Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
431#
 Tác giả| Đăng lúc 25-1-2013 11:59:38 | Chỉ xem của tác giả
chiaki35 gửi lúc 25-1-2013 09:48
Haizzz, Lin ơi, sao ko nhờ cô Uyên đăng mỗi ngày 1 chap, tớ là tớ thích ngày nào cũng ...

Các bạn thông cảm đi, thật sự là Lin cũng muốn post 1 ngày 1 chap lắm nhưng hoàn cảnh k cho phép.

Đang ngồi ngáp ruồi nên sẵn "tâm tình" với các bạn tí luôn.

Thật ra đến chương 24 Lin định tạm dừng 1 thời gian nhưng tớ thấy các bạn đọc giả thích quá và nhờ sự giúp đỡ của bann Alice nên tớ mới chạy kịp. Hơn nữa tớ thật sự muốn hoàn hố này trong thời gian sớm nhất, nên tớ k muốn trì hoãn ngày nào mới quyết tâm k nợ độc giả chap nào.

Cuối tuần này đến đầu tuần tớ fai đi sớm đến chập tối mới về nhà, chỉ rỗi đc ngày chủ nhật nên trả hàng hết tốc lực.

Spoil: 5 chap tới vô cùng ngược nhé, đề nghị bà con hãy chuẩn bị tâm lí để chào ngược và nhất là sẽ tăng máu với con Nóng Lạnh (cô này k gọi là Tiểu Tam được do anh Ấn đã là j của TT đâu)

Sau chủ nhật, tức sau chap 29, truyện sẽ bước qua 1 giai đoạn mới, giai đoạn j thì khi tới đó tớ sẽ thông báo. Tuy nhiên, trước đó các bạn sẽ chứng kiến màn "nóng não" và đau tim cực kì nhé. Chuẩn bị, chuẩn bị....

Ngồi ngáp ruồi, buồn mún chết nhưng mà k đc làm j hết. Huhuhu

Bình luận

Hí hí, ko sao đâu em. Ss qua tuổi dỗi rồi =))  Đăng lúc 26-1-2013 07:05 PM
ko đọc đâu, đọc xong tôi lại phát điên thì chết =))  Đăng lúc 26-1-2013 03:33 PM
mấy ngày rồi ko vô đọc hic, bận quá còn chưa có time đọc nè "ôm ôm Lin"  Đăng lúc 25-1-2013 09:00 PM
sao mà đọc xong là thấy tinh thần phấn chấn hẳn. cô cố gắng nha. xem anh chị nhà này có mần ăn được gì k. chứ tim tôi là khỏe lắm. vô tư mà ngược  Đăng lúc 25-1-2013 04:01 PM
Cám ơn em. Em động viên thế là chị vui rồi  Đăng lúc 25-1-2013 03:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

432#
Đăng lúc 25-1-2013 12:21:30 | Chỉ xem của tác giả
Nhutphonglin gửi lúc 25-1-2013 11:59
Các bạn thông cảm đi, thật sự là Lin cũng muốn post 1 ngày 1 chap lắm nhưng hoàn c ...

Tôi chỉ mới hóng ở khu Literature một thời gian ngắn, nhưng mà để ý là những hố của cô Lin hoàn rất nhanh (so với mặt bằng chung). Hơn nữa cô Lin cũng rất chiều độc giả, tôi thật sự thích những điều đó.

Tuy cô đang bận công chuyện nhưng vẫn lo sắp xếp thời gian bù cho chúng tôi vào chủ nhật -> thanks cô rất rất nhiều. Đồng thời cũng phải cám ơn bạn Alice và PhongUyen đã giúp edit và fix truyện nữa.

Tôi không có đóng góp j nhiều, chỉ có thể ủng hộ hố đến cùng thôi. Mong sẽ càng ngày càng có nhiều người yêu mến "Mục tiêu đã định" như tôi

Nhắn riêng với bạn Chiaki35: cô Lin đang bận thế nhưng vẫn giành thời gian post đủ 5 chương quyết không thiếu chương nào, chúng ta còn cảm ơn cô ấy ko hết ấy. Thế nên ý kiến cá nhân của mình là, đợi đến chủ nhật bạn đọc 1 lúc 3 chương, còn 2 chương để dành cho thứ 2 và thứ 3 là được. Chủ nhật chúng ta cùng vào ủng hộ nhé!

P/S: Mình ko có ý nói bạn Chiaki hối truyện đâu bạn đừng hiểu nhầm, ở trên là gợi ý của mình để bạn có cảm giác ngày nào cũng có truyện đọc thôi. Bạn đừng hiểu nhầm ý mình rồi buồn nhé, vì mình biết bạn cũng rất ủng hộ truyện mà. Mình cũng đã đọc hết những com của bạn ở đây nữa! ^^

Bình luận

đọc rồi khóc như chưa bh đc khóc ấy, mấy hôm trời mưa, cúp điện nằm nghe cái bài Nếu anh trở thành hồi ức ấy cô, khóc rấm rứt luôn >"<  Đăng lúc 26-1-2013 11:25 AM
@writer-a: mới chương 3 thì chưa thấm đâu c ơi, truyện 10, nhưng chổ làm e khóc nhiều nhất chính là phần Vĩ Thanh và đọạn trích "cô gái bên khung cửa" đấy >"<   Đăng lúc 25-1-2013 03:27 PM
@ c Lin: hồi còn đu bám cái Động Phòng đã nghe c khen nức khen nở rồi bảo thương tâm khóc lóc, làm e cũng tò mò, đi qua hố TC1N xong, đổ a Ngộ cái rụp ^^  Đăng lúc 25-1-2013 03:25 PM
hềhềhềhềhề  Đăng lúc 25-1-2013 01:15 PM
tôi chỉ mới đọc có 3 chương nên chưa bít có bấn hay ko, bài giới thiệu của cô bên đó văn chương lai láng tóa, tôi muốn tĩnh tâm để nhìn nhận câu chuyện ấy!   Đăng lúc 25-1-2013 01:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

433#
Đăng lúc 25-1-2013 13:03:00 | Chỉ xem của tác giả
mè ơi, tối qua bận quá không onl dc, thế là bỏ mất một màn đẹp mắt
TT đã trưởng thành hơn nhiều rồi, chính chắn hơn, bình tĩnh hơn, nhưng cũng si tình nhiều hơn
zai Ấn này đúng là hồ ly dụ hoặc mà, ngày càng đẹp zai thế kia ai mà chịu cho nổi, em Trình đỗ là chuyện tất nhiện
mà công nhận PA đối với TT ngày càng dịu dàng hơn, nhưng vẫn chưa xác định rõ ràng, thật là ghét quá đị a
p/s nghe tin hàng không tin mỗi ngày buồn ghê, nhưng mà vừa đúng lúc trong một thời gian ta không lên dc (ôn thi bù đầu bù cổ), vừa đúng thứ 3 tuần sau kết thúc tất cả, đến lúc đó mà tha hồ nghiền ngẫm.
cô Lin cố lên, chúc cô may mắn, chúc page đông khách

Bình luận

Cám ơn cô :)  Đăng lúc 25-1-2013 01:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

434#
Đăng lúc 25-1-2013 16:35:14 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người nói nói một hồi, em Uyên nói nói một hồi, sau đấy ai về nhà nấy.   Và sau khi người nào người nấy về nhà của mình, em Uyên lại lon ton vào nhà, sau đấy ngơ ra, ơ, thế là hôm nay không có chương mới à?

Em đang fix, fix, fix cảm giác khó chịu nó cứ sôi sùng sục, không biết mọi người đọc có khó chịu như em không nữa. {:431:}  Em thật sự ước ao, khát khao đá bay con Nóng Lạnh ra ngoài vùng phủ sóng, {:426:} hiện tại đó là ước mơ lớn nhất cho tới giây phút em type những dòng này.{:412:}

P.s: Bạn alice_le: Lúc bạn edit bạn hãy chèn thêm bình loạn, suy nghĩ của bạn về tình tiết cũng như tính cách, cách ứng xử của nhân vật trong truyện nhé!  Chỉ cần không trùng màu với ss Lin (màu này) và mình (màu này) thì ok chứ mình fix chương 26 thấy nó trống trơn, vườn không nhà trống buồn lắm.  

Bình luận

kết quả là đến lúc post rồi thì cảm xúc bay hết :))  Đăng lúc 25-1-2013 06:02 PM
haha,tôi đâu biết có zụ này,nếu biết thì tôi làm lâu rồi, khốn khổ cho tôi, lúc edit cảm xúc zạt zào lắm, nhưng nhịn,đợi post r xả  Đăng lúc 25-1-2013 06:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

435#
Đăng lúc 25-1-2013 16:40:55 | Chỉ xem của tác giả
Mình cứ thắc mắc sao các hố khác nam nữ chính được các bạn í vote vô cặp đôi ầm ầm, mà hố này và hố má Tâm chả thấy động tĩnh gì.

Hóa ra anh chị vẫn còn lận đận quá thế này =)).

Cô chiều độc giả như thế độc giả tất nhiên vui và thích.

Nhưng cô mà cố quá sẽ có lúc độc giả khóc ròng đấy nhá.

Sắp xếp thời gian mà nghỉ ngơi đi cô ạ.

Thú phi có thời gian tâm trạng tôi k tốt, hơn nữa mọi người thì đều bận rộn, tôi nghỉ post cả tuần luôn. Aizzz, mình cũng hơi ác nhỉ.

Bình luận

tôi học thi mà =)) (nhưng vấn đề là sách chưa bao giờ được mở), nên hôm nay tôi thi đậu rồi đó :))  Đăng lúc 25-1-2013 11:24 PM
@ kurt:giờ cô mới biết cô ác à :)) @ Lin: khi tham gia chương trình em nghĩ ngay đến Tô Lập và Tống Giai Nam, câu chuyện về hai người này cứ làm em nhớ mãi :))  Đăng lúc 25-1-2013 11:20 PM
Cám ơn chị. Iu chị wa :)  Đăng lúc 25-1-2013 05:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

436#
Đăng lúc 25-1-2013 22:33:56 | Chỉ xem của tác giả
a, giờ tôi mới nhớ ra là hôm qua cô Lin bảo hôm nay không có chương mới
làm nãy h chạy zô chạy ra như hâm ý [khá là quê ]
hôm nay mới đọc truyện 100% incest, trái tim bị kẹt, phổi bị nghẽn, không tài nào thở được [nhưng không thấy tởm như mấy truyện giả incest khác]
tính đi kiếm chút ngọt ngào, chui zô chui ra chờ MTĐĐ, rồi mới nhớ ra, ôi hôm nay cô Lin bận
thôi thì dù gì cũng đã nhận đc 'mệnh lệnh' của cấp trên, edit mấy chương cuối, may mà mấy chương này có bạn Phong Hạo dễ thương, đáng yêu làm niềm an ủi cứ mỗi lần gặp anh già này là mình thấy mắc cười

Bình luận

/Nhutphonglin: hun má cô Lin chụt chụt :-*  Đăng lúc 26-1-2013 04:57 PM
/writer-a: ừ tôi đang ngóng *tim bay bay*  Đăng lúc 26-1-2013 04:56 PM
Ôm ôm cô... :)  Đăng lúc 26-1-2013 10:44 AM
hì hì... nốt hôm nay nữa thôi, mai là tha hồ đọc... 5 chương =))  Đăng lúc 26-1-2013 09:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

437#
Đăng lúc 25-1-2013 22:38:35 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới gặp một nữ chính khiến mình thích đến vậy
Yêu thì yêu cương quyết, cuồng nhiệt, nhất quyết ko từ bỏ
Nhưng quan trọng là nữ9 vẫn có sức cuốn hút tự bản thân tỏa ra
Cho nên từ đầu đến h Phong Ấn vẫn chưa gây ấn tượng cho mình lắm{:429:}
Cơ bản là anh cũng chưa có nhiều đất diễn
Anh so với Lục Tự hay Hướng Bắc Ninh hoặc Lệ Vũ cũng chưa hẳn được lột tả là anh xứng đáng hơn hẳn để nữ9 của chúng ta nhất ý chung tình với anh đến vậy
Vẫn biết là tình yêu ko có lí lẽ
Đành phải chờ xem tiếp theo anh sủng - ngược nữ 9 của chúng tôi thế nào{:420:}

Bình luận

Sắp rồi, bà con chuẩn bị đá ném và khăn khóc cho anh Ấn đêy  Đăng lúc 26-1-2013 10:46 AM
uhm, xét ra từ đầu đến h, đất diễn của TT là nhiều nhất ấy =)) nên ai cũng thix cô ấy. Tôi cũng chờ xem sau này anh Ấn bị ngược ra sao ^^  Đăng lúc 26-1-2013 09:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

438#
Đăng lúc 25-1-2013 23:57:29 | Chỉ xem của tác giả
nghe đồn có tiểu tam nên mình không dại mà nhảy
con tim mình dạo này rất ư là nhạy cảm
đựng tiểu tam lap vỡ như chơi
nên vào ôm cô Lin một phát rồi đi ra {:444:}{:444:}{:444:}
bao giờ ngọt hay ngược anh Ấn mình sẽ trở lại {:420:}

Bình luận

Đọc đêy, con bên đây level nham nhở k bằng con bên kia đâu cô  Đăng lúc 26-1-2013 10:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

439#
Đăng lúc 26-1-2013 09:54:01 | Chỉ xem của tác giả
Một buổi tối đã trôi qua mà ko có chap mới, tối nay cũng sẽ thế Nhưng đền bù lại là mai sẽ có những 5 chương. Ồ yeahhhhhhhh!!!!!!!!!

Ngó lên trên thấy cô Alice tự kỷ tối qua, khổ thân, quên mất là hôm qua với hôm nay ko có chap mới . Bớ cô Alice, cô đã edit xong mấy chap cuối rồi đấy à? Tôi cũng tò mò kết cuộc nó ra làm sao lắm nhưng cô đừng xi`-poi nhiều nhé, để tôi tò mò, đến khi đọc nó mới thấy hấp dẫn . Cô edit thêm vào cảm xúc như cô PhongUyen với cô Lin ấy, để mọi người đọc thêm phần hậu trường, hiểu được cảm xúc của cô khi edit mấy dòng ấy nhé.

Tôi cứ có thói quen vào Kites là chạy vô đây hóng trước nên cứ vào hóng đã. Hơm bít có pà Koan nào ở nhà hem ra chơi với tôi cho đỡ bùn nào

Bình luận

à, mà để tôi bật mí cho cô cái này :x truyện rất 3 chấm nhé :x cô chuẩn bị 3 chấm đi nhé, moaz moaz cô :-* =))  Đăng lúc 26-1-2013 04:55 PM
a, tôi đã spoil zì đâu ;_; tôi chỉ mới bày tỏ tình cảm thắm thiết của tôi w Phong Hạo màk ;_;  Đăng lúc 26-1-2013 04:53 PM
;)  Đăng lúc 26-1-2013 02:02 PM
Cám ơn cô. Sự nhiệt tình của cô là động lực cho tôi lúc này nhất đấy :)  Đăng lúc 26-1-2013 12:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

440#
Đăng lúc 26-1-2013 11:36:39 | Chỉ xem của tác giả
mặc dù ko có truyện nhưng vẫn chạy vào làm 1 cái điểm danh cho c Lin và e Uyên và bạn beta mới có tinh thần cái nào >"<

ngày nào t cũng nhớ, cũng vào hố này chứ ko phải có truyện thì mới có mặt t đâu nhá!

tình tình là ko biết cn này tung hàng vào khắc nào ấy nhở, khổ ghê thi xong nghỉ tết ở nhà cả tuần ko ló mặt ra đường, ko thấy mặt trời luôn, đc cái hẹn tối cn, c Lin tung hàng t đi chơi cũng ko an tâm =)))))

t thích mấy tt mà có bài hát chủ để lắm ấy, ko biết truyện này có ko nhỉ?
mấy nay t đang bị "ngộ và dại" vì bài Gửi Cho Thời Thanh Xuân Rồi Sẽ Qua Của Chúng Ta trong Anh Có Thích Nước Mỹ Ko ấy.
Đọc Sa Ngã Vô Tội thì lại thích bài Buông tay,
rồi Mãi Là Bao Xa là bài Si Tâm Tuyệt Đối,
à còn cả Từng Có 1 Người Yêu Tôi Như Sinh Mệnh là bài Nếu Anh Trở Thành Hồi Ức,
cái Động Phòng cũng có cơ mà nữ hát t chỉ thích nam thôi hô hô hô

Bình luận

đúng r cứ nhớ tới câu "Cô bé của tôi chúc e một đời bình an vui vẻ" là có cảm giác cứ nghẹn lại....ko sao quên dc.qa ấn tuong  Đăng lúc 27-1-2013 12:17 AM
ừa rang đọc đi rồi đổ anh luôn ^^  Đăng lúc 26-1-2013 08:26 PM
vậy sẽ ráng giành thời gian đọc hết "Từng có 1 người.." trước, biết đâu lại bấn loạn anh Ngộ chẳng kém 2 cô =))  Đăng lúc 26-1-2013 02:56 PM
Bữa nay đổi quần rồi, em Nhi del mất tiêu :(  Đăng lúc 26-1-2013 02:48 PM
@ c Lin: *ôm ôm* e cũng iu a Ngộ nhứt >"<  Đăng lúc 26-1-2013 02:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách