Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
421#
Đăng lúc 24-1-2013 22:45:45 | Chỉ xem của tác giả
PMD quả nhiên càng lúc càng BT
Nhưng Phương Mặc Dương là người nổi tiếng nghiêm khắc, cho cô đến những ba cơ hội mà cô cũng không dám nhảy, anh ta trực tiếp dứt khoát đá cô một cái ra cửa khoang máy bay.

đối xử với con gái nhà người ta thế này đây
càng ngày càng thấy Lôi Tự thiệt là hấp dẫn {:176:}
thôi iu đại anh LT cho xong
người ta cao to đẹp zai, thân thủ tốt lại chân tình
vừa được sủng vừa được ái
đâu có bị ngược như PA kia
nhưng đọc tới đoạn cuối tự nhiên ngọt dễ sợ
Thế đấy, hoan nghênh em về, Trình Trình

cái cảm giác gặp lại người mà mình thầm mến quả nhiên rất xúc động
haizzz, tình là bể khổ mà{:172:}

Bình luận

K cần khách sáo, k cần khách sáo, chủ nhật vào góp vui là đc :)  Đăng lúc 24-1-2013 11:26 PM
ý, quên chưa nói cảm ơn cô Lin và em Uyên :X:X:X  Đăng lúc 24-1-2013 11:03 PM
Truyện này ai tôi cũng thích trừ con Nóng Lạnh kia ra.....  Đăng lúc 24-1-2013 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

422#
Đăng lúc 24-1-2013 23:52:12 | Chỉ xem của tác giả
hơ hơ ,vậy là dài ngày tới sẻ không có truyện để xem rồi ,dù sau chủ nhật củng được bù, nhưng mà hôm ấy mình lại không thể online nhiều được chỉ có thể tham gia một chút thui, vì thế hy vọng cách bạn nhảy hố này tích cực com, để chúng ta còn có truyện để đọc nửa {:420:}
xem chứng này khi nghe câu nói của LT khẳng định TT sẻ thuộc về anh ,ko hiểu sao mình cảm thấy lo sợ quá, đúng là LT với trình TT cùng một lợi người nếu TT ko thể bỏ PÂ được thì LT củng vậy, sức chịu đựng của con người là có giới hạn,dù cứng cỏi múc nào thì nước chảy đá mòn ,nếu như PÂ vẩn vô tình như vậy thì sẻ có ngày TT củng bị cướp mất thui {:399:}
hazzz mình thà TT bị HBN hay LV cướp đi thì may ra còn trả lại cho PÂ được, chứ Nếu bị LT "ẳm" đi thì coi như anh Ấn tiêu rùi ,hẹ đi không trở lại

Bình luận

đính chính, tôi không có thik LT tôi chỉ đống cảm với anh at thui,củng giống như khi đóc KLQN ,tôi thik ĐGT, nhưng tôi ủng hộ TL T_T  Đăng lúc 25-1-2013 01:15 PM
Ủa... Cô thích Lục Tự mòa... Chap này đã đau tim, ngày Chủ nhật chắc cô rớt tim luôn quá  Đăng lúc 25-1-2013 07:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

423#
Đăng lúc 24-1-2013 23:53:38 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ui thông báo của Lin làm mình muốn ngất,hic!
Kiểu này cn phải comment cho cô  chục phát luôn mới được.
Mà mình ko biết có thời gian ko nữa,hic...hic!
Đọc chap này phần cuối thấy hưng phấn thế, mình còn thế này thì Trình Trình ko biết đén mức độ nào ha!
Anh Ấn thật là biết cách gây bất ngờ

Bình luận

đúng đó bạn, chủ nhật này cứ 15 phút mờ hem thấy com mới thì phải lảm nhảm post ngay 1 com =)) Miễn đừng xì-pam trong hố là được..  Đăng lúc 25-1-2013 11:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

424#
Đăng lúc 25-1-2013 01:03:34 | Chỉ xem của tác giả
Haizzz, nghĩ đi nghĩ lại người giống bạn TT ngoài đời đào đâu ra chứ.

Có thể có người đeo đuổi một mối tình mấy chục năm, nhưng thường là thầm mến không có dũng khí nói ra. Hoặc nếu nói ra nhưng người ta không chấp nhận thì sẽ chỉ im lặng dõi theo. Rồi tự an ủi thời gian là liều thuốc chữa trị mọi vết thương.

Nhưng bạn TT mạnh dạn tấn công không biết bao nhiêu lần, ngọt ngào thì ít mà vết thương mang lại thì nhiều. Bề ngoài TT rất mạnh mẽ nhưng trong đó là một nội tâm dễ tổn thương. Người khiến bạn ấy đau nhiều nhất là anh PA. Chẳng biết anh ấy chuẩn bị làm trò hại người hại mình gì nữa đây.

TT có thể yêu chờ đợi a ấy nhiều năm như vậy, chứ là mình thì đã bibi luôn rồi, khẩu hiệu : Đời còn dài, trai còn nhiều..... mỗi tội chẳng có anh nào như ngôn tình cả {:402:}{:417:}

Bình luận

Ừm, đến năm 18 tuổi TT chờ anh Ấn được 6 năm, TT bảo sẽ chờ ảnh đến chục năm thôi, sau đó nếu ảnh vẫn ko yêu TT nhất định sẽ từ bỏ!  Đăng lúc 25-1-2013 09:55 AM
đến giờ mới có 6 năm thôi bạn  Đăng lúc 25-1-2013 09:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

425#
Đăng lúc 25-1-2013 01:41:04 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, dạo này bị ngộ độc quân nhân, cảnh sát quá đuê  >v<

Đang định chuyển sang cổ vũ anh Lục tự nhiên anh Phong lại xuất hiện, thế là lại phải cổ vũ anh Phong
Lại còn thế này P.S: Chap này làm đổ mồ hôi, mấy cái chú thích nó hành tớ ghê gớm. Anh Ấn đã trở lại và hứa hẹn sẽ bị ném đá nhiều hơn... Đề nghị bà con chuẩn bị tinh thần chào NGƯỢC + JQ + SKINSHIP và abcxyz.... thì ai mà chịu được >v<

Bình luận

Vẫn trung thành với anh Ấn :">... Anh Tự ban đầu ko cảm tình cho lm' Mà tại bà tác giả nữa í, bà ấy bảo Ấn là phải Ấn, Tự là Tự thế nào :))  Đăng lúc 26-1-2013 11:03 PM
ôi thế bạn theo anh Tự hay là anh Ấn đây? ^^  Đăng lúc 25-1-2013 11:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

426#
Đăng lúc 25-1-2013 08:23:47 | Chỉ xem của tác giả
đọc chap này thấy mấy bạn học viên phi công nói riêng và mấy bạn quân nhân Tung Của nói chung học hành vất vả quá, nhìn cái quay vòng quay vòng kia là máu tạm ngừng lên não trong 3 giây rồi, mợ ơi, đáng sợ.

bạn Trình Trình còn bị Phương đội trưởng đạp ra khỏi khoang máy nữa chớ >"< *cào bàn*

mà ko biết có phải mấy a quân nhân bên Tung Của thích đi xe Việt Dã ko nhỉ? nếu e nhớ ko lầm thì a Thần con má Diệp cũng thích đi xe Việt Dã như a Ấn =))) e tò mò học bác google thì thấy rất nhiều mẫu, cơ mà thấy mẫu này có vẽ hợp với 2 a này ^^

và e cũng có 1 thông báo nhỏ:
hiễn đã chuẩn bị tinh thần cho mấy màn NGƯỢC + JQ + SKINSHIP và abcxyz.... các loại và trên hết như cảnh báo của c Lin rằng, a đã trở lại và còn lợi hại hơn xưa thì sang nay e sẽ đi chợ mua cái dây xích cho e cún nhà e rồi tiện mua xô chậu các loại về hứng đá của a Ấn phụ c Lin =)))))

1 ngày 5 chap ^^ chủ nhật này có hẹn ko biết có ngồi hóng đc từng chap mà comt ko nữa >"< c Lin ới ời!

Bình luận

@mebeoyeugacon: m thì thấy cái này nó mới xứng với độ "đại gia" của mấy a =)))  Đăng lúc 26-1-2013 11:23 AM
tớ nghĩ việt dã phải là mấy loại giống hummer ý thì chất hơn ;))  Đăng lúc 26-1-2013 07:08 AM
từ từ cho nó ngấm. Dạo này đọc nhiều quá cảm xúc bị pha loãng mất tiu oy` =))  Đăng lúc 25-1-2013 05:07 PM
Hi cô *chỉ sang cái bình luận bên kia* dạo nỳ tôi hơi bận nên ngâm dấm chưa có nhiều thời gian đọc truyện "Từng có một người...", với lại đang muốn đọc   Đăng lúc 25-1-2013 05:06 PM
nhìn thì có khí thế đấy nhưng mà e ko thích lắm =))) ma cũng chẳng có để mà nói thích hay ko =)))  Đăng lúc 25-1-2013 03:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

427#
Đăng lúc 25-1-2013 08:47:40 | Chỉ xem của tác giả
hai mắt lấp lánh ánh sao chờ cháp mới của 2 bé yêu.
yêu PA 7 TT nào. yêu ai thì kiên định nhé TT không yêu LT nghe.
Mong chờ CN quá đi .

Bình luận

Chủ nhật sẽ đến nhanh thôi, chị nhớ vào hóng nhé :)  Đăng lúc 25-1-2013 09:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

428#
Đăng lúc 25-1-2013 09:18:22 | Chỉ xem của tác giả
Tối hôm qua đọc, giờ mới vào comt được ( e cũng sắp die vì stress đây ss ui)

Mình luôn nghĩ " Những người giống nhau luôn hút lại gần nhau" (khác với nam châm nhỉ?

LT và TT cả hai đều một khi quyết định yêu ai đó thì sẽ kiên trì đến cùng, tính ra 2 ng cũng xứng đôi đó chứ , a LT cũng soái đâu kém gì a PA đâu , cơ mà cái a thua PA là " TT chỉ quan tâm PA thôi".

Càng đọc càng thấy PA có gì đó mờ mờ ảo ảo, giống như ảnh che giấu 1 đống tâm sự trong người vậy,  cái kiểu gặp ảo giác của phi công ấy. Nói là chờ ngược ảnh nhưng thấy TT vui vẻ khi bên ảnh lại thấy thương thương...Con gái luôn là thế...haizz

Tôi có một loại dự cảm, Lôi Vận Trình, sớm muộn gì em cũng sẽ chủ động đưa ra lời đề nghị ở bên cạnh tôi, em có tin em và Phong Ấn sẽ không có kết quả hay không, tôi sẽ chờ ngày đó

vậy là 2 ng k chỉ có skinship mà còn có JQ, cái nì hóng à nha

Tks ss Lin, ss Alice_le (gọi thế nào đây?^^), cô PU

p/s: CN sis post cả ngày hay sao ạ? e chỉ hóng được ban đêm thuj...(, kì này giành tem mới có cảm giác thành tựu...)

Bình luận

á, tôi đọc xi`-poi của cô Uyên rồi nhá. Nghi ngờ sau này TT "tạm thời" bỏ giai Ấn đi theo giai Tự tóa đi thôi =))  Đăng lúc 25-1-2013 11:38 AM
Chính xác là anh Ấn có 1 điều bí mật. A há, giờ độc giả đã moi đc cái này  Đăng lúc 25-1-2013 11:34 AM
LT với TT còn nhiều màn lắm cô ạ, k chỉ có từng ấy đâu. :3  Đăng lúc 25-1-2013 10:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

429#
Đăng lúc 25-1-2013 09:48:44 | Chỉ xem của tác giả
Haizzz, Lin ơi, sao ko nhờ cô Uyên đăng mỗi ngày 1 chap, tớ là tớ thích ngày nào cũng được đọc truyện hơn.
Comment 10 hay 20 comment cũng được.
Nhưng 1 ngày 5 chap thì bội thực, trong khi các ngày khác lại không được đọc truyện, buồn lắm ý.

Bình luận

Nói chung gần tết mọi người bận lắm các cô cứ thong thả. Bỏ bom em nào hối nghe  Đăng lúc 25-1-2013 01:45 PM
Tôi còn beta lại lần nữa nên k dc. Sáng sớm tôi đi chiều tối khuya mới về. Cũng muốn lắm chứ. Từ thứ 4 sẽ trở về bình thường  Đăng lúc 25-1-2013 11:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

430#
Đăng lúc 25-1-2013 11:25:58 | Chỉ xem của tác giả
Hehe, tôi đi giành cái tem pếch mới đây.....

Đọc truyện thấy TT tập luyện ở trường hàng không vất vả rồi, xem mấy cái chú thích của cô Lin lại thấy càng thêm phần kinh dị Trò đánh đu thang, quay vòng lăn với áp chân, cái nào cũng làm tôi khủng hoảng tinh thần hết. Thảo nào những người lính không quân toàn mang tinh thần thép.

Tôi nhớ đội trưởng Phương đã từng nói TT bây giờ có nét giống với Phong Ấn ngày trước. Còn tính cố chấp trong tình yêu của TT và anh Lục Tự thì miễn bàn cãi rồi. Cuối cùng lại thấy về cơ bản 3 người này đều cố chấp và bướng bỉnh như nhau. Vì thế, tình yêu của họ chẳng hề dễ dàng tí nào. Nếu Phong Ấn không cố chấp thì có lẽ TT đã bớt khổ (và cả anh cũng bớt bị giày vò), nhưng nếu TT không cố chấp thì có lẽ cô sẽ sớm buông tay trước khi Phong Ấn đến với mình (và đến với Lục Tự), và nếu Lục Tự không cố chấp thì (anh ko xứng là nam thứ mà =) -> đùa thôi) có lẽ tình yêu của TT và Phong Ấn sẽ khó đến cao trào (anh sớm buông tay sẽ không phải vất vả theo đuôi -> bị TT ghét thê thảm). Tôi luôn có một niềm tin vô cớ là sự cố chấp trong tình yêu của Lục Tự sẽ đóng một vai trò quan trọng trong những bước tiến triển sau này giữa Phong Ấn và TT.

Lảm nhảm xong rồi đi mua máy trợ tim về thui, chuẩn bị cho mý màn "NGƯỢC + JQ + SKINSHIP và abcxyz...." cô Lin quẳng cáo cho mấy chap tới!

P/S: bà con nào CN hóng được thì nhớ com nhiệt tình cho chúng ta được đọc đủ 5 chap, đền bù những ngày thiếu thốn nha!

Bình luận

Cô Lin ác tóa đi mất, thôi thì đành qua nhà người nào thì nhảy vô mượn máy tính nhà người đó chứ sao! @@  Đăng lúc 25-1-2013 12:05 PM
Ờ, cứ 10 com có chap mới, k đủ thì tôi cứ ủ đó :)  Đăng lúc 25-1-2013 12:00 PM
tôi sẽ cố vào, nhưng chỉ được một lúc thôi, tại sắp về quê nên tranh thủ CN đi chào hỏi bà koan trong nỳ =))  Đăng lúc 25-1-2013 11:43 AM
Cô có vào k, nhớ vào nhé, vắng cô tôi buồn lắm đấy :)  Đăng lúc 25-1-2013 11:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách