Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
641#
Đăng lúc 1-2-2013 23:53:16 | Chỉ xem của tác giả
ặc nghe câu tuyên bố xanh rờn của LT mà phát sốt {:428:}
có vẻ như lần này LT hạ quyết tâm thật rồi,cho dù như thế trong mát mình LT vẩn rất là phong độ ,vì thế mình không hy vọng anh ý sử dụng thủ đoạn với hai người kia {:398:}
bí mật của PÂ thì đương nhiên mình quan tâm rồi vì ngay từ đầu là mình đả rất thắt mắc vì sao anh cứ hết lần này đến lần khác tránh TT như thế, nếu cô Lin khẳng định ko có tình tiết cẩu huyết kia thì thật sự mình không thể nghĩ ra là HVL có tuyệt chiêu gì mà khiến cho PÂ có thể giải trừ quân ngủ được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

642#
Đăng lúc 2-2-2013 01:18:17 | Chỉ xem của tác giả
nghe tin ko có tình huống 'cẩu huyết' nên trái tim mong manh cũng đc an ủi phần nào... Chứ nó mà 'cẩu' qúa thì phải bỏ liền :))

ừm,m cũng ko định cm đâu tại đang đứt tay..nhưng cm r cũng động viên các b dịch tr 1 câu :)
cảm ơn, đã đi đc 1 nửa đường r
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

643#
Đăng lúc 2-2-2013 01:24:04 | Chỉ xem của tác giả
hụ, đọc xong 31 chưa kịp suy nghĩ xem có nên cảm ơn LT vì đã kích PA thổ lộ với TT hay ko thì đọc chap này tí nữa thổ huyết
Lão Ấn có tiến bộ hơn Phàm sư cụ là thừa nhận tình cảm sớm nhưng sao bí với chả mật còn cả đống thế này lại còn chưa dứt điểm được với cái bà nóng lạnh mà sự đáng yêu cao bằng lon sữa bò
LT bị ghẹo điên rồi ss Lin ơi, có đổ máu khôngggggggggg?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

644#
Đăng lúc 2-2-2013 01:49:21 | Chỉ xem của tác giả
kekek e quay lại đây 2 chị êu :-*
ôn KT nên em trốn comt từ chap 5 đến h ....xin lổi chị êu {:435:}
2 hố của chị hố nào cũng đến phần cao trào e mới lú mặt lên ...thật tội lỗi {:432:}
hôm nay e đc nghỉ tết rồi ....sẽ ôm 27 chap đến sáng mai {:410:}{:406:}{:406:}
ooooiii cả 1 chặng đường hehe nhưng ko sao vì mục tiêu nghỉ tết của em có nhiêu đó thôi
lê lết theo Ấn quân nhân của chị Lin ... nên cũng phải hừng hực máu lửa lên cho nó có khí chất
ko giống như đợt KLQN ... nghĩ lại thật là tự hào ....hố đầu tiên mà em tèn tèn đi theo 2 tháng trời ko nhẫn nhịn như zaj Lập ko dám mò convert hóng sì poi sì pam mà đầu óc cứ tưởng tượng long bong
quay lại hố này còn ác chiến hơn nữa chưa xem gì hết mà mới đọc cái spoil mới nhất bên chương 32 là nhộn nhạo chân tay rồi...hí hí khinh bỉ bản thân...bệnh tò mò bộc phát {:426:}{:426:}{:426:}  phải cố gắng cố gắng chờ đợi là hạnh phúc kiên nhẫn đến phút cuối {:443:}{:445:}{:443:}{:445:}
còn nửa chặng cuối nữa thôi .....2 tình iu của em vs chị PU cố lên nha ^_^ ...mặc dù em biết với cái tình êu quân nhân sâu đậm ...2 chị chắc chắn ko drop {:289:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

645#
Đăng lúc 2-2-2013 02:12:31 | Chỉ xem của tác giả
T___T hình như từ chap 25 tới giờ chưa vô đọc T^T

Ko có time  :((

thôi chờ nốt tuần này mình rảnh rang tý nào sẽ vô đọc ủng hộ Lin nhá Lin :x

Bình luận

ko phải thơ đâu, là lời dịch cùa bài hát ấy mà =)) bài Trên đời liệu có thần tiên chăng  Đăng lúc 2-2-2013 01:48 PM
ủa nhầm, trên chữ ký chứ :D  Đăng lúc 2-2-2013 01:15 PM
bài thơ trên ava của ss là bài zì ấy ạ  Đăng lúc 2-2-2013 12:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

646#
Đăng lúc 2-2-2013 02:45:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lại quả spoi khủng thế ko biết
Cứ làm bà con nhộn nhạo hết lên
Cô Lin thật là biết cách gây chú ý quá ha. He...he!
Mình cứ tưởng Trình Trình mất hết tự tin đến với PA khi biết mình bị ăn rồi ý chứ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

647#
Đăng lúc 2-2-2013 16:57:38 | Chỉ xem của tác giả
Em đọc từ chap 18 đến chap 32

Đau lòng quá TT.TT

Nói thật là xuyên suốt cả ba mươi chap ngoài anh Thành ra thì em chẳng thích anh nào cả, lúc đầu em cũng có thích thích anh PA một chút nhưng mà càng về sau thì chỉ hận không thể đem anh ý ra bụp bụp bụp, dám bắt nạt con gái nhà lành như thế hả ???{:430:}{:430:}{:430:}

Thương  em Trình Trình nhất cũng khâm phục em ý nhất nữa {:418:}

Còn cái bí mật của anh PA thì em miễn bàn, trong đầu em có một vài tình huống cẩu huyết xuất hiện rồi , nhưng theo lời chị Lin thì không có cẩu huyết xuất hiện nên em sẽ không nghỉ lung tung nữa

Chốt lại, Tiểu Ấn và Đại Ấn là của em Trình * Chào thân ái và quyết thắng* {:419:}{:419:}

P/S 1 : Sis Lin, bạn Alice với em PU cố gắng lên nha, đi được nửa chặng đường rồi {:412:}

P/S 2 : Em phát hiện ra nhà mình có bộ ba : Phong Ấn, Phong Lin và Phong Uyên {:288:}{:288:}

P/S 3 : Chị Lin ới, chị có nghỉ Tết không vợi hay là vẫn làm việc hết công suất * mắt chớp chớp*

Bình luận

hoy~~~ buồn quá, mọi người nghỉ tết vui vẻ và nhanh trở lại nhé ^^  Đăng lúc 2-2-2013 07:43 PM
Nghỉ chứ em, hết tuần này BBT nghỉ và k hẹn trước ngày comeback  Đăng lúc 2-2-2013 07:41 PM
bộ 3 Phong, chà, bạn ko nói, mình cũng ko nhận ra :3 hay ý nhỉ :3  Đăng lúc 2-2-2013 06:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

648#
Đăng lúc 2-2-2013 17:09:58 | Chỉ xem của tác giả
òa hấp dẫn ồi nha ^^, bây giờ mới chính là lúc bắt đầu câu chuyện
không ngờ zai Ấn khó thu phục nhưng khi hàn phục dc zai thì......chính zai mới là người bùng nổ nhất a, TT ngây thơ, dìm chết zai Ấn
sao mà cái bà HVL này cứ lởn vởn cuộc sống của 2 người thế nhỉ, không biết bả dắt ai về nứa, đừng nói con bả với zai Ấn nha......em cắn lưới chết à
bà này phải để TT xử bả một chập mới hã giần dc
hè hè không biết chap sau còn ngọt nữa không sis
thank sis {:412:}

Bình luận

Ngọt ngược lẫn lộn em à  Đăng lúc 2-2-2013 09:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

649#
Đăng lúc 2-2-2013 21:18:28 | Chỉ xem của tác giả
Đặt cục gạch hóng truyện về
hi vọng tí nữa mình xem xong hiệp 2 sẽ có truyện
{:406:}{:406:}{:406:}                                                                                                                                                                     
thêm một dòng nữa cho đủ 3 dòng nè {:438:} {:438:} {:438:}                                                                                                                                   

Bình luận

Tốt =))  Đăng lúc 2-2-2013 09:42 PM
3 dòng rồi mà cô ko tính icon à =))))))))))))))  Đăng lúc 2-2-2013 09:24 PM
Edit thành 3 dòng đêy.... =))  Đăng lúc 2-2-2013 09:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

650#
 Tác giả| Đăng lúc 2-2-2013 21:53:46 | Chỉ xem của tác giả
MỤC TIÊU ĐÃ ĐỊNH - CHƯƠNG 33: Đừng quyến rũ anh

Edit & Beta: Nhutphonglin

Fix: PhongUyen

- Bản flash:

- Bản dành cho điện thoại:

P.S: Chương sau có H hay không???

Các bạn thấy nền màu này đọc có dễ không? Để tớ còn nói với Trioteam

Đính chính: có 1 câu thiếu khá quan trọng ở page gần cuối, lời thoại của Phong Ấn mất 1 phần, có lẽ là lỗi của tớ

Sửa chữa: “Trình Trình, em biết không, anh vốn có ý định trước khi em tốt nghiệp sẽ giữ em là một Trình Trình hoàn chỉnh."

Bình luận

thật la ngọt quá đi. thanks cô lin :X. khi nào nhà có mạng sẽ comt sau ^^  Đăng lúc 3-2-2013 08:38 PM
đạp cô làm tổn thương con tim bé bỏng của tôi  Đăng lúc 3-2-2013 03:21 PM
anh Tự ở trong trái tim tôi nên anh ấy chả đi đâu hết nhá  Đăng lúc 3-2-2013 02:15 PM
đạp =)) ai cho nói anh Tự của tôi thế hả  Đăng lúc 3-2-2013 12:55 PM
Ngón tay mới trước trán bạn, cánh tay thì ngang ngực...  Đăng lúc 3-2-2013 09:02 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
StefanieVu + 5 ôi chap sau H đi =)))))))) đang màn .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách