Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Thú Nhân Chi Long Trạch | Đông Tẫn Hoan (HOÀN + EBOOK)

[Lấy địa chỉ]
1251#
Đăng lúc 24-2-2013 22:13:34 | Chỉ xem của tác giả
Tình cờ biết đến bộ truyện này sau khi down truyện "trộm trái tim, đoạt tình ái", thấy bên TTV nói truyện của Đông Tẫn Hoan hay, có nhắc đến bộ truyện này, mình còn đang nghĩ bao giờ mới sờ xong cái convert *tại đọc convert thì hơi lười! chẹp! {:435:} * lại thấy có bạn nói bên kites đang làm, vui quá nhảy đi search ngay lập tức, thấy bạn đã làm đến chap87 rồi, còn khoảng >20c nữa là xong, tốc độ post của bạn lại khá nhanh, thế thì đợi cũng k lâu lắm! thế nên quyết định bookmark cái đợi bạn làm xong rồi nhào vô đọc 1 thể, tiện đọc ebook "Trộm trái tim.." kia trước! {:303:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1252#
Đăng lúc 24-2-2013 22:17:20 | Chỉ xem của tác giả
Tình cờ mình biết truyện Thú Nhân Chi Long Trạch khoảng 1 tuần trước. Lúc đầu chi tính đọc thử thôi ai ngờ càng ngày càng thích pé Trạch nên khi nào rảnh là đọc, đọc truyện này thích thật. Cám ơn tác giả, cám ơn những bạn đã bỏ công sức dịch truyện này. Chúc các bạn có nhiều sức khỏe để đemh lại nhiều tác phẩm hay cho đọc giả !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1253#
Đăng lúc 25-2-2013 02:00:29 | Chỉ xem của tác giả
Từ trước đến giờ trong thể loại truyện mình đọc thì thể loại người vs nhân thú mình không thích lắm nhưng khi đọc đến truyện này thì mình lại mê mệt không dứt ra được. Nhân vật nam chính quá dễ thương và đặc biệt là "sạch" nhé, mẫu người lý tưởng cho trái tim của hàng vạn thiếu nữ a mặc dù anh thỉnh thoảng có hơi vô sỉ, mặt dày một chút cơ mà ai chẳng thích anh như thế{:420:}. Tình yêu của hai người không quá vội vã mà bắt nguồn từ sự chăm sóc, sẻ chia, cảm thông rồi dần dần quen thuộc với nhau và yêu nhau. Cách nữ chính thể hiện tình yêu với nam chính bằng việc trân trọng cái đuôi của anh, coi nó như là vật quý giá của cuộc đời mình mà không hề sợ hãi hay kinh tởm đã thực sự để lại một ấn tượng sâu sắc trong lòng mình. Ngấu nghiến convert của truyện đã khá nhìu lần rùi lại qua kite đọc bản edit của bạn nữa, phải nói là rất tuyệt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1254#
Đăng lúc 25-2-2013 10:32:11 | Chỉ xem của tác giả
Thanks bạn vì đã eidt truyện này nhé.
6 W+ z. ~( \; O0 s6 }' }©2024 Kites.vn | All rights reserved
Lúc đầu đọc nói thực là không hài lòng về thái độc của TĐ vì thấy chị đòi hỏi hơi nhiều trong hoàn cảnh như vậy, chủ yếu cũng là vì quá thích bạn Trạch :D
©2024 Kites.vn | All rights reserved' h6 m) e; C" N- w& i
Nhưng dần dần cũng thấy diễn biến tâm lí của TĐ là hợp lí nên mình lại càng hóng truyện hơn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1255#
Đăng lúc 25-2-2013 12:49:32 | Chỉ xem của tác giả
mình là thường xuyên lặn bằng đt thôi đấy. ẩn mình trong nhà đã lâu goy và truyện nào nhà ed cũng sập hố cả.
©2024 Kites.vn | All rights reserved( Q" Q4 z3 T. y; D
lần này thấy nàng pim mở đại tiệc lớn quá lên ngoi lên trình diện. xin ra mắt nang pim và cả nhà nhá. {:176:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ }4 O) y9 ~9 ~+ ^
mà nàng ơi, bánh kem là đồ ngọt dùng cho tráng miệng mà. thế nàng có thêm món chính ko? loại thịt nào cũng là món yêu thích của mình hết á.
©2024 Kites.vn | All rights reserved, V. j9 `, }# C" e% Z
thật mong chờ nha. cuối cùng cám ơn nag đã bỏ công ra ed truyện này {:155:}
©2024 Kites.vn | 8 g! o& U8 X/ z4 D5 k4 O5 F/ D5 uAll rights reserved
p/s: lâu lâu mới hiện thân nên... cái tật nói nhiu ko bỏ dc ấy mà.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1256#
Đăng lúc 25-2-2013 15:11:36 | Chỉ xem của tác giả
Đọc giới thiệu thấy có vẻ hấp dẫn nhỉ. Lại thấy có câu nói của trai này  trong  topic "Những câu nói và từ ngữ làm nên "tên tuổi" cho các nhân vật trong ngôn tình" nên thấy càng cần nhảy hố. {:416:}
©2024 Kites.vn | + D, n" p% N  o( ~& g6 I! ]+ lAll rights reserved
Cám ơn bạn đã edit, luôn ủng hộ bạn {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1257#
Đăng lúc 25-2-2013 21:28:01 | Chỉ xem của tác giả
đọc xong chương này có lẽ là từ nay về sau không ăn bánh kem nữa
©2024 Kites.vn | All rights reserved- q0 N( Q  H7 T6 a/ \3 }
bạn trạch  cũng thật là 3 chấm đi mất ,đã rũ bỏ hình ảnh cute boy thành manly {:181:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved  F1 e* ]+ U+ J
thanks bạn pim nhiều vì đã edit truyện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1258#
Đăng lúc 25-2-2013 21:49:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích thể loại truyện này, thích tính cách bá đạo, sự trẻ con của Long Trạch. Rất lãng mạn nữa, nhất là những đoạn nói về cái đuôi ấy, rất thú vị. Không biết Long Trạch se diệt trừ Trình Thiên thế nào? Bố mẹ Tiết Đồng có chấp nhận anh không? Và sau này baby của họ có giống Long Trạch không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1259#
Đăng lúc 25-2-2013 22:27:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Anh Trạch có bao giờ khiêm tốn đâu,lúc nào cũng cho là mình giỏi nhưng anh giỏi thật vì vậy chị Đồng đừng có lo.
+ f- U) K. N+ T+ u- V& W( s7 x  I©2024 Kites.vn | All rights reserved
Không biết chị Đồng có dắt anh đi họp lớp không ta?
) Z9 I+ k1 u, B. a) g  o- i©2024 Kites.vn | All rights reserved
Thanks Pim nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1260#
Đăng lúc 26-2-2013 12:50:34 | Chỉ xem của tác giả
Long Trạch thú vị quá! Vừa trẻ con lại cũng rất đàn ông nữa. Đọc chap 86 mà không nhịn nổi vì màn dỗi hờn của anh ý. Nhưng có người phụ nữ nào không rung động trước những lời thật lòng nhưng vô cùng vô sỉ tự mãn của anh chứ :))
©2024 Kites.vn | " U  M' j9 l& d+ e4 jAll rights reserved
Anh ấy bộc lộ tình cảm cũng rất đơn thuần yêu là yêu, không yêu là không yêu.
©2024 Kites.vn | All rights reserved" k' l, m" X2 }- o
Lại cũng rất bá đạo đã yêu là nhất định phải giữ lấy bằng được, nếu không thì ai cũng đừng hòng nghĩ là có được người anh ấy yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách