Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
721#
Đăng lúc 18-2-2013 22:44:35 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn đầu năm được đọc một chương ngọt ngào. Thật là bõ công sức bao nhiêu năm của TT đã bỏ ra để theo đuổi TY của mình. Anh Lục Tự càng ngày càng mất hình tượng quá! song cũng không thể trách anh ấy được. Anh ta cũng vì TY của mình đối với TT thôi mà. Đấy là anh đang còn khí chất của một quân nhân chưa có những thủ đoạn khộng thể chấp nhận được. Còn PA không biết anh sẽ giải quyết thế nào với vụ VL đây mà LT có vẻ vẫn tự tin mà hy vọng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

722#
Đăng lúc 18-2-2013 22:45:35 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn món quà đầu năm của cô. Chúc hố nhà cô luôn đông khách, còn cô thì sức khỏe vô địch thiên hạ để tung chap đều cho bà con nha :D
Mình thấy tiếc cho Lục Tự quá, đúng là nam phụ là của công chúng. Không biết có một ngày như Lục Tự mong đợi là Trình Trình sẽ tự nguyện đến đề nghị được bên cạnh LT ko?

Bình luận

nếu có ngày đó thì chắc chắn là do PA với con Nóng Lạnh có gì gì với nhau khiến TT quyết định buông tha cho anh ý :( Không mong ngày đó đâu :((  Đăng lúc 19-2-2013 08:06 PM
Nếu có ngày đó thì ngược giai Ấn đúng mong muốn độc giả :)  Đăng lúc 18-2-2013 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

723#
Đăng lúc 18-2-2013 23:26:33 | Chỉ xem của tác giả
huhu. cuối cùng cô Lin củng comeback
đầu nắm đầu tháng đực cho ăn keo thế này thì hạnh phúc quá còn gì
PÂ khả năng tự chủ ngày càng kém, hi ai biểu TT nhà ta ngày càng quyến rủ làm chi củng như những chương đầu nói đó tuổi tác và vòng một củng lớn dần theo thời gian ^^! cuối cùng thì PÂ củng Phát hiện chuyện này  
ôi những ngày tháng sau se là khoảng thời gian ngược đi, nhưng trong ngược lại có ngược thì tớ yến tâm chờ rồi ><!!!

Bình luận

*chớp mắt* tối có chương mới sao? yeah :))))))))))))))))))  Đăng lúc 19-2-2013 12:36 PM
*chớp mắt* tối có chương mới sao? yeah :))))))))))))))))))  Đăng lúc 19-2-2013 12:35 PM
*chớp mắt* tối có chương mới sao? yeah :))))))))))))))))))  Đăng lúc 19-2-2013 12:34 PM
*chớp mắt* tối có chương mới sao? yeah :))))))))))))))))))  Đăng lúc 19-2-2013 12:34 PM
Phải chịu cô àh, mai có chap mới rồi cô ơi... :)  Đăng lúc 19-2-2013 08:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

724#
Đăng lúc 18-2-2013 23:45:17 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Anh Ấn bị ngược đãi cũng chẳng sao miễn là kết thúc HE là được rồi,đừng có tình tiết cẩu huyết nha.
Hi...hi..mình nghĩ tết nhiều quá nên cũng lười y chang Lin vậy đó.
Giữa anh Ấn và mụ Lương có gì không sao nghe anh Tự tuyên bố tự tin quá nên mình đâm lo,Lin có thể bật mí 1 chút không coi như lì xì đầu năm nhé.
Thanks Lin nhiều,chúc bạn lúc nào cũng tràn đầy năng lượng và nhiệt huyết.

Bình luận

Cẩu huyết đương nhiên sẽ k có, vì nếu có tớ sẽ k đào, cơ mà tớ k biết spoil cho bạn từ đâu, vì tình tiết chồng chất nhau, tớ cũng k biết kể sao  Đăng lúc 19-2-2013 08:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

725#
Đăng lúc 19-2-2013 00:21:34 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn chương 35 ngọt ngào của bạn Lin nhé :x vậy là sau bao nhiêu năm cố gắng, sau khi phải vượt qua rất nhiều đắng cay và khó khăn, cuối cùng Trình Trình cũng đã đạt thành ước mơ làm phi công, đến bên anh Phong Ấn với thân phận vinh quang nhất :x
vào đọc thread chương 35 mình mới đọc thấy com rằng bạn Lin hồi Tết phải nhập viện :"( giờ chắc bạn đã tốt hơn rất nhiều rồi nhỉ :-?
Năm mới chúc bạn Lin SỨC KHỎE DỒI DÀO, vạn sự như ý nhé :x

Bình luận

Tớ khỏe rồi bạn, cám ơn bạn, năm mới mà được mọi người quan tâm thế này thì chắc tớ vẫn chưa từ bỏ sự nghiệp edit này được. :)  Đăng lúc 19-2-2013 08:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

726#
Đăng lúc 19-2-2013 00:58:07 | Chỉ xem của tác giả
một năm nữa lại qua rồi, bắt đầu một năm mới nhiều thuận lợi sis  nhá

mạch truyện này tếu ở chỗ là cứ ngọt......ngược.....ngọt.......ngược ......cứ kéo dài cho đến hết truyện, không lúc nào sống yên biển lặng nôi

TT bị ngược 7 chắc zai Ấn nhà ta bị tới mười quá cầu cho zai toàn thây sống qua mùa trăng này

thank sis chúc năm mới thật nhiều may mắn và đào dc nhiều hố nhá

Bình luận

Chính xác là hố này là ngọt trong ngược, ngược trong ngọt... Còn dài dài cơ, độc giả tha hồ phởn :)  Đăng lúc 19-2-2013 08:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

727#
Đăng lúc 19-2-2013 06:37:01 | Chỉ xem của tác giả
ui! coi bộ khởi công chọn ngày tốt hả?
ngóng các bạn bửa giờ luôn!
Cám ơn vì đã quay lại!
Năm mới viêm mãng nhé

Bình luận

Tớ sorry vì đã trì trệ thế này... Cám ơn bạn :)  Đăng lúc 19-2-2013 08:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

728#
Đăng lúc 19-2-2013 08:21:53 | Chỉ xem của tác giả
Đầu năm mà đã yêu cô Lin nhiều hì hì. Đau ốm ra sao rồi? Đã khỏe hẳn chưa mà hăng hái post truyện như thế? Than thể mình làquan trọng nhất à còn post truyện là giải trí thôi nghe cô đừng ham hố mà khổ thân. Tuy nhiên nếu cô có truyện để mọi người đọc thì tung hô cô và ôm hôn thắm thiết liền ( hi hi..).
Đọc truyện của cặp đôi này mắc cười quá, sự chờ đợi cuối cùng cũng có kết quả của TT tự nhiên thấy vui vui. Ủng hộ Pác PA nào.

Bình luận

Tớ khỏe hẳn rồi, cám ơn bạn lắm lắm. :)  Đăng lúc 19-2-2013 08:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

729#
Đăng lúc 19-2-2013 08:48:46 | Chỉ xem của tác giả
Á...á.....sao mà tội nghiệp anh LT thế này....:(( Mình nghĩ anh LT có gì đáng ghét đâu nhỉ? anh khuyên TT đừng nên trao hết trái tim cho PA là do LT biết PA vẫn còn có chút rắc rối với bà kia, cũng là do PA chưa tạo được niềm tin trong tình yêu với TT cho anh LT thôi. Còn thì anh ấy đâu có phá hoại, chơi xấu, chơi đểu gì cặp đôi này đâu. Hức...rõ ràng chap này anh ấy đã đau khổ vật vã tự mình rút lui rồi cơ mà.
Bởi vì có 1 LT như thế nên dù cặp đôi TT vs PA có HE thì mình cũng cảm thấy hơi tiếc nuối 1 chút. Hi vọng cho tới cuối truyện tác giả vẫn để hình ảnh LT đáng yêu như thế.
tks bạnn PL đã edit truyện, chờ mong những chap mới của bạn.

Bình luận

ặc >"< bạn Lin nói thế làm ta càng khẳng định suy nghĩ của mình :(  Đăng lúc 19-2-2013 08:09 PM
Sẽ có 1 NT dành cho Lục Tự... Cơ mà càng về sau, hình ảnh LT sẽ đi theo hướng khác  Đăng lúc 19-2-2013 08:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

730#
Đăng lúc 19-2-2013 11:52:56 | Chỉ xem của tác giả
hị hị, cảm ơn ss Lin iu dấu đã cơm bách nè. {:444:}

đau lòng wá ss ơi, LT sao lại ra nông nỗi này cơ chứ, tội LT wá. Nhưng mà cũng fải có gì khúc mắc giữa PA với

mụ NL kia thì LT mới tự tin nói như thế, cầu mong ko fải là 2 người đã có con hoặc mụ NL nắm được nhược điểm nào đó của PA.

Cuối cùng thì TT đã tốt nghiệp ss nhở, ngày tháng 2 anh chị bên nhau đã tới ùi. (thể nào cũng sẽ ngọt ngược lẫn lộn cho coi. ^^"

Chúc ss Lin luôn mạnh khỏe, may mắn nè. iu ss nhìu nhìu

Bình luận

ukie nàng Heo ạ =)) dạo này anh Thành ít xuất hiện quá, nhớ tóa :x  Đăng lúc 20-2-2013 11:46 AM
đúng thế đúng thế, trong tim tôi chỉ có anh Thành =)))))))  Đăng lúc 20-2-2013 09:00 AM
đúng thế đúng thế, trong tim tôi chỉ có anh Thành =)))))))  Đăng lúc 20-2-2013 08:57 AM
chào năm mới nè, chúng ta chung thủy với anh Thành thui. he he  Đăng lúc 19-2-2013 03:31 PM
Chào năm mới cô Heomom, năm nay chúng ta lại tiếp tục theo anh Thành ;)  Đăng lúc 19-2-2013 02:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách