Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6480|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Yoo Seung Ho gây ấn tượng bởi diễn xuất xuất thần

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong tập "I Miss You" vào 03/01, Yoo Seung Ho đã gây ấn tượng với khán giả bởi khả năng diễn xuất cảm xúc mãnh liệt của mình.

Trong tập này, Kang Hyun Joon (Yoo Seung Ho) đã khóc sướt mướt khi Lee Soo Yeon (Yoon Eun Hye) - người con gái anh yêu nhất rời bỏ đi, biểu lộ tâm trạng đau buồn, đáng thương và khiến người xem hết sức cảm động.

Cư dân mạng nhận xét: "Diễn xuất của Yoo Seung Ho thật xuất sắc." "Những cảnh đau thương của anh ấy làm tôi nổi da gà."

Người hâm mộ nên đánh giá cao và dành những lời khen ngợi khích lệ cho Yoo Seung Ho bởi không lâu nữa, sau khi "I Miss You" kết thúc, anh sẽ chính thức nhập ngũ.

akp
vtrans [email protected]

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
icevy + 5 Cảm ơn bạn
Joongie_girl + 5 Seung Ho :x
lananhkh + 5 Iu nhắm Harry à! :xxx
loveIU93 + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-1-2013 08:09:11 | Chỉ xem của tác giả
sofa.......... Ho ơi. hix hix.
Không cần nói thì cũng biết em xuất thần như thế nào rồi. là nhân vật thứ chính, thậm chí không hẳn là một người tốt khi dùng mọi cách để giữ người mình yêu bên cạnh nhưng em được ủng hộ đâu kém Chunnie. thậm chí còn có phần đáng thương và dành được nhiều sự đồng cảm của khán giả hơn. Nhưng sao em đi nghĩa vụ sớm vậy? :(((((((((((((( (mình thấy nhiều star idol lớn tuổi hơn nhiều bây giờ mới nhập ngũ mà)
Thanks chủ thớt đã dịch tin nhé!

Bình luận

E iu nước, e muốn làm tròn trách nhiệm cua người công dân với đất nước, sau mới lo cho bản thân  Đăng lúc 5-1-2013 03:46 PM
Đi xong về sẽ mạnh mẽ và rắn rỏi hơn, chắc chắn như thế hehe  Đăng lúc 5-1-2013 03:25 PM
vì êm ko ham danh idol bạn ạh ^^  Đăng lúc 5-1-2013 03:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-1-2013 08:09:42 | Chỉ xem của tác giả
YSH thì diễn xuất xuất thần từ lúc còn nhỏ đóng mấy phim điện ảnh rồi
xem đoạn e khóc lóc thảm thiết mà thấy thương
dù có ác tới đâu cũng ko ghét nổi lun :(

Bình luận

YSH mún thử những loại vai mới, phản diện như vầy cũng có cái hay của nó, xem phim cứ nghĩ KHJ là vai chính, chứ đâu to mồm mà gào khóc, ác cũng được, hehe.....   Đăng lúc 7-1-2013 11:46 AM
chính xác, nhưng trong IMY Ho đóng vai phản diện nên nhìu ngừ cũng k thích  Đăng lúc 5-1-2013 03:27 PM
like :)  Đăng lúc 5-1-2013 10:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-1-2013 08:23:25 | Chỉ xem của tác giả
vậy là nhóc cũng chuẩn bị nhập ngũ rồi
phải công nhận là ẻm diễn cảnh đau đớn vì chia ly làm mình cũng đau đớn theo thật
chúc ẻm thành công và có nhìu ấn tượng hơn với khán giả xem phim
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-1-2013 08:36:02 | Chỉ xem của tác giả
Mình phải tự nhận là mình vô cảm lắm khi xem đến 16 ep mà bất quá cũng chỉ khóc dc 1, 2 giọt từ ep thằng bé  bị bệnh khóc thui chứ chưa phải khóc nhiều bao giờ vậy mà hum wa coi ep 17 khóc như mưa Y__Y

Cre:YSHbias

Từ lúc Harry nói với SY "Em đi đi, dù sao không có em thì tôi cũng sẽ chết" là tim mình quặn thắt luôn, đến cảnh trên thì tuôn ào ào nức nở, đến tối lên twitter dạo bên nate thấy mấy cái ảnh trên lại khóc chập 2 :((((

Cảnh nằm trên giường diễn xuất của em nó quá xuất thần, không cần khóc lóc vật vã, chỉ đơn giản là nằm đó đau đớn sờ vào cái gối mà khiến tim bao nhiêu noona đau đớn khóc theo *òa*

Mới phút trước còn đau khổ tuyệt vọng sang phút sau đã lạnh lùng tàn nhẫn đến mất cả tính người, em nó xoay khán giả như chong chóng mà. Cả ngày hum wa naver nó bàn luận xôn xao vì chuyển biến từ bộ mặt "thiên thần" sang "ác quỷ" của nó mà... nó diễn mặt thiên thần hớp hồn bao cô gái đùng phát chuyển sang ác quỷ khiến người ta sởn tóc gáy theo lun. Em nó vai phụ mà nổi bật quá, tính cách xoay vòng vòng, độ khó cũng cao nữa, nv khó vậy diễn nó mới đáng cho dù là phụ, còn hơn nhận vai chính mà tính cách nhàm chán suốt ngày không khóc thì gào thét, còn 3 tập nữa thôi, mặc dù phải nói là ghét cái phim này cơ mà mình k muốn rời xa Harry :((((((((((((((((((( ottokhe??

Bình luận

trời ơi, nói hộ nỗi lòng mình quá T___T lê lết theo dõi phim vì em Harry T___T em càng ác, mình càng thích :">  Đăng lúc 8-1-2013 09:52 PM
ps: êm là nam 9 của lòng tớ...êm ko cần là nam9 nam2 gì cả..keke...  Đăng lúc 5-1-2013 03:30 PM
*đá dít*...xích mông wa ngồi ké page 1 coi =)).....ta chưa coi...ta chưa khóc..còn dxuất của ho thì ko bàn ko cãi nữa....toẹt vời...  Đăng lúc 5-1-2013 03:19 PM
Thương nàng quá ! Khóc vừa thôi ko hết nước mắt bi giờ ^^  Đăng lúc 5-1-2013 01:47 PM
cho ké với .........:(, mình thik cái câu này của Rose_pinky nà " Em nó vai phụ mà nổi bật quá,...còn hơn nhận vai chính mà tính cách nhàm chán suốt ngày gào thét.........   Đăng lúc 5-1-2013 12:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-1-2013 09:17:25 | Chỉ xem của tác giả
Quá xuất sắc, chưa bao giờ vai diễn thứ 3 lại hấp dẫn đến thế.
Sao e ko ác cho trọn dj, đã ác rồi sao lại phải có nhưng phút đau đớn vậy chứ.
Cái kết nào cho Harry? :'(

Bình luận

Thảm hơn chữ thảm nữa, như vậy mới khiến người xem ám ảnh, chưa bao giờ coi pộ fim HQ nào mà NẢN với 2 anh chị chính như phim này, PHI LÝ hết xức....  Đăng lúc 7-1-2013 11:49 AM
die...  Đăng lúc 5-1-2013 11:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-1-2013 09:38:56 | Chỉ xem của tác giả
Tuy rất thích Park YooChun nhưng xem phim mà cứ có cảm giác Harry là nhân vật chính í T.T
Nói ra điều này chắc bị ném đá quá, nếu Harry cuối phim phải chết thì mình mong Zoe cũng chết >"<

Bình luận

công nhận là nhân vật HJW k hay bằng nv của Harry, chứ diễn xuất thì mình thấy 2 nam phim này đều diễn qá đỉnh T___T  Đăng lúc 8-1-2013 09:54 PM
em chỉ k thích HJW bằng Harry trong phim này thôi :D  Đăng lúc 5-1-2013 08:18 PM
ss l_v_2106 hì ~ dù cho mn có ghét PYC ~ thì e cũng ko bh ss ah :D  Đăng lúc 5-1-2013 08:16 PM
nếu bạn có bị ném đá ,mình nguyện chia sẻ với bạn ít cục!!  Đăng lúc 5-1-2013 05:39 PM
Nhưng đọc com của e thì ss đang thấy ngược lại í. Chả thấy như lời e giải thích đâu, đọc buồn lắm :(. Haizzz  Đăng lúc 5-1-2013 02:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-1-2013 10:03:51 | Chỉ xem của tác giả
Nói thực sự hơi ghê tởm nv Harry nhưng đúng là những tập này e diễn tốt

Diễn tốt nên mới khiến mình thực sự sợ và ghét một nv phản diện

Như thế là e quá thành công rồi còn gì nữa.

Sắp đi nhập ngũ, có  1 vai diễn phản diện đáng nhớ như thế này sẽ là hành trang tốt cho e trở lại :)

Bình luận

đúng rồi, ghê tởm đó bạn ạ. bạn thấy sao? vì thực ra gì đến nỗi H phải giết tận 5-6 mạng người như thế,rồi còn đổ tội cho SY.hận SY có nhiều cách  Đăng lúc 5-1-2013 03:33 PM
khóc thì diễn viên ai cũng khóc đc, nhưng còn diễn xuất và ánh mắt thì mỗi người mỗi khác  Đăng lúc 5-1-2013 03:29 PM
ghê tởm?  Đăng lúc 5-1-2013 03:28 PM
Ghê tởm?!?  Đăng lúc 5-1-2013 01:42 PM
khóc sướt mướt được cho là diễn xuất hay?  Đăng lúc 5-1-2013 12:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-1-2013 10:26:30 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình cái page 1

nói thật là coi xong ep6, 17 mới thấy rợn da người bởi khả năng diễn xuất của Ho

đang yên lành đó, Harry giận lên thật đáng sợ, dù yêu Harry lắm, nhưng lúc Harry ác lên vs vẻ mặt đó thiệt khiến mình cũng thấy hoảng,em ấy diễn hay quá, bé Ho quá giỏi, tương lai bé sẽ là lớp kế thừa cho nền Điện Ảnh Hàn đây. Trông chờ vào bé, đi 2 năm rồi về, chị đợi nghen e

Harry đúng là một nhân vật hay của IMY, bé Ho chọn vai này quả xứng mà

PS: thị này dạo này trans news của phim nhiều rùi nhé...thanks

Bình luận

Giờ k đoạt k có nghĩa là sẽ k bao h đoạt, bé Ho nó chưa đoạt giải nào sao? Lãnh 3,4 cup thì sẽ lãnh cup suốt đời? Cuộc đời k đơn giản vậy l_v2106  Đăng lúc 5-1-2013 03:54 PM
Hary138: chuyên nghiệp mà k đọat giải thì cũng chỉ thua tay ngang đọat giải thôi ;))  Đăng lúc 5-1-2013 02:28 PM
Vậy mới xứng là diễn viên chuyên nghiệp đúng k? Tay ngang cũng chỉ là tay ngang thôi!  Đăng lúc 5-1-2013 01:43 PM
tưởng nàng chốt page chứ. ế cho ta hỏi dòng chữ xám ở dưới chừng nào mới để dc?  Đăng lúc 5-1-2013 11:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-1-2013 10:28:03 | Chỉ xem của tác giả
trong tập 16. mình thik nhất là đoạn Joon gặp mẹ...trài ơi...cái cảnh Soo Yeon bịt tai Joon lại, ánh mắt Yoo Seung Ho qó đỉn!

Bình luận

chốt page = 1 cmt chất nào  Đăng lúc 5-1-2013 11:03 AM
edit nàng ơi, edit comt 3 dòng nhé...^^  Đăng lúc 5-1-2013 10:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách