Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6816|Trả lời: 27
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Yoo Seung Ho nhận được nhiều lời khen ngợi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Yoo Seung Ho nhận được nhiều lời khen ngợi nhờ diễn xuất tuyệt vời của mình.

Yoo Seung Ho đang thu hút rất nhiều fan nữ với vai diễn lôi cuốn trong bộ phim truyền hình thứ 4 & 5 của đài MBC, I Miss You.

Anh đóng vai Harry (Kang Hyung Joon), người đã cứu Zoe (Yoon Eun Hye). Khi Harry ở bên cạnh Zoe, anh rất tình cảm và nhẹ nhàng, nhưng ẩn chứa trong anh là một con hổ với móng vuốt sắc bén.

Yoo Seung Ho được khen ngợi vì đã lột tả được cảm xúc bên trong của nhân vật. Nhiều người cho rằng anh làm cho bộ phim thú vị hơn bởi diễn xuất tuyệt vời của mình.

Đôi mắt của anh bộc lộ nhiều cung bậc cảm xúc, tình yêu, lòng thù hận, nỗi buồn, sự giận dữ, nỗi cô đơn và cả sự ghen tuông. Anh đã hóa thân vào nhân vật có nội tâm phức tạp của mình một cách xuất sắc.

Nhà sản xuất nhận định: "Mặc dù vai diễn phức tạp như vậy rất khó để thể hiện, Yoo Seung Ho đã tìm ra được cách riêng của mình."

Nhân viên đoàn làm phim nói thêm: "Cốt truyện ngày càng tiến triển, sẽ rất khó khăn cho anh ấy khi phải lựa chọn giữa tình yêu và sự trả thù."

Source: STARNEWS
V-Trans: [email protected]

Bộ phim truyền hình thứ tư-năm của MBC đang tiếp tục thu hút sự chú ý khi nhân vật nam chính thứ hai do Yoo Seung Ho thủ vai vừa đặc biệt nhận được những lời khen ngợi tích cực từ khán giả nữ cho diễn xuất hai mặt của anh.

Nhân vật Harry do Yoo Seung Ho đóng đã thể hiện một tình yêu vô điều kiện dành cho Zoe (Yoon Eun Hye) bất kể trong tình cảnh nào và luôn dùng tình cảm chân thành nhất để đối đãi với cô. Harry cư xử như thể Zoe là người quý báu nhất của anh trên thế giới này và không gì có thể thay thế được cô. Hơn thế nữa, Yoo Seung Ho còn có cả những cách thức rất nam tính, ai có thể không bị anh ấy thu hút?

Nhưng, đằng sau nụ cười dịu dàng ấy lại ẩn giấu một tính cách hung ác, ẩn sâu trong con người Harry. Trong tập phim tuần trước, Harry đã cho thấy ý định giết chết Han Tae Joon (Han Jin Hee) vì đã làm tổn thương anh và mẹ anh là Kang Hyun Joo (Cha Hwa Yeon), ngụ ý rằng anh đang bắt đầu báo thù. Để báo thù, Yoo Seung Ho có thể kiềm chế được cơn giận, và dùng nụ cười để che giấu những ý định thật sự của mình trước mặt người khác, và khiến khán giả tò mò muốn biết chuyện gì sẽ xảy ra trong tập phim tiếp theo.

Yoo Seung Ho đã liên tục thể hiện hoàn hảo tính cách "giả nhân giả nghĩa" của nhân vật Harry, và lối diễn xuất chi tiết mà anh đặt vào để khắc họa tính cách hai mặt của nhân vật đã hoàn toàn chinh phục khán giả. Giữa tình yêu và báo thù, giận dữ và đau khở, nỗi cô đơn và sự đố kỵ, Yoo Seung Ho đã có thể hòa nhập bản thân vào mỗi cung bậc của vai diễn một cách liền mạch, chứng minh cho khán giả thấy khả năng diễn xuất trưởng thành qua từng ngày của mình.

Nhóm sản xuất bộ phim cho biết, "Harry là một nhân vật phân cực và thật sự rất khó diễn. Nhưng Yoo Seung Ho đã có thể lột tả nhân vật rất hoàn hảo bằng khả năng nhập vai và sự quyết đoán của mình, tiếp thêm yếu tố căng thẳng vào cho bộ phim. Trong tập tới, Harry sẽ thể hiện sự lưỡng lự của mình khi phải chọn giữa tình yêu và báo thù, mong quý khán giả hãy tiếp tục đón xem."

Nguồn: Korea Star Daily via Yahoo News
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
cloudy_vt + 5 Seung Ho fighting ^^. Thanks!!
icevy + 5 Thanks

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-12-2012 06:44:34 | Chỉ xem của tác giả
Tem buổi sáng của nhà Miss you.
Phải công nhận là bộ phim này yoo seung Ho diễn rất đạt, lột tả được nội tâm của nhân vật.
Dù còn nhỏ tuổi nhưng kinh nghiệm diễn xuất thì thật đáng nể. Thích cả 3 nhân vật chính trong phim.
Hóng xem những tập tiếp theo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-12-2012 06:45:36 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Aaaa!!!!!!!! Được sofa của a đz rồi.
Chả hiểu sao trong phim mình thích a này hơn cả YC.
Diễn xuất của Anh thì hay rồi. Ánh mắt lột tả được tất cả mọi cảm xúc. Tuyệt quá!!!!
P/s : hóng tập 9 quá đi :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-12-2012 07:36:14 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận mình bị thu hút bởi bạn Ho trong phim này ạ
Thạm chí còn hơn cả Chun cơ, diễn xuất của bạn lôi cuốn ngay từ phút đầu xuất hiện :((
Nhìn bạn ý cũng k bị khớp tuổi với chị YEH nhiều lắm ;))
Ứoc mong 2 ng này là 1 đôi đến tận cuối phim sao mà mong manh quá :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-12-2012 08:13:52 | Chỉ xem của tác giả
Harry lựa chọn tình yêu và trả thù ???
mình tin chắc chắn sẽ chọn tình yêu ^^
ôi Yoo seung Ho càng ngày càng trưởng thành qua các vai diễn, mong KBS Drama Awards năm nay Yoo Seung Ho sẽ dc nhiều giải thưởng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-12-2012 08:20:18 | Chỉ xem của tác giả
Cái gì? *động trời*
Harry đc lựa chọn giữa tình yêu và thù hận á?
Mềnh có đọc nhầm thế ko bik???
Cái khoản này thì thấy hơi lạ à nha...miễn bình luận.
Còn về diễn xuất thì đã hơn hẳn so với Yeo Woon.
Năm ngoái đc đề cử mà ko đc giải, mong năm nay em ấy đc 1 giải công nhận diễn xuất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-12-2012 08:21:10 | Chỉ xem của tác giả
Với mình nhân vật Harry trong phim này cuốn hút hơn rất nhiều so vs nhân vật JW

ở nhân vật Harry có  cả tình yêu, thù hận, cô đơn và ghanh ghét

sẽ khó cho em Ho khi phải diễn tả nội tâm của nhân vật này,

em đã và đang làm rất tốt, hy vọng tương lai sẽ càng tốt hơn

mong em sau này sẽ sớm trở thành diễn viên thực lực nhé

Mà Harry thực sự đc lưa chọn tình yêu sao, cậu đc lựa chọn sao

mình thật sự thắc mắc, có thể sao?

rõ ràng sự lựa chọn ấy hình như chỉ dành cho hai nhân vật chính mà thôi

Liêu Harry của chúng ta có đc hạnh phúc ko?

Bình luận

Mình tin Harry nhất định sẽ hạnh phúc ! Ít nhất là hạnh phúc trong trái tim những ai đã trót yêu Harry ^^  Đăng lúc 6-12-2012 09:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-12-2012 09:10:07 | Chỉ xem của tác giả
Harry được lựa chọn sao?
anh sẽ lựa chọn thế nào đây :((
coi phim vì Harry là chính ấy, hiếm có phim  nào mình thích nam thứ thế này
bé Ho đúng là diễn viên tài năng từ bé, diễn xuất rất có hồn
hi vọng phim ngày càng được yêu thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-12-2012 09:40:49 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có news cho e nó ^^

Ai xem xong cũng shock vì cái chi tiết Harry dc chọn lựa nhể ;)) mình cũng khá shock :))

Chả phải đến giờ, H đang làm rất tốt sao ;)) iu, và trả thù, căn bản đã là cuộc sống của H, vậy sao phải chọn lựa :))

Nếu BK đẩy H vào tình huống phải chọn lựa, ta tin và mong rằng H sẽ chọn vế thứ 2 *nghe ác thiệt, cơ mà ta thik thế :))* ta chả còn cái hy vọng gì với tình yêu và hạnh phúc của H nữa. Cứ làm gì mình mún H ợ ;))

Một thèn bé chỉ mới 20 tuối, đến iu tử tế e nó còn chưa thử, 20 tuổi tất nhiên e trải chưa đủ, nếm chưa hết mùi đời :) nhưng cách e nó thể hiện những vai diễn gai góc, từng trải làm ta rất phục :xxx

Túm lại là, chệ già chết e lắm rùi YSH ợ,liệu mà cư xử =)))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-12-2012 10:19:07 | Chỉ xem của tác giả
Tại sao bảo Harry không được lựa chọn? Nếu chọn tình yêu, ai bảo không thể chọn nó?

Nhiều người trong đời khi yếu thế bị dẫn dắt thì gọi là không được lựa chọn nhưng Harry lớn rồi, đã có suy nghĩ riêng, có suy nghĩ, có kế họach, có sức mạnh tài chính và điều quan trọng là cự ly của Harry cực kỳ gần với tình yêu của Harry.

Thế sao bảo không có lựa chọn? Nếu quyết tâm mãnh liệt và cố gắng, làm được chứ. Trong tình huống xấu nhất, Harry có thể an lòng là mình đã cố gắng hết sức. Tại sao phải trả thù, biến cuộc đời vốn có thể bình an của mình nhuộm trong biển khổ chung với kẻ thù.

Ai trên trời này cũng có thể lựa chọn cả, chẳng qua là họ lựa gì mà thôi!

P/S: bạn nhocant thân mến, lựa chọn ý là quyết định, sau quyết định là một chuỗi hành vi phù hợp tương trợ với quyết định của mình. Nghĩa là mình ủng hộ Harry lựa chọn tình yêu và làm hết sức có trái tim của SY, trái tim đó nếu k phải dành cho Harry. Thì Harry cũng k phải trả thù, k làm 1 người ác độc, k làm việc xấu xa, k trả giá cho hành vi xấu xa. Harry sẽ bình an, dù không có Zoe bên cạnh nữa!

Bình luận

có ngu mới không trả thù, kẻ giết cha giết mẹ, hại cả gia đình đang yên vui hạnh phúc tan vỡ. Ai hại mình có thể bỏ qua, nhưng đụng đến gia đình thì mơ đi   Đăng lúc 6-12-2012 06:31 PM
làm j để cứu lấy Harry và mẹ của cậu,để họ phải trốn chui trốn nhủi như một con chó thế,gặp bạn bạn sẽ lựa chọn ko trả thù dù mẹ mình bị sát hại s   Đăng lúc 6-12-2012 03:03 PM
nếu ko trả thù thì cái chết của mẹ Harry thì thế nào, cái chân Harry thì thế nào, ai trả lại tất cả những điều ấy cho Harry, cảnh sát sao, 14 năm trc cảnh sát đã   Đăng lúc 6-12-2012 03:00 PM
Tại sao phải trả thù là câu hỏi k phải ai cũng có thể trả lời. Ngoại trừ những ng trong lòng có thù.  Đăng lúc 6-12-2012 11:19 AM
có người chọn bạn thì bạn phải chọn người đó sao?  Đăng lúc 6-12-2012 10:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách