Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Thú Nhân Chi Long Trạch | Đông Tẫn Hoan (HOÀN + EBOOK)

[Lấy địa chỉ]
1111#
Đăng lúc 6-2-2013 13:35:54 | Chỉ xem của tác giả
có khi bạn trạch bị em trang lăng đâm sau lưng rồi :-sss chỉ khổ cho tiết đồng
©2024 Kites.vn | All rights reserved; u+ [4 t) T) }3 p: t+ g* e( L: H# \8 s
©2024 Kites.vn | All rights reserved2 y4 ]. G1 }* w+ G9 g# M
ủng hộ quyết định tạm dừng truyện của bạn pim :-ss
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ s6 A% C9 A! S+ h
mặc dù truyện đang sôi nhưng mình cũng thấy ý thức của một số bạn kém quá :(
: K9 V2 w7 }4 i8 H4 l1 v% {; l  r©2024 Kites.vn | All rights reserved
một tuần này bạn pim nghỉ dưỡng sức để khi trở lại lợi hại hơn xưa nghen ;))

Bình luận

Pim
aiz thật ra mình cũng không nỡ đâu, nhưng nhắc nhở hoài chán quá :(  Đăng lúc 6-2-2013 08:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1112#
Đăng lúc 6-2-2013 14:25:35 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Pim gửi lúc 6-2-2013 12:23
Aiz, thông báo tin buồn là tính đến lúc này đã chạm đến con số 10 bài sai quy định ...

Mặc dù Pim ngưng truyện thì buồn thật nhưng vẫn ủng hộ Pim
©2024 Kites.vn | 0 V) n9 g% G8 C. nAll rights reserved
Chắc tại nhiều mem mới đăng kí chỉ để xem xong rùi 1đi ko trở lại huhu
' t6 e; Z/ ], o©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mong là sẽ có người edit lại bài để được đọc tiếp
1 _+ ]1 m% v1 Z, L©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thanks Pim nhiu ah

Bình luận

có j đâu mà có lỗi, coi như là mình nghỉ tết thui mà ^^  Đăng lúc 6-2-2013 08:33 PM
Pim
hy vọng bạn thông cảm cho :D. rất thấy có lỗi với mấy độc giả như bạn :(.  Đăng lúc 6-2-2013 08:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1113#
Đăng lúc 6-2-2013 14:28:48 | Chỉ xem của tác giả
Chào các bạn nhà Long Trạch ^^
: o) Y- f& ^2 S0 s©2024 Kites.vn | All rights reserved
Truyện đang ra đến hồi hay, tâm sức của staff bỏ ra là không nhỏ. Nhưng hiện nay tình trang spam lan tràn quá nhiều (không chỉ thread này) khiến truyện bị dừng lại - ảnh hưởng nghiêm trọng đến tất cả mọi người.
, I. s/ j' ~+ B* {' c: C: ^©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mod Pim đã nhiều lần cảnh cáo nhắc nhở nhưng số lượng các bài viết thiếu ý thức không ngừng tăng lên, mức độ vi phạm cũng nặng hơn: nhiều bài 1 dòng, nhiều bài dùng các chữ cái cho đủ kí tự, spam 2 lần liên tiếp, spam ngay sau khi Mod nhắc nhở v.v... chứng tỏ các bạn không hề tôn trọng công sức của staff, coi thường rule và nhắc nhở của Mod và các thành viên.
1 o1 l* R0 T3 R, t©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thay mặt staff Kites, aqua đã tiến hành xử phạt (rate -) một số bài sai qui định. Nếu tình trạng này còn tiếp tục hình thức sẽ nặng dần lên.
©2024 Kites.vn | $ h$ O( D  ?5 K. j7 OAll rights reserved
Hi vọng các bạn chú ý một chút để chúng ta có 1 thread truyện hay và hấp dẫn.
; P6 D8 M0 G9 |& I$ k©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cảm ơn các bạn.
8 z2 F2 |9 ?: a. @5 ]8 y- i' ?©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

chỉ sợ là nhiều mem mới chỉ cmt để đọc chương ẩn xong là thui ah, ủng hộ ss ^^  Đăng lúc 6-2-2013 07:51 PM
làm mạnh tay luôn đi Aqua ><".sao lại có những người như thế chứ  Đăng lúc 6-2-2013 06:10 PM
mình nghĩ box nên có rule mạnh tay hơn trong việc xử phạt, vì một số bạn chỉ vào để đọc truyện thì rate - cũng chẳng quan trọng lắm... ấy là ý kiến riêng thôi   Đăng lúc 6-2-2013 03:45 PM
cảm ơn gái :x  Đăng lúc 6-2-2013 02:29 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Pim + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1114#
Đăng lúc 6-2-2013 15:58:53 | Chỉ xem của tác giả
Thể loại bán thú này khá mới đối với mình, mặc dù đã theo đuổi ngôn tình từ lâu lắm rồi. Truyện này cũng khá đơn giản, ko phải đau đầu nhức óc suy nghĩ mà cũng ko quá ngược. Bạn edit cũng rât mượt, không bị trúc trắc. Cảm ơn các bạn Pim đã bỏ công sức nhé

Bình luận

Pim
keke cảm ơn bạn đã thích truyện ^^  Đăng lúc 6-2-2013 08:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1115#
Đăng lúc 6-2-2013 16:26:49 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Em thật rất ấn tượng với cốt truyện náy. Tình yêu nhân thú! Ngọt ngào quá! Tình yêu trưởng thành qua từng ngày, trải qua nhiều thử thách lại càng hiểu nhau hơn.
©2024 Kites.vn | ( h- ?; Q9 M! t8 ^" @1 z, T: K# L# \All rights reserved
Mong bạn sẽ có đc một kì nghỉ Tết thật vui vẻ. Sớm quay trở lại để tụi mình lại có những chap mới để đọc nhé! Hihi!

Bình luận

Pim
keke cảm ơn bạn đã thích truyện ^^  Đăng lúc 6-2-2013 08:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1116#
Đăng lúc 6-2-2013 16:58:34 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích truyện của Đông Tẫn Hoan từ hồi đọc Trộm trái tim, đoạt ái tình. Cố Hạ là một nhận vật có tính cách, mặc dù mình hơi ức vì đoạn cuối ngược Triển Thiểu Huy chưa đủ với những gì Cố Hạ tổn thương, và truyện vẫn đi theo motiff cũ là nữ chính tha thứ cho nam chính nhưng mình thích nữ chính như Cố Hạ: bình thường nhưng kiên quyết trong tình cảm (mặc dù không kiên quyết 100%). Lúc kiếm được này cùng tác giả, mình rất vui mặc dù nội dung không hấp dẫn như Trộm trái tim, đoạt ái tình nhưng ít ra nó vẫn có nội dung hơn mấy truyện gần đây mình đọc. Cám ơn Pim đã edit và đăng truyện này đều đặn.
8 z4 N& J6 Y5 u. T( y) f  w©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | 4 s5 F, A/ p" {8 M' F, gAll rights reserved
Về việc tạm ngưng 1 tuần thì nếu như nhìn ở 1 khía cạnh khác, cũng không phải là không tốt vì tuần này mình đang sống dở chết dở vì mấy bài kiểm tra nên sau khi làm xong tất cả mà được đọc truyện nữa thì còn gì tốt bằng

Bình luận

Pim
keke cảm ơn bạn đã thích truyện ^^  Đăng lúc 6-2-2013 08:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1117#
Đăng lúc 6-2-2013 21:12:52 | Chỉ xem của tác giả
Hehehe sau bao nhiêu chap mới em lại mò vào com *thật có lỗi* đọc chùa hoài không com bứt rứt ghê gớm, động lực thúc đẩy đa phần là do cuối cùng cũng đã đến lúc tên Trình Thiên bị dập cho tơi bời *ai biểu ngày xưa hành anh chị quá làm gì* lí do phụ là hố Tam Tấc lại mở cửa như xưa chờ mãi đấy a~
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ [9 ^( c( X: g# n3 I; N' t
Anh Long Trạch kì này bận rộn rồi đây, tên cáo già kia cũng không phải dễ đối phó
/ \3 D" c& D6 S8 h©2024 Kites.vn | All rights reserved
Long Trạch suy nghĩ một lúc, tiếp tục uy hiếp: “ Nếu không nói, tôi sẽ giết chết vợ anh, sau đó là con anh, vừa hay cho ba người cùng đoàn tụ dưới đó.”
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 K6 v6 [9 l9 W4 O

©2024 Kites.vn | All rights reserved) t! ]1 b" B( o$ D. N: _5 u5 t
Đọc câu này có ai mà tưởng tượng cho nổi honey Long Trạch của Tiết Đồng đâu chớ~ hehe Nhìn vậy mới thấy anh chỉ ngọt với mình chị thôi! Còn trả thù thì càng ngày càng "cân não", hấp dẫn quá chừng
9 |' J0 ~/ g$ s) B' F' s  F* w©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nghỉ một tuần xem như nghỉ tết ss nhở ~ ^^  Mấy SR spam một bài chơi thôi chứ có ý định làm thành viên đâu, cứ vậy mà thả bom rồi chạy họ chẳng chết nên chẳng lo, chỉ có những người làm hươu ở cái hố này là "bỏ mạng'" Nói giỡn cho vui,.. chứ tức là ..thiệt ak! *nóng máu a~*
©2024 Kites.vn | # {$ r0 t6 o  J. J" T0 M, nAll rights reserved
Nói chung... cám ơn ss Pim đã tâm huyết edit truyện, xử xì pam vớ vẩn rồi lại post truyện tiếp nha ss! Yêu ss nhiều nhắm nhắm! số trang cũng tới 113 rồi, rất thích hợp để xử lí tội ác hehehe
©2024 Kites.vn | . J$ k  g5 T' S' R3 k% T* g0 s" ~/ pAll rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved* ^( K( m, P4 q4 ^

Bình luận

em dạo có trò chơi mới *tranh cross stitch* nên bỏ bê tùm lum! ^^  Đăng lúc 7-2-2013 01:43 AM
em ahk~ vẫn ở đây thôi nhưng...bằng điện thoại! hehehe sợ lâu quá không com vào ss lại mắng cho chai mặt nên mới mò vào nek ^^  Đăng lúc 7-2-2013 01:41 AM
Pim
em đi đâu mà bây giờ mới xuất hiện :)))  Đăng lúc 6-2-2013 10:22 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
Pim + 1 Chúc mừng năm mới.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1118#
Đăng lúc 6-2-2013 21:16:50 | Chỉ xem của tác giả
ai da da, lâu lắm rùi mới vào mà chả có mấy chap gì c{:154:} ả.Bạn nào làm gì mà khiến bạn edit không tung bài mới ra vậy?????{:154:} sắp tết ùi đó,chúc tết mình bằng mấy chap mới là được ui{:161:} .keke.Aaaaaaaaa......Tiết Đồng bị tên khốn Trang Lăng kia bắt đúng không???LOng TRạch ơi,Long Trạch à,mau mau về cứu Tiết Đồng đi,Tiết Đồng đang gặp nguy hiểm lắm lắm đó{:182:} mong sớm có bài mới,mình sập hôniflaau lắm ùi á{:182:} chương mới a chương mới{:159:} .mà bạn bảo vào tạm hố khác nhưng dã đào xong chưa?{:136:} chưa xong thì mình không vào đâu á

Bình luận

Pim
keke cảm ơn bạn đã thích truyện ^^ hố đó có đến 10 chương thôi :))  Đăng lúc 6-2-2013 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1119#
Đăng lúc 6-2-2013 22:09:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chúc Pim và gia đình một năm mới an khang,thịnh vượng,vạn sự như ý.
©2024 Kites.vn | ) M% z, J8 B- ^8 d+ H5 y6 \All rights reserved
Chúc bạn luôn vui,khỏe,gặt hái nhiều thành công trong công việc và cuộc sống.
. c: ?- N: U5 E©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hẹn gặp lại bạn tuần sau.
©2024 Kites.vn | . C5 }6 x6 w3 T+ E: SAll rights reserved
Năm mới vui vẻ.Tết,tết,tết đến rồi....hi....hi...

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Pim + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1120#
Đăng lúc 6-2-2013 22:43:17 | Chỉ xem của tác giả
anh ngày càng lợi hại, chỉ số biến thái lên lever vun vút ý.
1 z$ ]  A& w( E8 ]4 Z©2024 Kites.vn | All rights reserved
đọc xong mấy chương này mình thiếu máu trầm trọng, dù ngày nào cũng uống thuốc sắt nhưng gặp anh rồi thuốc cũng hết tác dụng.
' j  M2 V6 c* f6 e+ j6 f1 W- l: h©2024 Kites.vn | All rights reserved
cám ơn các bạn đã làm truyện này, nhanh ra chap mới nha.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
Pim + 1 Chúc mừng năm mới.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách