Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3881|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Yeo Jin Goo "bay" trong lúc quay phim?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên trẻ Yeo Jin Goo đã thu hút mọi ánh nhìn với cách tạo dáng ngộ nghĩnh, trong đó anh xuất hiện như thể anh là "siêu nhân".

Yeo Jin Goo đã tiết lộ một hình ảnh từ cảnh quay bóng đá trong drama "I Miss You" phát sóng vào thứ 4 và 5 hàng tuần trên MBC.

Trong bộ phim "I Miss You", Yeo Jin Goo đóng vai Han Jung Woo (sau này Park Yoo Chun sẽ thế khi trưởng thành). Lúc này Jung Woo đang chơi bóng đá với các bạn khi còn học ở Mỹ. Anh nhảy cao như thế trông giống như "người bay" trên không trung vậy.

Đội ngũ sản xuất của "I Miss You" khen ngợi anh: "Mặc dù việc quay phim rất khó, nhưng với sự phấn khởi và tràn đầy năng lượng của Yeo Jin Goo đã giúp cả đoàn hoàn thành tiến độ công việc rất tốt, có thế nói đây là một khích lệ to lớn đối với chúng tôi".

Source: kpopfever
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-11-2012 06:15:16 | Chỉ xem của tác giả
Yeo Jin Goo tuy ko đẹp trai long lanh nhưng bé có nụ cười rạng rỡ, đôi mắt biểu cảm, diễn xuất rất đa dạng. Tử MoonSun đã ấn tượng rùi, trong IMU cũng thick lắm.

Mình đang xem IMU nè. Tuy phim bi, nhưng qua đó, mình vẫn thấy đâu đó nụ cười ẩn giấu sau nỗi đau, ý chí vươn lên, nghị lực sống nữa. Chờ đợi thứ 4.5 tuần này

Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-11-2012 12:21:19 | Chỉ xem của tác giả
Yeo Jin Goo tuy không có nhan sắc bằng các diễn viên nam nhí khác,nhưng Yeo Jin Goo đã tạo ấn tượng rất tốt bằng chính diễn xuất nhập tâm.em dường như hòa mình vào trogn từng nhân vật mình thể hiện ,từng cử chỉ hành động ,ánh mắt ,em dường như thể hiện rất tốt,hy vọng vài năm tới em sẽ còn tiếp tục phất đấu để trở thành diễn viên nam xuất sắc,giống như các tiền bối mà em đã từng hơp tác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-11-2012 12:43:21 | Chỉ xem của tác giả
xem kha khá phim do em trai này đóng rùi
diễn xuất rất ổn, tương lai sẽ trở thành 1 nam diễn viên xuất sắc đó
đặc biệt thích những cảnh bi do em đóng
biểu cảm và ánh mắt đầy xúc cảm

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-11-2012 13:43:22 | Chỉ xem của tác giả
Còn trẻ mà, còn lớn đó, sau vài năm nữa là đẹp zai ngời ngời thôi, mấy bác cứ chờ xem, em có lòng tin với bạn chẻ này {:424:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-11-2012 18:17:44 | Chỉ xem của tác giả
ngừi chụp ảnh làm nên nghệ thuạt
đúng là nhìn cứ như bay
mong chờ phim
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-11-2012 23:57:40 | Chỉ xem của tác giả
Mình lại thấy em này rất manly, hâm mộ em này, bỏ cho em ấy 1 phiếu
Đóng phim thì hay, giọng nói, nụ cười hấp dẫn
Và có mỗi cái dáng đi là hơi xấu
Mà dáng đi của Chun thì cũng...xấu chả kém gì
Đạo diễn chọn diễn viên em hồi bé thì béo, chân to uỵch, còn em lớn lên thì chân lại gầy nhom như con gái hehe...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách