Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
511#
Đăng lúc 27-1-2013 22:05:23 | Chỉ xem của tác giả
==========================================================================================================  gựt tem cô
lát em edit sau nhá sis
================================================================================
TT nhà ta ngày càng làm chết mê chết mệt mấy zai nhỉ
nhất là PA dc ăn giấm chua rồi, lúc trước không ấn tượng lắm với LT, nhưng từ từ thấy zai cũng dc đó chứ , ít ra thì quyết đoán trong chuyện tc hơn zai Ấn
mà zai Ấn này cũng thịt là thây ngừi ta đi với trai chịu không nổi mà coàn làm bộ làm tịt nữa, sớm muộn gì zai cũng lòi cái đuôi ra thôi, mà cuối cùng khồng biết TT có buôn tay không, đợi chờ bao lâu vẫn không dc hồi âm, gặp em chắc em nản từ cố lỹ cố lai nào rồi
thank sis
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

512#
Đăng lúc 27-1-2013 22:34:52 | Chỉ xem của tác giả
Ôi chết mất, anh nào cũng soái thế này >.,<

Chỉ tại bà tác giả ý, nam chính còn mờ hơn cả nam phụ nữa ý

Nam phụ đáng yêu bao nhiêu thì nữ phụ đáng hận bấy nhiêu. Chả đc cái nết gì, dựa dẫm, ẻo lả, gian xảo, bôi nhọ hình tượng nữ phụ bấy lâu :E

< bạn lin cứ như con ong chăm chỉ thế này thì ai mà ko yêu :x >

Bình luận

Nam chính k mờ hơn nam phụ đâu bạn. Xê xích nhau thôi... Cám ơn bạn đã iu mình :)  Đăng lúc 27-1-2013 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

513#
Đăng lúc 27-1-2013 22:39:27 | Chỉ xem của tác giả
Trước khi bày tỏ cảm xúc, em xin trả lời câu hỏi đc nêu trên {:406:}
Em chọn Phong Hạo có được không {:445:}
Đùa thôi, em thích Lệ Vũ cơ {:444:}
Em không thích Lục Tự [dù anh có nét đáng yêu riêng ]{:420:}
nhưng nếu chọn thì em vẫn chọn Phong Ấn {:445:}
không phải vì ảnh là nhân vật chính, mà là vì em thấy Trình Trình xứng đáng có được người mình yêu {:444:}
chứ anh Phong Ấn vẫn chưa cho em ấn tượng nào cả {:398:}
“Cậu thích Lôi Vận Trình đúng không? Cậu cảm thấy một cô gái hiếu thắng kiêu ngạo như vậy sẽ thích một học viên có nhiều vấn đề như cậu ư? Với năng lực của cậu có thể hạ được cô ấy trong bao lâu? Một giây cũng chưa tới.” Phương Mặc Dương nghiêm túc không khác gì ngày thường, nhưng trong lời nói của anh ta lại lộ rõ vẻ khinh thường: “Tôi nói thật cho cậu biết, trong lòng của cô bé ấy đã có mục tiêu, chỉ có người đàn ông có thể đạt đến mục tiêu đó mới có thể làm cô ấy thích được, Hướng Bắc Ninh làm không được, cậu cho rằng cậu có thể làm được? Ngay cả cơn nghiện thuốc lá cậu cũng không thể khống chế được, vậy làm sao có thể giữ lấy một người con gái và làm cho người ấy thích cậu được? Lệ Vũ, làm một phi công, cậu không phải chỉ kiểm soát sinh mệnh của một chiếc máy bay, mà cậu còn phải lấy tư cách là một người đàn ông để kiểm soát chính bản thân mình, bao gồm cả trái tim của cậu.”

Em không biết câu chuyện giữa ĐNT và PMD như thế nào, nhưng xét về thân phận thầy giáo, em rất thích cách suy nghĩ của PMD {:410:} mặc dù lợi dụng người khác là không hay, nhưng nếu điều đó khiến một người trở nên tốt hơn, đồng thời cũng không ảnh hưởng gì người khác, thì tội gì không làm {:448:}
“Lần cai thuốc này của tôi, chỉ vì một người.” Lệ Vũ nâng ly rượu lên uống một hơi cạn sạch, do chất cồn ánh mắt của cậu ta càng lúc càng nóng bỏng: “Hơn nữa, từ sau lần đó, ngay cả một giọt rượu tôi cũng không uống, bởi vì tôi nhớ đến một cô gái đã vì tôi mà phải chịu đựng nhiều những mức phạt không đáng có như vậy.”

việc làm của Lệ Vũ khiến em rất cảm động, rượu và thuốc là những con dao hai lưỡi, một khi nghiện rồi sẽ rất khó cai, Lệ Vũ đã quyết tâm đến thế nào mới có thể cai đc hai thứ ấy? Điều này làm em cảm thán, nếu có zai nào vì em bỏ thuốc lá, bảo đảm em sẽ cưỡng hôn lấy về làm chồng liền {:445:}
Phong Ấn cười lạnh chế giễu: “Có phải lời nói mấy hôm trước của anh kích thích em không, cho nên em mới để mình sa ngã như thế? Còn bắt chước người ta phóng túng nữa chứ?”

nói thật em không thích Phong Ấn trong chương này, đúng hơn là em ghét hành động 'không tìm hiểu kĩ đã phán người ta tội tử hình', nên chính xác là em ghét hành động của Phong Ấn, còn Phong Ấn thì bị vạ lây ấy ạ {:437:}
“Châu An Đạt, anh cố ý phải không, rõ ràng biết em không thể uống rượu được mà còn phạt em cái này nữa.” Hạ Viêm Lương khó xử, đưa tay kéo cánh tay của Phong Ấn.

mụ này siêu tỉnh {:440:}
mụ nghĩ mụ là ai {:431:}
mụ nghĩ mụ còn là người yêu của PA nhà tôi chắc {:431:}
yêu cầu mụ về nhà rửa mặt kĩ trước khi lên sàn {:431:}
đừng làm tôi bực tôi xuyên không vào truyện quánh mụ thật {:431:}
Hạ Viêm Lương nhìn về phía Phong Ấn: “Anh đã từng gặp tình yêu nhỏ bé của Lục Tự chưa? Sao? Hai người họ có xứng đôi không?”

chuyện đó liên quan gì đến mụ {:431:}
mụ hỏi làm gì? {:431:} GATO với số đào hoa của TT nhà tôi à {:431:} hay muốn làm TT nhà tôi đau khổ {:431:}
tôi nói cho mụ biết nhé, mụ làm gì thì cũng không = TT nhà tôi đâu {:431:}
yên phận ở nhà làm khán giả đi, không được léng phéng với anh Ấn nhà tôi nhá {:431:}
xong rồi, em trả máy cho ba em đây, chúc cả nhà ngủ ngon {:406:}

Bình luận

tôi cũng giống cô, trong 3 anh cho tới h thix anh Lệ Vũ nhất đó =))  Đăng lúc 28-1-2013 11:33 AM
Đừng nôn nóng em àh, chuyện j đến nó đến :)  Đăng lúc 27-1-2013 11:25 PM
hix, còn tôi thì nửa muốn nửa không, phân vân quá :( mà ngc gì vậy, cô nói nhỏ cho tôi nghe đc ko ;_;  Đăng lúc 27-1-2013 11:15 PM
Ều, ngược thân Trình Trình tôi đau lòng lắm cô ơi. Tôi có biết vụ này, mai tôi còn làm 30 nữa :(((((((((((((((((((((((((((((((((((((((  Đăng lúc 27-1-2013 11:13 PM
/ss Lin: gặp đâu giết đó ss à :-< /bimlacos: Phong Hạo là tía Phong Ấn đó bạn ;))  Đăng lúc 27-1-2013 10:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

514#
Đăng lúc 27-1-2013 22:45:35 | Chỉ xem của tác giả
các bạn editor thật là chăm chỉ, nhất là cô Lin ấy
1 ngày cn mà được đọc những 3 chương mới
mình bận dọn dẹp từ sáng tới h, tranh thủ vô comt ủng hộ các bạn
đầu chap 25 không khí thật là hạnh phúc, đùng 1 cái bị nữ phụ nhảy vô làm hỏng hết độ ngọt
chap 26 thù thương Trình Trình quá, đợi PA trong tiết trời lạnh lẽo như thế
cuối cùng lại phải nghe những lời đau lòng
còn chap 26, PA đừng nói là k ghen nhé anh
càng đọc càng bực bội nam chính
Trình Trình ơi, chọn Lục Tự cho nó xong , không thì Lệ Vũ cũng được đấy
sao mình thấy cái tên Lệ Vũ nghe cứ yểu điệu thục nữ thế nào ấy nhỉ
ôm hun các editor{:290:}
p/s 1: vậy là bi giờ có bạn Lin, Thỏ, em Uyên và bạn editor mới là Alice cùng làm bộ này đúng k?
p/s 2: máy tính của Lin sửa xong chưa
p/s 3: hình như chap sau có tên là "ở chung" thì phải??? hóng~ing

Bình luận

Đừng ghét anh Ấn của tớ... Anh ấy bị độc giả ngược xác quá đêy... :)))  Đăng lúc 27-1-2013 10:57 PM
1. Thỏ rút chân bạn. 2. Sửa xong rồi, lin có ghi ở PS. 3. Chap 29 mới là ở chung... Thank bạn  Đăng lúc 27-1-2013 10:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

515#
Đăng lúc 27-1-2013 22:49:51 | Chỉ xem của tác giả
Ơ thế hóa ra mình đoán trật lất à , cứ tưởng anh chàng đi vs Trình Trình là lớp trưởng , hóa ra lại là lớp phó.
Quả thực là ko ngờ đấy , vì thấy anh này hơi trẻ con , hơi bốc đồng ...nhưng thôi , dù sao đã quyết tâm thay đổi bản thân để theo đuổi Trình Trình là tốt ^^ .
Trình Trình nhà mình hơi bị đắt hàng , được nhiều anh zai không quân để ý quá. Phong Ấn ko nhanh tay giữ thì bảo đảm về sau tiếc cũng ko kịp . Mà anh Phong Ấn này cứ năm lần bảy lượt đẩy Trình Trình cho Lục Tự , mặc dù hiểu tình cảm của cô bé dành cho mình =_= . Nhẫn tâm như thế sau này bị ngược tơi bời khói lửa cho biết thân

Không muốn nói về mụ tiểu tam nữa =_= cáo thành tinh còn bày đặt giả dạng thỏ non ngơ ngác.

p/s: dự báo chương sau ngược lắm hả các cô tội nghiệp Trình Trình của tui ngược nam9 điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Bình luận

Trời... Các bạn cứ ném đá thế lia tớ đau lòng lắm... Ấn ca ơi... Chừng nào anh mới hết bị ném đá  Đăng lúc 27-1-2013 11:26 PM
Cơ mà 10 năm theo đuổi của e TT mà vẫn chưa làm cho anh này sáng mắt ra là mình hơi bực. Đã thế lại cứ xát muối liên tục thì ai mà chịu nổi.  Đăng lúc 27-1-2013 11:10 PM
Đúng là NGU thật =)). Nói chung, cũng tại PA chưa phát hiện ra tình cảm với TT nên mình còn du di cho cái lỗi không dứt khoát với VL.  Đăng lúc 27-1-2013 11:05 PM
Ôi... Ấn ca.... Chừng nào anh mới thôi bị độc giả ném đá  Đăng lúc 27-1-2013 11:03 PM
đọc từng đó chương rồi mà ss chưa có tình cảm vs nam9 gì cả , ai bảo cứ ngược Trình Trình =_= , đến h ss còn thấy thik nam phụ hơn nam9 ấy  Đăng lúc 27-1-2013 11:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

516#
 Tác giả| Đăng lúc 27-1-2013 23:01:37 | Chỉ xem của tác giả
jjno1 gửi lúc 27-1-2013 22:49
Ơ thế hóa ra mình đoán trật lất à , cứ tưởng anh chàng đi vs Trình Trình là lớp tr ...

Đây.... Trả lời chung.

Spoil, Spoil.......

Chương 28: Skinship nóng bỏng

Chương 29: Ngược tâm tơi tả

Chương 30: Ngược thân Trình Trình, ngược tâm Phong Ấn, ngược thân Phong Ấn.... Bạn đọc hả hê

.....

Spoil nhiêu đã ok chưa các bạn???^^

Bình luận

hắc hắc, ôi tôi mong cho mau đến chương 30 quá đi mất =))  Đăng lúc 28-1-2013 11:37 AM
mèn ơi, tới thịt rùi hã sis, có qua phải có lại, ngược thân TT, thì tấm thân zai Ấn đâu thể nào còn nguyên dc, hắc hắc,, kì này dc à nha ^^ mong ghê a  Đăng lúc 28-1-2013 12:02 AM
Nếu thủ thân như ngọc mất hay cô àh... Đó là thực tế. Cá nhân tôi lại thích thế...Nữ chính thế cũng dcd, chỉ cần sau khi yêu phải chung thuỷ thể xác lẫn tin là ok   Đăng lúc 27-1-2013 11:47 PM
nam có sạch 100% đâu cô , trc' cặp bồ vs con hồ ly tinh kia tôi ko nghĩ còn sạch đâu , nhưng từ khi chia tay về sau mà sạch thì cũng tạm chấp nhận , TT sạch..may qá   Đăng lúc 27-1-2013 11:46 PM
Àh, mà truyện này nam sạch nữ sạch nhé... Đừng nghĩ bậy nè  Đăng lúc 27-1-2013 11:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

517#
Đăng lúc 27-1-2013 23:15:25 | Chỉ xem của tác giả
Nhutphonglin gửi lúc 27-1-2013 23:01
Đây.... Trả lời chung.

Spoil, Spoil.......

Trời ơi, thân ảnh gầy yếu lại tiếp tục bị  ngược thân ư? Huhu
Xem ra mấy chap tới phong ba mới đến.
Lần đầu thấy truyện tập trung toàn nam anh tuấn cả, mỗi người có nét riêng không giống ai. Tiếc là có mỗi một TT thôi.
Tks e Lin, Alice và PhongUyen nhé :x

Bình luận

:(( Ngược này thảm hơn. :((  Đăng lúc 27-1-2013 11:31 PM
Ngược thân này hoàn toàn khác kiểu ngược thân trước sis ơi  Đăng lúc 27-1-2013 11:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

518#
Đăng lúc 27-1-2013 23:15:46 | Chỉ xem của tác giả
lang thang vật vờ 1 ngày không onl
tới lúc lên thì lần mò đọc liền 3 chap
phải nói là được đọc liên tục thế này cảm xúc cũng được lên bổng xuống trầm như cái biểu đồ thị trường chứng khoán ấy mấy em à
nhìn chung thì càng lúc chị lại càng thích zai phụ
zai ấn thì giờ vẫn đang trong giai đoạn lột tem
dù thiện cảm với anh zai cũng tăng lên đáng kể
nhất là cái lúc bảo không tới rồi vẫn tới giữa trời mưa tuyết
rồi ngâm nước, lột đồ em trình (nhưng không mần j hết),
rồi lại còn chịu khó đun nước gừng cho em thân iu nữa chứ, lại còn bị phỏng
ngẫm đi ngẫm lại, thì xem chừng zai ấn bị dằn vặt về tâm can khá nhiều
nhưng nếu mà so với những vất vả, những vết sẹo chằng chịt, những nốt chai sần, những giọt nước mắt, giọt mồ hôi và máu của em trình
thì vẫn còn ít lắm
bảo làm sao mà các chị các em, toàn những phần tử nữ quyền là điều kiện tiên quyết, không mặt nặng mày nhẹ với anh, không chọi đá, ném dép anh, anti anh
giữa lúc có 3 con ong chăm chỉ cứ lượn lờ quanh em trình mà anh toàn làm......"cái j" không đâu
1 con ong thì cùng chuyên ngành
1 ong thì luôn nhớ em thôi thúc trong tim
1 ong thì chơi lượn giáp lá cà như báo cho người khác biết hoa này ong đây đã nhắm
..........
chị là chị thích bố zai Ấn hơn zai Ấn,
có nham hiểm, có thủ đoạn, nhưng ít nhất thì ông ấy còn biết con ông ấy muốn gì, và thực sự cần gì
haizzz, đời con như vậy là chưa được... phải hơn đời cha chứ
chị chờ mấy chap sau... {:438:}

Bình luận

những gì anh Ấn làm được vẫn ít lắm ^^ -> nên dù ko muốn cũng ko tránh khỏi bực bội vì anh!  Đăng lúc 28-1-2013 11:41 AM
e rất kết com của ss, "so với những vất vả, những vết sẹo chằng chịt, những nốt chai sần, những giọt nước mắt, giọt mồ hôi và máu của em trình"...   Đăng lúc 28-1-2013 11:39 AM
hờ hờ.. ngược thì làm sao chị dám đọc hở em >"<  Đăng lúc 27-1-2013 11:47 PM
Truyện cầu huyết, ngược tơi tả, Phong Hạo nam chính, Lôi Khải nam phụ, hắc bang... HE sis ơi  Đăng lúc 27-1-2013 11:44 PM
Lin cho chị cái preview đi, cơ mà truyện đó nam nữ 9 là bố em trình và mẹ zai ấn à?? thế thì là SE hở =)))  Đăng lúc 27-1-2013 11:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

519#
Đăng lúc 27-1-2013 23:31:03 | Chỉ xem của tác giả
ôi về đọc được 3 chương liền thật là sung sướng  
mấy chương này ngược TT nhiều nhỉ,nhưng củng hơi hơi ngược PÂ rồi đó,nói cho cùng thì PÂ củng có tình cảm với TT còn lý do gì mà anh lại cố tình tránh cô bé nhu vậy thì vẩn không hiểu nổi ,phải chăng một phần củng vì HVL
LV lại xuất hiện mình thấy LV củng rất khá đó ,rất đáng để thưởng thức ,chỉ tiếc anh bạn bị loại tư vòng ngoài, ngay cả PÂ còn không chấp nhận,buồn cười nhất là PÂ àm như bố người ta không bằng , ngay cả đối tượng củng quyết định luôn ,thiệt là tự nhiên thấy ớn ,nếu chọn giửa hai anh chàng LT và  LV thì mình chọn LV cơ,tuy anh không giỏi bằng LT nhưng ở người này mình nhận thấy một sự kiên định, đâu phải ai củng có thể vì một người con gái mình thik thay đổi bản thân,ngay cả con sô LV điếm nhửng ngày hai người cách biệt củng rất ấn tượng,rất rất là tình cảm
qua trọng nhất là nhu tớ đả nói nếu TT chon LT hay HBN thì trước sau gì củng trở về bên cạnh  PÂ thôi, nhưng nếu TT rơi vòa tay LT thì đường trở về rất xa xôi, mình thì không muốn vậy đâu, ngược thì cứ ngược càng tơi tả càng tốt,quan trọng là sau khi ngược HE là OK

Bình luận

tui củng thấy thương PÂ,nhưng mà hành động gần đây của anh ý đúng là đáng bị ném đá thật,có điều ném xong thì...băng pó rồi thương tiếp chứ sao giờ ^^!   Đăng lúc 27-1-2013 11:49 PM
Đến giờ ngoài cô lienberker ra thì k ai có thể com về nội tâm Phong Ấn hết, cô lienberker com cứ như đọc rồi, nắm bắt đc điểm mấu chốt. Truyện còn dài   Đăng lúc 27-1-2013 11:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

520#
Đăng lúc 27-1-2013 23:55:28 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình là mình ko thích spoi đâu nhé, hồi hộp lắm, mong ngóng càng nhiều hơn ý,hic!
Đọc chap nè thích cảnh Trình Trình âu yếm anh Ấn trước mặt tiểu tam mặc dù đang rất giận chàng,he...he!
Trình trình đắt hàng ghê ta, bao nhiêu là hoàng tử vây quanh, thế này thì cứ gọi là anh Ấn tha hồ bị ngược,ha...ha!
Đọc truyện càng lúc càng lôi cuốn,mình kết bồ tèo lắm nhé Lin ạ!

Bình luận

Hì... Mấy câu lóng Lin khờ lắm  Đăng lúc 28-1-2013 09:47 AM
Bạn mebeoyeugao nói chuẩn đó Phong Lin, cô Lin hơi bị cua mề nhé!  Đăng lúc 28-1-2013 08:57 AM
bồ tèo kiểu như là bạn ý, ý bạn ý là thích bạn đó ;))  Đăng lúc 28-1-2013 06:44 AM
Kết bồ tèo là gì?? Xin lỗi, mình k hỉu thật đấy  Đăng lúc 28-1-2013 03:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách