Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
451#
Đăng lúc 26-1-2013 22:21:12 | Chỉ xem của tác giả
Tôi không hiểu, quân nhân thì thú vị ở chỗ nào cơ chớ??? Tôi hẻm thích chút nào, cơ mà lại lọt hố mới kinh chớ, cái này không trách cái văn án hay gì được, mà phải trách cô Lin đào hố thâu =))))))))))))))))))))))))

Tôi nói cô nghe, cô có thể đừng đặt tên mấy cái chương đầy quyến-gũ-gượi như vậy được không??? Nào là Cưỡng hôn, nào là vòng 1 sẽ lớn theo thời gian, ... Trời ơi, tôi bị dụ rầu!!!!!!!!!!!!

Nói thì nói thế chớ phải còm một cái củm ơn cô Lin làm cái truyện này. Tuy đây không là loại ưa thích, cơ mà vẫn bị lọt hố như thường =))))))))))))))))))

Cô Lin vất vả rầu, cảm ơn cô nhá! Cơ mà nghe nói máy tính cô đang đình công, chúc cô may mắn nhá! Bướm bên nhà tôi mới bị vi-gút ăn sạch cái láp đó, hi vọng máy nhà cô chỉ là buồn ngủ tức thời thâu nhá! Rầu mai thức giấc lại làm ăn bình thường, chạy go go nhá!!!

Bình luận

ầy, e cũng thích quân nhân ^^  Đăng lúc 26-1-2013 10:56 PM
Lin cũng thich quân nhân lắm áh, quân nhân trong ngôn tình tuyệt lắm  Đăng lúc 26-1-2013 10:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

452#
Đăng lúc 26-1-2013 22:58:00 | Chỉ xem của tác giả
Nhutphonglin gửi lúc 26-1-2013 22:01
Rất xin lỗi các bạn

Thề có trời cái laptop của Lin tự nhiên mở k đc. Lin đang tức  ...

cứ bềnh tễnh nhé c ^^

e mong là cái lap của c nó ổn, mà chắc ko sao đâu, có gì thì c cứ mang nó đi bác sĩ, hàng trong ổ cứng thì ko mất đâu mien có save nhé!^^

e tính đi ngẩu mà lại nôn bay lên đây, thôi hôm nay ko có cũng ko sao đâu c, vì dự định ban đầu cũng là ngày mai mà ^^ thôi đi ngủ dưỡng sức đi, cho e lap e ấy nghỉ luôn c ^^

gút-night cả nhà nhá *chụt chụt*

Bình luận

Mai nhớ online nhé :)  Đăng lúc 26-1-2013 11:39 PM
ngủ ngon :x  Đăng lúc 26-1-2013 10:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

453#
Đăng lúc 26-1-2013 23:12:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình đọc một lèo tới đây luôn,khâm phục Trình Trình ghê,cố gắng và kiên trì đến cùng,không biết cuối cùng Trình có được toại nguyện không?
Mình thích sẽ có 1 happy ending,Lin có thể bật mí 1 chút được không?
Câu chuyện thú vị thật,mong rằng những người có tình sẽ được bên nhau,hy vọng anh Ấn sẽ không bỏ lỡ tấm chân tình này.
Thanks Lin và Uyên nhiều nhé,chúc 2 bạn luôn vui khỏe.

Bình luận

Cám ơn bạn... Truyện còn dài, còn cả 1 bí ẩn còn ở phía sau  Đăng lúc 26-1-2013 11:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

454#
Đăng lúc 26-1-2013 23:59:21 | Chỉ xem của tác giả
máy tính bắt nật ss à ss Lin? e cũng hay bị lắm

vừa chat vs đứa bn, nó kêu mấy cái tit của ss kéo nó tụt hố rồi chúc mừng e ý ^^

ss ơi, mai e đi học cả ngày, tính cmt của e từ bio đi *níu áo*

cảm ơn ss và eidtor mới, cảm ơn fix PhongUyen
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

455#
Đăng lúc 27-1-2013 00:03:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình cứ tưởng có chap mới để đọc rồi chứ.
Em lap của Lin láo quá, dám dở quẻ đúng lúc gay cấn.
Tính cm luôn từ giờ cho độc giả mừng nha Lin!

Bình luận

K bạn ơi, tính com từ chap 25 ấy bạn :)  Đăng lúc 27-1-2013 08:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

456#
Đăng lúc 27-1-2013 00:04:27 | Chỉ xem của tác giả
=_= em thề là em không muốn làm chuyện này ở đây
cơ mà em muốn điên một lần
giờ đang ở nhà, ko thể tự tiện điên được, ba mẹ sẽ hỏi tội mất =_=
thôi thì điên tại đây vậy
*gào* em và người yêu chia tay rồi
xong rồi, quay về vấn đề chính
mai em nộp trước 1 chương cho ss Lin nhé
sau 2 chương nay ss cho em đi tung tăng 1 ngày nhé
khổ ghê, gần tết đến nơi mà còn đụng chuyện này =.=
p.s: trước giờ không biết tuổi ss Lin, nên toàn xưng bạn-mình, cô-tôi
thực ra cũng không khó đoán ss Lin hơn tuổi em lắm
chỉ tại em ít để ý và lười đọc cm
lần này vì edit truyện nên em mới siêng đọc cm ấy
nhờ đó mới biết ss Lin hơn tuổi em đấy >_<
thôi thì xí xóa trước giờ nhé, xưng chị-em nhé :D
[ biết từ nãy, mà giờ mới làm, vì nãy giờ lu bu đủ chuyện, không kịp sửa, toàn ghi cm theo quán tính :-s]
hy vọng máy ss Lin mau chóng sửa được, đồng thời cũng bảo toàn được những cái cần bảo toàn :D
Ngủ ngon cả nhà :'x
[ko có chương 25, buồn quá *rấm rức*]

Bình luận

/ss Lin: ừm cảm ơn ss nhá :-* quen gần bốn năm, đùng một cái chia tay, buồn đấy, nhưng kệ :D  Đăng lúc 27-1-2013 12:15 PM
/meobeoyeugacon: không biết rõ, chỉ biết bạn Mason = tuổi mình mà gọi ss Lin = chị là hiểu rồi :))  Đăng lúc 27-1-2013 12:14 PM
Thôi cô đừng buồn, tình cảm luôn luôn có time của nó, nó đi rồi thì hãy để nó vào quá khứ.... Cô cứ nghỉ thoải mái, chị đâu có hối thúc cô đâu, cứ nghĩ đi em :)   Đăng lúc 27-1-2013 08:19 AM
nói nhỏ cho chị nghe cô Lin năm nay nhiêu tuổi roài để còn tiện đường xưng hô ;;)  Đăng lúc 27-1-2013 03:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

457#
Đăng lúc 27-1-2013 00:47:05 | Chỉ xem của tác giả
Chị nghiện nặng hố này roài Lin ơi. Chị cực thích bạn TT và ngưỡng mộ bạn ấy trong việc tự mình nuôi dưỡng tình cảm của mình trong suốt 10 năm. Thích cái ý chí kiên cường của bạn ấy quá. Còn giai Ấn, ngoài cái mác quân nhân chị chưa thấy iu giai ấy được một điểm nào. Ngược giai Ấn đê!!!! Cho chị gửi lời hỏi thăm đến em Lap của Lim nhé. Cảm ơn các em Lin, Uyên và Alice_le đã edit một tp hay như vậy. Ôm và moak các em nè <3

Bình luận

Cám ơn chị đã thích :)  Đăng lúc 27-1-2013 08:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

458#
Đăng lúc 27-1-2013 03:12:28 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn chưa đọc cô ạ
dù cô bảo em này không bằng em Nặc Nô nhưn tôi chưa đi học khóa tự động kiềm chế của anh Tiêu Nại
nên tôi sợ sẽ làm hỏng hóc đồ vật hay em lap khi đọc mất
cô cố lên nhé
hi vọng mai em lap của cô sẽ bình thường
{:292:}{:292:}{:292:}                                                                                                                                   

Bình luận

Con Nóng Lạnh này vẫn thua con Nặc Nô 1 level chị àh, thua ở chỗ anh Ấn rạch ròi với nó :)  Đăng lúc 27-1-2013 08:16 AM
chị tức ói máu với em nóng lạnh này á Thỏ, tốt nhất đi học 1 khóa tự động kiềm chế :v  Đăng lúc 27-1-2013 04:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

459#
Đăng lúc 27-1-2013 08:01:39 | Chỉ xem của tác giả
sáng rồi sáng rồi, trời đã sáng rồi!

ta vào điểm danh kết hợp hóng hớt đây ^^ sáng nay trời se se lạnh, căn nhà đối diện nhà ta có cả 1 hàng mai,

nay 16 tháng chạp rồi, vẫn như mọi năm, anh con trai nhà đó đang tỉa lá mai rồi woa, có không khí tết rồi ^^

bh ta đang ực ực café và nghe bài này này *chỉ xuống dưới*

ta để chế độ auto play, ai thấy nhức đầu quá thì pause dùm ta nhé! ^^

have a nice day các tềnh! ^^

http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMi8wOS8wNC81LzAvInagaMENTBiMGQ2N2IwYmZjZDmUsIC1ZWJjZTIyZTmUsIC1ZGM1NDUxOWEdUngWeBXAzfEfhdUng61pIENoWeByBUaOG7nWkgVGhhWeBmggWHXDom4gUdUngG7k2kgU-G6vInagaMESBRdWEgQ-G7p2EgQ2jDdUngm5nIFRhfEdpYW5nIEcUIbaBo4WeBqjaSBWxINdUngIC0gVHLGsMahWeBmmUsICgRGFvInagaMEIC0gTmfDcUIbaBCBVw718MXw1

Bình luận

mợ ơi! khách sáo quá >"<  Đăng lúc 27-1-2013 08:35 AM
Thank XXX  Đăng lúc 27-1-2013 08:31 AM
no problem! thong thả đi c, ko phải gấp ^^  Đăng lúc 27-1-2013 08:18 AM
Lin đây, cơ mà lát mới được, ít nhất phải hơn 9h... Cám ơn bài hát, hay quá  Đăng lúc 27-1-2013 08:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

460#
 Tác giả| Đăng lúc 27-1-2013 08:28:47 | Chỉ xem của tác giả

Sáng chủ nhật vui vẻ cả nhà...

Lin đã thức, nhưng chưa ăn sáng, chưa làm j hết...

Hiện nay Lin đang giữ trong tay chap 25 và 26, chap 27 em Uyên đang fix nên chắc sẽ không post trong sáng nay được.

Thế này, Lin sẽ k giữ chap nào hết, tốc độ post tùy thuộc ở hàng fix, em Uyên giao chap nào Lin post chap đó nhé cả nhà... Còn nếu hôm nay k post được hết 5 chap thì tối thứ 2 hay thứ 3 Lin sẽ trả hàng hoàn tất.

Comment tính từ chap 25 nhé, chúc cả nhà vui vẻ

Tí gặp lại

Bình luận

bbx
chào buổi sáng! chúc chủ nhật vui vẻ Lin!  Đăng lúc 27-1-2013 09:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách