Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4491|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

( I Miss You ) Park Yuchun " Vô địch các mối quan hệ "

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Park Yuchun, "Vô địch các mối quan hệ" ("默契 终结者")

Park Yuchun đã nhận được biệt danh này do sự kết hợp hài hòa với tất cả các diễn viên cả nam và nữ ở những hoàn cảnh, tình huống khác nhau trong bộ phim nổi tiếng gần đây của đài MBC "I Miss You".

Park Yuchun và Yoon Eun Hye được gọi là "Cặp đôi chữa lành" vì họ đã cùng nhau thể hiện một câu chuyện thấm đượm nỗi buồn và cả sự lãng mạn về mối tình đầu. Làm rung động trái tim khán giả và thúc đẩy những cảm xúc, họ là cặp đôi tuyệt vời nhất. Với cuộc hội ngộ định mệnh sau 14 năm, cả hai đều nhận ra tình cảm chân thật của mình nhưng giữa họ vẫn có một bức tường vô hình ngăn cản. Cái cách mà họ cố gắng chữa lành nỗi đau cho nhau đã lấy đi vô số nước mắt của khán giả và cứ bồi hồi mãi trong tim.

Với Oh Jeong Seh, người đồng nghiệp hoàn hảo luôn mang lại tiếng cười, sự kết hợp này cũng rất nổi bật. Mặc dù Thám tử Joo trông khá thoải mái nhưng anh là người yêu quí Han Jung Woo nhiều hơn bất cứ ai khác và chỉ với anh Jungwoo mới có thể bày tỏ mọi nỗi đau đớn âm ỉ sâu trong lòng. Park Yuchun đã phối hợp một cách tuyệt vời và người xem gọi họ là "Cặp đôi điên cuồng".

Với đội trưởng đội điều tra, họ được gọi là "Cặp đôi biến thái" và Park Yuchun cũng phối hợp rất ăn í. Chứng kiến cách Thỏ điên Han Jung Woo điều tra, ông dường như muốn từ chức ngay lập tức và chỉ có thể hét lên "Đi đi! Rời khỏi đây ngay! Cởi quần áo của cậu ra"(* lưu ý:" Cởi quần áo ra " phát âm tương tự như " Bạn đã bị sa thải " trong tiếng Hàn ). Và Jung Woo sẽ đáp lại :" Mỗi lần chúng ta gặp nhau, chú lại bảo cháu cởi quần áo ra. Nhưng chú đâu phải là một kẻ biến thái ... ". Vì thế, họ được gọi là " Cặp đôi biến thái ".

Tất nhiên, chúng ta không thể bỏ qua những cảnh giữa anh và mẹ của Soo Yeon, một mối quan hệ mẹ-con tuyệt đẹp và hoàn hảo.

Park Yuchun luôn tự điều chỉnh cho phù hợp khi anh diễn cùng những người khác nhau, dùng cảm xúc đa dạng để tạo ra sự phối hợp hoàn hảo và sức lôi cuốn trong các mối quan hệ của mình với mọi người. Như vậy, anh thực sự xứng đáng với danh hiệu "Vô địch các mối quan hệ" và gây ra "Hiệu ứng Park Yuchun" trên màn ảnh nhỏ.

Translation: melodysky@Park Yoochun Singapore Fanclub
Source: 韓國通 http://ppt.cc/dSoZ
pic cr:想你 보고싶다
Shared by PYC SGFC
Vtrans by [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-12-2012 00:56:41 | Chỉ xem của tác giả
temmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm vào đêm khuya thanh vắng chăng. khe khe. chả biết nên nói câu gì nữa cơ. huhu. bí từ rồi. cơ mà thank bạn đã dịch nhé. <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-12-2012 01:03:59 | Chỉ xem của tác giả
Thế mới nói, HJW chỉ có 1 mà rõ là bao nhiêu người có thể ship được với hắn

Đi với ai cũng dễ thương chết đi được. Iu iu :x

Nhưng mà vẫn thích với mẹ SY nhất, sao mà nó đáng iu vậy nè :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-12-2012 01:56:17 | Chỉ xem của tác giả
Đến em Harry mà cũng bị fan ship cho Chun thì vái cả nón rồi :)))
Cũng may bạn nữ 2 ko nổi, không thì chắc cũng không thoát khỏi lưới tình ;P

Cá nhân mềnh vẫn lun lun ủng hộ ChunHye couple (not WooYeon nhé :lol)...

Bình luận

mình cũng ship ChunHye . đẹp đôi dễ sợ ^^.ko thành đôi trên film ok mong có phim giả tình thật^^ Thích Chunhye hơn Gakha  Đăng lúc 28-12-2012 10:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-12-2012 02:08:10 | Chỉ xem của tác giả
khổ thân anh cảnh sát thân thiết
tự nhiên gặp Han Jung woo nên thành ra chẳng khác gì biến thái
anh PYC gì mà rõ bá đạo, ai cũng là người yêu anh mới sợ chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-12-2012 09:38:00 | Chỉ xem của tác giả
Hì, khen Chun thì có mà khen cả ngày
Cái này gọi là tài năng thiên bẩm đây mà, bao nhiêu người khen rồi còn gì, kể cả những nhân vật nổi tiếng trong giới bình luận phim của Hàn Quốc cũng phải công nhận về tài diễn xuất của Chun mà.
Chúc mừng Chun thêm một lần nữa, đảm bảo cuối năm Chun sẽ lại rinh thêm vô số giải thưởng nữa cho mà xem
Yoochun à, Park Yoochun. I love you!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-12-2012 10:00:55 | Chỉ xem của tác giả
Để ý thật sự là như vậy nhỉ, cu Woo giỏi quá!

Chả bù cho ai kia, suốt ngày tôi chỉ có mình em! Không có em là tôi đi khóc đây!

Ai da!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-12-2012 10:08:50 | Chỉ xem của tác giả
kaka.. thích cặp đôi biến thái nhá
Chun hâm hấp nên có thể tạo các mối quan hệ 1 cách tự nhiên nhất mà ;P
Nhìn Chun đóng phim nào cũng cười tươi ấy, cho dù đó là phim buồn hay phim hài ;))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-12-2012 10:18:47 | Chỉ xem của tác giả
Ya, đọc cái tít thật là đã mắt
Vào đọc chi tiết còn mãn nhãn, mãn tâm hơn nữa nhé :loveliness:
Ở trong DBSK thì Pặc đại gia vốn đã nổi danh là người giao tiếp rộng rồi ( với cái sự vô tư hòa đồng biến thái, dễ thương của lão ấy ai mà ko yêu ;P) nên vào vai HJW chuyện khuếch tán cái sự ấy âu cũng là ko tránh khỏi =)))))
Đi đóng phim, với sự nhiệt tình học hỏi và tận tâm với nhân vật => với 1 idol, ai mà không yêu quý
Thêm nữa lại suốt ngày khiến mn vui vẻ bằng mấy trò đùa của mình, anh cứ luôn thế, chẳng ngại bị mất mặt và chính cái sự chân thành của hắn khiến mọi người thích hắn :$
Cặp đôi chữa lành - Cặp đôi điên cuồng - Cặp đôi biến thái, nghe yêu nhỉ
Cơ mà lăng nhăng quá Woo à, sao ai cũng muốn làm cặp đôi với anh vậy =)))))))))))))))))))))))))
Lại còn Honey - Thỏ điên, Thỏ điên - Mắt buồn nữa chứ =)))))))))))
Em yêu anh vì thế đấy ;P
Cám ơn cô Ón nhé, cô dịch hay quớ :$

Bình luận

ối , uh nhỉ, đang ợ nơi công cộng, phải nghiêm chỉnh :"> *ngồi ngay ngắn* *cắn mống tay*  Đăng lúc 27-12-2012 10:37 AM
ra nơi đông người em phải đổi kiểu ngay hí hí  Đăng lúc 27-12-2012 10:33 AM
e mà e thẹn được hả Ón, lại chả đang ngoác cái miệng =))  Đăng lúc 27-12-2012 10:21 AM
hí hí * cười e thẹn *  Đăng lúc 27-12-2012 10:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-12-2012 11:30:28 | Chỉ xem của tác giả
đúng là bên hàn có khác, 1 khi đã cuồng thì cái gì cũng áp đặt vào thần tượng của mình
các mối quan hệ đó thật sự là của nhân vật mà chun đóng cơ mò (là biên kịch tạo ra cơ mò)
nhưng dù sao đọc cái tin mà khen trai vại mình cũng thích :))
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách