Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House] (¨☆ Nadech ♥ Yaya ☆¨) - NadechYaya Vietnam Fanclub's Heaven - Full sub The Rising Sun Series ở box lakorn | Full sub Give me 5 concert phần Yadech đã có | Happy new year cả nhà ^^

[Lấy địa chỉ]
2681#
Đăng lúc 8-3-2013 13:07:58 | Chỉ xem của tác giả
Cả nhà đi chơi 8/3 hết rồi hay sao mà vắng vẻ thế này ? Chúc cả nhà 8/3 vui vẻ, happy bên những người mình yêu quý nhé

1 ít hoa cho chị em chúng mềnh :D

@[urassayas] Mine mummy

Ước gì sau này mình có đứa con gái dễ thương thế này :)

Bình luận

LỜI CHÚC MUỘN VÌ NGÀY NÀO CÙNG LÀ NGÀY CỦA CHỊ EM MÌNH CẢM ƠN BẠN  Đăng lúc 13-3-2013 05:58 PM
:). thanks em, phụ nữ phải mang lại hạnh phúc cho nhau chứ :)  Đăng lúc 9-3-2013 12:47 AM
Hoa đẹp!!!!!!!!!! Chúc ss 8/3 vui vẻ (Ngày này em chúc ss có phải quá biến thái rồi không =)) )  Đăng lúc 8-3-2013 01:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2682#
Đăng lúc 8-3-2013 13:08:54 | Chỉ xem của tác giả

Ya mặc bộ quần áo siêu nhân nên bắt mọi người bê nó làm siêu nhân luôn
Dòm thấy mỗi anh Jack Taeloy còn anh thứ 2 từ trái sang sao thấy hao hao giống Nadech nhỉ, dáng vẻ nông dân giống nó ghê

Cr : IG

Bình luận

LÀM EM NHỚ ĐẾN NA  Đăng lúc 13-3-2013 05:59 PM
lúc nhìn thấy tấm này cute thì cute thiệt nhưng mình hem thích, con gái có quậy củn phải ý tứ chút chứ... anh ở giữa mà là Na thì ok >"<  Đăng lúc 8-3-2013 02:08 PM
Ai đó hãy nói kia không phải YaYa đi =))))  Đăng lúc 8-3-2013 01:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2683#
Đăng lúc 8-3-2013 19:18:38 | Chỉ xem của tác giả
Chúc các ss, các bạn và các em trong nhà một ngày 8/3 thật vui vẻ hạnh phúc nhé.

Nói giống như mod là sẽ nhận được lời chúc của ít nhất 2 người đàn ông trong ngày này (e mới nhận được có 1 thôi)

Dạo này có nhiều chuyện lùm xùm của Mea Keaw ghê, mong là mọi chuyện sẽ qua, Mea cũng tự biết rút kinh nghiệm và giúp đỡ Na tốt hơn.

Nhà mình có ai biết cặp đôi SSangchu trong We Got Married bên Hàn không nhỉ? Kim Hyun Joong và Hwang Bo. Đôi này rất nổi bên Thái, fan Thái ship đôi này đến giờ hơn 4 năm rồi. 2 nhân vật chính đều im lặng thôi nhưng fan vẫn có niềm tin mãnh liệt vậy đó. Vui nhất là bạn Na nhà mình cũng là một fan ssangchu Thái, bằng chứng là còn làm cả biểu tượng segyero của couple này nhé. Tính tình của Yadech có nh điểm tương đồng với Ssangchu nữa.

Dù có phải đợi Yadech nh hơn 4 năm, mong là cả nhà mình vẫn luôn giữ niềm tin, ủng hộ 2 bạn như vậy nhé.

Bình luận

em được ngy gọi facetime cho xem ảnh bông hoa nó search google, thôi thế cũng an ủi :D  Đăng lúc 8-3-2013 11:02 PM
Em cũng được có 1 người =)). Chúc ss một ngày 8/3 vui vẻ  Đăng lúc 8-3-2013 08:58 PM
mình ko nói bề ngoài mà nói tính cách cơ;)). À, còn bề ngoài thì xl b nhé, HB tự nhiên 100% còn Joong thì có sửa mũi, mình công nhận.  Đăng lúc 8-3-2013 07:52 PM
Đây là cách nhìn của mình, mong những bạn fan của cặp đôi này không ném đá mình nha. hi..  Đăng lúc 8-3-2013 07:44 PM
Mình thấy ssangchu nhìn nét đẹp không tự nhiên, chỉnh sửa phẩu thuật nhiều quá, không thể so sánh với yadech được, đẹp chuẩn không cần chỉnh.  Đăng lúc 8-3-2013 07:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2684#
Đăng lúc 9-3-2013 09:57:45 | Chỉ xem của tác giả
Hôm qua, CH3 vừa tổ chức họp báo giới thiệu trận bóng đá giao hữu Star Sports kỷ niệm 43 năm thành lập đài. Trận đấu sẽ diễn ra vào ngày 6/4 tới ở SVĐ Rajamangala

Đội cam

Đội xanh

Đội hình hai đội năm nay đây:
Team Sour Orange: Bot, Johnny, Rome, Grate, Por, Boy, Gosin, Mark, Ken Phu, Aelx, Tui, Pope, Keng, Yai, Jack, Tao, Noom, Pop Boychoke, goatee, Earn, John, Pio, Do

Team Soft Green: arm, Tao, Petch, Por, Um, Aun, Nadech, Woot, Louis, Mario, Art, Kik, Jeab, Go Shokun, mos, Champ, beam, Tok, James, tony, Alec, Ning,

Cre: StarsportsChannel3
Ai ai cũng đang tập luyện mà sao Na nó không động tĩnh gì hết vậy nhỉ?
Nhớ năm ngoái, Na nó không ghi được bàn nào thật là mất mặt mà. Năm nay với tình hình này chắc lịch sử lặp lại quá!

Hình ảnh cầu thủ Na năm ngoái đây

Bình luận

>''< NHUNG BÙ LẠI NỤ CƯỜI KHONG CHÊ VÀO ĐÂU ĐC NA khìn  Đăng lúc 13-3-2013 06:00 PM
haha... dzụ án hụt trái phạt đền.... :D  Đăng lúc 9-3-2013 11:44 AM
đá bóng là điều tủi nhục của thằng Na =)))))))) đừng nhắc làm j, năm ngoái nó bẽ lắm :)))  Đăng lúc 9-3-2013 10:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2685#
Đăng lúc 10-3-2013 00:23:06 | Chỉ xem của tác giả
Event hnay... tội nghiệp thèng nhỏ... bị quay mòng mòng giữa 1 đống câu hỏi dzụ Uni... >"<

Nadech interview @ Blooming Country Party

đọc eng news bên sugar rồi cả bài dịch bên thớt news rùi mà seo vẫn thấy có gì đó kg ổn... haizzzzz
... mọi chuyện thiệt kết thúc êm đẹp rùi seo????!!!?...

khúc cuối có nhắc tới YaYa kìa... nghe thấy chữ KooKwan gì nữa ^^
mà hóng tai mãi seo chẳng nghe chữ birthday nhở... kg ai make question lịch ngày 18 trống em làm gì seo ^_^

Bình luận

^^  Đăng lúc 13-3-2013 06:02 PM
đoạn sau còn đỡ,đoạn đầu trông Na nó căng thẳng quá  Đăng lúc 10-3-2013 08:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2686#
Đăng lúc 10-3-2013 01:07:03 | Chỉ xem của tác giả
Xem clip phỏng vấn của Na rồi thấy clip phỏng vấn Ya hôm trước con bé cũng bị quay tơi bời tội nghiệp không kém

cre: lCityLoveUChannel
Ya trả lời cute ko chịu nổi. Mà mấy bà PV này cũng kiên trì thật, cứ hỏi về Nadech, P'Chai riết còn bé Ya cứ "mai chai", "mai lú" mà làm tới.
Mà 2 đứa này cũng giống nhau nhỉ, Nadech mà bị hỏi về Yaya thì nó cũng "mai"

Bình luận

nhìn nét của Yaya lớn hẳn hơn so với hồi đóng Jeed nhỉ ^^ Cơ mà 20t vẫn cứ cute kinh khủng :((  Đăng lúc 12-3-2013 04:44 PM
hok hỉu zì hết  Đăng lúc 10-3-2013 10:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2687#
Đăng lúc 10-3-2013 17:16:36 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà, 8/3 ss bận ko vào nhà, tuy hơi muộn nhưng chúc toàn thể chị em phụ nữ nhà mình luôn khí thế và sống vui vẻ tự tin nhé.

Thông báo , nàng Phương đại gia nhà mình sẽ tiếp bước nàng Hương, sắp tới nhà mình sẽ đón thêm 1 công chúa nhỏ nữa , em ấy đang rất vui và quy ẩn nghỉ ngơi nên ít online

Vui cho các nàng ấy, mà tủi thân cho mình, sao ai cũng có được bé gái còn mình không thế này, nhà này có ai có bố mẹ có 2 anh trai rồi ra mình là con gái ko nhĩ? Kể cho ss hy vọng cái, sanh 2 trai rồi mình ko tự tin là sẽ có thể sinh được con gái cả

Nhà mình nhộn nhịp trẻ em nhĩ? Vì Yadech cũng rất yêu trẻ em , 1 trai 1 gái cho đủ nếp tẻ nào

Cr:FB NadechYaya Pantip

Bình luận

ấy cha cha ra dáng bố quá ta ^^  Đăng lúc 13-3-2013 06:03 PM
aaaaaa... cảnh hotttttttttt  Đăng lúc 10-3-2013 10:26 PM
có mình bm 2 gái 1 trai đây,muốn baby theo ý muốn cũng dễ mà,cơ mà 2 bé cu rồi mà vẫn muốn thêm á?  Đăng lúc 10-3-2013 08:53 PM
À, cái ống kia là Hồ Ca và Na Trát trong quảng cáo thôi, ta thấy họ đẹp đôi nên để cho có bạn với Yadech nàh mình :D  Đăng lúc 10-3-2013 07:32 PM
quần nàng 1 bên ống là fim j thế? Chúc mừng nàng Phương sắp sinh bé gái nha :x  Đăng lúc 10-3-2013 07:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2688#
Đăng lúc 11-3-2013 09:51:16 | Chỉ xem của tác giả
có interview Engsub rùi đây cả nhà ^^ => [http://www.youtube.com/watch?fea ... d&v=BDIi3DEvNGY]

Đúng là hỏi cái dzụ Uni quá chời luôn >"< nhưng thèng pé có nói là nó kg bít gì hết, nó kg có đọc news nhưng cũng có người nói cho nghe, nó nghĩ là Mẹ nó kg làm gì sai cả (^^ con ngoan) và mọi chuyện thì có người lớn giải quyết rồi nên nó cũng kg care lắm ^^

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Có hỏi vụ Birthday Yaya...

"Sắp tới sinh nhật Yaya rồi, em có chuẩn bị quà gì cho em gái chưa? - Em cũng kg bít nữa, em đang đợi mọi người trong 4HJKK coi có cùng làm gì kg, nếu có chắc sẽ làm gì đó cho em ấy ngạc nhiên"
"Riêng em có quà gì đặc biệt kg? - Em vẫn chưa biết á" [tèng teng... ^^]

Có thêm dzụ án mới ...

"Có tin là Yaya sẽ mua nhà gần nhà của em? [pèng peng] - Em kg bít nữa, nhưng chắc kg có đâu... nếu mà gần nhà em thiệt thì chúng ta chẳng có gì để đồn nữa đâu ạ! [being near me we will end up being on the news]"
"Có bao giờ em nó nhắc tới chuyện muốn mua nhà gần em chưa? - Chưa, kg có ạ"

"Vậy giờ em có muốn chốt tin bằng chuyện 2 đứa đang hẹn hò kg?" [gài hàng nà ^^]
"ahhhh... nooooo .... kg ạ" [có vẻ lưỡng lự ^^]
"trả lời vậy là em cũng ok với chuyện đó đúng kg" [gài hoai2iiiiiiiiiiiii nha ^^]
"no... no... no... :D"
"để sau này thì biết hả" ... "vâng! vâng!"

nhìn mún xỉu lun ^^

Bình luận

còn có tin khác là hai gia đình đang tìm mua đất để cất nhà sát vách kìa, bên nhà Na lo phần tìm vị trí đất nữa đó  Đăng lúc 12-3-2013 08:01 AM
Na nhìn đẹp trai nhưng sao thấy già quá nhở? Mới tí tuổi mà có dấu chân chim rồi, chắc lo cày kiếm tiền hok nghỉ ngơi rồi! Cái vụ mua nhà gần nhau chắc ko có đâu   Đăng lúc 11-3-2013 08:19 PM
pà có kinh nghiệm ưa' nha LY ^^  Đăng lúc 11-3-2013 07:20 PM
aaaaa.... dung roi... tks Prayer nha... gioi wa ^.^  Đăng lúc 11-3-2013 07:19 PM
gõ nhầm, "end up" ở đây nghĩa là 'trở nên / trở thành / dẫn đến kết quả", chứ không phải là "kết thúc"  Đăng lúc 11-3-2013 07:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2689#
Đăng lúc 11-3-2013 21:45:41 | Chỉ xem của tác giả
Rốt cuộc Na nhà ta tung hỏa mù tới bao zờ đây mọi người ... Suốt ngày hóng 2 người thành đôi mà ko thấy ai lên tiếng chả ... Nản qá ... Nản qá ... Aaaaaaaaaa ...

Bình luận

còn sự thiệt ra sao thì hạ hồi phân giải (năm Na 30t á ^^)..... aaaa, chít cha, cái pad nhấn lộn, sory bạn nha ¥_¥  Đăng lúc 12-3-2013 01:05 AM
nói chứ nhìu khi mình củn nản, nhưng lại thấy 2 chẻ tung tăng dzới nhau, rùi coi lại FaiJeed, ChonFa, ThitNee... là lại típ tục đu ^^... căn bản mình mún là đc òi  Đăng lúc 12-3-2013 01:03 AM
nói chứ nhìu khi mình củn nản, nhưng lại thấy 2 chẻ tung tăng dzới nhau, rùi coi lại FaiJeed, ChonFa, ThitNee... là lại típ tục đu ^^... căn bản mình mún là đc òi  Đăng lúc 12-3-2013 01:03 AM
đây, lên tiếng đây... 1 đôi rùi áaaaaaaaaaa ^^ ... [minh nghi dzay :>]  Đăng lúc 12-3-2013 01:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2690#
Đăng lúc 12-3-2013 09:25:22 | Chỉ xem của tác giả
Locks of love

Sặc nước với thèng Na

Cre: NYFamilyAtPantip

Bình luận

bó tay T_T  Đăng lúc 13-3-2013 06:04 PM
@loveyadech: đã reup lại bên photobucket, nàng thấy đc hình chưa?  Đăng lúc 13-3-2013 08:20 AM
lâu lắm rồi từ thời grgr rồi  Đăng lúc 12-3-2013 09:32 PM
@dragon_tram: tấm hình đó chụp khi nào vậy bạn? Mình cứ tưởng chụp gần đây chứ  Đăng lúc 12-3-2013 09:31 PM
cái hình đó chụp lâu lắm rồi mà  Đăng lúc 12-3-2013 07:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách