Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6855|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Yoo Chun JYJ và Yoo Seung Ho yêu Yoon Eun Hye theo hai cách khác nh

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong tập phim được chiếu vào ngày 13/12 của drama I Miss You, Jung Woo và hyung Joon đã thể hiện tình yêu của họ đối với nhân vật Soo Yeon theo những cách khác nhau.

Jung Woo đã quyết định sẽ quên đi Joy sau khi được nghe rằng cô ấy không muốn sống với thân phận Soo Yeon nữa. Anh đã chờ đợi cô trong suốt 14 năm nhưng vẫn quyết định sẽ để cô ấy ra đi vì cô ấy muốn quên đi cái quá khứ kinh khủng của mình.

Vì hạnh phúc của người con gái anh yêu, anh sẽ từ bỏ tình yêu của mình và sẽ quên người con gái đó.

Tuy nhiên, với Hyung Joon thì lại khác, anh không muốn để Soo Yeon rời khỏi mình khi anh cảm nhận được những suy nghĩ của cô về Jung Woo.

Sau khi gặp gỡ Jung Woo và trở về nhà, Soo Yeon nhìn thấy Hyung Joon nằm đau đớn trên giường. Hyung Joon thật sự biết Soo Yeon đã đi gặp Jung Woo. Anh nói trong nước mắt "Anh đã nghĩ em sẽ không quay trở lại đây nữa". Lúc này, Soo Yeon trả lời " Em sẽ không đi đâu hết" . Khi Soo Yeon để anh nằm lại và đi lấy một ít thuốc, Hyung Joon đã giữ lấy cô và nói "Em không được đi đâu hết"

Jung Woo và Hyung Joon cùng yêu 1 người con gái nhưng lại bằng hai cách khác nhau, Jung Woo cố gắng để cô đi vì tình yêu, nhưng Hyung Joon thì cố gắng giữ cô lại bên mình.

Soo Yeon đã tha thứ cho Jung Woo sau khi cô nhận ra được rằng anh đã cố gắng sống cùng nỗi đau giống như cô. Jung Woo dường như đã cố gắng để cô ra đi nhưng anh không thể che giấu được tình yêu mà anh đã giữ trong lòng suốt 14 năm qua.

Soo Yeon, Jung Woo, và Hyung Jun hiện đang vướng vào một mối tình tay ba. Soo Yeon có thể sẽ không dễ dàng rời khỏi được Hyung Joon vì anh đã bảo vệ cho cô trong 14 năm qua, nhưng cũng sẽ không dễ dàng để cô từ bỏ được Jung Woo vì anh đã chăm sóc lo lắng cho mẹ Myung Hee của cô (diễn viên Song Ok Sook thủ vai) trong khoảng thời gian cô ấy ra đi.

Source: Starnews
Credit: en.Korea
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-12-2012 13:01:47 | Chỉ xem của tác giả
temmmm..... Dù chưa xem tập 12 nhưng đọc tường thuật của các bạn là mình đã thương 3 trẻ rồi
1 người không thể dứt bỏ
1 người chấp nhận hi sinh
2 cách yêu nhưng có vẻ tình yêu sẽ k dành chỗ cho sự ích kỉ nhỉ?
Mình vẫn k thể chấp nhận sự thật rằn HR dùng SY để thay thế người mẹ đã bỏ rơi anh. Buồn cho anh. Liệu đó là tình yêu hanh ngõ cụt của sự tha thứ. Nhìn ánh mắt sắc lạnh của anh mà mình cũng thấy sợ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-12-2012 13:10:03 | Chỉ xem của tác giả
xin lỗi ta rep cho nàng nhưng ko liên quan gì tới nội dung new cả.
ta thích cái áo của nàng thui
nhìn vô mà ta mún cười bể bụng. suýt đập đầu vô tường nàng ạ. :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-12-2012 13:14:13 | Chỉ xem của tác giả
thật là gay cấn..........
ko biết SY sẽ chọn ai................
Harry thì bí ẩn nhưng yêu SY rất nhiều..............
JW thì yêu và rất hiểu SY
ko biết BK cho SY chọn ai đây?????????????????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-12-2012 13:16:45 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu  là sự tự nguyện của con tim ,vậy nên càng níu kéo thì sẽ càng đau khổ mà thôi, đau khổ cho cả bản thân và cho cả đối phương. Người quá cố chấp sẽ khó kiếm tìm hạnh phúc
Biết học cách buông tay khi cần thiết cũng là khi bạn bắt đầu nằm bắt  được hạnh phúc.
Thông điệp của bộ phim rất đơn giản, nhẹ nhàng.

p/s: à, chủ thread ơi, cho mình hỏi, hôm nay chưa có news về Rating nhỉ? Rating tập hôm qua có TĂNG VỌT như dự đoán của một bộ phận nitizens  k vậy? update cho mình nhé, thanks:)

Edit: @Miy: tình hình là vừa đi tìm thấy có rating rồi. Rating nhà mình giảm vẫn No1 như mấy tập trước  những không có tăng vọt . Thôi thế là cũng mừng rồi, chỉ cần phim có lượng khán giả ổn định, dân tình  không rủ nhau ùn ùn chùm chăn, tắt TV là được rồi:)).
Thanks bạn

Bình luận

cái comt troll ko thể nói nổi =)) cụ già hiểm độc =))  Đăng lúc 14-12-2012 07:05 PM
hn rating vẫn no 1 nhưng bị giảm 0,1 so với hôm qua  Đăng lúc 14-12-2012 01:39 PM
@Miy: ừ,rating phim melo đậm đặc tăng vọt rất khó,phim khá kén khán giả.M chỉ hi vọng nó ổn định, có điều hôm qua thấy có bộ phận dự đoán là sẽ tăng vọt   Đăng lúc 14-12-2012 01:35 PM
:) cứ bình bình thế mà ổn bạn nhờ.  Đăng lúc 14-12-2012 01:31 PM
tình hình trước mắt là mình chưa dc thấy tin official nào về vấn đề này hết. Khi nào có mình sẽ update nhé :)  Đăng lúc 14-12-2012 01:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-12-2012 13:31:20 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là Harry và Jung Woo yêu Soo Yeon theo 2 cách khác nhau, nhưng chung quy lại theo cách nghĩ của riêng họ thì đều muốn Soo Yeon được hạnh phúc :)
Mối tình tay 3 này ngay từ đầu đã quá đau khổ, phải chăng có cách giải quyết nào tốt nhất cho cả 3
Mình thích Soo Yeon ở bên cạnh Harry nhưng lại rất thương Jung Woo, vì 1 lỗi lầm của mình mà 14 năm qua cậu ấy cũng đã phải trả 1 cái giá rất đắt :(
Hi vọng là câu chuyện này sẽ kết thúc 1 cách êm đẹp  cho tất cả mọi người :)

Bình luận

Mình cũng muốn Z và H  Đăng lúc 14-12-2012 08:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-12-2012 13:41:32 | Chỉ xem của tác giả
Cái khó của khán giả chính là điều này à. Mỗi người có 1 cách thể hiện tình yeê khác nhau, mà chẳng ai có thể nói được là cách yêu nào đáng hơn nữa.

Bi kịch giữa 3 con người này cần 1 quãng đường giải để giải nút, nhưng vì mẹ của Harry chưa chết nên cũng coi như là BK k quá tàn nhẫn với Harry. Chứ SY nói sẽ k đi đâu hết nhưng trái tym đã đi mất rồi còn đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-12-2012 13:46:32 | Chỉ xem của tác giả
k biết rồi Zoe sec họn ai đây? quá khứ hay hiện tại?

làm ng xem khó đoán quá

mỗi ng đều yêu theo cách của mình

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-12-2012 14:05:21 | Chỉ xem của tác giả
òa~ Harry hãy còn bé~ cho em mè nheo chút khặc khặc~ =)))

đùa thôi... =.=

Vì bây giờ Harry chỉ có một mình Zoe mà... Mai mốt mẹ em về, có mẹ ôm em, cho em chui vào lòng, cho em nhõng nhẽo, cho em khóc.

Han JungWoo ơi đợi được 14 năm rồi thì ráng đợi xíu nữa nha, Zoe đang trên đường đến đấy...
Harry ơi mạnh mẽ lên em, mẹ sắp về rồi...

Bình luận

@nhocant kệ đi, em nó mang tiếng phản diện ràu mờ, làm gì cũng thành xấu xa hết thoy àh~ =)))))))))  Đăng lúc 16-12-2012 09:48 AM
sem news xong ứ muốn nói gìe........hờ...ích kỉ vợi đới =)).......ko bít ai ích kỉ hơn nhỉ????  Đăng lúc 16-12-2012 08:52 AM
*nhét giẻ vào mồm oulwohs* NÓI GỞ~~~~~~~~~~ *tát tá tát* :((((((((((((((((((  Đăng lúc 14-12-2012 02:29 PM
=)))) . nói chớ mai mốt gặp lại mẹ bé rồi sau đó mẹ bé mà die do lão cáo già thì nỗi đau của bé còn hơn gấp trăm ngàn lần giờ nữa :(((, ta lo wa *sụt sịt*  Đăng lúc 14-12-2012 02:24 PM
"hông ai thương mẹ bằng con~ hông ai thương con bằng mẹ~..." *hát rống*  Đăng lúc 14-12-2012 02:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-12-2012 14:16:35 | Chỉ xem của tác giả
Nói vậy thì nghe cũng k công bằng lắm cho Harry, cậu ấy yêu Zoe vì cô là người đầu tiên sau mẹ quan tâm lo lắng chân thành cho Harry, làm sao lại có chuyện thay thế mẹ ở đây.
SY ở bên Harry nhưg luôn đến JW lại chỉ khiến cho Harry thêm hoang mang. Mình nghĩ tốt hơn hết nếu SY còn yêu JW thì hãy trở về bên a ấy, cô ấy cứ như vậy thì chỉ khiến vòng tròn càng k có điểm đến. Có ai đó nói rằng Harry tạo nên Zoe mà k biết chỉ làm Zoe tổn thương, nhưng chính xác nếu k có Harry liệu SY có còn sống đc?

Hai quả đầu trên như ae sinh đôi ấy nhỉ? :)

Bình luận

bạn vô nhà bé Ho chơi nhé :">  Đăng lúc 14-12-2012 11:44 PM
ý mình là về t.thần đấy bạn ạ, ở thời điểm đó mà cứ tiếp tục làm SY liệu cô ấy có làm đc k? sẽ tốt hơn khi đc tái sinh làm Zoe.  Đăng lúc 14-12-2012 08:38 PM
H ngăn k cho bà y tá cán SY mà ==  Đăng lúc 14-12-2012 04:11 PM
cái đó cũng chưa chắc k có H ,SY k sống đc vì sau đó chú cảnh sát đi tìm lun mà cũng tìm đến chỗ SY đi cùng H rùi  Đăng lúc 14-12-2012 04:03 PM
Like :)  Đăng lúc 14-12-2012 03:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách