Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7070|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Yoo Seung Ho và Yoon Eun Hye ngọt ngào trên chiếc giường

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Yoon Eun Hye và Yoo Seung Ho cùng nằm cạnh nhau.

Vào ngày 22 tháng 11 trong tập 6 của "I Miss You", Lee Soo Yeon (do Yoon Eun Hye đóng) và Kang Kyung Joon (do Yoo Seung Ho thủ vai) đã có một khoảnh khắc ngọt ngào với nhau trên giường.

Lee Soo Yeon không thể ngủ sau đó Kang Kyung Joon gõ cửa phòng cô. Lee Soo Yeon mỉm cười với Kang Hyung Joon. Lee Soo Yeon nói Kang Hyung Joon:"Đến đây nào, ngồi xuống đi chứ" và Kang Hyung Joon trả lời:"Tôi phải ngồi xuống? Tôi không thể nằm xuống sao? "

Lee Soo Yeon và Kang Hyung Joon đã nằm xuống giường và nói chuyện với nhau. Lee Soo Yeon nói: "Tôi có thể nhìn thấy kiểu tóc này. Vết bớt này nữa. Tôi đã từng nghĩ khi tôi còn nhỏ rằng tôi sẽ tìm cậu với vết bớt này nếu cậu bỏ đi".

Kang Hyung Joon trả lời:"Tôi sẽ cố chạy với đôi chân này. Tốt hơn hết là em không nên xa rời tôi. Tôi không thể theo em với đôi chân này được ". Lee Soo Yeon cho rằng chúng mình sẽ cùng chung sống với nhau cho đến khi công việc của họ được hoàn thành tại Seoul và Kang Hyung Joon trả lời:" Nếu em bên cạnh tôi, tôi sợ mình không còn tâm trí làm việc ". Nhưng sau đó anh nói thêm:"Cứ làm như em muốn".

Kang Hyung Joon chợt hỏi: "Em sẽ không hỏi về dì của tôi sao?", đó là Michelle Kim (Kim Sun Kyung đóng), người đã qua đời. Lee Soo Yeon nói:"Có thêm nhiều kỉ niệm không tốt để làm gì. Tôi có khả năng xóa đi những kí ức xấu "và lặp đi lặp lại các chuyển động tay cô đã học được từ Han Jung Woo.

Source: kpopfever
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-11-2012 02:44:33 | Chỉ xem của tác giả
Chà, nhìn cặp đôi chị - em này tình cảm quá nhỉ, Yoon - Yoo trông cũng đẹp đôi lắm đó chớ.

Sau này phải giải quyết tam giác tình yêu với JW thế nào đây? Chỉ mới coi hết được 4 tập nên xót xa thay cho cặp SY - JW lắm :(

Phim này coi bộ tốn nhiều nước mắt quá nhở, hại tim hại luôn cả não ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-11-2012 04:07:16 | Chỉ xem của tác giả
chài ơi...bấn loạt ảnh poster của trai mà lục lại và khóc sướt mướt với The way Home...hồi nhỏ, tiếng e ấy iu chi lạ...lớn lên thì lại đẹp trai ra bao nhiêu,,,, thôi down phim nì về coi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-11-2012 04:24:28 | Chỉ xem của tác giả
đôi này ngọt hơn kẹo...càng lúc càng tình củm hơn...nếu 1 ngày cô í bỏ cậu í thì hix...
mềnh sẽ là người buồn và tiếc nuối cho đôi này...
Cậu í đẹp long lanh...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-11-2012 06:54:52 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cảnh này k hiểu sao lại liên tưởng ngay đến bed chay trong RP

K cần cảnh gì nóng bỏng mà vẫn làm rúng động lòng khán giả

Ánh mắt Joon trong phim quá ư là si tính, ôi chết mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-11-2012 07:19:21 | Chỉ xem của tác giả
Yoon Eun Hye và Yoo Seung Ho đẹp đôi quá
mê phim này quá trời luôn
xem phim cũng khóc quá nhiều hóng phim cũng dài cả cổ, ko pít hóng cho đến hết bộ phim chắc cao thêm mấy cm phần cổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-11-2012 08:24:26 | Chỉ xem của tác giả
sai mà cái tật ngược đời
sao mà mình thích couple nữ chính và nam phụ quá
sao mà đẹp đôi quá
sao mà không chênh lệch tuổi gì hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-11-2012 09:18:28 | Chỉ xem của tác giả
*gào*

Ho bé bỏng của ta đẹp trai quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

*múa*

sao mà ngọt ngào thế này cơ chứ!!!!!

đùa chứ đến khi nào chị Hye bỏ rơi Ho bé bỏng của mình chắc mình khóc 1 dòng sông mất

ko muốn điều ấy xảy ra chút nào, cơ mà duyên phận đã định rồi, chị Hye là của anh Dép Lào

haizzzzzzzzz

khổ quá Ho bé bỏng ơi

thôi đừng buồn nhé, có ta luôn ở bên cạnh Ho bé bỏng rồi )))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-11-2012 09:34:42 | Chỉ xem của tác giả
ôi đoạn này thik điên lên được ý
Em Yoo seung Ho đẹp trai cute ko đỡ được
cả ss Hee nhà mình nữa
tự dưng muốn 2 người này thành couple quá
nhưng như thế sẽ kill Chun mất
phải làm sao đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-11-2012 09:54:56 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ nằm cạnh thôi không có "mần nhao" sao? Vậy tuy sống chung nhưng 2 trẻ vẫn trong sáng à, wow, tin bất ngờ cho mình đây! (mà sao ở chung bao nhiêu năm vẫn k xảy ra giây phút "ấy" nhỉ, thắc mắc quá!)!!!!

Vậy là nàng sẽ quay về với tình yêu của mình rồi, nàng chưa từng yêu Joon! Nếu yêu thì chắc đã ngủ chung lâu rồi, trai mới lớn và gái cũng vừa qua tuổi dậy thì mừ! {:440:} {:440:}

Bình luận

mong có "chuyện đó" xảy ra được  Đăng lúc 23-11-2012 08:55 PM
mình nghĩ với kí ức tuổi thơ kinh hoàng như thế và vẫn ám ảnh đến giừo thì chắc phải nhẫn nại 1 thời gian dài nữa hoặc có 1 quá trình điều trị tâm lý mới   Đăng lúc 23-11-2012 08:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách