Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
701#
Đăng lúc 8-2-2013 23:43:08 | Chỉ xem của tác giả
hơ hơ , tết đến nhà nhà đóng cửa đi chơi hết ah , nhưng biết sao được tết mà
năm mới chúc cô LIn với cả nhà ăn tết Vui vẻ,đầu năm phát tài,giửa năm gặp soái ca, cuối năm dẩn về ra mắt
tôi củng đi tìm đây

Bình luận

Cám ơn cô, cô cũng năm mới vui vẻ nha  Đăng lúc 9-2-2013 09:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

702#
Đăng lúc 9-2-2013 14:14:03 | Chỉ xem của tác giả
Chúc cô Lin và mọi ng trong hố năm mới zui zẻ...{:311:}...hixhix dạo này bệnh lười của tớ tái phát rùi....lâu rùi hông cmt được cái nào hết{:402:}...nhưng ngày ngày vẫn luôn hóng và theo dõi truyện...vần luôn toàn tâm toàn ý ủng hộ cô Lin và mọi ng {:290:}{:290:}...

Bình luận

Cám ơn bạn. Chúc bạn năm mới vui vẻ và may mắn  Đăng lúc 9-2-2013 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

703#
Đăng lúc 9-2-2013 20:44:28 | Chỉ xem của tác giả
Năm mới, chúc Lin và các member luôn vui vẻ, đeo đuổi mục tiêu đến cùng. Chúc cho hố tăng page và view trong khung cảnh ấm áp, đầm ấm, "thân mật" đầy văn hóa ...
Ps: Trông chờ kịch trường lãng mạn giờ giao thừa của cô- nếu không có thì đừng xem đây là lời nhắc nhở đòi hỏi gì nhớ... {:156:}

Bình luận

Xin lỗi cô, tôi thất hẹn rồi. Giờ này tôi mới tắm xong. Công việc nhà chưa đến đâu nữa  Đăng lúc 9-2-2013 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

704#
 Tác giả| Đăng lúc 9-2-2013 22:41:22 | Chỉ xem của tác giả

Cả nhà ơi...

Cho Lin xin lỗi.

Theo đúng hẹn hôm nay Lin sẽ post "kịch trường" làm quà tặng cả nhà nhưng thật sự là gần 3 hôm nay Lin chạy việc chưa làm được chữ nào nên mọi người tha lỗi thất hẹn cho Lin nhé.

Chúc cả nhà năm mới vui vẻ, phát tài, may mắn và sớm tìm được người yêu như mình mong muốn

Xin lỗi cả nhà lần nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

705#
Đăng lúc 9-2-2013 22:41:50 | Chỉ xem của tác giả
Năm mới chúc ác chủ thớt nhà chúng mình
Năm mới an khang
Hạnh phúc tràn đầy
Vạn sự an lành
Như ý phát tài .....^^

Bình luận

Cám ơn chị. Chị cũng năm mới may mắn và đầy niềm vui nhé  Đăng lúc 9-2-2013 10:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

706#
Đăng lúc 10-2-2013 12:35:41 | Chỉ xem của tác giả
*Bùm chéo bùm chéo*

Chị Lin ới ới ới hình như em là người xông đất nhà chị nè

Chúc chị sang năm mới luôn xinh đẹp, gặp nhiều may mắn và nhanh chóng tóm được một anh quân nhân cực phẩm nhé

Chúc chị sớm hoàn thành dự án này và sớm mang một anh quân nhân cầm thú biến thái đến cho chúng em  =))))

*Lì xì em đâu*

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

707#
Đăng lúc 10-2-2013 12:41:16 | Chỉ xem của tác giả
Chúc các em 1 năm an khang, hạnh phúc, vui vẻ nhá

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

708#
Đăng lúc 10-2-2013 21:32:09 | Chỉ xem của tác giả
Lin ơi, Năm mới vui vẻ. Chúc Hố này sang năm càng sôi động tăng page chóng mặt he he.
Tết đến rất bận rộn nên phải thông cảm cho Linthôi như tôi đây dọn dẹp rục cả giò nhưng phải chịu thôi một năm mới có một cái Tết chứ mấy. Chúc mọi người năm mới sức Khỏe.
Happy Lunnar Year!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

709#
Đăng lúc 13-2-2013 14:31:44 | Chỉ xem của tác giả
A... ta đọc chùa đã một thời gian rồi. Cũng lười reg nick cmt. Nhưng đọc đến đoạn H hụt này thực sự là ức chế quá đi mất, không thể nhịn được, reg nick cmt luôn :((

Ấn ca quả nhiên là cầm thú mà :">

Tết hết nhanh nhanh đi, ta muốn đọc chap mới a.

Bình luận

Nàng nghỉ ngơi cho sớm khỏe, ta chờ chap mới của nàng. Chừng nào 2 anh chị chưa H xong là ta còn ăn không ngon ngủ không yên :(  Đăng lúc 13-2-2013 04:05 PM
huhu, ta nghiện rồi, lôi cv ra đọc mà thấy không hay bằng đọc edit nên thôi luôn :((  Đăng lúc 13-2-2013 04:03 PM
Tình hình là Lin đang nằm viện thì chắc còn lâu đó bạn. Hic :(  Đăng lúc 13-2-2013 03:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

710#
Đăng lúc 13-2-2013 16:52:45 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng năm mới cô Lin nha.
Bên này chuẩn bị năm mới cũng bù khú và mệt như ở nhà, nên sau mấy hôm khuya sớm cả nhà chị lăn đùng ra ốm, đến giờ mới chạy vào Kites lê la được.

Vào thread cho Lin comt đầu tiên vì thấy dòng chữ "Tình hình là Lin đang nằm viện" :|
Sao thế này? Chị hy vọng không có gì nghiêm trọng :( Chúc Lin mau khỏe để về nhà ăn nốt Tết với gia đình và bạn bè nhé.

Chúc em một năm mới bình an và tốt lành :-*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách