Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4680|Trả lời: 13
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Kim Sohyun đề cập đến Park Yoochun trong buổi phỏng vấn

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 16-11-2012 22:48:39 | Xem tất |Chế độ đọc
Kim Sohyun đề cập đến Park Yoochun trong buổi phỏng vấn

Phóng viên: Đây là lần thứ hai bạn và Yoochun hợp tác làm việc với nhau trong dự án phim drama phải không?

KSH: Không lâu trước đây, chúng tôi đã gặp nhau ở phim trường và chụp ảnh cùng nhau. Sau khi tham gia 'Rooftop Prince' (Hoàng tử gác mái), tôi đã nhận được 1 kịch bản phim drama mới và được biết rằng chúng tôi sẽ tiếp tục cùng tham gia diễn xuất trong bộ phim đó.  Tôi cảm thấy rất vui khi lại có dịp được gặp anh ấy.

Phóng viên: Có vẻ như bạn rất thích Yoochun-ssi, điểm gì đặc biệt ở anh ấy đã thu hút bạn?

KSH: Thực tế không giống như tôi thường nghĩ. Tôi đã cho rằng anh ấy là người trầm tính và ít nói. Thế nhưng thật ra anh ấy lại là một người rất hài hước với một vẻ ngoài lịch lãm và nhẹ nhàng. Trước đây tôi thực sự không quan tâm đến bất cứ nghệ sỹ nào. Nhưng sau lần đầu tiên khi gặp Yoochun oppa, anh ấy đã chủ động nói chuyện với tôi: "Chúng ta có cùng ngày sinh nhật đúng không?" - Anh ấy là một người rất tốt tính.

Phóng viên: Có người nói rằng Yoochun-ssi đặt biệt hiệu cho bạn là "Công chúa" phải không? Bạn có nhớ lần đầu tiên hai người gặp nhau như thế nào không?

KSH: Đúng vậy. Nhưng anh ấy không gọi tôi bằng biệt hiệu đó khi gặp nhau bên ngoài, chỉ thỉnh thoảng khi nhắn tin hỏi thăm nhau mới xưng hô như vậy (cười lớn). Lần đầu tiên gặp Yoochun oppa, lúc đó anh ấy đang mặc bộ quần áo thể thao màu đỏ và đang đứng ... gãi bụng :D Ngay lúc đó tôi đã muốn trở thành bạn của anh ấy.

Phóng viên: Cô có thường nghe nhạc của Yoochun-ssi không?

KSH: Tôi thích ca khúc 'An Empty Place For You'. Tôi cũng nghe rất nhiều ca khúc của JYJ và tôi thực sự đã rất thích bài 'In Heaven'.

Source: http://www.mydaily.co.kr/news/re ... 37401119&ext=na
E-Trans: Stephanie @5StarsAs1
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2012 22:58:15 | Xem tất
Lần đầu tiên gặp Yoochun oppa, lúc đó anh ấy đang mặc bộ quần áo thể thao màu đỏ và đang đứng ... gãi bụng :D Ngay lúc đó tôi đã muốn trở thành bạn của anh ấy.

Đọc đoạn này mà cười vỡ bụng. Chun à, sao ấn tượng mà Chun để cho cô bé ngộ thế hả trời. Đới nhé, những fan gơ chết vì Chun cũng chỉ vì con người thực sự của anh mà thôi =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2012 22:58:44 | Xem tất
bộ đồ đỏ siêu nhân lại còn gãi bụng...

ko biết có đi thêm đôi dép lào ko...
bé xinh quá mà...công chúa là đúng rồi..
chunnie thì lúc nào chả thân thiện..
ai lại ko thích cho đc..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2012 23:32:46 | Xem tất
Hài quá, đã mặc đồ ko được đẹp còn thêm gãi bụng nữa, chun ơi là chun{:429:}{:429:}{:429:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2012 07:40:55 | Xem tất
ôi cái động tác gãi bụng
đến bao giờ anh mới giữ hình tượng đây
mong là ko mang dép lào với bộ đồ siu nhưn chứ
chết cười với anh mất thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2012 09:27:12 | Xem tất
"Gãi bụng" ..mặc đồ thể thao màu đỏ, chắc lúc đó còn tóc dài nữa chứ! {:289:}
Chết cười với bác Chun mất thôi, hành động ngây thơ vô số tội làm cho già trẻ lớn bé các chị em đều nhìn là cảm mến ngay tắp lự. Ồ còn nhắn tin hỏi thăm nhau nữa, thế này thì việc nhắn hỏi thăm Min là chuyện bình thưởng nhể {:288:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2012 10:14:55 | Xem tất
Chun hài quá đi mất, thảo nào mà làm em nó ấn tượng mãi mà ông Chun ông í cũng nông dân quá thể cơ đứng gãi bụng thế kia fan gơ nó mà trông thấy thì đúng là...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2012 11:10:32 | Xem tất
Con bé xinh mà diễn xuất tốt kinh , em ý với e Trời nhỏ đóng tuyệt ko chê vào đâu được , ep 3-4 lấy đi ko biết bao nhiêu nước mắt của mình . Mà mấy bé diễn xuất tốt quá thành ra mình hơi lo khi chuyển qua giai đoạn trưởng thành Chun & ss Yoon bị khớp . Chun thì đóng ít phim , kinh nghiệm chưa nhiều , còn ss Yoon quen đóng mấy vai hài hài , dễ thương >"< , đối với vai diễn bi thương , nhiều nội tâm như vậy đối với 2 người là vai khó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2012 16:14:23 | Xem tất
cô bé xinh quá, nhưng gương mặt nhìn không được tươi, lúc nào cũng bùn bùn
hy vọng em sẽ có nhiều kinh nghiệm diễn xuất hơn và tỏa sáng
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-11-2012 17:34:39 | Xem tất
Cái này ta biết nha, ấn tượng anh đối với SH thì thôi rồi là ngàn chấm

cứ nghĩ đến cảnh anh mặc áo đỏ và đứng gãi bụng đã ko nhịn được cười rồi

Cái đấy gọi là khiếu gây cười bẩm sinh của Chơn nhà mềnh đó =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách