Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
591#
Đăng lúc 30-1-2013 22:28:07 | Chỉ xem của tác giả
Lin ơi là Lin ơi
em có biết tiếng đầu tiên chị thốt ra sau khi đọc chap này là gì không
là:   "Trời ơi"
Trời ơi, tại sao lại làm con đau tim thế này
Trời ơi sao tình cảm đến cứ ồn ào và dập vào lòng con thế này
Một cảm giác... gì nhỉ.... hạnh phúc không nói nên lời khi thấy zai Ấn ôm siết chặt lấy em Trình
dành cho em một nụ hôn mãnh liệt như tích tụ cả bao nhiêu năm trời cũng nỗi lo lắng suốt cả một đêm
một cái đau êm ẩm khi em Trình hỏi
"Tại sao không nói sớm với em một chút..."
Tại sao.... Tại sao
Tại sao cứ phải để đến lúc thấy vụt mất mới hối hận vì không giữ chặt
Tại sao cứ phải cần thứ thách đau não hại phổi thế này mới nhìn rõ được trái tim mình
Tại sao.... Tại sao...
Ngàn lần mong, vạn lần cầu zai Lục vẫn còn lương tâm, vẫn là một người đàn ông chân chính, vẫn là một quân nhân đúng mực mà kìm nén, đừng làm điều đó với em Trình....

Bình luận

ngậm ngùi...  Đăng lúc 30-1-2013 11:11 PM
Chính vì anh Ấn chấp nhận bỏ qua vấn đề đó mới thấy được tình yêu đó lớn đến dường nào :)  Đăng lúc 30-1-2013 10:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

592#
Đăng lúc 30-1-2013 22:31:23 | Chỉ xem của tác giả
Ôi! mình dám chắc là a Tự chưa làm gì TT cả! Huhu
Yêu a Tự chết đi đc. Các mem cứ ôm a Ấn đi! a Tự có e đây!

Bình luận

sửa cmt thành 3 dòng đi bạn ơi ko mod xoá bài nhé  Đăng lúc 30-1-2013 11:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

593#
Đăng lúc 30-1-2013 22:35:02 | Chỉ xem của tác giả
buồn nhưng vẫn mừng vì anh đã bày tỏ lòng mình
nhưng mình vẫn tin vào anh lục
anh rất yêu TT chắc chắc anh sẽ k làm gì quá đáng
mình rất thích anh Lục
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

594#
Đăng lúc 30-1-2013 22:36:59 | Chỉ xem của tác giả
Rốt cuộc là có mần không
cầu trời là mần đi
để cho anh Lục Tự của mình cũng có chút JQ không mình day dứt chết mắt
để cho PA đáng đời vì không phải là người đầu tiên của TT
mình bảo vệ mọi nam phụ nhà này nên không ủng hộ nam chính {:412:}

Bình luận

tại chương này có xuất hiện LDT yêu rấu :3 em là một fan cuồng của ảnh mà ko bày tỏ w ảnh thì thiệt có lỗi w ảnh quá :">  Đăng lúc 31-1-2013 12:58 AM
ss trở thành đội trưởng của fanclub 'những người cuồng nam phụ' của nhà này rồi =)) tiêu anh Diệp rồi :))  Đăng lúc 31-1-2013 12:29 AM
bắt tay cô thỏ nhé tôi cũng thích anh Tự, một ng chân chính là sẽ ko dùng đến chân phụ một cách ko đàng hoàng như thế ;))  Đăng lúc 30-1-2013 11:18 PM
tiếc cho anh Lục! ghét, kêu gọi ngược PA. giời ơi, sao tôi sủng nam phụ ngược nam chính thế này :))))))  Đăng lúc 30-1-2013 10:59 PM
Cô cứ yên tâm là Tâm Thường rất thương các nhân vật nam trong truyện này, k ai lỗ vốn cả :)  Đăng lúc 30-1-2013 10:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

595#
Đăng lúc 30-1-2013 22:39:13 | Chỉ xem của tác giả
e nghĩ chắc ko xảy ra vấn đề gì đâu   a LT chắc đùa tí cho đỡ bí
h a Ấn mới nhận ra liệu có quá muộn ko
giờ bắt đầu đến đoạn ngược a rồi....ko biết cái chap 2 người yêu nhau chính thức nó còn xa ko hả s..chứ cứ thế này đau tim quá{:430:}
hehe e vào đoán bừa thế mà may mắn..e thank ss nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

596#
Đăng lúc 30-1-2013 22:42:21 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cái chap này thật giật gân cao trào, cho đến buổi sáng Lục Tử ở Trình Trình em vẫn chưa thấy xi nhê gì hết.
Vậy mà khúc anh Ấn thấy Trình Trình, rồi tự dưng ôm cô lên hôn ngấu nghiến, rồi thổ lộ mọi thứ, em gần như nín thở, rồi lại hơi có cảm giác bàng hoàng, rồi đến lúc nghe câu "Không phải là chỉ là thích" thì đúng là mọi thứ dường như đảo lộn... Cái thứ cảm xúc này có phải là vui quá mà hoảng hốt không đấy, em shock một chắc Trình Trình shock mười quá. Mà lúc này anh nhận ra tình cảm này,... có phải là vì cảm giác sợ mất đi cô mà Lục Tự "lỡ trót giúp đỡ" mang lại không nhỉ? Hic mà khúc anh nói chia tay VL, xong rồi ko chạm đến VL nữa... e không hiểu sau muốn hung hãn đập cho  PA một cái, là sao mà anh lề mề quá... xong bình tĩnh ngẫm lại, giá trị tình cảm của việc anh đắn đo lâu thế nó mới quý giá, chân thành, ko giả dôi, ko ép buộc... Đến lúc này thì bắt đầu bối rối nghĩ về nữ chính, không biết phản ứng sao đây. Nhưng vụ JQ e nghĩ chắc ko tác động vào kiểu người mạnh mẽ, nếu Trình Trình mạnh mẽ chắc sẽ không sao ^^. Đúng là chap 30 này gây đau tim, hao tổn khí lực quá

Bình luận

chí lí quá bạn ạ ♥  Đăng lúc 31-1-2013 12:30 AM
chuẩn đó em, làm thì phải làm luôn :)  Đăng lúc 30-1-2013 10:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

597#
Đăng lúc 30-1-2013 22:45:06 | Chỉ xem của tác giả
aaa, dự đoán hụt dzồi , tem ơi em ở đâu T__T
không biết có phải mới đọc HNKTY không mà đọc chap này vẫn thấy buồn tới nao lòng
zai Lục ơi là zai Lục, mỡ dâng tới miệng mà mèo còn k chịu ăn
tiếc cho zai quá đi
còn PA, đáng đời anh lắm
lúc người ta còn bên anh thì không lo thổ lộ
tới khi người ta giận dữ bỏ đi thì lại hối hả đi tìm
chap sau là ngọt hay ngược đây
thanks cô Lin và đồng bọn nhé :X:X:X

Bình luận

@alice_le: bắt tay bạn, hay mình thành lập hội thích ngược nam chính đi =))  Đăng lúc 31-1-2013 09:38 PM
cái chân lý này cũng bình thường mà b, một khi sắp mất đi hoặc đã mất đi thì con người ta mới có cảm giác mất mát và níu giữ, điều này trong cs ko hiếm ^^   Đăng lúc 31-1-2013 08:54 AM
bắt tay nào bạn ♥ chúng ta cùng chờ đến ngày PA bị ngc >:D<  Đăng lúc 31-1-2013 12:31 AM
đọc truyện này thích nam phụ cũng là chuyện thường :)  Đăng lúc 30-1-2013 11:05 PM
ngược PA típ đi, t ủng hộ :)))))  Đăng lúc 30-1-2013 10:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

598#
Đăng lúc 30-1-2013 22:50:56 | Chỉ xem của tác giả
EM BIẾT RỒI SS LIN.....

LT tạo "hiện trường giả" thui... để cho TT là mình đã bị mất lần đầu tiên... để cho PA thực sự thừa nhận tình

cảm của mình, hoàn toàn chấm dứt với con mụ kia... để tạo điều kiện cho 2 người tới với nhau... rồi anh sẽ

ra đi trong hạnh phúc của PA và TT.... (chậc, em có khi nào hoang tưởng quá mức, hay coi fim nhìu wá nó

zị {:265:} ).

he he, nhưng e một lòng tin tưởng LT sẽ ko làm chiện đó với TT, (LT à, e thực sự ko thấy ghét anh chút

nào hết, chẳng hỉu vì sao????)

Gửi lời đến PA: yeahhhh, anh đã chính thức bị "dính chưởng". {:303:}

cảm ơn ss Lin, Alice zới PU.

chúc cả nhà ngủ ngon... em đi thăng đêyyyy.... 1 lòng tin tưởng LT {:301:}

Bình luận

heomom65 ơi tôi với cô hợp tóa đi mất :x :x :x Chúng ta đều iu anh Thành và tin tưởng Lục Tự ^^  Đăng lúc 31-1-2013 04:45 PM
@meo, @chiaki: hu hu, nếu vậy thì bùn wá.  Đăng lúc 31-1-2013 03:57 PM
@writer-a: chỉ có cô hỉu tui T_T  Đăng lúc 31-1-2013 03:56 PM
Anh Tự tạo hiện trường giả gì chứ, anh ý chẳng ngu thế đâu cô, dù không từ A-> Z thì anh cũng phải JQ tới Y rồi, anh cũng ko kìm nén đc mà  Đăng lúc 31-1-2013 11:22 AM
tôi cũng nghi anh Tự tạo hiện trường giả đó cô ^^  Đăng lúc 31-1-2013 09:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

599#
Đăng lúc 30-1-2013 23:40:28 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình ko tin tưởng LT mà tin tưởng vào tình yêu của anh Ấn!
Trình Trình bị ăn rồi thì sao chứ, điều đó có xảy ra hay ko thì tình yêu của anh Ấn vẫn nông cháy!
Thế mới xứng đáng với tình cảm bao nhiêu năm của Trình Trình chứ nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

600#
Đăng lúc 30-1-2013 23:45:20 | Chỉ xem của tác giả
hz, thật ra teo suy đón của mềnh là có mần đâu, Lt chỉ là có tình nói đông nói tây đánh lạc hướng của mọi người thôi,chứ anh ấy dù sao củng là một quân nhân,không thể làm một chuyện cầm thú như thế được(mạc dù cho đến nay hầu như quân nhân mình thấy trên ngôn tình điều rất cầm thú {:441:} )
thật là không biết nói PÂ sao đây chỉ có thể nsoi anh,nước đến chân mới nhảy thì đả muộn rồi ,khi đới diên vói nguy cơ mất người mình yêu thì mới biết quý trọng ,{:430:}
thật la không hiểu nổi ,chứng này mình cảm thấy tội TT quá, thật như cô Lin nói vấn đề sạch đúng là ko phải thước đo giá trị con người,củng như giá trị tái tim,tuy nhiên ở TT một cô gái có tái tim kiên định ,một khi cô phạm sai lầm thì chắc chắn sẻ cảm thấy rất đau đớn như mất cả linh hồn vậy,mềnh không quan trọng lần đầu cho ai,hây vì ai mà quan trọng nó dựa trên sự tự nguyện và người trong cuộc ý thức được điều mình làm .nói chung nếu trong chướng này LT mà thật sự ra tay với TT thì mình củng không ghét LT lắm đâu (bất quá cho anh hai tấn  gạch xây nề nhà thui ) mình thương nhất vẩn là TT cô ấy mới là người đáng được quan tâm nhất {:399:}
PÂ thì đây coi như là quà đáp lể cho tháng ngày anh ngược TT nhé, bi giờ từ từ mà ăn "sắn" chuộc tôi là vừa (củ năng rất nhỏ không đủ bù tội của anh đâu) mình sẻ theo dỏi và cầu nguyện cho anh sớm ngày đắt đạo

Bình luận

yeah, bạn cùng wan điểm... tin tưởng LT ^^  Đăng lúc 31-1-2013 03:59 PM
chap này thấy chua xót thay cho anh Lục Tự, chắc ảnh đau lòng lắm!  Đăng lúc 31-1-2013 10:09 AM
đùa thôi, thích Lệ Vũ nhất ♥ ko thích Lục Tự, nhưng ko ghét ♥ nhưng ủng hộ thì lại ủng hộ PA đến với TT :D  Đăng lúc 31-1-2013 12:57 AM
ko, truyện này mình cuồng Lôi Dật Thành, một nhân vật quần chúng =))  Đăng lúc 31-1-2013 12:56 AM
nam phụ muôn đời điều là của đọc giả,hồi đó xem KLQN chết với ĐGT :((((  Đăng lúc 31-1-2013 12:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách