Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3719|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I miss you) JYJ Park YooChun: "Tôi rất thích vai diễn của mình"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[NEWS] 121115 JYJ’s Park Yoo Chun trong "Missing You": “Tôi thực sự yêu thích vai diễn của mình”

Nhà sản xuất bộ phim mới đây vừa tung ra một bức ảnh của JYJ Park Yoo Chun với vẻ mặt đầy ắp cảm xúc.

Park Yoo Chun vào vai Han Jung Woo trong bộ phim truyền hình "Missing you" phát sóng tối thứ tư và thứ năm trên MBC. Anh ấy đã thu hút được sự chú ý từ đông đảo khán giả khi xuất hiện trong hai tập đầu tiên của bộ phim.

Sau khi bộ phim chính thức lên sóng, khán giả đã có những phản hồi "Tôi có thể hiểu được tại sao Han Jung Woo lại buồn bã đến thế khi xuất hiện trong tập thứ hai của phim.” “Tôi không thể chờ đợi thêm nữa, tôi muốn nhìn thấy ánh mắt đầy cảm xúc của Park Yoo Chun trong vai diễn của anh ấy”,  “Tôi cho rằng "I miss you" sẽ trở thành một bộ phim tâm lý tình cảm buồn".

Kể từ khi bức hình này được tung ra vào ngày 15/11, và tập 4 của phim sắp được phát sóng, rất nhiều khán giả đã tự hỏi liệu Park Yoo Chun có xuất hiện trong tập phim này hay không.

Ngày 14/11,  Park Yoo Chun đã chia sẻ, “Tôi cảm thấy rất vui khi được tham gia vào bộ phim này, và tôi thực sự yêu thích nhân vật của mình. Tôi cảm thấy rất hứng thú với nhân vật Han Jung Woo. Các bạn hãy ủng hộ cho bộ phim nhé.”

Source: Xportsnews
Credit: en.Korea
Shared by: JYJ3
V-Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-11-2012 23:05:43 | Chỉ xem của tác giả
  không thích mới là lạ

vai diễn này đáp ứng được sở thích được làm thám tử của Pặc mà

nhìn te tua thế kia thì có vẻ quá trình trở thành thám tử gian nan k kém quá trình tìm kiếm mối tình đầu nhờ ^^

Bình luận

e tưởng hắn muốn làm xã hội đen =))))  Đăng lúc 16-11-2012 08:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-11-2012 23:20:58 | Chỉ xem của tác giả
dạ, sau một bộ phim nhẹ nhàng hai hước, anh sẽ chon một bộ phim bi.
từ skks đến miss replay, rùi gác mái, rùi giờ là i miss you.
anh có thể biến hóa thành quá nhiều người, làm em chóng cả mặt luôn.
hãy có một tâm lý tốt nhất để vào vai này nhé.
chúc anh diễn ngày một lên chân,
YOOCHUN FIGHTING.{:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-11-2012 23:47:19 | Chỉ xem của tác giả
phim bi thì cần kỹ thuật diễn hay mới hút người xem được..

về phần này thì Yoo Chun diễn hỏi phải lo rùi ...

nhưng phim nhiều chuyện bi quá, xem có cảm giác nặng nề, dễ bỏ cuộc lắm.. mong phim không quá bi kịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-11-2012 23:47:57 | Chỉ xem của tác giả
i miss you,là bộ phim dạo gần đây để lại cho mình nhiều cảm xúc nhất sau khi xem xong, thật khó diễn tả <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-11-2012 00:10:23 | Chỉ xem của tác giả
thấy Yoo Chun như lột xác thành người khác vậy, chỉ riêng kiểu tóc đã thấy vẻ men lì rồi{:295:}
nhưng phim buồn ghê, xem phim mà cứ sụt sùi thôi làm nhớ lại cái thời xưa phim Hàn sướt mướt {:301:}
xem phim này nhưng vẫn thích Chun của thời Gác Mái cơ, đáng yêu chết đi được, suốt ngày ôm bụng cười dù cũng có những lúc rơi nước mắt{:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-11-2012 00:35:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Rất mong chờ vào vai diễn này của Chun. Vì diễn viên lúc nhỏ đã làm rất tốt nên Chun sẽ càng phải nỗ lực hơn nữa để biến HJW thành 1 nhân vật ko thể nào quên
Tuy ko phải là fan Chun nhưng khi Chun xh ở tập 2, chỉ vài câu thoại thôi mà cũng làm mình nổi cả da gà. Giọng nói đó thật khó dùng từ ngữ nào để diễn tả
Phản ứng của khán giả có vẻ khá tốt :) Chắc sau khi NG kết thúc rating sẽ tăng thôi
IMY FIGHTING!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-11-2012 01:01:18 | Chỉ xem của tác giả
Vai diễn quá buồn ...
Nhưng mình k lo mà mong đợi ở diễn xuất của Yoochun, vì anh vốn là người tình cảm mà ^^
Muốn xem anh sẽ lột xác ra sao trong nhân vật này

Yoochun fighting ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-11-2012 01:41:39 | Chỉ xem của tác giả
Chun chắc chắn biết nếu theo dòng phim hài thì anh sẽ dễ thành công hơn
nhưng anh vẫn muốn thử sức ở 1 vai nặng và gai góc thế này.
Luôn muốn phấn đấu là điều nổi bật nhất ở Chun.
Cố lên anh nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-11-2012 06:23:07 | Chỉ xem của tác giả
Mình đồng cảm với Chun lắm ý
Vì mấy phim trước, phim thì thân tượng cổ trang, phim thì hài nhẹ nhàng tình cảm
Còn phim này nặng nề về diễn xuất tâm lý
Nếu Chun diễn tốt, chắc chắn sẽ là bước ngoặt lớn trong sự nghiệp của Chun
Thôi, Chun lớn rồi, cứ để Chun đa dạng các vai diễn
Tốt cho Chun mà
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách