Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: meo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Ngoảnh Lại Mỉm Cười, Bắt Đầu Tình Yêu | Đông Bôn Tây Cố (DROP)

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 28-4-2013 09:25:59 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cười ngất với Tam Bảo đáng iu của em {:286:}
Dạo này em bị bấn mấy con người biến thái kiểu TB
Cơ mà chị TƯ sao lại chạy như thỏ vầy, để anh Uyên phải thất thần, bắt đầu bày mưu tính kế {:288:}
Cảm ưnnnnnnn ss Meo meo nìu lắm ạ, dạo này ss chăm chỉ quá đi mất thui

Bình luận

meo
He he, mình tưởng mình bị chê lười mới phải chứ ;))  Đăng lúc 29-4-2013 04:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 28-4-2013 14:44:59 | Chỉ xem của tác giả
mấy ngày lễ ta tự kỷ đọc truyện, mà vào hố nào là chết hố nấy thế này là sao...
hic...
Chờ mong, không biết a Tử Uyên sẽ làm gì để cưa đổ chị Tùy nhà mình đây..
anh phải nhanh nhanh lên k c về nhà mất r đấy, a đi nước ngoài thì làm thế nào...
common, baby!

Bình luận

meo
2 bạn còn dùng dằng chán, còn phải chờ dài cổ mới tới ngày nói yêu chính thức cơ :-<  Đăng lúc 29-4-2013 04:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 28-4-2013 16:32:20 | Chỉ xem của tác giả
mình vì cái poster mà click vào đây, vốn thích cái gì dễ thương, chỉ muốn vào xem thử
Không ngờ truyện  thực sự hay, đọc vừa thấy buồn cười vừa thấy nhẹ nhàng, tình cảm, mấy bữa nay đang lọt hố nhiều quá, đang tính tu tâm dưỡng tính không ngờ lại lọt thêm 1 hố này, giờ có bạn thế nào chắc cũng phải theo tới cùng, thấy truyện chắc cũng khá dài.
cám ơn bạn đã edit bộ này, mong chờ phần tiếp theo, không biết cái nụ cười quỷ dị của Tiêu ca cuối chương rồi là có ý gì, hóng...

Bình luận

meo
Truyện còn chưa được 1/4, con đường cách mạng còn dài lắm :P  Đăng lúc 29-4-2013 04:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 29-4-2013 09:52:00 | Chỉ xem của tác giả
Ôi chao, lâu lắm mới đọc được một truyện chất như thế này. Mình cực kì thích đôi lứa xứng đôi, cảm giác tạo hóa rất công bằng. Truyện tuy nhẹ nhàng nhưng dấu ấn để trong lòng người đọc rất đậm nét, lại còn hài hước thú vị nữa.
Cả nam chính và nữ chính đều rất chuẩn, đặc biệt là chị nữ chính Tùy Ức cực kì hợp gu của mình. Trong trẻo như nước, lãnh đạm như gió, luôn biết khéo léo khiêm nhường và nhu cương hợp lý. Vẻ đáng yêu và nữ tính chỉ bộc lộ trước mặt người mình yêu mà thôi.
Tiêu ca cố lên để còn nhanh rước nàng về dinh nhé.
Còn dàn nhân vật phụ nữa, nhân vât nào cũng rất cá tính. Cá nhân mình hi vọng được đọc ngoại truyện của Yêu Nữ và Kiều Dụ {:143:}
Cảm ơn bạn meo đã mang đến kites một tác phẩm rất hay như thế này. Mỗi ngày đều mong chờ chương mới của bạn. Cố lên bạn nhé!

Bình luận

hehe hai bạn có vẻ thích cặp Kiều Dụ Yêu Nữ nhỉ, mình lại hem thích anh Kiều lắm vì anh ý nghe lời bố mẹ chết đi được, hy vọng Yêu nữ tìm đc ng tốt hơn :D   Đăng lúc 30-4-2013 12:31 AM
meo
Cảm ơn bạn, cũng hy vọng Kiều Dụ và Yêu Nữ có cái kết đẹp :)  Đăng lúc 29-4-2013 04:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 29-4-2013 12:16:50 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào cả nhà, xin chào chủ nhà...
Hôm nay tớ chính thức lọt hố cũng chỉ vì cái banner nhìn yêu kinh khủng... chủ nhà thật là biết cách câu khách quá
Lâu rồi mình mới đọc truyện nhẹ nhàng như vậỵ. Mỗi cử chỉ, mỗi câu thoại đều thật nhẹ nhàng mà khiến tim mình rung rinh hết lần này đến lần khác.
Mình cảm nhận hai người này chắc sẽ thú thật tình cảm với nhau thôi, nhưng chắc chắn sẽ xảy ra rất nhiều sóng gió trên đường đến hạnh phúc.
Cảm ơn chủ nhà Mèo hen đã edit...{:419:}
Tiếp tục đặt gạch ngồi hóng...

Bình luận

vậy thì mình càng phải hóng thôi... cái này ng ta hay gọi là: cách mạng chưa thành công, đồng chí cần cố gắng =))  Đăng lúc 29-4-2013 04:54 PM
meo
Sóng gió thì ít mà đắn đo của TƯ thì nhiều, cho nên bạn Tử Uyên vẫn phải trường kỳ làm cách mạng ;))  Đăng lúc 29-4-2013 04:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 29-4-2013 15:00:47 | Chỉ xem của tác giả
không biết nói gì nữa {:445:} Tam Bảo có lẽ 1 phần giống mình khúc cuối bạn Tiêu giang quá

tks bạn chúc bạn nghỉ lễ vui vẻ

hóng chap mới sau lễ

Bình luận

tks bạn để mình edit lai :D  Đăng lúc 29-4-2013 05:11 PM
meo
Bạn edit lại bài trên 3 dòng theo quy định nhé :)  Đăng lúc 29-4-2013 04:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 29-4-2013 19:26:24 | Chỉ xem của tác giả
ke ke, mình thích bạn Tam Bảo quá cơ, mẫu người như bạn Tam Bảo đúng là gặp mãi cũng không thấy nhàm, lúc nào cũng có truyện vui để cười, truyện hài để nói.

Mình chỉ hi vọng bạn Tùy Ức chủ động hơn thôi, bạn cứ trốn lủi thế này thì làm sao mà có gì gì cho dc {:437:}

Thanks bạn meo nhé, nghỉ lễ vui vẻ ^^

Bình luận

meo
ngại :(, mà phải quá nửa truyện thì tình hình 2 bạn nó mới sáng sủa hơn tí, diễn biến chậm sốt hết cả ruột, bạn Dương ạ :-<  Đăng lúc 29-4-2013 07:44 PM
meo
Phải đợi đến 1/3 truyện mới có 1 lần bạn TƯ chủ động ấy, chương nào bạn Tiêu nhích tới gần 1 tí mình còn có hứng làm, chứ chương nào mà TƯ lẩn là  Đăng lúc 29-4-2013 07:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 30-4-2013 00:35:52 | Chỉ xem của tác giả
Neko-baa gửi lúc 29-4-2013 09:52
Ôi chao, lâu lắm mới đọc được một truyện chất như thế này. Mình cực kì thích đô ...

Ồ mới đọc đến đây thì thấy cặp này rất triển vọng thôi mà, còn về sau thế nào thì phải chăm chỉ ngồi ủng hộ truyện bạn meo edit chứ. Yêu Nữ xinh đẹp này, Kiều Dụ thì có vẻ gì đấy cũng hơi ngố ngố mới yêu lần đầu mà, đáng yêu lắm chứ {:156:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 30-4-2013 00:40:41 | Chỉ xem của tác giả
Neko-baa gửi lúc 30-4-2013 00:35
Ồ mới đọc đến đây thì thấy cặp này rất triển vọng thôi mà, còn về sau thế nào ...

Hì hì tại m đọc hết nên mới thấy ko thích anh ý, đúng thật là lúc đầu cũng ko có cảm giác gì với anh này vì mình thích anh Tiêu hết cả phần của anh ý rồi

------

Ai gô, khổ thân anh Tiêu, thấy chị vác vali chạy vội chạy vàng thế thì buồn lắm con đường cách mạng còn dài đằng đẵng {:425:}

Bình luận

meo
được dọn sẵn từ trước rồi nên cứ thế mà tiến thôi.  Đăng lúc 1-5-2013 05:29 PM
meo
trọng trách đã ko đặt hết lên vai anh thế này, nói chung ta thấy cái lý do này thông cảm đc, chắc tại hồi ĐH biết nhiều đứa COCC, con đường của chúng nó là   Đăng lúc 1-5-2013 05:28 PM
meo
Hơ, ta ko để ý là có nước mắt nước mũi gì ko, nhưng lúc ở sân bay ý, anh ấy nghĩ nếu ko phải vì anh trai gặp tai nạn (hay gì gì đấy, ta ko nhớ rõ) thì  Đăng lúc 1-5-2013 05:27 PM
meo
Cái cảnh ở sân bay ý, ta thấy anh ấy cũng tội nghiệp mà :(  Đăng lúc 30-4-2013 08:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
Đăng lúc 30-4-2013 10:05:14 | Chỉ xem của tác giả
Oa truyện hay quá mỗi tội nhiều đoạn khó chết ng, cố lên meo nak
Bạn ủng hộ hết mình hehe đúng thế hoại mình thíck
nhẹ nhàng như ''bức thư bị lãng quên'' vậy, ngóng ngóng chương tiếp của meo
{:290:}{:290:}

Bình luận

meo
Cảm ơn bạn ^^  Đăng lúc 30-4-2013 06:18 PM
Trả lời