Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6889|Trả lời: 27
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Một loại Virut mới được lây truyền bởi căn bệnh mang tên Park Yooch

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
I Miss You - Một loại Virut mới được lây truyền bởi căn bệnh mang tên Park Yoochun

Tên chính thức của căn bệnh : Hallyu Virus HUV [The Abbreviation of (H)an Jungwoo, Park (Yu)chun Love (V)irus HUV]
Bản chất của bệnh: đây là một loại bệnh có khả năng lây lan đến chóng mặt làm cho bạn yêu Han Jung Woo và Park Yoochun ngay cái nhìn đầu tiên.
Tỉ lệ tử vong do nhiễm căn bệnh này: Đây là một loại virut truyền nhiễm mới phát hiện và tỉ lệ tử vong đạt 100%
[ Một khi đã nhiễm căn bệnh này, nó sẽ phát triển rất nhanh chóng]
Loại vaccine phòng ngừa: hiện nay chưa có một phương pháp điều trị  hay loại vaccine nào đặc hiệu khi mắc phải căn bệnh nguy hiểm này.

Các triệu chứng các bạn có thể mắc phải:
1. Tim bạn đập rất mạnh mỗi lần nhìn thấy Park Yoochun hay Han Jung Woo ( mà không cần biết lý do là gì)
2. Khi bạn nhìn thấy Han Jung Woo, mắt bạn mở to ra và dần dần biến thành hình trái tim
3.Khi bạn lắng nghe giọng nói ấm áp từ Park Yoochun, bạn chăm chú lắng nghe từng giọng điệu kết cục tai bạn trở nên bì ù [ viêm tai]

[ Phóng viên Park Jinyoung- TV dialy] đã đăng bài viết này để chứng minh một căn bệnh nguy hiểm do Park Yoochun trong bộ phim I miss you nhằm chuyển tải những câu chuyện vui mang đến khán giả.

Bài báo có tiêu đề :” Bùng nổ một dịch bệnh có tốc độ lây lan nguy hiểm, 'HUV Hallyu Virus’ đã xuất hiện tại trang chủ của MBC “ I miss you” ( kịch bản Moon HeeJung, đạo diễn Lee Jaedong) và đã thu hút sự chú ý của mọi người.

Trong bài này đã giải thích về căn bệnh mang tên Hallyu Virus HUV ( được viết tắt từ  Han Jungwoo, Park Yuchun Love Virus HUV, căn bệnh như sau : Tỉ lệ tử vong do nhiễm căn bệnh này: Đây là một loại virut truyền nhiễm mới phát hiện và tỉ lệ tử vong đạt 100%[ Một khi đã nhiễm căn bệnh này, nó sẽ phát triển rất nhanh chóng]
Loại vaccine phòng ngừa: hiện nay chưa có một phương pháp điều trị  hay loại vaccine nào đặc hiệu khi mắc phải căn bệnh nguy hiểm này.)

Cư dân mạng đã liệt kê hàng loạt các triệu chứng liên quan đến căn bệnh này và nói, ''số lượng người nhiễm bệnh này đã đạt con số lên đến hàng chục đến hàng trăm ngàn , và hiện nay con số này đã tăng lên với cấp số nhân'' và '' đây là một loại bệnh truyền nhiễm nguy hiểm mới bùng phát và đến nay chưa có một phương pháp điều trị nào đặc hiệu, và đặc biệt gây tử vong cho phụ nữ ''

Ngay sau khi bài báo này được đăng, cư dân mạng thấy rất thú vị thông qua những phản ứng đa dạng như “ Wow ~ Daebak! Những triệu chứng này quả là chính xác, giống như những gì tôi đang trải qua”, “ Một bài đăng tuyệt vời! Thật vậy tôi nghĩ đây thật sự là một loại Virut,”” Fatal Hallyu Virus! Tôi có cảm tưởng căn bệnh này đã tràn lan ra khắp thế giới vậy,”
Từ khóa HUV được tìm kiếm thứ 2 trên Naver hôm qua

Cr: DC

Source: Nate
Translated by: Uttunfan
Shared by: 6002Sky
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-12-2012 18:19:48 | Chỉ xem của tác giả
Sofa của Chun cái nào

bản thân mình cũng đang nhiễm virut nài đây

k bít có vắc xin nào chữa đc k nữa, nguy hiểm vãi

Chun cứ thế mà ào ào rãi virut cả fans nhóa

thanks chủ thớt nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-12-2012 18:20:42 | Chỉ xem của tác giả
hoho, nghe virus bít là lan truyền dữ dội rồi
chẹp, phim càng lúc càng hay mà :D
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-12-2012 18:29:12 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng bị lây đấy :x Virut đáng yêu =))))))

Dép lào à

e chưa coi phim của anh dc =)))))))) nhưng e hứa sẽ coi đấy :))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-12-2012 18:35:48 | Chỉ xem của tác giả
Ai ra cái bài này buồn cười thế =)))
Cơ mà đúng thật
Dạo này bấn Han Jung Woo ghê gớm
Mặc dù anh Hoàng rất đẹp trai nhưng thích Jung Woo hơn
Phải kiểm tra xem mình tới giai đoạn mấy để còn chữa trị =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-12-2012 18:35:49 | Chỉ xem của tác giả
tỉ lệ tử vong đạt 100%
có cả virut Yoon Eun Hye, Yoo Seung Ho nữa
mình nhiễm 3 lạo virut này luôn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-12-2012 18:40:45 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này chú Chơn đóng phim nào là tạo hiệu ứng bùng nổ phim ấy :-ss