Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7508|Trả lời: 28
Thu gọn cột thông tin

(I miss you) Chun Jung Myung tham gia "I miss you" ... chuẩn bị cho ng

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-10-2012 13:18:36 | Xem tất |Chế độ đọc
[Độc quyền]  Chun Jung Myung tham gia "I miss you" ... chuẩn bị cho ngày quay phim đầu tiên!

[ Phóng viên Lee Mi Na của Ohmynews]

Chun Jung Myung sẽ chính thức xuất hiện trong bộ phim truyền hình thứ 4,5 " I miss you" của đài MBC ( Biên kịch: Moon Hee Jung, Đạo diễn: Lee Jae Dong).

Theo nhiều nguồn tin nội bộ, Chun Jung Myung cuối cùng đã quyết định xuất hiện trong bộ phim " I miss you" , và sẽ quay trở lại màn ảnh nhỏ sau một năm vắng bóng. Chun Jung Myung sẽ là đối thủ của Han Jung Woo (Park Yoo Chun) kể từ những ngày thơ ấu và sẽ đóng vai Kang Hyun Joon, người phải lòng Lee Soo Hyun (Yoon Eun Hye).

Một người liên quan nhà sản xuất cho biết: "Trong khi các diễn viên nhí sẽ xuất hiện trong khoảng 5 tập phim, có một đoạn mở đầu trong tập 1 các diễn viên trưởng thành sẽ xuất hiện, do đó, họ sẽ bắt đầu quay phim rất sớm."

Kang Hyun Joon là một người có vẻ không nhạy cảm ở bề ngoài nhưng lại mang trong mình một nỗi đau lớn. Anh sẽ có một tác động rất lớn trong bộ phim, dẫn đến những dự đoán về việc chọn lựa cho vai diễn. Bởi Chun Jung Myung, người đã từng được đồn  cho vai diễn này đã đảm nhận vai diễn, có một sự tăng mạnh những dự đoán về việc anh ấy sẽ thể hiện vai diễn này như thế nào.

Trong khi đó, " I miss you "  là một bộ phim tâm lý tình cảm truyền thống về câu chuyện của những con người mang trong mình ký ức đau đớn từ mối tình đầu của họ. Bộ phim sẽ được lên sóng vào đầu tháng 11, ngay sau bộ phim "Arang the Magistrate". JYJ Park Yoo Chun,Yoon Eun Hye, Jang Mi In Ae ,Jun Kwang Ryul,Do Ji Won và nhiều diễn viên khác đã đảm nhận các vai diễn và  những ngày thơ ấu của Hang Jung Woo, Lee Soo Yeon được thể hiện bởi các diễn viên trẻ Yeo Jin Goo và Kim So Hyun.

Source: http://news.nate.com/view/20121013n05154
cr: [email protected]
Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2012 13:23:05 | Xem tất
hê hê ta cũng kết giai này lắm
Xem chị gái lọ lem thích nụ cười của giai này kinh khủng
Cơ mà phim này có vẻ......sầu đời quá ta
Quan trọng nhất là vì có Chun hâm nên ta hóng phim nì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2012 13:29:47 | Xem tất
ajgoo.. phim này toàn sao lớn thôi ak``
hok biết kịch bản ntn nhưng nghe dàn diễn viên là phải hóng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2012 13:29:49 Từ di động | Xem tất
cuối cùng thì cả hai chun đều tham gia hết
Vô cùng thik anh chun cáo nhá, :) từ cái thời anh đóng what's up fox lận, nên đành có lỗi vs dép lào vậy :D
Cả ba dv chính mình đều thik hết nhưng thik nhất là anh cáo đấy !
Anh cáo fighting nhé!!!!!!!!!!!!
"i miss you' fighting!!!!!!

Ôi lâu ùi mới đc thấy nụ cười này, iu quá đi, mà hình như anh cáo đóng vai đối thủ của dép lào, vậy có phải vai ác hơm dị????? Hihi *tưởng tượng*anh cáo đóng vai ác sẽ ra sao ta ????????

P/s: cái aó anh mặc có mấy con cáo nữa kìa :))

Bình luận

CHiếu t4, t5 luôn sis ưi :(( :(( :((  Đăng lúc 13-10-2012 07:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2012 13:43:24 | Xem tất
phim này toàn tụ họp sao VIP thế này

mình cũng thích zai này lắm, hi hi

đtặ gạch hóng phim này mới đc

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2012 13:45:17 | Xem tất
Có mùi Mít là phải bay vào luôn he he

Báo hiệu tình yêu tay 4 đẫm nước mắt đây

Thích quá, tập 1 có chút đất diễn của dv trưởng thành. Như thế sẽ bít đc tạo hình thế nào he he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2012 14:03:46 | Xem tất
Ô. Có cả Chun Jung Myung nữa à

Hehe. Toàn sao VIP ko à

Hóng phim thôi chứ nhỉ :))                                
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2012 14:13:57 | Xem tất
uj!!! Fai xem đến 5 ep mới xuất hiện vai trưởng thành.
K biết đủ kiên nhẫn không chứ mình là mình faj ngắm Chunie trước đã.
HQ năm nay có vẻ chuông dòng film sad thì faj???

{:293:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2012 14:18:57 | Xem tất
hoàng tử nụ cười Chun Jung Myung của tui cũng tham gia à
chuyện tình tay ba đấu đá lắm đây
đất diễn của dàn diễn viên nhí cũng ko ít nhỉ
lót lá chờ thui{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-10-2012 14:23:54 | Xem tất
Có thêm 1 bản news từ agency của Chun Jung Myung nói CJM từ chối vai này từ 2 tuần trước, anh ta đang muốn đóng movie, tớ không cho là CJM sẽ đóng vai phụ của Yoochun đâu, anh này đã đóng vai chính từ cinderralla sister rồi đấy,  chắc là từ chối rồi đấy.

Phim này casting rắc rối thật, gần quay rồi mà chưa confirm vai thứ chính nam gì hết

Bình luận

mình thý cũng đúng đó ! ảnh sao đóng phụ dc :(  Đăng lúc 14-10-2012 01:20 PM
Theo t nghĩ chính phụ ko quan trọng, quan trọng là diễn viên muốn thử sức với các dạng vai thôi :))  Đăng lúc 13-10-2012 04:43 PM
anh này đóng vai chính từ hồi what's up fox rùi chứ ko phải đợi đến cinderralla sister đâu bạn ơi^^... còn mình thích anh ấy từ phim 70's fashion  Đăng lúc 13-10-2012 04:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách