Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 2371|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hot Summer Project][2013] Free! - Iwatobi Swim Club / フリー![Vietsub Ep 1 + 2 HD]

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Free! Iwatobi Swim Club
Câu lạc bộ bơi Iwatobi

Thể loại: Học đường, cuộc sống thường nhật, thể thao…
Ngày ra mắt: 4/7/2013
Studio: Kyoto Animation

Tóm tắt nội dung:

Câu chuyện xoay quanh Haruka Nanase, cậu học sinh lớp 11 có tình yêu vô hạn với nước. Cậu khát khao được trầm mình trong nước, lắng nghe dòng chảy xung quanh mình khi bơi mà không quan tâm đến chuyện thắng thua, kỉ lục. Tình yêu đơn thuần với nước đó lại càng nảy nở khi năm cuối tiểu học, Haruka chiến thắng giải bơi tiếp sức cùng những người bạn thân của mình Makoto Tachibana, Nagisa Hazuki và Rin Matsuoka. Người ta gọi cậu là thần đồng, và cậu biết điều đó sẽ chỉ tồn tại cho đến khi cậu tròn 20 tuổi. Đó là lúc tất cả thần đồng đều trở nên bình thường.

Thời gian qua đi, mỗi người mỗi ngả, đến năm thứ hai phổ thông, Rin bất ngờ trở lại thách đấu với Haruka. Rin đã chiến thắng và quyết định từ bỏ tình bạn giữa hai người. Trước khi mọi thứ trở nên quá muộn, Haruka cùng Makoto, Nagisa và thành viên mới Rei đã quyết định thành lập Câu lạc bộ bơi Iwatobi. Và họ sẽ lại cùng sống trong giấc mơ của mình một lần nữa, để cùng nhau viết nên câu chuyện tươi đẹp về bơi lội, đam mê, tuổi trẻ và tình bạn.

J-Zone Subbing Team
Project leader: loaneca
Translator: loaneca
Lyrics Translator: hopeful_color
Kara Timer: loaneca
Typesetter: sweetflora
Designer: loaneca
Encoder: ngoctuyenjp2
Uploader: U-Zone
Download free at http://kites.vn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 16-7-2013 19:27:41 | Chỉ xem của tác giả

Link xem online:

Ep 1

Ep 2

Bình luận

@tieunien: do raw dùng để ts lỗi encode nên encoder đã lấy raw khác nên bị lỗi bạn ạ  Đăng lúc 31-7-2013 06:40 PM
subteam ơi sao phần sub tin nhắn cứ bị lỗi thế nhỉ?  Đăng lúc 19-7-2013 11:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-5-2015 04:31:08 | Chỉ xem của tác giả
Dự án này dừng rồi à @@ chán quá nhỉ film hay mà không có nữa mình khoái bơi lội và film anime nên rất thích xem film này h chả đc xem nữa mong subteam làm tiếp nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách