Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3380|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Han Jung Woo:"Harry, tôi sẽ không để Soo Yeon bên cạnh anh nữa

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong tập 15 của bộ phim "I Miss You" được phát sóng vào ngày 27 tháng 12, Han Jung Woo (Park Yoo Chun đóng) nói với Harry (do Yoo Seung Ho thủ vai) rằng anh không muốn Soo Yeon (Yoon Eun Hye đóng) ở bên Harry nữa.

Khi nhìn thấy Harry ngày càng điên loạn, Jung Woo cảnh báo anh không thể chịu đựng thêm nữa. Harry tức giận liền đe dọa:"Tránh xa Joy ra".

Tuy nhiên Jung Woo đáp trả:" Tôi có thể chăm sóc cô ấy". Harry cười khẩy và ngay tức thì ném cây gậy của mình.  

Nghe tiếng ồn, Joy xuất hiện và nhìn thấy Jung Woo đang túm cổ áo của Harry, chiếc gậy nằm chỏng chơ trên sàn nhà. Joy ngạc nhiên hỏi Jung Woo:"Anh đang làm cái gì thế?". Jung Woo có vẻ thất vọng và khó xử, cảm giác như mình đang bị buộc tội. Harry cố gắng cải thiện tình hình bằng cách nói rằng: "Joy, em nói với anh chàng này hãy ra khỏi nhà anh ngay lập tức."

Tuy nhiên, cô đã quá mệt mỏi với sự giận dữ của hai người đàn ông, nước mắt cô rơi xuống: "Không, em không muốn là Lee Soo Yeon hay Joy nữa" và cô ấy bỏ đi. Bất ngờ với phản ứng của cô, Harry cầu xin Joy đừng bỏ anh, nhưng đành bất lực vì đôi chân tàn tật của anh không thể đuổi theo cô được.

Đứng nhìn những vấn đề rắc rối vừa xảy ra, Jung Woo nói: "Tôi từng hối hận khi tôi nghĩ tôi sẽ đưa Soo Yeon rời xa anh, nhưng đó là nói dối. Tôi sẽ không để cho cô ấy phải chịu như thế này nữa. Đừng chờ đợi cô ấy làm gì". Sau đó, Jung Woo vội chạy đi kiếm Soo Yeon.

Source: en.korea.com
Vtrans: Sury@kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-12-2012 06:07:41 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Yeh! Chủ thớt tung hàng sớm qá, mà hên là dậy sớm giựt sofa. Kaka. Phim này càng lúc càng hay, couple JW-SY đẹp đôi thôi rồi! Cũng thươg Harry nhưg chem bên kia từ zụ kít sin dữ qá, k ship  k chịu nỗi. Hi vọng tập này rating tăng!
IMU <3

Bình luận

Hihi, tks bạn hí hí  Đăng lúc 28-12-2012 11:29 AM
chúc mừng sofa của bạn=))  Đăng lúc 28-12-2012 06:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-12-2012 07:20:43 | Chỉ xem của tác giả
Haizz càng xem càng đau lòng quá đi mất thôi

Chỉ còn 5 tập phim nữa thôi, k biết biên kịch sẽ đưa ra cái kết như thế nào đây. Hu hu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-12-2012 08:52:42 | Chỉ xem của tác giả
ôi nhìn bộ mặt em Yoo lúc cười khẩy kìa =))

điêu k chịu đc

sao ep này ss Yoon để tóc này vậy ta? k hợp với ss ý

cứ để tóc như mấy ep trước đẹp hơn nhiều

mấy cảnh đau lòng này bao giờ mới hết đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-12-2012 10:00:55 | Chỉ xem của tác giả
cái ep này bi thương từ a->z
khổ, tranh giành nhau sao mà giờ để cho chị bỏ đi lun là sao :((
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-12-2012 10:38:39 | Chỉ xem của tác giả
mình k thik Harry tí nào, ý nghĩ độc chiếm và trả thù khiến mình ghét anh ấy @@ haiz
mình thiên về mối tình đầu, bởi nó đẹp và dang dở
và bên cạn Jung Yoo, Soo Yeon mới hạnh phúc >"<
film này bi thương wá

Bình luận

mình thì lại nghỉ harry có 1 khả năng nhịn lắm rồi .. nếu ko phải vì ba của JY thì Harry cũng ko rơi vào tình trạng đó.  Đăng lúc 28-12-2012 01:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-12-2012 10:54:56 | Chỉ xem của tác giả
thế là em trai bị mất tình yêu bên mình thật rùi...
Cái số khổ làm thứ chính...
Thôi đành chấp nhận thui... họ đẹp đôi thế kia mừ...
để sau này đóng vai chính rồi ko ai dành với em trai nữa đâu...
Mê trai trỗi dây...^^^
thanks nàng dịch tin...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-12-2012 13:24:20 | Chỉ xem của tác giả
Coi tới bây giờ mình vẫn thấy tội Harry..
Harry nhịn dc tới tập này là phải nói biên kịch thử sức chịu đựng của ng xem ghê gớm =]].
Zoe... mình vẫn cảm thấy cô ấy ko dứt khoát, chính vì ko dứt khoát nên mới làm cho cả 2 ng đàn ông phải đi đến mức này... :(
Đợi mãi cũng đến dc tập Harry nổi dậy. Việc harry có trả thù cũng ko có gì lạ... Về bản chất a ây vẫn là con người, ko rộng lượng đến mức tha thứ tất cả đâu. Ba của JY thì khiến a ấy ra nông nỗi này, h thì ng a ấy yêu nhất lại là mối tình đầu của JY.. hayzjaaaaa...
Thôi BK cho cả 2 ng đàn ông đều ko có dc Zoe đi ..:( vì cả 2 đều yêu zoe = tình yêu rất chân thành:(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-12-2012 21:26:40 | Chỉ xem của tác giả
chiến nhau roài {:2_33:}
người ở giữa khổ sở... k biết SY sẽ tính sao?
giờ thì suốt ngày cãi vã... haiz ¬_¬
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-12-2012 10:18:06 | Chỉ xem của tác giả
hức. . . . thấy tội nghiệp cả Harry lẫn Jung Woo. . .ko thích Soo Yoen lắm vì ko xác định rõ tình cảm của mình nên mới xảy ra mối tình tay ba đầy nước mắt thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách