Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
381#
Đăng lúc 22-1-2013 21:39:04 | Chỉ xem của tác giả
Trình Trình hỏi hai câu rất trọng tâm luôn. Đúng là nếu không thích, không có chút tình cảm nào thì sao lại phi đến thăm cô ngay khi nghe tin cô bị ngã. Dám nói một câu chán ghét cô sẽ buông tay ngay thì cũng có dám nói đâu :)). Nữ truy nam cách tầng sa, câu này ít sai lắm ^^.
Mình nghĩ có lẽ đúng như Trình Trình nói là PA đang sợ sẽ yêu Trình Trình, cô đang còn trẻ còn thời gian và thanh xuân dài hơn hẳn anh, khéo PA mới là người ko đủ tự tin để nhận tình cảm của Trình Trình ý chứ.

Bình luận

Trùi! Anh Ấn hơn TT có 7 tuổi chứ mấy mà sợ, Hàn Trạc Thần hơn Hàn Thiên Vu những 17 tuổi thì sợ là đúng rồi! ^^  Đăng lúc 23-1-2013 08:59 AM
Sợ anh í già...nghe sao có mùi giông giống couple Hàn Trạc Thần w Thiên Thiên quá...mấy ng sợ già tính cách con nít lắm đêy! :P  Đăng lúc 22-1-2013 10:36 PM
Bi thương... Anh ấy sợ anh ấy già... Đọc về sau cười chết :)  Đăng lúc 22-1-2013 09:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

382#
Đăng lúc 22-1-2013 21:40:49 | Chỉ xem của tác giả
chap này Ấn ca mở màn quá là ....=))))) ta thích nhá

“Đừng lộn xộn, tôi đến để cướp tiền, nếu cô không nói thật chỗ cất, tôi sẽ chuyển sang cướp sắc.”

“Cái để em theo đuổi đáng giá như vậy sao?”

câu này là sao a? Trình Trình theo đuổi a cơ mà? vậy ý là a đang nghi ngờ giá trị chính bản thân a à?

mà cai a Ấn này thật là Tình trong như đã mặt ngoài còn e à? =))))))) a cứ chơi cái đòn kéo thả này còn uy lực hơn là a dứt khoát đấy a ạ =)))

từ những nổ lực của Trình Trình, dũng cảm theo đuổi 1 điều gì đó, dù phải hy sinh, dù chưa biết kết quả nhận lại sẽ thế nào, thiệt đáng khâm phục ^^
Ấn ca bị Trình Trình chất vấn, trúng tim đen a rồi đúng ko? a sợ 1 ngày nào đó vô tình đã yêu cô nên ko dám thừa nhận.

cái zề đây? bợn gái Trình Trình của mềnh đang muốn thử độ "quân tử" của Ấn ca à? =)))) sao tự đem dê vào miệng cọp thế kia? tội cho Ấn ca, uống ngụm nước cũng vất vả nhỉ? =))))

p/s: cái cảnh báo sắp ngược làm e đau tim quá >"<

Bình luận

như thế là rất okie rồi, ko phải người bạ ai cũng "cầm thú" thì ko lọt con mắt được mất >"<  Đăng lúc 23-1-2013 12:51 PM
Tớ đã bảo anh Ấn đúng chất quân nhân từ trong ra ngoài. Cầm thú người yêu, quân tử với phụ nữ.... =))  Đăng lúc 22-1-2013 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

383#
Đăng lúc 22-1-2013 21:51:15 | Chỉ xem của tác giả
Oa Oa Oa
chỉ muốn mãi ngọt như thế này thôi Lin ơi
sao mà lại ngọt đến chết con ruồi bự là chị đến thế này cơ chứ
tềnh hềnh là cũng hơi liêu xiêu với sự ân cần dịu dàng của anh
và khoái chí vì mụ Vỡ lòng chỉ thoáng qua có tí xíu xịu xìu xiu
như con kiến bị nguyên tô mật ong dìm cho chết ngúm
mà đã thế này rồi còn ngược được nữa là sao
Phong Ấn nâng cằm cô lên, không hề phân bua gì cả mà phủ môi mình lên môi cô.

anh ko nhanh tay lên thì em Trình nhất định sẽ bị thằng khác nó cuỗm mất đấy
nói thật là kể cả zai muốn yêu em thì cũng đã có hàng phòng thủ hộ vệ khung thành rồi
muốn lao thẳng vào cũng đã khó chứ chả phải cứ ỡm ờ lượn lờ thế này mà bóng vào lưới đâu nhá
kể ra hàng phòng thủ chắn trc zai cũng khá là to ấy nhỉ
cấp 1 là hai chàng lớp trưởng lớp phó
cấp 2 là tới thằng best friend
cấp 3 là tới nhà gái
ôi zời...

Bình luận

Ảnh tưng tửng nhưng em k ghét ảnh nha chị... Kể cả khi là editor hay là độc giả em đều k ghét  Đăng lúc 23-1-2013 08:00 AM
thì chính em còn nhận xét anh ấy tưng tửng mừ =))))  Đăng lúc 22-1-2013 11:03 PM
Haizzz. Anh Ấn bị độc giả ghét quá :)  Đăng lúc 22-1-2013 10:29 PM
@Lin: vậy chắc phải tặng cho zai này cái danh hiệu "đệ nhất Tửng vô duyên", nhá có mật xong đã rút hết về =)))  Đăng lúc 22-1-2013 10:10 PM
=))))) cái này mới là cái chị khoái nhất đấy Pu à =)))  Đăng lúc 22-1-2013 10:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

384#
Đăng lúc 22-1-2013 22:13:40 | Chỉ xem của tác giả
hô hô, tớ ngóng ngược ớ, tại tớ thấy PA hành LVT lâu quá rồi, muốn PA bị hành ngược lại
ngày nào đi chơi thì ko sao
còn ko đi chơi thì cứ cách 30p zô kites một lần để xem khi nào cô Lin post hàng chưa>_<
cô làm tôi thổn thức quá *ôm ngực rấm rức*
p.s: tớ là editor mới, kinh nghiệm edit còn rất thấp, có gì sai sót, mong cả nhà tận tình chỉ bảo

Bình luận

Tôi thích anh Ngộ lắm, tôi mới thay quần anh ấy đấy... :)  Đăng lúc 23-1-2013 08:01 AM
ôi, nhớ Tôn Gia Ngộ quá ;_; mà ko dám đọc lại, sợ khóc lóc gào thét rồi bị mẹ tống ra khỏi nhà ;_;  Đăng lúc 22-1-2013 11:36 PM
Tôn Gia Ngộ. Soái ca mà tớ yêu nhất. Từ nay tớ sẽ rủ bạn đi kèo để nhanh mặc quần màu  Đăng lúc 22-1-2013 10:58 PM
hề hề, *ôm hun chụt chụt*  Đăng lúc 22-1-2013 10:36 PM
Cô edit tốt thê mà. Cám ơn cô đã đồng hành với tôi. Ôm ôm  Đăng lúc 22-1-2013 10:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

385#
Đăng lúc 22-1-2013 23:26:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
He...he! Chap mới ngọt ghê!
Hai anh chị nhà này làm minh thao thức đêm nay rồi.
Phong ấn đúng là ra dáng yêu chiều Trình Trình nha,bón nàng ăn, tình cảm quá à, đọc hành động và cách cư xử của hai ngừoi mình cực thích mà khổ nỗi văn dở chẳng biết diễn tả thế nào nỗi lòng của mình cho mọi người chia sẻ nữa ý.
Nghe cô Lin quảng cáo chap sau mà thèm quá cô ơi!

Bình luận

Tớ thì thấy chẳng giống anh trai gì ý, động chút anh lại hun môi, anh trai gì chứ  Đăng lúc 23-1-2013 11:40 AM
Chap sau hay, nói chung khi hiểu tâm trạng anh Ấn sẽ k ghét anh ấy được. Tớ cảm thấy anh Ấn còn chiều TT hơn cả anh Thành. Nếu xét theo vị trí anh trai  Đăng lúc 22-1-2013 11:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

386#
Đăng lúc 22-1-2013 23:31:53 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Huhuh. Đang ngọt mà ngược cái gì.. Ko muốn ngược đâu, có ngược thì ngược Ấn ca thôi chứ đừng ngược Trình Trình nha :( Mình cũng là phận gái mà, thấy ngược gái là mình buồn ko chịu nổi luôn ~.~
Cơ mà nói thật là càng đọc càng thấy thích Phong Ấn :))

Bình luận

Tớ cũng thích cách anh Ấn chiều TT, về sau đọc còn rụng tim hơn... Chết tớ  Đăng lúc 23-1-2013 08:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

387#
Đăng lúc 22-1-2013 23:48:08 | Chỉ xem của tác giả
mới nghe tên chương sau thôi mà đả muốn bay bay rồi
ôi đúng alf trình độ cảu bé Trình vẩn chư qua được zai Ấn ,cùng lắm thì chỉ có thể làm cho ánh ý rung rinh một tý thui chứ đổ toàn tập thì chác còn phải tu luyện thêm một chút nhỉ
chương này vẩn còn khá ngọt, ko biết khi nào thì mới có bảo đây? nhưng mình vẩn thấy tình cảm của PÂ dành cho TT củng không phải là ít ,nghĩ đến anh sau này bị ngược củng cảm thấy tội
ps:cô Lin khoảng chương mấy thì bắt đầu ngược vậy?

Bình luận

hi,tơ thik ngược nam chính hơn, nhưng đừng ngược quá vì tớ sẻ đau lòng hơn ngược nữ (bản chất mê trai đó mà ^^!)  Đăng lúc 23-1-2013 12:34 PM
Tôi cũng quên bắt đầu từ chap nào, nhưng truyện này trong ngược vẫn có ngọt, trong ngọt vẫn có ngược... Nhưng quan trong là về sau TT k bị ngược nữa mà là AA   Đăng lúc 23-1-2013 08:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

388#
Đăng lúc 22-1-2013 23:52:10 | Chỉ xem của tác giả
đọc nhiều lắm nhưng cảm nhất là câu cuối "EM MUỐN TĂM"
em muốn tắm anh tắm dùm em, hay em muốn tăm anh dìu em vào nhà tăm hay em muốn tăm anh..."ba chấm"
TT nhà ta   gan to lên theo thời gian nha, cơ mà cơ thể em chưa dậy thì lần 2 nên không hớp hồn dc anh Phong đâu em ơi
không biết zai Ấn giải quyết cái tình hình này như thế nào đây, không giống như lái máy bay, gặp chuyện thì lạng nơi khác dc đâu , không biết trai có thừa cơ hội chiếm tiện nghi em gái nhà ta lần nữa không, zai bị ngược kiểu ngọt như thế này coi bộ vui à nha
thank sis phai tênh {:412:}

Bình luận

uầy, tặc tặc, vậy là không dc rồi, quân nhân thì quân nhân, quân nhân mà không có tố chất cầm thú vậy là không dc rồi :D  Đăng lúc 23-1-2013 03:55 PM
anh Ấn quân tử lắm, đúng chất quân nhân... K giở trò đó đâu :)  Đăng lúc 23-1-2013 08:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

389#
Đăng lúc 23-1-2013 01:10:38 | Chỉ xem của tác giả
Có thêm editor mới à
chúc mừng cô Lin nhá
vậy là cô sắp đỡ bị áp lực rồi
đọc xong chương này mới thấy chưa có bạn soái ca nào ăn đậu hũ của con nhà người ta dã man thế mà vẫn tỉnh bơ như anh này
mình chờ đợi màn đi tắm chương sau cơ {:438:}

Bình luận

Cái quần cô trong đâu thế? Cô tối ngày chỉ chờ màn tắm.... =))  Đăng lúc 23-1-2013 08:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

390#
Đăng lúc 23-1-2013 08:06:13 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ai za Thanh tỷ đen tối quá đi hahaha, làm TT cũng hết trong sáng được nữa rồi, hjhj nhưng tò mò không biết anh Ấn sẽ làm như thế nào nhả????? Ôi làm máu sn của ta trỗi dậy òy keke.
Mà tớ thấy ham hố thế thôi chứ có lẽ chưa có gì được đâu. Do anh ý chỉ phủ nhận tất cả thôi. Không biết anh Ấn chừng nào mí nhận ra t/c đó đây?????

P/s1: haha anh Dương ơi cẩn thận Thanh tỷ nhé hắc hắc =))
P/s2: chúc mừng Lin có editor mới nhe. Hjhj

Bình luận

hì hì cám ơn gì hử??? khách sáo quá *đạp* >"<  Đăng lúc 23-1-2013 09:44 AM
Cám ơn Ú... Lin mừng lắm áh :)  Đăng lúc 23-1-2013 08:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách