Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4377|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Yoon Eun Hye rơi những giọt lệ đầy đau khổ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Yoon Eun Hye và Song Ok Sook cuối cùng đã gặp nhau sau 14 năm.

Trong các tập 10 của bộ phim "I Miss You" phát sóng vào thứ 5 vừa qua, Lee Soo Yeon (do Yoon Eun Hye thủ vai) đã bật khóc khi nói rằng cô không thể quay lại với Kim Myung Hee(Song Ok Sook đóng) - mẹ của cô sau 14 năm xa cách như xưa được.

Trước đó, khi bà Kim vô tình chạy vào gặp Soo Yeon, bà ngay lập tức biết rằng cô là con gái của mình. Sau khi hỏi xung quanh, cô tìm thấy nơi con gái cô ở, với tên mới "Zoe".

Khi Zoe nhìn thấy mẹ mình, cô thừa nhận rằng cô ấy là Soo Yeon và nói xin lỗi, khóc òa trong nước mắt. Khi nghe điều này, bà Kim trả lời: "Tại sao con lại xin lỗi? Tất cả mọi thứ không sao miễn là con còn sống. "

Nhưng Zoe bình tĩnh nói, "(Nhưng) Mẹ ơi, con không thể quay trở lại. Con không muốn quay lại là Lee Soo Yeon nữa. "

Sau cuộc nói chuyện, bà Kim bỏ đi và nói, "Con không biết cha con như thế nào đâu, phải không? Và con không hề biết chuyện gì đã xảy ra với con? Được rồi. Mẹ đã không nhìn thấy con bấy lâu nay. Vậy thì con cũng đừng trở về nữa. Đừng bao giờ quay lại" và vội vã rời khỏi.

Cô bắt taxi và đi theo mẹ mình cùng với chiếc giày mẹ để lại.

Source: en.kore
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
icevy + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-12-2012 06:40:41 | Chỉ xem của tác giả
:(((((((((((((((((((((((((
đúng là tính cách của bà mẹ mà :(((
"Mẹ đã không nhìn thấy con bấy lâu nay. Vậy thì con cũng đừng trở về nữa. Đừng bao giờ quay lại"

một bà mẹ chịu nhiều đau thương từ nhỏ nhưng cũng rất mạnh mẽ
cả cuộc đời dựa vào con mà sống
giờ Zoe nói như này, mặc dù thâm tâm bà đau đớn nhưng vì đứa con thân yêu nhất đã nói như vậy thì bà cũng không thiết tha nữa :(((((
mong càng về sau bà càng đc hưởng phúc hơn, số bà quá khổ rồi mà T^T

p/s : tại sao anh Sung cũng chùi mắt thế kia =))))

Bình luận

=.=hơ hơ, trùng hợp thôi  Đăng lúc 7-12-2012 08:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 7-12-2012 07:26:51 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới xem 1 bộ phim tốn nhiều nước mắt như "I miss you"
Nhưng mà dù tốn nước mắt thì vẫn phải xem cho đến cùng

Chỉ là 1 chút lo sợ về ending thôi, bi từ đầu thế này thì không biết kết thúc ra sao??
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-12-2012 08:19:50 | Chỉ xem của tác giả
Dẫu biết rằng SY mang trong mình nỗi đau lớn, nhưng mẹ cô ấy đâu có lỗi gì. Bỏ đi 14 năm liền mà k tìm mẹ mình, về HQ cũng k tìm mẹ xem mẹ sống chết ra sao. Nhưng tin rằng, dù giờ cô ấy muốn xóa bỏ ký ức, rồi đây cô ấy sẽ k trốn tránh nữa, sẽ đối mặt với sự thực, trở về làm LSY của mẹ, của JW. Chỉ có tình yêu của những người mà cô thực sự rung động mới làm lành vết thương tưởng chừng mãi k lành trong lòng cô được!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 7-12-2012 08:26:15 | Chỉ xem của tác giả
l_v_2106 gửi lúc 7-12-2012 08:19
Dẫu biết rằng SY mang trong mình nỗi đau lớn, nhưng mẹ cô ấy đâu có lỗi gì. Bỏ đi  ...

em thì nghĩ là SY hình như muốn nhận mẹ rùi đó ss

chỉ là cái hôm đến cửa hàng thấy mẹ nói về đứa con gái là con của chú cảnh sát tốt bụng

có khi cô ấy nghĩ mẹ cô ấy đã thực sự coi cô bé kia là con mất rồi

sự tổn thương và một số thứ nữa khiến SY không muốn nhận mẹ thui

Nếu là e có khi e cũng làm thế *chấm nuớc mắt*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 7-12-2012 08:52:39 | Chỉ xem của tác giả
bingo_carot gửi lúc 7-12-2012 08:26
em thì nghĩ là SY hình như muốn nhận mẹ rùi đó ss

chỉ là cái hôm đến cửa hàng  ...

ss lại k nghĩ thế đâu. vì tự nhiên mất tích 14 năm và được nhiều người coi là đã chết

mà mẹ cô ấy và JW biết là vẫn còn sống đó thôi

chứ 14 năm có coi người khác là con thật thì con mình sao chối bỏ chứ

phải hiểu là 14 năm k có cô ấy bên cạnh thì chính JW và EJ là động lực để cho mẹ cô ấy sống cơ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-12-2012 09:09:49 | Chỉ xem của tác giả
l_v_2106 gửi lúc 7-12-2012 08:52
ss lại k nghĩ thế đâu. vì tự nhiên mất tích 14 năm và được nhiều người coi là  ...

Bạn xem phim nên bạn mới biết 14 năm qua JW và mẹ SY sống thế nào thôi, chứ SY mới gặp lại họ trong hoàn cảnh trớ trêu đó thì sao mà biết được bạn. Huống gỉ cảnh này cũng xem như đã nhận rồi, nhưng chỉ có điều là chưa biết đối mặt thế nào thôi.
Còn bạn nói trước đó là SY k tìm mẹ, nhưng xem thấy đâu phải vậy SY đã tự tìm đến mẹ trước mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-12-2012 09:15:57 | Chỉ xem của tác giả
hvanho gửi lúc 7-12-2012 09:09
Bạn xem phim nên bạn mới biết 14 năm qua JW và mẹ SY sống thế nào thôi, chứ SY mới g ...

Đúng rồi mình xem nên mình mới biết thật. Nhưng tại e Bí nói có thể do SY nghĩ mẹ cô ấy đã quên cô ấy nên mới k tìm mẹ thì k đúng. Chẳng có bà mẹ nào như thế hết,

Về Hàn, SY cũng đâu có đi tìm mẹ mình. Dù mẹ mình vẫn ở nhà chú cảnh sát cũng chưa có chuyển đi đâu hết. Còn nữa, nếu khi SY đến đồn tìm JW mà k gặp EJ xách túi đồ có tên cửa hàng nơi mẹ SY làm thì chắc SY cũng chưa tìm đến mẹ mình xem mẹ mình sống ra sao đâu í.

K trách hđ của SY nhưng tạm thời chưa hiểu chi tiết này, vì tính ra SY chỉ còn mình mẹ là ruột thịt thôi, tình mẫu tử thì k thể nào nói cắt là cắt được mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-12-2012 09:26:32 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là đến bây giờ thì hàh động bỏ mẹ lại của SY mình vẫn khó chấp nhận đc

nói đúng hơn là khá ích kỉ ấy, lúc nàng bỏ đi ko nói, nhưng 14 năm qua chẳng lẽ cũng ko tìm tin tức của mẹ sao

đến cả chỗ làm cũng phải nhờ cái túi xách của EunJoo mới biết được

thật sự là cảm thấy rất khó chịu trong lòng vs hành động này của SY, nói j vẫn có chút cảm giác ko hài lòng.

Mà có vẻ SY cũng hiểu lầm mẹ mình lúc đến quán ăn, thấy mẹ ko quan tâm đến tin tức có liên quan đến mình thì phải, vừa thương vừa giận SY lắm

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-12-2012 09:52:33 | Chỉ xem của tác giả
Nếu muốn nói hiểu hay k hiểu sao SY hành động vậy thì nên đặt vào hoàn cảnh cô ấy, 14 năm SY vẫn chưa quên dc, nỗi ám ảnh vẫn còn, sợ tiếp xúc với người lạ...và tâm trạng trốn chạy quá khứ là k tránh khỏi. Nếu đã muốn quên mà tiếp xúc lại với người quen thì khó lắm, vì khi gặp lại mừng vui đó nhưng với nỗi đau vậy thì dĩ nhiên sẽ an ủi, ....Mình thì k đánh giá SY hành động thế đúng hay sai, mình cũng k dám đặt vào hoàn cảnh đó, mới nghĩ thôi cũng nổi da gà rồi ^^, cái này chỉ có thể do BK .

Bình luận

nỗi lòng của mình buồn SY vì thế, thật sự là vs hành động này của SY thì mình vừa thương vừa giận, càng giận lại càng thương  Đăng lúc 7-12-2012 09:55 AM
mình hiểu hoàn cảnh SY, cơ mà vs hành động của cô ấy, mình lại vừa thương vừa giận, biết cô ấy cũng đau ko kém khi rời bỏ mẹ, but cũng ko giấu đc  Đăng lúc 7-12-2012 09:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách