Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4746|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Yoo Seung Ho nói về mối tình đầu không thành

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Yoo Seung Ho nói về mối tình đầu không thành

“Mối tình đầu ư? Tôi không còn nhớ gì cả.”

Yoo Seung Ho, cậu nhóc thích gà rán trong “The Way Home” ngày nào giờ đã trưởng thành và hồi tưởng về mối tình đầu của mình.

Ngày 1 tháng 11 vừa qua, trong buổi họp báo ra mắt bộ phim truyền hình “I Miss You”, phóng viên đã hỏi Yoo Seung Ho : “Nhân vật của cậu trong phim, Kang Hyung Joon, được cho biết là một người hết lòng vì phụ nữ. Ở ngoài đời tính cách cậu có nét tương đồng nào với nhân vật không? Yoo Seung Ho trả lời : “Nếu tôi thích một ai đó, tôi sẽ đối xử với cô ấy thật tốt và tôn trọng cô ấy, có lẽ đó là điểm chung giữa tôi và nhân vật.”

Nhân vật Kang Hyung Joon của Yoon Seung Ho sẽ là một nhân tố trong tam giác tình yêu giữa nhân vật của Yoon Eun Hye và Park Yoo Chun. Kang Hyung Joon bề ngoài là người lạnh lùng nhưng anh vẫn dành trọn tình cảm cho Lee Soo Yeon (Yoon Eun Hye),  là nhân vật trưởng thành đầu tiên mà Yoo Seung Ho đảm nhiệm.

Phóng viên tiếp tục: “Cậu có những điểm chung với Kang Hyung Joon, vậy có nghĩa là cậu đã từng hẹn hò?”  Yoo Seung Ho tỏ ra hơi ngượng ngùng nhưng rồi cậu mỉm cười và nói về mối tình đầu của mình. “Tôi chưa từng thực sự hẹn hò. Tuy nhiên, khi còn ở trường, tôi đã thích một cô gái, tôi muốn đối xử với cô ấy thật tốt nhưng đó là năm cuối trung học, là thời điểm thực sự nhạy cảm, nên tôi đã không thể hẹn hò lúc đó.” Yoo Seung Ho tiếp tục “Nhưng giờ thì tôi ổn. Thực ra, tôi đã quên cô ấy. Lúc này cô ấy đang hẹn hò với một chàng trai rất tốt”.

Cuối cùng, cậu kết luận “Tôi nhớ là tôi đã từng muốn che chở cô ấy như thế nào, vì tôi thực sự thích cô ấy, tôi nghĩ rằng mình lúc ấy rất giống với nhân vật Kang Hyung Joon.”

Người hâm mộ đang nóng lòng được thấy vai diễn mới của Yoo Seung Ho trong bộ phim “I Miss You”, lên sóng MBC vào ngày 7 tháng 11 tới đây.

Credit: jnkm@soompi/news (http://www.soompi.com/2012/11/01 ... -failed-first-love/)
V-trans: helen_zaas@kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-11-2012 05:36:39 | Chỉ xem của tác giả
Hí hí thì ra là thế

Bn ngừoi trông chờ cậu sẽ thể hiện vai diễn trưởng thành ra sao đó

Hãy cố gắng diễn tốt để khi xem phim ng ta k thấy cậu thanh niên mà là ng đàn ông trưởng thành thật sự
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-11-2012 08:01:36 | Chỉ xem của tác giả
đâu phải là nhân vật trưởng thành đầu tiên đâu ta!!! Trước đây e này đóng vai người nhớn trong Flame of ambition rồi mà :)
Diễn xuất của bạn Ho thì khỏi bàn rồi... chỉ chờ mong hiệu ứng vs ss Yoon xem sao thôi :)
Hóng phim wa''''''''''''''''
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-11-2012 08:40:22 | Chỉ xem của tác giả
Đã thích bé này từ lâu rồi...
Các vai em diễn đều có chiều sâu, thể loại melo chắc chắn là điểm mạnh của Seung Ho rồi
Chúc em thành công và có vai diễn ấn tượng trong dạng nhân vật mới này.
Chờ phim
Cảm ơn bạn đã đăng news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-11-2012 08:56:09 | Chỉ xem của tác giả
mong đợi vai diễn của Ho trong phim này lắm
đây là melodrama nên yêu cầu về diễn xuất và biểu cảm phải tốt
tuy Ho đóng nhân vật khác tuổi thực và bên những diễn viên nhìu tuổi hơn
nhưng tin rằng Ho sẽ thể hiện xuất sắc vai diễn của mình

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-11-2012 10:04:17 | Chỉ xem của tác giả
mình mong bạn nhiều lắm
rất ấn tượng với phong cách của bạn
hơn nữa bạn lại đối đầu với Chồn nhà mềnh
nên mềnh càng mong ngóng
hứa hẹn bạn sẽ có một vai diễn hay
cố lên nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-11-2012 11:20:17 | Chỉ xem của tác giả
hí, ngọc hoàng hẹn hè phải mấy lượt rùi ý  chớ

ngọc hoàng mà cười chắc tiên nữ ngơ ngác

nói thế chớ hóng I miss U nào

chắc Seung Ho trong phim luôn man mác buồn{:442:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-11-2012 13:07:30 | Chỉ xem của tác giả
Chà chà ! Em bé nào may mắn đc bé Seung Ho thích đây.

Vai diễn nào Ho đóng khi yêu 1 người luôn làm mọi điều tốt nhất cho người ấy !

Hóa ra đây cũng chính là con người thật của Ho !

Ngày càng quý Ho thêm nhiều rồi đấy.

Nếu đẹp là 1 cái tội anh đáng bị tử hình !

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-11-2012 14:58:17 | Chỉ xem của tác giả
có khi hàn quốc đang quay trở lại mốt phim mói tình đầu trong sáng ướt át cho coi............ {:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách