Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3914|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(IRIS2) IRIS2 lôi cuốn với các pha hành động của Jang Hyuk

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Các pha hành động của nam diễn viên Jang Hyuk trong bộ phim truyền hình tối thứ 4- thứ 5, IRIS 2, sắp tới của đài KBS (biên kịch Cho Kyu Won, đạo diễn) đang nhận được sự mong đợi lớn.

Ảnh Jang Hyuk, Taewon Entertainment

Hiện nay, IRIS2 đang là một trong các bộ phim được mong chờ nhất năm 2013, trong đó Jang Hyuk sẽ thể hiện những cảnh quay có sức lôi cuốn cao và các pha hành động ngoạn mục. Đây chính là một nhân tố đã giúp bộ phim thu được sự chú ý của công chúng.

Nam diễn viên này sẽ khắc họa hình ảnh tương tự như James Bond (do Daniel Craig thủ vai) trong bộ phim hành động bom tấn đã làm rung chuyển thế giới “Điệp viên 007: Định mức khuây khỏa” và cho thấy sức cuốn hút lớn thông qua khả năng diễn xuất của mình.

Sau khi quay IRIS2 tại Hungary, Jang Hyuk đã trở về quay tiếp tại Hàn Quốc với đội ngũ sản xuất của bộ phim điện ảnh “Die Hard 5” và anh đã liên tục làm ấn tượng nhà sản xuất và  đội ngũ làm phim.

Jang Hyuk chia sẻ “Vai diễn Jung Yoo Gun đòi hỏi tôi phải phân tích tâm lý nhân vật rất kỹ lưỡng. Nên tôi cần tập trung hết sức để có thể chuyển tải hết diễn biến tâm lý tình cảm của nhân vật này. Ngoài các pha hành động ấn tượng, tôi còn muốn thể hiện rõ cá tính của Yoo Gun để tạo ra một cốt truyện hấp dẫn”

Đại diện cho công ty sản xuất IRIS2 vui vẻ cho biết, “Jang Hyuk có khả năng phân tích vai diễn rất tốt và chính sự chuyên tâm trong công việc làm nên Jang Hyuk - một diễn viên có thực lực. Chúng tôi rất mong là Yoo Gun, vai diễn sắp tới của anh ấy, với vẻ nam tính và các pha hành động kịch tính sẽ thu được sự quan tâm của khán giả.

IRIS2 đã được trông đợi lớn ngay từ khi trước khi phát sóng nhờ phần giới thiệu các pha hành động của Jang Hyuk không chỉ trên đất liền, trên biển và còn cả trên không trung. Phim sẽ đươc chiếu vào các tối thứ 4, thứ 5 hàng tuần với tập 1 phát sóng ngày 13/02/2013 sau khi phim ‘Jeon Woo Chi’kết thúc.

topstarnews
Dịch bởi [email protected]

p/s: các bạn có thể xem 1 số bức ảnh đoàn quay phim tại Hungary (do fan chụp) tại IRIS2 thread @kites.vn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-12-2012 12:32:55 | Chỉ xem của tác giả
Này thì sofa.... thông cảm. nhà mình đang đông cần nhiều ghế! hí hí
Vừa đang định comt cái hoành tráng thì chủ thớt vẫn editing. thôi, thế em cũng chờ để edit theo vậy ạ. xếp gạch trước cho chắc ăn.
Iris2. buồn cười ở chỗ là Iris 1 lẫn Athena mình đều không xem. nhưng có lẽ là Iris 2 mình sẽ xem. quay ngoại cảnh toàn ở nước ngoài, bối cảnh hoành tráng, nhiều màn võ thuật kịch tính (mình là mình thích vụ thần đồng mật mã - không hiểu tại sao mình lại rất thích những nhân vật IQ cao hoặc kiểu dị nhân bắn tỉa :))
Thêm nữa về dàn diễn viên thực lực không phải bàn cãi. Đặc biệt anh Jang Hyuk. nhìn vào anh, mình nhận ra để hoạt động nghệ thuật ở Hàn quốc thì ngoại hình chỉ chiếm phần nhỏ còn phần lớn là tài năng diễn viên (đó là lý do vì sao bạn mỹ nam Lee Min Ho từng một thời chật vật với các vai diễn phụ để giành được vai chính trong BOF và tỏa sáng). và ngoảnh lại nền điện ảnh nước nhà thì... haiz thôi ko nói nữa, kẻo có bạn lại bảo chuyện xưa như Diễm rồi nhắc làm gì. so sánh khập khiễng :))
Thanks chủ thớt đã dịch tin nhé! sorry edit hơi chậm. ^^

Bình luận

bạn này hôm nay vua tem nha ^^  Đăng lúc 27-12-2012 12:45 PM
đã edit xong :)  Đăng lúc 27-12-2012 12:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-12-2012 12:42:33 | Chỉ xem của tác giả
:@ thật sự ko thích cái quả đầu a Jang 1 tí nào..
Nhìu người thích a LBH và dìm a Jang..có thể về danh tiếng ko bằng nhưng thực lực thì ko kém cạnh j đâu
Sao nhà đài ém hình Da dữ dằn lun á,, ko bik tung hình Đa ra sẽ như thế nào.:loveliness:..muốn nhìn nàng đánh đấm bắn súng bằng bằng..ôi hóng Iris 2 qa' :Q
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-12-2012 12:57:42 | Chỉ xem của tác giả
dạo này tin về iris nhìu ghê nha
dự đoán sẽ là 1 bộ phim hót, cơ mò hy vọng cái kết nó đừng giống như cái kết phần 1 >"<
nhìn ảnh cũng hao hao giống jame bonds thật :))
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-12-2012 13:11:33 | Chỉ xem của tác giả
Hix, tung news thế này có chết người ko chứ. đẹp quớ ((.>"<.))
Cái khoản diễn xuất đánh đấm và phân tích tâm lý thì anh ko chê vào đâu được rùi, chỉ hi vọng bản thân fim sẽ có diễn biến hấp dẫn và lôi cuốn ko phụ công diễn của a :loveliness:

là phần 2 nên gặp nhìu so sánh vs LBH và phần 1 ghê, áp lực quá
hix, hi vọng a ko bị ảnh hưởng bởi ý kiến ý cò của người khác.
Hyukie fighting!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 27-12-2012 13:45:29 | Chỉ xem của tác giả
đáng mong đợi đây, mình là mình kết nhất những phim hành động như thế này
IRIS 1 xem đã sướng rồi , ko biết IRIS 2 có thành công đc như IRIS 1 ko?
nhưng mà nghe thấy oánh nhau ùm tí mẹt là thích rồi
hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-12-2012 14:56:45 | Chỉ xem của tác giả
Anh jang thì trình diễn xuất k bao giờ chê được

Một diễn viên thực lực khá điển hình mừ :X

Tuy chem của Đa và anh jang k tốt lắm trong 2 phim trước nhưng hy vọn phim này sẽ khác hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-12-2012 15:07:52 | Chỉ xem của tác giả
thay đổi suy nghĩ rồi

giờ nghĩ lại chú Jang chọn phim này thì chắc là phim hay rồi

đang coi lại I1, thấy phim cũng ok, tuy rất chờ I2 nhưng mong từ từ rồi hẵng chiếu :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-12-2012 20:48:41 | Chỉ xem của tác giả
Jang Hyuk với LBH thì diễn xuất ngang ngửa nhau, hi vọng là cốt truyện của I2 đủ hay để tạo nên thành công như phần 1, mà lại có cả Lee Da Hae xinh đẹp nữa :D
anh Hyuk này đóng hành động thì hay khỏi fải bàn rồi, hồi đó còn nghe nói ảnh có luyện môn khí công gì nữa mà, được Kim Soo Roo đánh giá cao lắm :))
mà cứ có tin j của anh Hyuk này lại làm nhớ tới bộ ba anh em tuổi rồng ghê : Kim Jong Kook, Jang Hyuk, Cha Tae Hyun :)))

Bình luận

ờ ha, tại cứ nghĩ Kook là Hổ cho nên :))  Đăng lúc 28-12-2012 10:05 AM
Mà bộ 3 hình như sinh năm Thìn bạn ạ :-?  Đăng lúc 28-12-2012 09:21 AM
Ảnh luyện Jeet Kun Do =)) Một môn võ gì đó tổng hợp rất nhiều loại võ khác nhau :))  Đăng lúc 28-12-2012 09:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-12-2012 08:42:25 | Chỉ xem của tác giả
HÓng phim này nhé, có ss Da Hae come back nữa
Hy vọng cốt truyện thu hút hơn Athena
Couple này hơi bị hứa hẹn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách