết hay vẫn là sự tổn thương long trời lở đất.

Haizzz. ai yêu trước người đó khổ, ai khó buông tay người đó đau

a PMD biết ý ThTh mà còn bơ, xem em ý xử anh thế nào?

Không biết nói gì hơn, chỉ biết *đè ra ôm" cou Phong Phong {:444:}

G9 all {:446:}

Bình luận

Sự ghét anh Ấn đã ăn sâu vào máu em rồi :) g9 em  Đăng lúc 21-1-2013 10:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

364#
Đăng lúc 21-1-2013 22:36:10 | Chỉ xem của tác giả
ôi... ngọt wá ss ơi. {:295:}

em thấy chuyển biến tềnh cảm của Ấn ca rất hay á chớ:

- lúc hôn ở hồ bơi => kinh ngạc nhưng ấn tượng TT quá thay đổi.

- lúc dành nguyên ngày để "hẹn hò", rùi đẩy TT cho Lục Tự => mắt anh có nhìn về fía căn phòng đó => có quan tâm em TT.

- đến khi Lục Tự nói theo đuổi, anh cấm ko dc giở trò "đen tối" => có tính bảo vệ em TT (^^"

- khi TT hôn trộm lúc anh ngủ => anh vẫn bít, thế mà giả vờ {:180:} => đã rung động chút òi. he he

- vào doanh trại òi nhưng có những đồ vật gì đều nhớ đến em TT (ko fải chị Nóng Lạnh nhá. hí hí) => nhung nhớ òi nè.

- và cuối cùng, khi nghe tin TT bị thương, anh lo lắng, thậm chí còn mún đánh Đội trưởng D => tình củm đã được bộc phát ra vì suốt ngày anh cứ kìm nén hoài. haizz (đến lúc này em ko còn từ để nói nữa, em ko fải chuyên văn!!!!!!!!!!!)

hơ hơ. trên đây là phần phân tích "xàm tý đừng để ý" của em.
cảm ơn ss Lin và PU nhìu nhắm.

Bình luận

cảm ơn ss. :X  Đăng lúc 21-1-2013 10:50 PM
K xàm đâu em. Sis mong về sau em sẽ có những bài phân tích hay thế này nữa. :)  Đăng lúc 21-1-2013 10:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

365#
Đăng lúc 21-1-2013 22:36:31 | Chỉ xem của tác giả
Truyện rất hay, hố của bạn không hề ế đâu nhé. :)
Trước hết thực xin lỗi vì tớ toàn đọc trong yên lặng thôi, căn bản đi làm về muộn quá. :"> Típ đến là cực kỳ cảm ơn, vì bạn đã bỏ thời gian, công sức để edit truyện cho mọi ng cùng đọc, cảm ơn bạn nhiều. :X
Mục tiêu đã định là một truyện khá đặc biêt, t kết thể loại nữ truy nè, rất phong độ. Đến chương 20, tình cảm của đôi chính đã có tí xíu chuyển biến, hi vọng Trình Trình tấn công dồn dập đi, xong rồi tầm chục chap nữa, khi mà PA dứt ko ra, thì ngược cho anh thảm hại, tơi bời. Đọc NT mà có ngược nam là sướng nhất quả đất. :X
Cảm ơn bạn lần nữa nhé, và chúc cả nhà ngủ ngon.

Bình luận

Đọc làm j, ngày ngày tớ ra chap mới thì đọc đây hay hơn :)  Đăng lúc 21-1-2013 11:15 PM
Tò mò quá. :) Nhưng quyết ko động đến cv. :D Mặc dù t đa phần đọc cv, trừ truyện của ss GR dịch.  Đăng lúc 21-1-2013 11:02 PM
Ngược kiểu nữ bơ nam là xưa rồi, truyện này ngược mới hơn, đau não hơn... :)  Đăng lúc 21-1-2013 10:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

366#
Đăng lúc 21-1-2013 22:53:10 | Chỉ xem của tác giả
nào là thích, nào là kiss, nào là mớm nước
chời ơi lâu lâu mới có dịp PA ngọt cho dân tình bớt ném đá
qua chap này mới thấy "em gái niềng năng" là hotgirl ở trường quân sự nhé
PA mà không cẩn thận là có ngày chim sơn ca bay mất đấy
ta là ta thù hận PMD lắm, đày đọa con gái nhà người ta lăn ra ốm như thế đấy, hừ
thôi thì cũng tự an ủi là nhờ bị hành hạ mới được PA tới thăm
mới có chap ngọt ngào này
thanks các bạn edit, lâu lâu đọc được 1 chap ngọt thật là ... sung sướng{:171:}

Bình luận

uhm, em ấy là hot girl  Đăng lúc 22-1-2013 10:28 PM
"Em gái niềng răng" hốt lâu rồi mừ bạn ^^  Đăng lúc 22-1-2013 02:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

367#
Đăng lúc 21-1-2013 23:10:02 | Chỉ xem của tác giả
Lại ngứa tay còm thế cái nữa.
Tục ngữ nói: Nam truy nữ cách trọng sơn, nữ truy nam cách tầng sa. Độc giả ngôn tình chắc đều giải thích được nghĩa của câu này.
PA kể cả không yêu Trình Trình thì cũng sẽ cảm động với tình cảm của cô dành cho mình huống hồ anh cũng có thích dù cái thích kia chưa phải là yêu đi nữa.
Để ý sẽ thấy khi Hạ Viêm Lương tìm cách quay lại, cách theo đuổi của cô ta nữ tính hơn Trình Trình nhưng thái độ của PA chỉ là không nỡ quá tuyệt tình vì nể mặt cô ta cũng như tình cảm trước kia từng có. Còn với Trình Trình, tuy là né tránh, cự tuyệt nhưng sau đó vô thức sẽ nhớ lại những hành động khi cô ở bên và không hề bài xích, chán ghét những cử chỉ thân mật mà Trình Trình dành cho.
Các cụ có câu: Con thầy, vợ bạn gái cơ quan là phải kiêng dè. Trường hợp Trình Trình tuy không phải con thầy nhưng em gái của bạn thì cũng na ná như vậy. Để xảy ra chuyện gì sau này mất cả bạn bè, không chỉ một người là Lôi Vận Thành mà còn cả bạn bè chung nữa.

P/S: Cô Lin ơi, cô cho chương nào tôi đọc chương đó thôi cũng ko có thời gian mò cv, vả lại bao nhiêu hố tôi mò sao hết ^^.

Bình luận

Ôi, cô com cứ như đọc rồi ấy... Hay nha :)  Đăng lúc 21-1-2013 11:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

368#
Đăng lúc 21-1-2013 23:16:12 | Chỉ xem của tác giả
Máy bị đơ do mở nhiều tab online + chương trình quá giờ mới comt đc

Vừa uống cà phê sữa vừa đọc nên thấy nó ngọt lại càng ngọt hơn

"ôm ôm Lin" đang stress thì nghỉ đi , tạm ngừng thớt 1 vài ngày, hay 1 tuần cũng đc, để cho cảm xúc bình ổn đi ^^

Làm gì cũng phải có hứng mới mần được, cố lên

Ôi hóa ra Thỏ còn chưa đọc hết truyện nì hở Thỏ non?

Chị đã nhai sạch sẽ...vào hôm nọ ko kiềm nén được )))) cơ mà vẫn lướt ác liệt

Thế nên là....ko ghét anh Ấn , chỉ càng ngày càng thích Trình Trình hơn

Nụ hôn kia ý nghĩa gì Là anh muốn hôn? là anh đau lòng mà hôn? Ko cần biết anh hôn vì mục đích gì nhưng anh đã gieo hy vọng nhân mấy chục lần trong lòng TT lên đó nha, nhớ chịu trách nhiệm với hành vi của mình nha anh

Ôi đoạn cuối có mùi mờ ám, mùi JQ nữa kìa TT bạo quá đi cơ mà mình ngưỡng mộ

Thanks Lin với PU :X "gửi tym"

Bình luận

hic, thế thì càng cần nghỉ ngơi á T_T  Đăng lúc 21-1-2013 11:26 PM
Em k stress dụ truyện này sis àh. Đột nhiên em lười nc, k muốn nói j với ai. Nói chung kì lắm. Cám ơn sis  Đăng lúc 21-1-2013 11:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

369#
Đăng lúc 21-1-2013 23:21:03 | Chỉ xem của tác giả
mình trồi lên đây :x
lúc đầu định đợi dài dài thêm nữa rồi mới đọc, nh đọc 1,2 chương thì nghiện ngập luôn, mong chap mới của các bạn mỗi tối :x
ôi chap này phải nói là ngọt hơn cả mật ý :x từ cái đoạn anh Phong Ấn bón nước cho Trình Trình là mình đã xúc động điên đảo rồi :****** sau bao nhiêu lâu suy suy nghĩ nghĩ, và rõ ràng là có quan tâm mà cứ cố ý lờ đi, thì bây giờ, anh đã quyết định đáp lại tình cảm của chị :x
mình càng ngày càng thích quân nhân rồi, thâm trầm, ổn định, phong độ khí khái, nói câu nào chết câu đấy :x cả chap đọc mà tim cứ rung rung ý :loveliness:
bao nhiêu nỗ lực và cố gắng của Trình Trình, kiên định, ý chí vững vàng, gian khổ không lùi, rồi một ngày nhất định Trình Trình có thể đòi được cả vốn lần lãi, tốt nhất là phải khiến anh Phong Ấn ghen tức lồng lộn, lo đến mất ăn mất ngủ vì số đào hoa của bạn Trình nữa ;P người lúc nào cũng có ong bướm vây quanh :)) nữ quân nhân còn đắt giá hơn nam quân nhân ấy chứ :D
cảm ơn bạn Lin và Uyên đã edit truyện nhé :x và cảm ơn vì tối nào các bạn cũng đều đặn có chap mới cho mọi người đọc :x

Bình luận

uầy, anh vẫn chưa chấp nhận ư :o xem ra đường cách mạng của Trình Trình vẫn còn gian nan lắm :ss  Đăng lúc 21-1-2013 11:27 PM
Anh Ấn chưa chấp nhận TT đâu bạn. Cái bóng tình cảm trong lòng anh ấy chưa gỡ xuống thì chưa chấp nhận đc. Nhưng có tiến triển. Cám ơn bạn  Đăng lúc 21-1-2013 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

370#
Đăng lúc 21-1-2013 23:46:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi. Ngọt dã man. Ngọt chết mất >.< .. Càng ngày càng thích Phong Ấn quá đi mất thôi >.<
Biết rằng sẽ bị ngược nhưng quả thật chỉ mong couple này ngọt mãi như bjo thôi ... Oaoa ...
:x Trước cứ nghĩ ko biết bao giờ Phong Ấn mới bít đc tình cảm của Trình Trình đã nảy nở trong lòng anh? Ko ngờ tới anh này cũng ko đến nỗi ngốc, để Trình Trình đợi lâu quá :">  
Hi, chắc là e Trình ko bị anh ăn ngay đâu nhỉ? Ko sớm quá đấy chứ?? =]]

Bình luận

chắc anh Ấn chưa "ăn" được dễ dàng vậy đâu bạn, dù sao cũng là cọp con con gái bố Lôi mà =))  Đăng lúc 22-1-2013 02:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách