Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6424|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Yoo Seung Ho " Anh sợ rằng em sẽ không về nữa"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Yoo Seung Ho đã khóc trong vòng tay của Yoo Eun Hye.

Harry (Kang Hyung Joon/ Yoo Seung Ho đóng) đã nói với Zoe (Lee Soo Yeon/ Yoo Eun Hye đóng) rằng cô đừng rời bỏ anh.

Zoe trở về nhà muộn sau khi ở chỗ của Han Jung Woo ( Park Yoo Chun đóng) về và trông thấy Harry đang nằm trên giường cùng sốt cao.

Cô đã mắng anh rằng tại sao không gọi cho cô nhưng Harry chỉ nói " Anh biết em đi uống rượu Soju lề đường. Anh đang đau lắm Zoe à. Anh muốn ngủ mà không nghĩ gì về nó nữa. Bàn tay ma thuật , Zoe à"

Cô nhìn Harry và nói " Động tác đó không phải là của em, em xin lỗi nhưng em đã trả lại nó". Harry đã nắm lấy tay cô và bắt đầu khóc.

"Anh nghĩ rằng em đã không về nữa, anh thực sự rất sợ". Khi cô cố gắng ngồi dậy đế lấy 1 thứ gì đó, anh lập tức ôm thật chặt lấy cô và nói "Em đừng đi đâu hết!" và rơi nước mắt.

Harry đã gửi cho Han Tae Joon một chiếc xe đạp làm bằng dây thường xuân. Han Tae Joon đã nghĩ đến Kang Hyeon Joo (Cha Hwa-yeon) người làm thủ công mỹ nghệ và nhận ra rằng người gửi chính là Kang Hyung Joon. Han Tae Joon đã đến thăm Kang Hyeon Joo người bị ông ta giam giữ trong 14 năm. Lúc này sự tồn tại của Kang Hyeon Joo đã được chứng minh. Cô ấy (mẹ Harry) có thể sẽ là trở ngại cho sự trả thù của Kang Hyung Joo với Han Tae Joon.

Cre: hancinema
Source: Nate
Vtrans: [email protected]

Bonus: [Ratings] I Miss You Ep.12 ★ AGB Nielson ★ Nation 11.6% - Seoul 13.8%
★ TNmS ★ Nation 14.0% - Seoul 17.9%
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-12-2012 12:01:40 | Chỉ xem của tác giả
chậm 1 tí là mất tem liền:((((((((((((((((((
thương harry quá :((((((
lạy trời, lạy đất, tha thiết cầu mong cho harry được hp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-12-2012 12:01:43 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi chưa coi phim này nhưng nhìn seung ho kìa =((
trông đáng thương quá đi T____T
trông thảm quá, chắc buồn lắm nên chưa dsm coi...

Bình luận

coi đi bạn, bùn thiệt nhưng bạn sẽ hòa mình vào cảm xúc với Ho, sẽ cảm nhận đc các diễn viên đau khổ thế nào  Đăng lúc 19-12-2012 12:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-12-2012 12:03:18 | Chỉ xem của tác giả
Cô Jang bẩu giành sofa mà đi đâu ầu =))

Đùa chứ xem cảnh khóc mà tâm thần rối loạn. Ta đã bẩu ta ghét con giai khóc, càng hok mún Harry khóc *thở dài*

Cơ mà càng xem càng đau, xem thoại còn tan tát hơn =.= nô còm mên cho cái cảnh nài

Sau này đừng khóc nữa nhá H, chả giống H gì cả >"<

Em mà cứ khóc thế nài, các noona chết hết ứ ai bênh vực e nữa bi giờ :((

PS: à quên thanks nàng Rose tran news nhá *chụt* ;)) cho ta mượn bê lên face nhá nàng ^^

Bình luận

zậy à...tớ thấy nhiều bạn có ảnh dính mí sticker đó dễ thương ghia...mún làm mà hỏng bít!  Đăng lúc 14-12-2012 03:20 PM
@Mít: tớ chum trên mạng cậu ợ, tớ cũng hem bik làm ^^  Đăng lúc 14-12-2012 03:14 PM
cậu ơi..cái avatar của cậu có mí cái sticker dễ thương qá, cái dấu ngã màu hồng với cái giọt nước màu xanh trên đầu ế, mình cũn mún làm k bít làm sao? ~.~  Đăng lúc 14-12-2012 03:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-12-2012 12:03:42 | Chỉ xem của tác giả
I Miss You đã lấy đi của mình bao nhiêu nước mắt,
thương cho cuộc đời của cô gái nhỏ , thương cho
cuộc đời của cậu trai vì tiền mà phải mất mẹ , thương
cho tình bạn tình yêu với đầy trắc trở của các nhân
vật chính , mình mong cho cuối phim ai cũng được
một cái gì đó làm cuộc đời đỡ đau ....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-12-2012 12:11:10 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời ôi chắc có sub xem tập này mình sẽ khóc mất :((
ôi I Miss You sao mà hay đến thế ^^
cho mình hỏi rating tập hôm qua là bao nhiêu vậy ??

Bình luận

11.6 theo AGB nhé  Đăng lúc 14-12-2012 12:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-12-2012 12:13:06 | Chỉ xem của tác giả
Rose_pinky@   ủng hộ nàng đây ^,,^ *chụt chụt*
Trời ơi thằng bé nó khóc nhìn đau cả ruột T________T
Chiều nay xem sub chắc phải tua lẹ cái đoạn này chứ ko suy tim quá T^T
Phim gì mà ai cũng gào khóc từ đầu đến giờ =,,= nước mắt đâu mà lắm thế ko biết

Bình luận

mình thì cứ kéo đi kéo lại chỉ coi đoạn này hoài, bùn tha thiết và da diết  Đăng lúc 19-12-2012 12:02 PM
nàng đúng là mê chai mò :]]]]]  Đăng lúc 14-12-2012 12:24 PM
ta thì fai down HD về soi ẻm khóc, mắt mũi miệng của ẻm lúc đó ra sao =)))  Đăng lúc 14-12-2012 12:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 14-12-2012 12:16:45 | Chỉ xem của tác giả
Tự trans tự còm đây haha

K còm về đoạn thoại hay chuyện thèn bé khóc nữa, nói mãi rồi mà ai cũng nói rồi.

Còm về cái vụ trả thù đây. Giờ mới biết tên thật của mẹ Harry, vậy Harry mang họ mẹ là họ Kang. Thế Harry k phải con ruột của ông bố Han Tae Joon rồi nhỉ? Có thể là con riêng của bà ý trc khi bà ý về làm vợ cũng nên.

Mình cũng lo lắng cho công cuộc trả thù của Harry quá, k biết có trả thù dc k hay lại công cốc >"<

Bình luận

tự tran ròi tự comt lun nha :)) bá đạo :))  Đăng lúc 15-12-2012 04:45 PM
mình nghĩ mẹ Harry ko có thân phận chính thức nên Harry mới phải mang họ mẹ, nếu ko trong đám tang ông già đầu phim vắng mặt phải có người hỏi chứ  Đăng lúc 14-12-2012 03:56 PM
thanks bạn trả lời rating phim nhé ^^  Đăng lúc 14-12-2012 12:52 PM
=''= ta nghĩ chắc kill được HTJ cơ mà thể nào cũng có chiện, có khi nào vào nhà đá ngàu fat là xong đời chai lun =,,=  Đăng lúc 14-12-2012 12:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-12-2012 12:25:50 | Chỉ xem của tác giả
đau lòng quá Ho ơi, yêu người không dành cho mình thì cả đời này đau khổ thôi. tập quên dần đi là vừa đấy Ho ạ. chứ nhìn chàng khóc lóc như thế này, fan girl chịu không nổi. mà Yoon có bỏ theo Park cũng thành kẻ nhẫn tâm. (đùa chứ sao mình lại thích ship đôi này hơn?)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-12-2012 12:32:04 | Chỉ xem của tác giả
Cô Rose...post news chả báo gì ta hết thía
Cứ tưởng chưa xong...đi mần miếng cơm, lên thấy tem bay, phong bì cũng bay nốt *hức*
Cảnh khóc của bé Ho thì no comment *bởi vì comment nhìu quá rồi * =))))))))))))))))))))))))))
Nói chung là đang vô cùng trông đợi màn trả thù cũng như cảnh mẹ con HJ trùng phùng
Chí ít vẫn còn 1 ng toàn tâm toàn ý yêu thưởng ẻm
Tuần sau chiếu có 1 tập thì có chết người ko cơ chứ >.<

Bình luận

haa...chia buồn...ko cướp được sofa  Đăng lúc 14-12-2012 07:04 PM
đợi mãi chả thấy ngoài mẹt tiền =)) thì ra là sofa pết 2 =))  Đăng lúc 14-12-2012 12:57 PM
rớt mặt tiền lun =))  Đăng lúc 14-12-2012 12:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách