Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2779|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(I Summon You, Gold!) Review tập 19: Yeon Jung Hoon hiểu nhầm Han Ji Hye// Lee S

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(I Summon You, Gold!) Review tập 19: Yeon Jung Hoon hiểu nhầm Han Ji Hye

Trong tập 19 tuần này, Park Hyun Soo (Yeon Jung Hoon) đã hiểu nhầm Jung Mong Hee (Han Ji Hye).

Hyun Soo vô cùng tức giận khi phát hiện ra các mẫu thiết kế của Mong Hee xuất hiện tại cuộc thi mà công ty anh đang tổ chức. Anh tra hỏi cô, nhưng Mong Hee không hề biết các mẫu thiết kế đó được nộp khi nào, khiến cho Hyun Soo càng tức giận hơn.

Sau đó, Mong Hee phát hiện ra chính là Học viện thiết kế trang sức nơi cô theo học đã gửi các mẫu thiết kế đó mà không hỏi ý kiến cô. Mong Hee cố gắng giải thích với Hyun Soo nhưng anh không hề tin lời cô.

(I Summon You, Gold!) Review tập 19: Lee Soo Kyung phát hiện ra cuộc sống hai mặt của Han Ji Hye

Trong tập 19, Sung Eun (Lee Soo Kyung) đã để ý và phát hiện ra sự thật về Jung Mong Hee (Han Ji Hye). Sung Eun nhìn thấy xe hàng của Mong Hee đỗ trước khu nhà nơi Yoo Na sống. Sau đó cô nhận ra từ trước đến nay Mong Hee đã đóng giả làm Yoo Na. Cô cười mỉm và bước vào căn nhà.

(I Summon You, Gold!) Review tập 19: Lee Hye Sook nói với Choi Myung Gil: “Cô cứ việc mang con về nếu muốn”

Trong tập 19, bà Jang Duk Hee (Lee Hye Sook) đã nói bà Yoon Shim Duk (Choi Myung Gil) cứ mang con gái về nếu muốn.

Ba bà thông gia, Duk Hee, Shim Duk và Young Ae, cùng gặp nhau để ăn trưa tại một nhà hàng.

Bà Duk Hee mở lời: "Tôi không biết là Hyun Tae có bạn gái ở ngoài. Nếu biết thì sao tôi dám nói người khác gả đứa con gái quí báu của họ vào nhà mình được? Dù sao đi nữa, tôi cũng xin lỗi vì chuyện xảy ra thế này. Chúng ta nên dùng bữa chứ nhỉ? Hôm nay có món gì ngon?'

Bà Shim Duk thất vọng khi bà Duk Hee chỉ buông ra lời xin lỗi vô nghĩa. Bà nói: "Bà gọi tôi ra chỉ để nói xin lỗi như thế thôi à? Bà không nghĩ mình đã quá đáng rồi sao? Tôi tin bà nên mới đồng ý chuyện hôn sự của hai đứa." Bà Duk Hee ngay lập tức đáp trả: "Thế thì cứ việc mang con gái cô về nếu muốn. Dù sao tôi cũng chẳng phải là ưa gì con bé. Nó cứ tỏ ra khôn ngoan trước mặt người lớn. Hơn nữa, con bé cũng không hề được giáo dục tốt."

Source: koreandrama
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
sit_gold + 5 Bài viết hữu ích
pink_elephant + 3 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-6-2013 23:32:18 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, chờ đợi sub đến mòn mỏi luôn. haiz cuối cùng Sung Eun cũng đã phát hiện ra Mong Hee giả làm Yoo Na rồi ah? Tưởng sau này mới biết chứ, mới tập 19 đã bị lộ rồi ah. có sớm quá k nhỉ? 50 tập lận mà T.T
không biết rồi SE sẽ làm j tiếp theo đây, cô này rất hiểm độc. chs nhà có 2 mẹ con r cưới thêm cô con dâu tính nết y chang nhau luôn, hợp nhau kinh khủng =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-6-2013 23:35:25 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, không nghĩ là YooNa do HJH đóng giả sẽ bị phát hiện sớm như thế :((

Cứ muốn Soo kyung phải chịu đựng sự đe dọa từ Mong hee lâu lâu cơ :(

Không ngờ nhanh chóng bị lộ thế này thì biết làm sao, có lẽ giờ phải đợi gần hết mới dám xem fim mất, chứ cứ 1 tuần 2 tập nhỏ giọt thế này sao mình chịu nổi :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-6-2013 23:36:57 | Chỉ xem của tác giả
chuyện lớn sắp xảy ra rồi, nếu Lee Soo Kyung phát hiện ra bí mật của Han Ji Hye thì Mong Hee coi như xong
mong sao ông bố có thiện cảm với tài năng của nàng, không lại sóng to gió lớn
đợi mãi mà không thấy sub ep 15 đâu hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-6-2013 23:57:22 | Chỉ xem của tác giả
MHee quá bất cẩn khi để xe ở ngay trước nhà như thế.
Đây cũng không phải lần đầu tiên SE đến nhà HS.
Mắc lỗi này hình như hơi ngớ ngẩn thì phỉa, còn MHee cũng quá lợi dụng YN để trae đũa SE nên mới dẫn đến hậu quả này, nếu ngay từ đầu không dồn dập chĩa mũi nhọn vào SE thế thì SE đã không nghi ngờ rồi.
Tập này MHee rời khỏi nhà HS rồi, mới tập 19 thôi mà nhiều chuyện xảy ra quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-6-2013 01:00:47 | Chỉ xem của tác giả
cái gì tới cũng phải tới, Mhee bị phát hiện thì mới có cơ hội đối đầu và "phục thù" khi là chính bản thân mình chứ. Nếu lấy thân phận Yunna trả thù thì không hay mà cũng không hợp lí lắm.

Tình hình là cặp anh cả này có vẻ căng thẳng đây, vậy mới hiểu nhau chứ, có giận và hiểu lầm thì mới có lúc sự thật sáng tỏ. Anh chị này mau mau yêu nhau đi cho em nhờ, hồi hộp dùng dằng thế này khổ fan quá ^^

Mẹ chồng hờ lại còn đòi trả con dâu, chẳng qua là Mhuyn không dễ bị bà ta "đàn áp" nên ghét đây mà, mình mà là mẹ mhuyn thì còn phải mắng cho bà này một trận.

p.s Thanks bạn dịch news ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-6-2013 01:13:21 | Chỉ xem của tác giả

Không ngờ nhanh chóng bị lộ thế này thì biết làm sao, có lẽ giờ phải đợi gần hết mới dám xem fim mất, chứ cứ 1 tuần 2 tập nhỏ giọt thế này sao mình chịu nổi :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-6-2013 01:14:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-6-2013 02:21:38 | Chỉ xem của tác giả
thôi chết không biết chị con dâu thứ hai sẽ giở trò gì
đây nữa lo cho chị MH quá, nhưng chị sẽ có cơ hội
đường đường chính chính phục thù, kể cũng hay
bà vợ hai nhà họ Park đúng là.., là do không sai bảo được chị
MHuyn như bà tưởng nên bào với mẹ chị ấy mang con về chứ gì
mà bà có phải mẹ chồng đâu, mạ anh HT mới là mẹ chồng chị Mong Huyn cơ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-6-2013 12:59:40 | Chỉ xem của tác giả
mình nghỉ sung eun ko dám vạch mặt MH ra đâu, MH là ng bít bí mật của SE mà, nói ra thì chết cả 2 ah, theo tính cách của SE thì sẽ lấy điểm yếu đó để uy hiếp MH, cũng có thể là cô ta giả vờ như chưa phát hiện ra để chờ cơ hội tổng tấn công:)). Mong Yoona quay trở lại sớm, kết thúc phim sẽ là Hyun Soo và Yoona, còn Mong Hee thì gặp 1 người đàn ông mới tốt hơn, giúp Mong Hee trở thành nhà thiết kế nổi tiếng và quan trọng là chưa vợ :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách