Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5388|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Yeo Jin Goo, Kim So Hyun mang lại cho khán giả sự xúc động mãnh liệ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Drama mới "I Miss You" của đài MBC cuối cùng đã bắt đầu câu chuyện tình yêu đầu tiên.

Bộ phim phát sóng lần đầu vào tối thứ Tư với cuộc gặp gỡ giữa Han Jung Woo (Yeo Jin Goo) và Lee Soo Yeon (Kim So Hyun).

Han Jung Woo, cậu học sinh trở về từ Mỹ, đã gặp một cô gái tên là Lee Soo Yeon và tự giới thiệu mình. Sau đó, cô rất bối rối khi anh không biết thân phận của cô vì thực chất cô là con gái của một kẻ giết người.

Mọi người đều xa lánh và tránh tiếp xúc với gia đình cô nhưng Jung Woo lại rất tò mò. Xúc động bởi sự thân thiện của anh, thậm chí cô cho anh mượn một chiếc ô của mình để anh về nhà, còn Soo Yeon vẫn đứng dầm mưa. Anh hứa sẽ trở lại vào ngày hôm sau và câu chuyện của họ bắt đầu.

Mặc dù Jung Woo đã không thể đến đúng hẹn vì đám tang của ông nội mình, song anh vẫn tìm thấy cô ở trường và hiểu được lí do cô bị những học sinh khác bắt nạt bởi cô là con gái của kẻ sát nhân. Anh co rúm lại khi nghe giọng nói của cô và cô đã nhìn thấy điều này, cô cất bước đi như thể cô không quen anh.

Jung Woo bị đánh trong lớp thể dục vì gây hấn với một số học sinh nam và mặc dù cô đã cố gắng giúp anh, nhưng anh không chấp nhận sự giúp đỡ này và tự mình đánh lại bọn họ. Cô đưa cho anh chiếc ô một lần nữa vì trời mưa khi họ gặp nhau ở cổng trường và nói với anh rằng cô không giết bất kì ai. Jung Woo hỏi cô tại sao làm thế này và bây giờ anh muốn giả vờ không biết cô.

Tuy nhiên, cuối cùng anh quay trở lại để tìm cô ấy, bất ngờ thấy rằng cô ấy đang cầu xin người khác tha thứ cho sai lầm của cha mình. Cô chạy trốn anh nhưng anh bắt gặp cô tại một sân chơi và nói rằng anh muốn làm bạn với cô ấy.

Hai diễn viên trẻ đưa người xem đồng cảm với họ, cảm xúc dường như hóa thành nhân vật. Diễn xuất của họ đã được chứng minh trong "The Moon Embracing the Sun" và khán giả sẽ có những kỳ vọng cao đối với cặp đôi trẻ này.

Source: KDramastars
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-11-2012 01:02:42 | Chỉ xem của tác giả
Temmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
Rất xúc động vs diễn xuất của 2 bé
Xem phim mà ko dứt ra được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-11-2012 01:08:26 | Chỉ xem của tác giả
hai bạn trẻ diễn xuất rất ổn
biểu cảm tốt, giàu cảm xúc,
khiến cho khán giả như bị cuốn theo, chìm vào trong cảm xúc của nhân vật lun vậy
hai bạn này đúng là tuổi trẻ tài cao mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-11-2012 02:28:11 | Chỉ xem của tác giả
trong Moon Sun thì làm Vợ ^^

phim này làm người yêu, So Hyun thích nhớ

chẳng phải giành giựt với ai như hồi Moon Sun nữa {:310:}

phân cảnh đầu tiên Soo Yeon xuất hiện làm mình suýt đứng tim

giống hệt Sadako của The Ring

mình mà bị cô lập như em ý chắc sớm stress rồi

Soo Yeon kiên cường thật

thích nhứt là cảnh 2 bé trên xe bus và cái bus kiss nhá

rồi đến cảnh sửa đèn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-11-2012 07:57:20 | Chỉ xem của tác giả
kiếp trc k đến được với nhau nên kiếp này lại dc đến bên nhau à :))))
trong phim này thì thấy 2 cô cậu hợp nhau thế :))
giọng nói của Yeo Jin Gu đúng là có thể giết người ;)) k biết đã vỡ giọng chưa, giọng ấm áp thế :X nam tính nữa hihihahah

Bình luận

:)) tỏa sáng tỏa sáng  Đăng lúc 11-11-2012 09:56 AM
ava =)))  Đăng lúc 11-11-2012 09:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-11-2012 08:14:54 | Chỉ xem của tác giả
mặc dù chưa xem được phim, nhưng tin tức phim cứ bay tới tấp
2 bạn chẻ lại lập được kì công, khiến dân tình phải ngưỡng mộ
mong phim thành công
cám ơn bạn đã dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-11-2012 09:42:00 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập 1 thực sự rất xúc động, tim cứ nhói đau vì những gì mà SY đã phải trải qua

cũng khâm phục sự chịu đựng của e ý, vào mình chắc ko thể làm được như vậy rồi.

Ep2 dễ thương quá, xem mà cứ tủm tỉm cười, ai bảo chỉ tình yêu của những người trưởng thành

mới lãng mạn, con nít lãng mạng kiểu con nít nhé. Thích nhất cái bus kiss, sau cái kiss đấy nhìn biểu

cảm của HJW iu thế  :))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-11-2012 10:08:53 | Chỉ xem của tác giả
Yeo Jin Gook và Kim Yoo Jung à 2 diễn viên nhí mình yêu thích nhất trogn thời điểm này
2 em này diễn xuất có hồn mà nhiều cảm xúc lắm. Biểu cảm rất tự nhiên.Nhất là em Gook, em này tương lai còn xa xôi, cách e ấy diễn xuất có thể khiến bất kì ai cảm động. Thực sự rất thích e , lí do mình muốn xem phim này chính là vì em ấy và Seung Ho :))

Bình luận

ý bạn là Yeo Jin Goo hả?  Đăng lúc 29-4-2013 09:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-11-2012 11:41:19 | Chỉ xem của tác giả
mình thích Gook từ Moon sun, phải chi Yoo Jung cùng đóng thì hay quá, miss you toàn là diễn viên đẹp rạng ngời
nhưng đang mong đợi nhất là Pặc Dép Lào, hk pít hắn sẽ thay đổi thế nào đây
điện hạ ới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-11-2012 13:41:26 | Chỉ xem của tác giả
Mặt Yoo Jung rất sáng nên ko hợp vs vai này bằng So Hyun, lần đầu mình thấy bé trong Moon Sun thấy bé rất xinh nhưng gương mặt có gì đó tối tối, hợp vs những vai buồn và tâm trạng thế này, đúng là khác hoàn toàn vs RP, So Hyun trong đó rất xinh :)

Bình luận

uhm đúng í, So Hyun có trán bướng nên con bé để mái ngang rất hợp xem maboy đáng yêu quá lun :x  Đăng lúc 30-4-2013 10:12 PM
nhìn Sohyun có nét gì đấy buồn ~ nhưng lúc cười nhìn rất trong sáng <3  Đăng lúc 29-4-2013 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách