Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: hoaquynh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cho tâm hồn] [Hoa tư dẫn] Tận kiếp phù du : Tống Ngưng & Thẩm Ngạn

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-8-2013 20:58:23 | Chỉ xem của tác giả
mỗi lần xem couple Tống Ngưng - Thẩm Ngạn mà buồn
truyện hay bao nhiu, xem dàn diễn viên đúng là ko chấp nhận nổi
couple này trông tạm ổn nhất của phim đấy
tưởng được xem MV dài, hóa ra chưa đến 1 phút
lâu rùi mới thấy nàng ra MV mới, tay nghề càng ngày càng lên cao rùi
thanks nàng đã mời và chia sẻ nha

Bình luận

trailer có hơn 2 phút, tớ co kéo mãi mới đủ nhét vô đó,hức, còn lại là cảnh linh tinh và đôi chính  Đăng lúc 2-8-2013 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 2-8-2013 22:03:38 | Chỉ xem của tác giả
ý, cái này hay nè, ghép siêu thế :))
lâu lắm hem thấy ss có thêm cái nào mới, hôm nay mới thấy à nha
mà em đến giờ vẫn đang bấn hoàng hôn của châu huyền hùng đây
==
mà sao ss lại k làm mod nữa rùi

Bình luận

bị ko cho làm nữa chứ sao=)), ghép đc ko, có lộ lém ko  Đăng lúc 2-8-2013 11:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 2-8-2013 23:37:38 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù ko thích dàn dv trong HTD nhưng thấy cặp này tạm ổn nhất phim. MV đẹp nhạc hay và buồn.Cám ơn bạn nhé ^^
Còn 2 truyện bạn giới thiệu mình vẫn chưa xem,để xem cái đã,thích truyện huyền huyễn và cổ đại lắm đọc cũng nhiều nhưng vẫn thích nhất truyện của Đường Thất Công Tử,fan chị ấy mà hehe
Mình cũng thích xem MV của Tam sinh tam thế nhưng thích Hoắc Kiến Hoa và Lưu Thi Thi vai Dạ Hoa -Bạch Thiển tại mình bấn đôi này lắm,khi nào bạn có làm MV của 2 người bạn nhớ hú mình nhé,thanks bạn trước

Bình luận

ừ^^  Đăng lúc 3-8-2013 03:35 PM
Mình chưa bao giờ làm MV nên ko biết làm MV lại mệt vậy >_<  Đăng lúc 3-8-2013 12:06 AM
tớ sức ko đủ làm MV dài đâu =)), ko down nổi ngần ấy tập chỉ để cut 1 khúc xíu đâu, sức ko đủ đô mà =))  Đăng lúc 2-8-2013 11:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 3-8-2013 10:41:25 | Chỉ xem của tác giả
Nhạc chèn hay quá
Đang vừa coi vừa khóc nè Y____Y
Đa tạ nàng nhé
Đến lúc nào mới tung tạo hình A Phất hoàn chỉnh (đã chuẩn bị tâm lý)
Đến lúc nào mới được coi phim ????

Bình luận

dàn làm phim mỗi a phất chưa tung tạo hình, nhìn cũng chả rõ mặt, họ giấu hàng ớn, chắc năm sau mới chiếu á  Đăng lúc 3-8-2013 03:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 3-8-2013 11:27:54 | Chỉ xem của tác giả
Phần tận kiếp phù du này được chú ý nhiều ghê ~
muội thích phần này vs phần Thập Tam nguyệt ~
phần đàn cuối cùng đẹp ghê ý tỷ ~
có hàng mới tỷ cứ tag muội tiếp nhé ~ cảm ơn tỷ yêu ^^
ps: đã đọc xong Tam thiên nha sát ~ vô cùng hợp khẩu vị vs muội a ~ đọc tới chỗ Mi Sơn quân thấy quen quen hóa ra là muội từng đọc truyện cặp Tân Mi vs Chiến Quỷ rồi ^^
Giang sơn như họa nếu hoàn rồi sẽ xử tiếp ~ hôm bữa tỷ có nhắc mà muội quên mất tiêu

Bình luận

cái ý không hoàn đâu muội, cuốn ý Văn việt mua bản quyền xuất bản rùi, mà chưa thấy lịch xuất bản, chán kinh  Đăng lúc 3-8-2013 03:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-8-2013 18:17:42 | Chỉ xem của tác giả
Để ý sẽ thấy, lần nào vào xem MV của tỷ, muội cũng xếp sau mymy. Chậc, duyên đây.
Cái nhạc nền hay qué. Bùn bùn, phiêu phiêu, đúng chất bi kịch.
Càng ngày càng mong đến lúc Hoa tư dẫn đc công chiếu. Ôi ôi, bên kites mình có dự định làm sub việt ngay khi có phim k tỷ?

Bình luận

*Chống cằm* xinh là em mê rồi. Hóng tiếp 2 trailer nữa của tỷ~  Đăng lúc 4-8-2013 09:41 PM
có trailer 2 phần còn lại thì càng thik, 2 phần ý đều là phần tỷ thik nhất với phần của diễn viên xinh á^^  Đăng lúc 4-8-2013 07:05 PM
Hé hé, biết vậy nhưng ngày ngày đc tỷ nhá hàng thế này càng bấn á  Đăng lúc 4-8-2013 03:51 PM
chắc có thui mà còn lâu mới chiếu á  Đăng lúc 4-8-2013 08:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 4-8-2013 17:20:04 | Chỉ xem của tác giả
hê nhô ss, em thi xong rồi, kết quả vô cùng như ý nhá, nên bây giờ tiếp tục tung hoành và phá hoại, hêhê.
MV tuy ngắn, nhưng rất hay, Em thích nhạc nền, bi và sâu lắng. Em thích nhất cảnh cuối. Thêm nữa, nhìn cái mặt Viên Hoằng khi đóng Thẩm Ngạn trông ức chế thật.
Lâu lắm mới có thứ để xem, yêu ss thế {:444: Cơ mà em định không hóng phim này đâu, chắc chỉ xem mấy MV fanmade thui.

Bình luận

thi tốt , được vô trường ưng ý rùi har^^, chúc mừng em ^^  Đăng lúc 4-8-2013 07:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 6-8-2013 13:54:14 | Chỉ xem của tác giả
Vô ủng hộ tỷ hjhj ah cái này tỷ làm bằng proshow ah
Hjhj đẹp thiệt ,ah tỷ ơi tỷ xem mấy cái link muội gửi cho tỷ đi hjhj muội tự làm đó hjhj ,coi nhừ quà muội tặng ản thân và bạn bè hjhj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 29-11-2013 03:45:21 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích chuyện này. Lần đầu tiên minh đọc truyện này gần như không thể nào chấp nhận được kết cục của Tông Ngưng - Thẩm Ngạn luôn, mỗi lần đọc chuyện "Tận kiếp phù du" lại buồn mất mấy ngày, Xem clip thôi cũng cảm thấy sót xa.  Cảm thấy mặc dù chuyện này có thể sẽ không đên mức bi thảm như vậy, nhưng mình rất yêu truyện này nên tôn trọng nguyên tác.
Mình cũng rất không thích phim đang ra từ chuyện này nữa, nghe dân đồn là phim bị sửa nhiều, mình không thích thay đổi truyện như vậy.
Để an ủi mình xem clip là được rồi.
Clip của bạn hay lắm!{:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
 Tác giả| Đăng lúc 29-11-2013 21:26:03 | Chỉ xem của tác giả
thaonhi_92 gửi lúc 29-11-2013 03:45
Mình rất thích chuyện này. Lần đầu tiên minh đọc truyện này gần như không thể nào  ...

clip mình làm chơi ý mà, được mọi người coi thích là mình vui rồi ^^
có vẻ phần này là có vẻ giữ nguyên kha khá
dàn cast phần nè là viên hoằng với tưởng hân cũng oke
khá có khí chất
còn mấy phần sau chắc chế nhiều lắm quá
coi thấy cast phần Nhất thế an là đẹp nhất, kiều trấn vũ đóng bố Mộ ngôn, đẹp dã man ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách