Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3839|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Khi Park Yuchun khóc, người xem cũng khóc cùng anh - một diễn viên

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
‘I Miss You’ Khi Park Yuchun khóc, người xem cũng khóc cùng anh - một diễn viên biết cách khơi gợi lòng trắc ẩn của khán giả

Park Yuchun khiến khán giả xem phim đẫm nước mắt.

Vào ngày 12/12, trong tập 11 của bộ phim, Han Jungwoo ( Park Yuchun ) có nguy cơ mất đi 2 người thân yêu của anh là mẹ của Soo Yeon ( Song Ok Sook ) và Soo Yeon ( Yoon Eun Hye ).

Han Jungwoo đuổi theo cô lao công vì cô là nghi can chính của vụ án giết Kang Sang Deuk, nhưng anh đã bất tỉnh sau khi bị cô dùng súng điện tấn công từ sau. Anh bị bắt phải nuốt thuốc an thần và gắng gượng để gọi Soo Yeon ngầm báo cho cô vị trí của mình trước khi mất đi ý thức. Họ đã tìm thấy anh ấy một cách nhanh chóng và đưa anh đến bệnh viện.

Mẹ Soo Yeon nói với Jung Woo rằng bà không muốn nhìn thấy anh một lần nào nữa. Bà biết vì Soo Yeon và bản thân mình, Jung Woo đã không thể để quên đi quá khứ, nhưng sau khi Jungwoo bị tấn công, đó là cơ hội cuối cùng của bà. Mẹ Soo Yeon nói với Jungwoo rằng Zoey không muốn trở lại là Soo Yeon và muốn để cô ấy đi. Bởi những lời này, Jung Woo quyết định không chờ đợi thêm nữa vì Soo Yeon sẽ đau đớn mỗi khi cô nhìn thấy anh.

Khi Jung Woo rơi nước mắt nói lời chia tay với Soo Yeon, người xem đã khóc cùng anh.

Sau khi xem tập phim, người xem đã để lại nhiều bình luận: "Nước mắt tôi không ngừng rơi ngay từ đầu tập phim. Park Yuchun là một loại virus khơi gợi cảm xúc "," Jungwoo sẽ làm gì bây giờ đây khi mất đi cả mối tình đầu và bạn gái ? Đừng khóc, thám tử Han ", và" Han Jung Woo, nếu bạn rơi một giọt nước mắt, tôi rơi đến mười. Tôi đang lo lắng về ngày mai bởi vì mắt tôi sưng húp cả rồi".

Tập 12 của "I Miss You" sẽ cho chúng ta câu trả lời liệu Jung Woo sẽ làm thế nào với sự mất mát này.

Credit: KDramastar
Shared by: 6002Sky
Vtrans by [email protected]

Lời bình luận dễ thương của một bé lớp 5 về bộ phim "I miss you"

Hôm nay mình đã xem bộ phim "I miss you". Mình thích chú Park Yuchun nhất trong bộ phim. Chú ấy đóng vai thám tử Han. Mình đã lo lắng rất nhiều cho thám tử Han vì dì lao công đã làm chú ấy ngất xỉu bằng một cái súng điện. Sau đó mình xem tập phim tuần này và thấy rất thú vị. Bây giờ ở vị trí thứ nhất lượng người xem là "I miss you" và mình nghĩ Jeon Woo Chi cũng rất hay. Nhưng đối với mình thì " I miss you" vẫn thú vị hơn. Mình thích "I miss you" hơn còn bởi Soo Yeon, tên nhân vật của cô Yoon Eun Hye trong phim giống tên một người bạn cùng lớp với mình, tên bạn ấy là Han Sooyeon.

Credit: DC Bogo
Translated by: Uttunfan
Shared by: 6002Sky
Vtrans by me

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-12-2012 00:03:37 | Chỉ xem của tác giả
cảnh này đúng thiệt là lấy nc mắt khán giả mah
Yuchun càng ngày càng có nhiếu kinh nghiệm đóng phim rồi
1 diễn viên thực thụ chứ hok phải idol đi đóng phim
mah mình cũng thix bác đóng vai mẹ soo yeon, bác này nhập vai rất hay
hồi còn bé xíu coi giày thuỷ tinh gét vai của bác kinh khủng tại đóng đạt quá mah
h thì thất là cảm động T.T với nhân vật của bác
cảm ơn bạn đã dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-12-2012 00:39:48 | Chỉ xem của tác giả
ôi mất sofa rồi
chăm chỉ quá nàng ơi
ở đâu có bài về chun
ở đó có cái mặt nàng
nhìn bộ quần áo mà ghét ^__^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-12-2012 08:22:47 | Chỉ xem của tác giả
Chun nhà mềnh vốn là người sống tình cảm, rất dễ rơi nước mắt,nên những cảnh khóc như thế

đối với Chun mà nói ko thành vấn đề nhé, cảm xúc dâng trào rồi thì nước mắt cứ thế mà tuôn

ra như suối ý. Nhìn Chun khóc mà mềnh thấy đau hết cả ruột gan, hix2

Nghe bảo anh lại bị cúm rồi, khổ thân, người thì mỏng manh, trời thì lạnh, làm việc thì vất vả như thế

người đồng cũng k chịu được chứ nói chi đến Chun của mềnh. Cố gắng chăm sóc bản thân mình anh nhé :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-12-2012 09:24:00 | Chỉ xem của tác giả
Idol Quốc dân của lòng Nhím mà lị

Có gì là lạ khi mà bao nhiêu người điên đảo vì anh chàng Thỏ điên này

Nóng nảy nhưng ấm áp, mấy nhân vật nam mà k thuộc tuýp chebol truyền thống của Hàn mà nhận được sự yêu mến như thế ke ke

Xem mấy cảnh khóc này xốn xang hết cả he he

Bình luận

=)))))))))))  Đăng lúc 17-12-2012 04:08 PM
=)))))))))))))  Đăng lúc 17-12-2012 10:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-12-2012 10:19:59 | Chỉ xem của tác giả
bé nào tên Han Soo Yeon đẹp thế
như tên con gái cảnh sát và nhà thiết kế í
=))))))))))))))))
haizzz
mà Chun đóng vai này
khổ quá đi
mai gọi điện rủ đi chơi bập bênh với xích đu tiếp nha
=)))))))))))))))

P.s: anh chơi bập bênh, xích đu cũng ko cho anh chơi
khóc cũng không cho khóc
dữ dằn cũng ko cho dữ dằn
=)))))))))))))
anh đi làm hình nhân đi anh
=)))))))))))))
cái này được đó anh
=))))))))))))

Bình luận

=))))))))))))  Đăng lúc 17-12-2012 04:09 PM
ớ chuẩn chệ ui, sau này con gái tên Han Soo yeon đc đó =)))))  Đăng lúc 17-12-2012 10:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-12-2012 11:03:30 | Chỉ xem của tác giả
Chun đóng vai này hầu như tập nào cũng có cảnh khóc :)) và đóng cảnh khóc cũng pờ rồ hơn nhiều rồi =))

nói vậy chứ rất vui khi  thấy Chun tiến bộ :))

mà ko biết bài cảm nhận kia là cùa thằng bé hay con bé, xưng cô chú nghe đáng iu quá đi =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-12-2012 11:32:40 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận trong phim này Chun khóc đẹp hơn so với hồi MR, tập nào cũng phải khóc như vậy thật là phục, đúng là Chun có khả năng điều khiển tuyến lệ. Có lẽ đó cũng là một trong những nguyên nhân mà diễn viên kì cựu đóng vai mẹ SY bảo hầu như không bao giờ nhận xét về hậu bối cũng lên tiếng khen Chun có đầy đủ tiềm năng để tiến xa( Cám ơn bác, dù  đã được Nitizen khen nhiều nhưng mình thấy lời khen đó thật đáng giá và là khích lệ rất lớn cho Chun trên con đường diễn xuất:)

P/S:  @l-v: "quốc dân": mình thấy  không có hơp  á.  Chun có một lượng lớn fan trung thành ở Nhật, mấy nghìn người bay từ Nhật sang Hàn chỉ để ủng hộ IMU, Fan quốc tế từ khắp nơi trên thế giới  support phim thì không chỉ 1 vòng mà cả nhiều vòng trong suốt quá trình quay phim, mới hôm qua là fan Trung Quốc, các ajumas của Blessing thì khỏi phải bàn rồi... nên là quốc dân nó quá không hợp:))

He he,mình  đùa  tí thôi mọi người thông cảm nhé chỉ là đang cảm động vì tình cảm của fan khắp nơi dành cho Chun và đoàn làm phim, gửi quà cho cả Chun và đoàn làm phim mấy lần rồi, cảm động quá.

Chun đã và đang nỗ lực rất nhiều với tư cách là một diễn viên và fan của anh ấy đang thể hiện sự ủng hộ với anh ấy một cách thiết thực và văn minh.
Mình thích như thế, yêu thương luôn đi kèm với hành động thiết thực. Chứ kêu gào, la hét  nhiều khi cũng chả mang lại điều gì tốt đẹp cho người mình ủng hộ nhỉ !!!
IMU hwaiting.

Bình luận

Pan
k phải là quốc dân thì theo ss là gì? =))  Đăng lúc 17-12-2012 08:22 PM
=)) mềnh là mềnh đùa thôi, dạo này đang bị dị ứng danh xưng "quốc dân" nên trêu tí ý mà ha ha  Đăng lúc 17-12-2012 04:12 PM
:"> đại hiệp toàn troll level cao :">  Đăng lúc 17-12-2012 11:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-12-2012 11:39:31 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là cực duyệt phim này của Yoo Chun
Diễn xuất của bạn tiến bộ rất nhiều so với hồi MR.
Cứ đến cảnh của bạn là khóc lụt nhà, chưa coi phim nào mà khóc nhiều như phim này, ngang ngửa khi coi Một lít nước mắt :(
Bên cạnh đó cũng có nhiều phân cảnh thể hiện mặt đáng yêu và tự nhiên. Chúc cho con đường diễn xuất của YC luôn rộng mở :)

Bình luận

:xxxx  Đăng lúc 17-12-2012 04:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-12-2012 13:17:19 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xưa trong 5 đứa, chưa bao giờ nghĩ Chun sẽ là người có kho tài phim ảnh nhiều nhất. Đến lúc này vẫn còn "bàng hoàng" về khả năng của anh í. Biết trong 5 người, bạn í là người đa sầu đa cảm nhất, mau nước mắt, cái cách bạn í khóc làm cho ng đối diện cảm thấy sự bi thương từ trong sâu thẳm, rồi dẫn dắt người ta khóc theo. Biết là phim đó, biết là diễn đó, nhưng sao mà cứ trực trào...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách