Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9068|Trả lời: 43
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(IRIS 2) Kim So Yeon xuất hiện tại nơi Kim Seung Woo chết/ Jang Hyuk tự hủy diệt

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong tập cuối của IRIS 2 phát sóng ngày 18.4, Kim Sun Hwa (Kim So Yeon) đã xuất hiện tại nơi Park Chul Young (do Kim Seung Woo) bị bắn chết.

Khi Yoo Joong Won (Lee Bum Soo) chuẩn bị sẵn sàng để bắt đầu một cuộc chiến tranh, anh đeo huy hiệu của Chul Young lên đồng phục của mình rồi nhớ lại lúc mình giết Chul Young. Sau khi Joong Won rời khỏi, một người phụ nữ với đôi giày cao gót đi vào và kiểm tra xác chết Chul Young.

Người phụ nữ là Sun Hwa, người chị gái mất tích của Kim Yeon Hwa (do Lim Soo Hyang)

Kdrama

Jang Hyuk tự hủy diệt chính mình với vũ khí hạt nhân

Cũng trong tập cuối của IRIS 2, Jung Yoo Gun (Jang Hyuk) tự hủy diệt mình cùng với vũ khí hạt nhân để cứu Seoul.

Trước đó, Yoo Joong Won (Lee Bum Soo) đã lập kế hoạch để tiêu diệt Seoul với vũ khí hạt nhân. Tuy nhiên, ông bị bắn bởi Yoon Si Hyuk (Lee Joon) và bị giết.

Các loại vũ khí được thiết lập để phát nổ khi Joong Won bị giết. NSS dự định là sẽ thả quả bom trên đại dương, nhưng Yoo Gun nói anh sẽ làm việc này.

Yoo Gun nói với Ji Soo Yeon (Lee Da Hae) qua bộ đàm "Anh rất hạnh phúc vì yêu em" Soo Yeon cảm thấy lo lắng và cầu xin "Anh có thể nói với em điều đó khi chúng ta gặp nhau" Tuy nhiên, Yoo Gun lại nói "Soo Yeon, bây giờ anh phải đi. Mẹ, Bố Con sắp đến với 2 người rồi. Hãy chờ con"

Anh chết cùng với quả bom và cứu được Seoul.

Kdrama
V'Trans: [email protected]

Vậy là bộ phim đã chấm dứt...dù không được như kỳ vọng ban đầu và một kết thúc quá buồn, nhưng dàn cast và đoàn làm phim đã nỗ lực và cống hiến hết mình cho bộ phim. Công sức của họ đáng được ghi nhận, chúng ta hãy đón chờ và ủng hộ những dự án tiếp theo của bọn họ. Cảm ơn mọi người vì đã theo bộ phim đến cuối cùng thế này

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
wrong83 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-4-2013 08:15:41 | Chỉ xem của tác giả
Sao thằng cha đạo diễn này lại đạo đoạn kết của Captain American : Kẻ báo thù đầu tiên ý nhỉ
Hình như đạo diễn Hàn ko giỏi làm kết phim
đi đạo lại cái kết của Phim hành động Mỹ vậy trời
Lee Bum Soo chết là đáng rùi nhưng phim đôi chỗ hơi bị răc rối tẹo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-4-2013 08:35:30 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra mình cũng không theo dõi bộ phim này thường xuyên. Mọi người có thể cho mình biết tại sao nam chính trong IRIS 1 bị bắn chết chưa ạ? Và do ai hãm hại ạ. Đến tận giờ em vẫn còn thắc mắc :l
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-4-2013 08:37:07 | Chỉ xem của tác giả
Sao iris nào cũng để nam chính chết ở tập cuối thế ko hay 1 chút nào
Hic hic đang muốn xem phim mà thấy cái kết không thích chút nào hết, coi chắc ức chế mà chết theo quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-4-2013 08:51:55 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình từ trc vẫn luôn nghi ngờ nv nữ xuất hiện bên Park Chul Yong lúc chết giờ thì rõ rồi. Biên kịch dường như kị nam chính thì phải :-" kết phim kiểu này đúng là dập khuôn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-4-2013 08:58:09 | Chỉ xem của tác giả
NileNin gửi lúc 19-4-2013 08:35
Thực ra mình cũng không theo dõi bộ phim này thường xuyên. Mọi người có thể cho mình ...

Cái kết có hậu không được sao?
Sao iris nào cũng để nam chính chết ở tập cuối thế  ko hay 1 chút nào
Hic hic đang muốn xem phim mà thấy cái kết không thích chút nào hết,
coi chắc ức chế mà chết theo quá.
Chán thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-4-2013 09:00:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy phim hay mờ, sao các bạn K-nez chê ghê thế                                       
Chị Soyoen vẫn lạnh lùng, vẫn cool như ngày nào                                                

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-4-2013 09:09:13 | Chỉ xem của tác giả
Rồi xong, dứt tình với Taewon Ent từ đây.

Chiêu mộ đc dàn cast có thể nói là khá đẹp, tuy còn thua dàn cast phần 1 chút ít nhưng cũng vẫn là đội hình toàn ngôi sao. Rồi vứt vào không biết bao nhiêu tỉ won để sản xuất, quay cành hành động hoành tráng, ngoại cảnh khắp nơi. Thế nhưng cái cốt lõi nhất là kịch bản và đạo diễn thì chán đến không còn gì để nói, sơ sài, lười nhác, dập khuôn, vừa nhái lại tình tiết phần 1 vừa xào xáo thêm chút ít, để cuối cùng cho ra đc sản phẩm như thế này.

Nói chung thấy tội nhất cho dàn diễn viên, quay phim 6 tháng trời vất vả, lại còn phải tập tành đánh võ bắn súng, đúng là bị lừa mà.

Điều an ủi duy nhất là cả cái phần 2 này thích nhất là Baek San và Park Chul Young, 2 nhân vật sót lại từ phần 1, thì Park Chul Young/Kim Seung Woo có lẽ sớm nhận ra bản chất thật của cái phim này nên chạy mất từ sớm :)) , còn bác Baek San/Kim Young Chul thì nhân vật được xây dựng có chiều sâu và cảm động nhất cái phim này, diễn xuất thì vẫn tuyệt vời như từ trước đến nay.

Thôi tạm biệt, mong là đừng có diễn viên ngôi sao nào tiếp tục bị Taewon lừa nữa :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-4-2013 09:20:55 | Chỉ xem của tác giả
{:285:} vậy là không phải một cái kết đẹp, 2 nhân vật chính từ đầu đến cuối xe cách bao nhiêu lâu vậy mà không được đoàn tụ. tội nghiệp cho cả 2 quá.
lại phải chia tay thêm vs một bộ film nữa, chúc các diễn viên sẽ có những dự án thành công tiếp theo {:399:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-4-2013 09:23:26 | Chỉ xem của tác giả
Xin lỗi em chịu không nổi, làm như phim khác í, cho anh ấy nhảy dù, rớt xuống đại dương rồi sống không phải tốt đẹp hơn sao?
Em có bệnh là phim phải có kết thúc hạnh phúc em mới chịu nhưng mà thế này thì quá lắm.
Có vẻ đạo diễn và biên kịch không có "khả năng" làm kết thúc phim?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách