Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5787|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Miss You) Yoon Eun Hye thật sự không phải kẻ giết người?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào ngày thứ năm vừa qua trong drama của đài MBC "I Miss You", tại sở cảnh sát Gangnam, Mi Kyung (Kim Mi Kyung) hóa ra lại là tội phạm thực sự đằng sau vụ giết người.

Zoe / Soo Yeon (Yoon Eun Hye) được cho là nghi phạm chính trong vụ giết hại  Kang Sang Deuk và với sự giúp đỡ của Harry / Hyung Joon (Yoo Seung Ho) và Jung Woo (Park Yoochun), cô được thả về. Zoe nói rằng cô nhìn thấy mặt sau của tên giết người và cho biết có vẻ giống như một người phụ nữ lớn tuổi hơn.

Điều này thu hẹp các nghi phạm và họ phát hiện ra tên tội phạm đã yêu cầu đá khô bằng cách sử dụng máy tính của Jung Woo. Tuy nhiên, trong khi bà đang sử dụng máy tính, camera giám sát đã tắt, điều đó có nghĩa rằng hành động này khó có bằng chứng xác nhận.

Jung Woo nghi ngờ đã được mặc một dải màu trắng quanh cổ tay của mình và nhớ lại bà ta đã từng làm vậy.

Jung Woo đi tìm Mi Kyung, xin phép bà cho vào nhà và bà chỉ cho anh thấy đồng phục của cô ấy. Jung Woo tìm thấy cái thòng lọng và băng đã được sử dụng trong vụ giết người, ngay tức thì anh bị bất tỉnh.

Source: kpopstarz
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-12-2012 06:00:52 | Chỉ xem của tác giả
sợ quá đi mất. Ai ngờ đc là bào lao công cơ chứ. Đầu tiên nghĩ là Soo Yeon cơ nhưng nếu xem lại đoạn ông kia bị giết thì ng giết là ng tóc dài, đen và thẳng í.
K biết sao bà này lại giết ông kia chứ. hay là do con bà í cũng bị ông ta hãm hại giống như với Soo Yeon?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-12-2012 06:20:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình đã nghi ngay từ đầu rùi mà....hihi....ai vũng nghĩ con chú cảnh sát, nhưng mình lại nghĩ là bác lao công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-12-2012 07:58:54 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù biết Zoe vô tội
Nhưng mà không ngờ là bà giúp việc lại như thế @@
Shock quá, k biết bà ấy làm việc cho phe của ai nữa

Bình luận

ơ thế á? :-O chắc do hôm qua mình lướt nên chưa xem mấy chi tiết nhỏ, cơ mà nếu bà ấy đơn giản là trả thù sao lại chuẩn bị đầy đủ đồ nghề thế nhi?  Đăng lúc 8-12-2012 08:13 AM
phe gì??? con gái Bora của bà ấy bị tên khốn khiếp ấy hãm hại mà, tớ mà là bà ấy thì tớ cũng giết nó luôn  Đăng lúc 8-12-2012 08:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-12-2012 08:43:28 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập này bất ngờ quá, đang đúng đoạn hay thì hết làm mình hét lên rõ to. Xem đến tầm giữa tập đoạn SY bảo là nhìn dáng giống người phụ nữ đã có tuổi mới nghĩ ra thủ phạm là bà dọn vệ sinh. Chắc con gái của bà cũng từng bị tên đó hãm hại nên bà giết hắn để trả thù. Nhưng mình cũng nghĩ chắc là đầu óc bà ý cũng đã bị vẫn đề từ sau cái chết của con gái. Dù không còn nhưng lúc nào bà cũng nhắc đến tên con, bảo về nấu cơm cho con rồi nhận JW làm con rể nữa. Bà là người tốt nhưng vì hận thù sau cái chết của đứa con gái nên mới trờ nên vậy. Không biết bà ý sẽ làm gì JW đây. Trời ơi, hóng tập sau quá, hôm nay mới thứ 7 :(((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-12-2012 09:15:11 | Chỉ xem của tác giả
Chắc chắn là con bà í cũng bị hãm hại r. Bà í vì thương nhớ con quá đấy mà. sống 1 mình trg căn nhà như thế ở bên thì chả có ai. mẹ Soo yeon còn có jung woo và eun joo quan tâm, lo lắng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-12-2012 09:23:25 | Chỉ xem của tác giả
Xem đến đoạn gần cuối khi JW bước vào nhà bà lao công thì đã thấy có vấn đề thôi chứ k nghĩ là bà ấy lại làm JW bất tỉnh luôn như thế @@
Đoạn bà lao công gí điện vào ng JW mà giật cả mình, k hiểu tại sao bà ý lại làm thế :(
Trông bà lao công ngày càng nguy hiểm, ánh mắt bà ấy lúc gí điện trông sợ ghê @@

Bình luận

Biết mà, chị ấy sẽ không là kẻ sát nhân đâu. Nhưng bất ngờ thật, sao lại là bà ta chứ, trông bà ta cũng hiền mà, cũng rất tốt. Có phải có điều gì đã xảy ra.   Đăng lúc 8-12-2012 10:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-12-2012 10:52:50 | Chỉ xem của tác giả
tình tiết gây cấn đây >"<
chẹp, cứ thế này thì làm sao thoát ra khỏi IMU được :((
cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

Thoát gì nữa cụ…coi cho vui hehe  Đăng lúc 8-12-2012 11:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-12-2012 11:08:13 | Chỉ xem của tác giả
Bã mà giết người thì chắc hết film quá
Nhìn là biết bã ko giết rồi
Mà cũng mún biết ai giết lắm đó chứ

Bình luận

sắp thi nên xợ coi xong dính chưởng học lại :))  Đăng lúc 8-12-2012 11:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-12-2012 12:50:28 | Chỉ xem của tác giả
Hic, đang đoạn  hay thì hết phim, từ đầu khi đọc tin mấy bạn TQ phân tích nhân vật mình đã nghĩ cô này là thủ phạm rồi mà

HUhu, số phận JW sẽ ra sao đây, khi mà nhìn thấy bộ đồng phục c2 của cô bé Bora là mình đã sợ rồi, đúng lúc đó JW cũng đã nghi ngờ, lôi còng số 8 ra chuẩn bị rồi, mà đâu ngờ cô đó còn nhanh hơn, chuẩn bị sẵn sàng từ trước, cổ diễn kịch quá là tài tình mà, chỉ tại JW hiền lành tin ng .... hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách