Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10263|Trả lời: 38
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Yoo Seung Ho đổ tội giết người cho Yoon Eun Hye

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hyung Jun (Yoo Seung Ho) đã tiết lộ tính cách hai mặt của mình. Sau khi hiết Miran (Do Ji Won), vợ Han Tae Jun (Han Jin Hee), anh đã dàn xếp vụ giết người cho Soo Yeon (Yoon Eun Hye).

Trong tập 17 của bộ phim MBC TV 'Missing You' phát sóng ngày 3/1, Hyung Jun giết Miran khi bà đòi tiền. Anh sắp đặt vụ giết người cho Soo Yeon vì tội phản bội mình và biến mất.

Hyung Jun đã trả thù mọi người. Khi Miran đòi tiền bằng cách nhắc đến mẹ anh là Hyun Joo (Cha Hwa Ryun), anh cho bà ta uống rượu độc. Giết Miran xong, Hyung Jun còn thừa nhận đã giết Jung Hye Mi (Kim Sun Kyung), người chăm sóc anh.

Hyung Jun còn cố giết hại Tae Jun thông qua Harry. Jung Woo (Park Yoo Chun) đuổi theo Harry và bắt được anh. Kế hoạch của Hyung Jun tưởng chừng sẽ thất bại nhưng thật ra đó mới là điều anh dự tính.

Tại đồn cảnh sát, Harry nói Soo Yeon đã yêu cầu anh giết Tae Jun, Sang Deuk, Miran và Jung Woo. Hyung Jun còn đưa ra bằng chứng cho lời khai của Harry.

Nhận ra mình bị đổ tội, Soo Yeon bị sốc nặng. Trong một đoạn video, Hyung Jun nói “Cô không còn là con gái kẻ sát nhân nữa rồi. Cô chính là kẻ giết người. Cô đã giết Sang Deuk, Tae Jun và Miran. Đây là hình phạt dành cho cô vì đã không yêu tôi.”

Biết rõ kế hoạch của Hyung Jun, Jung Woo chạy trốn cùng Soo Yeon. Những cảnh sát khác đuổi theo Soo Yeon nhưng Jung Woo dẫn cô trốn đi và bảo cô phải tin tưởng anh. Liệu Soo Yeon có thể chứng minh sự vô tội của mình hay không?

[email protected]
http://en.korea.com/blog/enter/t ... hye-on-missing-you/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-1-2013 09:46:40 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tiêu đề lafg mình đoán ngay được nội dung rồi... hehe
Thực sự Bk làm cho Harry ác quá. Nam phụ thực ra không nhất thiết phải ác như vậy. Như Protect mà JaeJoong đóng ý. Thâm chí thích nam phụ hơn.
Thôi, dù sao Harry à. Đằng nào cũng mang tiếng ác rồi, có ác nữa thì fan cũng phải chấp nhận thôi. Hehe....
Ủng hộ phim nhiệt tình

Bình luận

ác ác vậy cũng zui :)) theo chủ nghĩa ăn ko đc thì đạp đổ này mình khoái ah nha  Đăng lúc 10-1-2013 01:55 PM
^^~  Đăng lúc 9-1-2013 02:15 PM
protect là phim romcom mà b , còn IMY là melo :D  Đăng lúc 4-1-2013 10:30 AM
tem  Đăng lúc 4-1-2013 09:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-1-2013 09:47:25 | Chỉ xem của tác giả
OMG

chuyện gì thế

không thể ngờ Harry lại ác thế đấy >"<

chắc có lẽ vì tình mà anh ấy đã làm thế                                                                                                         
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-1-2013 09:48:57 | Chỉ xem của tác giả
;P;P

Harry quá ác, quá thâm, đúng chất ác quỷ mà biên kịch đã nói.
Để đổ lỗi cho SY, H còn quánh đàn, còn tưởng niệm cho Z trước khi quánh cú chót.

1 lần nữa, H bị bị bỏ rơi. (ở những ep gần đây)

1 lần nữa SY bị bỏ rơi, lúc này H k còn tin tưởng gì H nữa rồi.

Rate tối qua cũng tăng đó.

Bình luận

hajzzzz  Đăng lúc 9-1-2013 02:17 PM
;))  Đăng lúc 5-1-2013 09:03 AM
nhưng rating gìơ tính thoe AGB chứ k theo TMs đâu bạn. tính thứ hạng đều theo AGB.  Đăng lúc 4-1-2013 02:18 PM
Mình coi rate của TNms thì thấy tăng, cái AGB thì giảm  Đăng lúc 4-1-2013 01:08 PM
rating giảm nhé bạn, giảm từ 10,9 xuống 10,4 tăng đâu mà tăng. haizz  Đăng lúc 4-1-2013 12:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-1-2013 09:50:25 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi, nhìn thấy cái tít đổ tội đã đau lòng rồi.
SH đổ cho EH phải chăng vì nghĩ là PYC sẽ cứu EH thoát tội chăng.
mà đau lòng nhất cái đoạn bạn SH nói là bằng giá nào cũng mang EH về, dù cho cô có phải chết
dù sao thì cũng thương SH.

Bình luận

^^~  Đăng lúc 9-1-2013 02:18 PM
sh vẫn còn ham ăn ham uống lắm, iu đương cũng linh tinh...ko có như harry ^^  Đăng lúc 5-1-2013 09:05 AM
H chu k phai SH, Seung HO k giet ai ca, la Harry  Đăng lúc 4-1-2013 09:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-1-2013 09:51:02 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chuyện qúai gì thế này sao lại thế nhỉ
Harry đổ tội cho Zoe không thể tin được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 4-1-2013 09:57:45 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện ji đang xảy ra thế này

mình đang xem mấy tập đầu, nhưng cũng có liếc ngang dọc tin tức nên bít đôi chút

Hary sao lại quay qua đổ tội cho Zoe? Sao BK lại cho Harry ác lên thế k bít? Hóng quá đi thôi, cố gắng chiến phim này càng sớm càng tốt

Pi et: Chủ thớt chăm chỉ quá
Pi ẹt cái nữa: đã thấy cái nơ và cái cùn của chủ thớt.

Bình luận

^^~  Đăng lúc 9-1-2013 02:21 PM
có, em lên nhờ bác gúc rồi ss à  Đăng lúc 4-1-2013 03:36 PM
Thấy mờ có hiểu hem mới là vấn đề í ;))  Đăng lúc 4-1-2013 03:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 4-1-2013 10:01:41 | Chỉ xem của tác giả
trời, không thể tin được, harry à!!
đừng làm thế nữa mà
dừng lại đi harry ơi, lúc đầu vẫn tưởng anh sẽ có kết thúc tốt đẹp
nhưng giờ thì không thể rồi
anh đã biến thành ác quỷ mất rồi, anh còn đâm thẳng vào zoe một nhát nữa, thế là xong, cái chết dành cho anh chả còn bao lâu nữa, lòng thù hận đã che mờ trái tim nhân từ của anh mất rồi
sẽ không xem phim nữa, xem chỉ thêm buồn, kết cục chả như mong đợi chút nào, Bk ác với harry quá

Bình luận

3 tập nữa thôi, ráng lướt cho qua :))  Đăng lúc 4-1-2013 01:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-1-2013 10:18:55 | Chỉ xem của tác giả
drop phim lâu rồi nhưng ngày ngày vẫn hóng hớt news =))

thực ra thì Hyung Jun đã là kẻ sát nhân từ khi còn là 1 đứa trẻ

mình nhớ đó là ep mà chú cảnh sát đuổi theo xe của người chăm sóc Hyung Jun

vì nghĩ là SY ngồi trong chiếc xe đó

Hyung Jun đã lén để 1 chiếc lon rỗng dưới chỗ thắng xe

haizzz nên giờ thành ra thế này mình cũng k hoãng lắm

dù SY có yêu Harry đi chẳng nữa thì mọi chuyện cũng chẳng tốt lên đc

và Harry vẫn là 1 ác quỷ mà thôi

thế này thì Shipper Harry - Joy tan nát hết rồi

Bình luận

^^~  Đăng lúc 9-1-2013 02:22 PM
shipper harry zoe tan nát từ lâu....như cái tình cảm zoe dành cho harry có bao giờ có thật đâu......fake cả  Đăng lúc 5-1-2013 09:07 AM
RH_YS: bạn nói Harry là 1 ác quỷ ,có phải hơi nặng quá không ?Mình thấy Harry cũng đáng thương lắm chứ!  Đăng lúc 4-1-2013 08:05 PM
giờ không ai ship Harry - Zoe, chuyển sang ship Harry - Harry rồi, đây mới là tình yêu đích thực, đau với nỗi đau của người kia, cùng chia sẻ, gánh chịu mọi thứ  Đăng lúc 4-1-2013 06:47 PM
tan nát từ ep 13 lận ^^  Đăng lúc 4-1-2013 01:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-1-2013 10:34:17 | Chỉ xem của tác giả
mình nghĩ diễn biến này cũng chẳng quá khó hiểu
mình ko coi film từ tâp 12 nữa cũng vì thế này
vì sao harry lại trở nên độc ác .. cái này gọi là yêu quá thành thù ..
14 năm qua Harry nghĩ rằng mẹ mình đã chết hoặc ít ra những cái ji anh ấy có được ngày hôm này là đánh đổi xử giảm lỏng của mẹ anh và cả đôi chân ko còn nguyên vẹn.
14 năm qua ai là ng cưu mang Zoe chứ? ko fai Harry vẫn luôn sát cánh khi cô ấy cô đơn nhất tuyệt vọng nhất thì ai ở bênh zoe.
khi sợ hãi khi hoảng loạn ai là ng ở bên cô ấy.... để rồi thì sao 14 năm qua anh lo lắng cho Zoe như 1 ng anh lo cho ng em (trong khi đáng lẽ Zoe fai la ng lo lắng cho Harry như 1 ng em trai với đúng)
film nagyf càng xem càng thảm ko xem nữa là quyết đinh sáng suốt .. thôi thì cứ giữ mãi hình ảnh của các bạn ấy đến tâp 12 thôi

Bình luận

^^~  Đăng lúc 9-1-2013 02:24 PM
OMG đọc mấy cái com m cố tìm ra xem có bao nhiêu ng để ý đến nhân vật JW mà sao m chỉ toàn thấy Harry vs Harry thế nài m có hoa mắt k?! Harry ssi Jjang~!!  Đăng lúc 6-1-2013 12:21 AM
ta lên từ lâu rồi lên đồng laotj cả face nhưng mà hôm qua đổi thnah "i love support rain"  Đăng lúc 5-1-2013 09:16 AM
lên áo lẹ ghê....shipper chắc lun....ông rain vớ đc ng` đẹp quốc dân luôn mà...kaka  Đăng lúc 5-1-2013 09:09 AM
bn giống m ~~  Đăng lúc 4-1-2013 10:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách