Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8878|Trả lời: 13
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Yoo Seung Ho và Kim So Hyun có những shot ảnh khiến Yoon Eun Hye ga

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-12-2012 04:19:51 | Xem tất |Chế độ đọc

Nữ diễn viên trẻ Kim So Hyun, người đóng vai của Lee Soo Yeon lúc nhỏ trong drama MBC "I Miss Yo " vừa có chuyến thăm phim trường và thông tin này đã được tiết lộ thông qua trang chủ chính thức của bộ phim.
Trong hình ảnh trên, Kim So Hyun đã đến thăm đoàn phim "I Miss You "và khoe giọng hát của mình. Sau khi hoàn tất việc ghi âm, Kim So Hyun định ra về thì ngay lập tức Yoon Eun Hye (đóng vai của Lee Soo Yeon khi trưởng thành) và Yoo Seung Ho (vai Kang Hyun Joon lúc lớn) chặn cô lại. Ngay cả đạo diễn yêu cầu cô ở lại vì vậy cô đã nói: "Tôi sẽ rời đi sau khi xem một cảnh."

Sau khi hoàn tất, nhân viên trêu chọc Yoo Seung Ho và Kim So Hyun phải có một hình ảnh chụp chung để họ cảm nhận sự gần gũi hơn là cứ lúng túng. Kim So Hyun xấu hổ che mặt của cô và Yoo Seung Ho làm mọi người bật cười khi nhìn cô và trêu chọc.

Cuối cùng Yoo Seung Ho và Kim So Hyun quá ngại ngùng và Kim So Hyun phải ra về, sau đó Yoo Seung Ho nói với Kim So Hyun, "Chụp ảnh đã chứ" và cả đoàn phim đều cười ồ.
Yoon Eun Hye, người luôn đứng xem nãy giờ phàn nàn: "Tôi cũng muốn chụp nữa" nhưng mái tóc cô khá rối nên có vẻ thất vọng vì không thể chụp được.
Đó là một hình ảnh thân thiện và ấm áp của hậu trường "I Miss You".

Source: Newsen via Nate
Image: MBC 'I Miss You'
Credit: kpopfever
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Jay + 5 =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2012 08:13:56 | Xem tất
dễ thương quá ah ^^
mong sao mình cũng dc chụp hình chung với diễn viên I Miss You thì sướng pit mấy ^^
mong rating phim sẽ luôn dẫn đầu ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2012 08:25:52 | Xem tất
Yoo Seung Ho năm nay 19 tuổi, Kim So Hyun năm nay 13 tuổi, nhìn xa trông rộng thì 5, 6 năm nữa hai anh em sẽ trở thành một cặp vô cùng đẹp đôi trên màn ảnh ^^.

Thế diễn viên trẻ của Hàn có nhiều em tài năng quá!!! Thật là đáng ghen tị!

Bình luận

Như cúp pồ nhà mình cũng cách nhau 6 tuổi á ss =))))))))  Đăng lúc 8-12-2012 11:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2012 08:57:25 | Xem tất
Con bé của mềnh kìaaaaaaaaaaa :))
2 đứa nhìn iu quá nhờ, tại makeup fim này trông YSH nó đứng chứ cứ để bìh thường thì 2 đứa đẹp đôi quá chừng xD hùi xưa mình khoái cặp thằng bé cho cục kưng Dino iu quý cơ mà ai ngờ bên ngoài thằng bé lại tưng tửng như thế, coi con bé kể lại mà cười ngặt ngẽo :))
KSH đến trường quay mà lại kg có ai đó thì về ngay là phải roài :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2012 09:19:48 | Xem tất
3 bạn đều cute quá đáng quá thể :((((((
Dạo này mình bị bấn loạn bạn Yoo Seung Ho thật rồi, sao em nó ngày càng manly thế này hả giời :((((((
Phim này thấy YEH và YSH đẹp đôi quá trời, k bị lệch tuổi lắm, giá như ngoài đời 2 bạn trẻ ...... =))))) ( nhưng chắc là k đc r vì hơn nhau gần 10 năm lận :( )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2012 10:12:32 | Xem tất
:)) cán bản là không có anh Chun nên e mới ngại ngùng thôi ah

Chứ có Chun xem ha ha. E bảo dành hết sự hâm mộ dành cho Chun oppa cơ mà ha ha

Ho và e So Huyn tương lai mà đóng phim cùng nhau thì cũng là 1 cặp đẹp đôi đây

Độ 3 năm nữa là ổn roài hi hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2012 10:29:31 | Xem tất
EM SO HUYN SAU NÀY SẼ CÒN PHÁT TRIỂN HƠN NỮA CHO MÀ XEM, EM ẤY DỄ THƯƠNG VÀ SẼ MAU CHÓNG TRƯỞNG THÀNH, ĐỨNG CẠNH SEUNG HO TRÔNG CŨNG THẬT ĐẸP ĐÔI, EM NÀY ĐANG LỚN NÈ, CỞ VÀI NĂM NỮA THA HỒ MÀ HOT NHÉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2012 10:56:23 | Xem tất
hoho, hóa ra ss ganh tỵ vì k được chụp hình với pé, chứ k phải với giai àh:))
mà công nhận là cái đoàn làm phim này không khí ấm áp quá
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2012 12:53:12 | Xem tất
á sao bh ta mới nhìn ra 2 đứa này đẹp đôi thế nhỉ, 13 w19, chà chà quá là hợp mà

công nhận pé So Huyn xinh thật đó, đẹp dịu dàng và xinh ngất ngây luôn, từ cái thời Hoàng tử gác mái đã kết em ý, diễn xuất quá hay...

Hy vọng sau này 2 em có thể diễn chung tiếp hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2012 17:09:42 | Xem tất
em Ho nhìn chững chạc, đĩnh đạc hơn tuổi nhưng nhát gái lắm, nhất là với các em ít hay xêm xêm tuổi:))
còn với các chị già thì tất nhiên là các chị ấy nhiều kinh nghiệm, ít ngại ngùng hơn nên em cũng ít nhát hơn=))
chẳng hiểu sao mình cứ thích Park Bo Young và Ho, dù chị em, với lại đóng với nhau cũng chẳng phải tình nhân gì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách