Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9907|Trả lời: 31
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Kim So Hyun nói về cảnh bị cưỡng bức: "Rất khó, rất mệt"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong tập 3 drama "I Miss You" phát sóng tối ngày 14.11, Han Jung woo (Yeo Jin Goo) và Lee Soo Yeon (Kim So Hyun) bị kẻ xấu bắt cóc.

Sau tập này, Kim So Hyun viết trên twitter: "Hôm nay, mọi người xem "I Miss You" chắc bị shock lắm. Cảnh đó tuy không quay trực tiếp, nhưng để biểu đạt cho tốt sắc thái tình cảm, tôi thấy rất khó rất mệt mỏi."

Kim So Hyun bổ sung thêm: "Hy vọng trên đời này không xảy ra chuyện tương tự."

Trong tập 3, Kim So Hyun có cảnh bị kẻ xấu bắt cóc và cưỡng hiếp. Mặc dù bộ phim không trực tiếp phát sóng cảnh đó nhưng thông qua ánh mắt kinh hoàng của Kim So Hyun, bộ dạng tả tơi của cô bé và vẻ mặt bị đả kích nặng nề của Yeo Jin Goo, khán giả có thể suy đoán chuyện xảy ra.

Ngoài ra, diễn xuất của Kim So Hyun để lại ấn tượng sâu sắc cho khán giả khi cô bé thể hiện sợ hãi khi bị xâm phạm và ánh mắt tuyệt vọng như rơi xuống vực thẳm khi mối tình đầu Han Jung woo chạy trốn.

Nguồn Innolife
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-11-2012 12:21:30 | Chỉ xem của tác giả
Thế thì ra là bị cưỡng bức thật à. Hu hu

Bi kịch đỉnh điểm như thế rồi >"<

Mà k thể hiểu nổi tại sao JW lại bỏ chạy nữa. Bị xâm phạm đã quá là kinh khủng rồi còn bị đối xử như thế nữa

Bình luận

1 cậu bé 15 tuổi nt cũng hiểu đc mà,khổ thân 2 đứa quá  Đăng lúc 15-11-2012 04:25 PM
@Ss GR: vâng, nhưng e cũng k biết lý do tại sao JW làm thế. Đợi xem sub mới hiểu rõ được :(  Đăng lúc 15-11-2012 01:21 PM
nhưng cũng có thể thằng bé sợ quá, hoặc tưởng con bé die rồi cũng nên, nc phải kéo sub về xem mới hiểu hết dc  Đăng lúc 15-11-2012 12:58 PM
ặc. quả đấy mà k bỏ đi để 2 đứa chết chung à. mình JW bỏ chạy mà còn bị nó lùa theo lòi tói nói gì ôm thêm SY. bỏ trốn gọi ng đến cứu là khôn ngoan  Đăng lúc 15-11-2012 12:57 PM
Đây cũng là bi kịch giữa JW và SY. Kể cả sau này khi gặp lại, họ cũng không thể dễ dàng đến với nhau.  Đăng lúc 15-11-2012 12:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-11-2012 12:24:11 | Chỉ xem của tác giả
thấy bên ngoài ep 3 đã coming rồi
hức, đau thương quá thể :((
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-11-2012 12:24:39 | Chỉ xem của tác giả
Dã man chắc đấy là nguyên nhân chia cắt của đôi trẻ
Rất hóng phim nay mang màu sắc ảm đạm bi thương
dàn diễn viên nhỏ này đóng rất hay . Kim So Hyun đã
thể hiện rất xuất sắt vai diễn của mình rất thích em í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-11-2012 12:26:14 | Chỉ xem của tác giả
ôi như thế này nó mới thành ra 14, 15 năm xa cách
chứ đâu mà tự dưng xa nhau được
mà nói thực có thể mọi người sẽ lên án bạn JW bỏ trốn
mình cũng vậy, nhưng mà xét cho cùng bạn ấy đã ko còn nghĩ ra được chuyện gì nữa
hành động đó của bản chính là hậu quả bản phải mất người mình yêu suốt mấy chục năm trời
âu đó cũng là cái nghiệp chướng của bản'
chỉ thương xót cho SY tội nghiệp
bao nhiêu là khổ sở, đến cuộc đời vùi dập thế này thì còn nước nào mà
đến phút này mình chỉ hy vọng, cho em ấy mất trí nhớ đi
chứ sống mà mang hồi ức kinh hãi như thế này thì đau lòng quá
òa òa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-11-2012 12:28:24 | Chỉ xem của tác giả

Whyyyyyyyyyyy? Wueeeeeeeeeeeeeeeeee? ((((((((((((((
Là thật thật sao?
Thật là quá bi kịch, BK có nhất thiết phải đẩy nhân vật đến bờ vực thẳm thế này ko?
Hóng sub phát điên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-11-2012 12:29:15 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung là vầy

cảnh này thực sự trên phim có vẻ hơi shock, dù sao cũng là giờ dành cho mọi đối tượng

tuy ko có trực tiếp nhưng vẫn sẽ khiến người xem cảm thấy ko an tâm cho con cái họ khi xem cảnh này

mình lúc đầu cũng thấy shock thiệt mà, trc h nghĩ phim truyền hình Hàn sẽ ko có mấy cảnh này

chứ bên HK, TQ thì bình thường, tối qua nghe ss mình kể, sáng nay dậy xem raw mà vẫn chưa hết bỡ ngỡ

phim làm mạnh tay quá, thảo nào là vết thương lòng ko phai của con bé

nó bị vậy xong mà còn nhìn thấy Jung Woo chỉ đứng đó nhìn nó rồi bỏ đi, ko nói vs nó tiếng nào

dù là có cứu nó hay ko, thằng bé cũng bị đánh cho bầm dập, ko sợ mới lạ.....hix

chỉ biết lúc đó con bé rất đau lòng, nỗi đau thể xác và cả nỗi đau tinh thần nữa...bé ơi...hix

Phim đúng thật, ngoài đời chuyện này luôn xảy ra, làm j có mấy thằng bát cóc có nhân tính để mấy bé gái đang tuổi lớn như nó trở về toàn thây, có mà điên..........haizzzz

PS: có lần từng có lúc ss Yoon an ủi con bé So Hyun trong một cảnh quay
ko biết có phải cảnh này ko, mình nghĩ là cảnh này
dù chỉ là đóng phim but để con bé phải suy nghĩ và diễn cảnh này cũng thật tội và ám ảnh con bé chứ

Bình luận

đúng vậy. 1 cái kết thật buồn, nhưng phản ánh đúng thực tế cuộc sống, có những khi pháp luật chẳng thể nào vượt qua đc đồng tiền :((  Đăng lúc 16-11-2012 01:08 PM
Uh hôm Yoon đến trường quay vỗ về, an ủi con bé So Hyun là quay cảnh này đó e...  Đăng lúc 15-11-2012 12:56 PM
quần bạn đẹp ghê  Đăng lúc 15-11-2012 12:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-11-2012 12:29:56 | Chỉ xem của tác giả
Một chia rẽ buồn của đôi trẻ, tội SY bị cưỡng bức trước mặt JW
Công nhận So Hyun diễn cảnh đó rất ấn tượng, biểu càm và hành động của cô rất thật và sâu sắc, để lại ấn tượng sâu đậm cho người xem
tks bạn đã trans news^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
 Tác giả| Đăng lúc 15-11-2012 12:33:09 | Chỉ xem của tác giả
icevy gửi lúc 15-11-2012 12:29
Nói chung là vầy

cảnh này thực sự trên phim có vẻ hơi shock, dù sao cũng là giờ dàn ...

Phim truyền hình HQ khá bảo thủ nên khán giả có vẻ bị shock khi xem cảnh này. Có thể biên kịch Moon khá dũng cảm khi phản ứng một hiện thực nhức nhối trong tác phẩm của chị.

Nghe nói gần đây ở Hàn Quốc có vụ bắt cóc hãm hiếp giết hại một cô sinh viên gây chấn động dư luận.

Bình luận

dù đau lòng nhưng thực tế luôn là thế. Thanks chị đã trans news, đây là cái news em đợi từ sáng đến giờ  Đăng lúc 15-11-2012 12:39 PM
em cũng không nghĩ sẽ làm mạnh tay thế đâu ạ, nhưng quả thực đây đúng là thực trạng luôn xảy ra, có nói ko có thì cũng chỉ là mơ tưởng của vài người thôi   Đăng lúc 15-11-2012 12:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-11-2012 12:34:58 | Chỉ xem của tác giả
adachia gửi lúc 15-11-2012 12:28
Whyyyyyyyyyyy? Wueeeeeeeeeeeeeeeeee? :(((((((( ...

nếu chịu để ý kĩ xem khúc thằng bắt cóc say thuốc là sẽ biết có hay ko liền

còn vụ thằng bé bỏ chạy do sợ thì chỉ cần nhìn lúc thằng bé dưới chân núi nói chuyện với ba nó

trong ánh mắt nó có sự hối hận, có tội lỗi và thái độ nói chuyện vs ba như đang chỉ trích và khinh bỉ chính mình vậy

Có thể nói cả hai đứa đóng đạt đến nỗi chỉ cần nhìn diễn xuất là có thể đoán ra mà chưa cần đến sub rồi

Đáng thương cho cả hai đứa, một đứa thì đau
một đứa thì mặc cảm tội lỗi

coi mà tập nào cũng khóc thiệt thảm

Bình luận

chiếm nguyên 2 cái mặt tiền..thị làm ta não cả lòng  Đăng lúc 15-11-2012 02:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách