Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10007|Trả lời: 32
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Ji Hyun Woo's Thread] Yoo Hee Yeol's Sketchbook 134 - Ji Hyun Woo's Cut (Vietsu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
VIETSUB: JI HYUN WOO TRÊN YOO HEE YEOL'S SKETCHBOOK 134
NGÀY 25032012

Tiếng đàn lúc khoan thoai vỗ về, khiến trái tim bạn tan chảy lúc nào không biết; nhưng cũng lại là tiếng đàn ấy, lúc lại nhiệt thành, nồng cháy quyến rũ, cuốn bạn đi như một con sóng lớn ngoài biển khơi.

Tiếng hát ấy không phải mạnh mẽ nhưng giàu tình cảm và giống như một thứ rượu vang, dịu dàng ngấm vào bạn khiến bạn cảm thấy ấm áp và thoải mái.

Bầu không khí ấy dù đôi khi có tiếng hò hét, nhưng lại phảng phất cảm xúc của một cuộc tâm sự chân thành của những người bạn với nhau.

Trước mặt bạn là Ji Hyun Woo, chàng diễn viên duyên dáng và tay guitar cừ khôi. Bạn không nhầm đâu. Ji Hyun Woo đang đứng trên sân khấu của một trong những chương trình ca nhạc được yêu thích nhất Hàn Quốc: Yoo Heo Yeol’s Sketchbook và khoe với cả thế giới “người bạn” và “người tình trọn đời” của anh.

Hãy cùng thưởng thức Sketchbook 134 với khách mời Ji Hyun Woo thông qua Vietsub của Ji Hyun Woo’s thread.

Mời các bạn cùng thưởng thức và ủng hộ Ji Hyun Woo ^^.

VIETSUB ĐƯỢC THỰC HIỆN BỞI:
Translator: JustWendy
Timer: Múp♥...
Typsetter và encoder: banhsukem
Designer: Dungkòi

LINK DOWNLOAD:

XEM ONLINE

Youtube: Part 1 |Part 2 | Part 3

Rate

Số người tham gia 9Sức gió +50 Thu lại Lý do
hai2an + 10 Ủng hộ 1 cái!
panda_loly + 5 oh my giai :x
suzannenguyenvn + 5 tuyệt quá! ^^
siwang + 5 Ủng hộ 1 cái!
thinhmailinh + 5 Sao mềnh k biết cái này nhẩy, cứ n.
chini106 + 5 Bông đại nhân T^T
Kazehime + 5 Ủng hộ 1 cái!
yuri907 + 5 down ngay về xem =))
porcupine_minoz + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 1-6-2012 11:04:51 | Chỉ xem của tác giả
MỘT SỐ HÌNH ẢNH JI HYUN WOO TRONG CHƯƠNG TRÌNH:

Cạp: Wendy

Bình luận

ớ, hôm nay em mới để ý, ss để sign giống em kìa ^^  Đăng lúc 9-6-2012 08:08 PM
ss ơi! thớt Baby Elephant của ss hôm nay cực đẹp, pết 1 hồng toàn tập!^^  Đăng lúc 8-6-2012 10:55 PM
sao mà nhìn dễ thương wá vậy? đại nhân đúng là có khác ^^  Đăng lúc 1-6-2012 02:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-6-2012 11:32:24 | Chỉ xem của tác giả
ôi đại nhân của chúng ta :x
bờ vai rộng, nụ cười quyến rũ, đôi mắt cười biết nói, blah blah
tài năng đầy người nữa chứ
mình chết vì tình mất r :((

ps cho mình hỏi là đã có ai up show này trên u2b chưa? vì hiện h mình đang up nè :x

Bình luận

bạn traanmiao có vẻ bị trúng bùa của đại nhân nặng wua' ruj =))))))  Đăng lúc 2-6-2012 12:58 PM
bạn ơi up xong rui up dường link lên đây để mình zô koi với nhé  Đăng lúc 1-6-2012 04:02 PM
Cảm ơn bạn!  Đăng lúc 1-6-2012 11:47 AM
uh vậy mình up xong sẽ gửi qua cho bạn để bổ sung cho mng cùng coi ha :x  Đăng lúc 1-6-2012 11:39 AM
:D tốt quá, vậy bạn up đi nhé ^^. Mình đang định tối về nhà up.  Đăng lúc 1-6-2012 11:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-6-2012 11:45:12 | Chỉ xem của tác giả
Tiếc là bài cuối ko có sub, thích giai điệu bài đó quá!
Tính để làm nhạc chuông luôn,
Trước h ko thích bài sexy back lắm nhưng mà h thấy hợp với đại nhân nhà mình hơn cả ông JT nữa
Cái mặt, với điệu vuốt môi!
Xem Star Golden Belt ep 270 có đại nhân tham gia đó! Thấy bảo là thích các chị lớn tuổi hơn, tầm hơn 15 tuổi cũng okie, miễn là trông mặt trẻ ( có khi nào Bong Na nhà ta thành thật ko ), nhấn mạnh thêm là hem có cặp với em nào ít tuổi hơn cả

Bình luận

ủa, chương trình này có lâu chưa, sao JHW nói là có bạn gái rùi mà, sao sau này lại tỏ tình với YIN nhà mình nữa nhỉ?????????  Đăng lúc 14-6-2012 01:34 AM
Woo khá thành thật trong phỏng vấn ^_^  Đăng lúc 10-6-2012 08:28 PM
so với các chị trc đây thì Na hợp với Bông nhất :X:X:X:X  Đăng lúc 3-6-2012 11:40 PM
bạn lại chích 1 phát vào tim mình rồi :(( thích các chị lớn tuổi hơn ôi, Bông-Na của tôi là thật rồi là thật rồi * chấm nước mắt* :(((((((((((((((((  Đăng lúc 3-6-2012 09:28 PM
like mạnh! hé hé hé! chỉ ước Bong-Na thành thật thui! là fan cứ gọi là múa trống ăn mừng! kekeke =))  Đăng lúc 2-6-2012 01:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-6-2012 11:50:41 | Chỉ xem của tác giả
vào nhà ủng hộ đại nhân...vừa down xong chưa xem nữa...
nhưng cái tài đàn và hát của JHW biết lâu rồi..
hóng màn tâm sự quá...chẳng biết ngoài đời JHW có tính cách như thế nào
nhưng mà nhìn cái nụ cười ấm áp ngọt ngào của chàng cũng thể hiện dc phần nào rồi {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-6-2012 12:05:59 | Chỉ xem của tác giả
Coi IY2, Bông hiền dã man... lại ít nói nữa (mình mới xem tới tập 10 thoi, ko biết về sau có mau mắn thêm được chút nào ko) mà nghe đâu cũng chia tay show này rồi, chắc vì bận đóng phim với Na đó phải chi sau phim này có show nào 2 cưng í cùng tham gia nhỉ, ví dụ như Running Man hay Strong heart chẳng hạn Ôi lúc đó chắc mình ngất {:437:}{:437:}

Mà đi tới đâu cũng bị các bà các cô chồm chồm ôm lấy khen đẹp trai nức nở
Được cái Bông tuy có vẻ ít nói nhưng lại rất manly, luôn ra tay làm việc giúp các em gái :"> đúng là đại nhân manly tuyệt đối

Bình luận

cái mặt cứ tỏ vẻ là lười với khó chịu :D nhưng cuối cùng vẫn ngoan ngoãn đi giúp các em =))  Đăng lúc 3-6-2012 11:41 PM
thank bank  Đăng lúc 1-6-2012 12:47 PM
Invincible Youth Season 2 đó bạn. Trên youtube cũng có sub đó  Đăng lúc 1-6-2012 12:35 PM
bạn ơi có bạn xem show gì có Bông Đại nhân nhà mình thế bạn share cho mình vơi snhes  Đăng lúc 1-6-2012 12:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-6-2012 12:25:13 | Chỉ xem của tác giả
Ss tung hàng rồi!
Ss và mọi người chăm quá, giỏi quá, cho em {:444:}
Em down xong xem sẽ edit ss nhé!^^
===========
Đã edit là phải mần hoành tráng {:438:}
Em thích A ý hát bài đầu tiên quá, không phải là quá hay, mà kiểu là giọng có chất gây mê ấy.
Tự dưng e ước có người hát tặng mình bài này
Lời bài hát kiểu kiểu thế em thích lắm
Đến cái bài rock réc. E là ko thích anh ý hát rock nhá,
nhưng mờ cái đoạn đang hát, xoay lưng lại "get sexy on"
Âu cha mạ ơi! E "ghét nhất" đoạn này nhé, làm e lên cơn cuồng

Zội ôi! Cái đoạn A bảo sáng tác nhạc tặng bạn gái.
Em bảo đảm ko 1 bạn nữ ngồi đấy là ko ao ước kiếm được bạn trai thế.
À không, e nhầm, ngay từ lúc thấy anh ấy đẹp hút hồn thế, cộng hát hay là ước ràu
Còn các bạn nam, haha, chắc ngồi mừng thầm: "may mà chỉ có 1 thằng cha này pro thế thôi" ))
Hức hức, anh cất giọng hát, rồi lời cái bài hát ấy!{:418:}
Em ganh tỵ với bạn Hee Yeo ấy!

Em thích cái show này quá cơ! E cảm ơn ss, cảm ơn mọi người đã mần sub, yêu mọi người này {:414:}

ps. Em mong là Kim đại nhân sẽ sống ở năm 2012, lại còn học được đánh đàn, và hát tặng nàng Hê {:301:}

Bình luận

Dân tinh cứ gọi là chết vì ngưỡng mộ.  Đăng lúc 2-6-2012 01:20 PM
Theo như thông tin trôi nổi thì anh ấy viết bài này để cầu hôn người iu. Có một màn biểu diễn của anh đấy với cô người yêu ngay trên chương trình này luôn.   Đăng lúc 2-6-2012 01:19 PM
Đây: http://www.youtube.com/watch?v=Ow7VtbpTeTw. Không hay không lấy tiền.  Đăng lúc 2-6-2012 01:01 PM
hí hí, giờ ss cho e luôn với! ;)) ss chăm quá, đè ss ra :xxxxxxxxxxxxxxxxx  Đăng lúc 2-6-2012 01:00 PM
cái perf cho bài đầu. Perf do anh chàng nhạc sỹ của bài đó, hát ngay trên chương trình này. Mún xem raw hem? Hay kinh.  Đăng lúc 2-6-2012 12:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-6-2012 12:25:30 | Chỉ xem của tác giả
vào ủng hộ đại nhân {:290:}
cái show này zui lắm lại hay, cái lúc vừa hát vừa đánh đàn sweet huk chịu nổi
đã thế lại còn vừa cười vừa hát
giết ng đây mà {:399:}
đại nhân đích thị là tay sát gái ùi {:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-6-2012 12:40:28 | Chỉ xem của tác giả
dạo này mình bị nghiện ĐN Kim nặng
Hồi trước xem Mr.Idol cũng thấy bt` thôi
cơ mà sao sang phim này lại đz và wuyến rũ đến vậy
nhất là kái nụ cười kia
Hôm qua nhìn lưng của ĐN đúng là rộng thiệt
chỉ muốn ôm thôi
P/s : Hơi tiếc chút xíu giọng ĐN hát cũng hay cơ mà trong phim
ko có bài nào. Chẹp . . .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-6-2012 12:54:18 | Chỉ xem của tác giả
Đang Down vìa
Xí cái chổ
Chờ join vào coi rầu bình loạn sau

---------Phần không cần đọc---------

Hí hí hí, mình bị thích body cụa bạn này.
Vừa cao vừa to... Hí hí 18+ là ôm thì thích phải biết.

Mà bạn này cũng hài hước lắm í. Nói chuyện hài mà mặt cứ tửng như không?
Đánh guitar thì nhìn lãng tử thôi rồi.
Giọng hát cũng lạ nữa

Cơ mà có ý kiến luôn là bạn hát TA dở quá nhé.
Không bằng tiếng Hàn. Kết cái bài hát cho người iu nghe trên điện thoại dã man
Kể mà có người hát như thế cho mình nghe cộng body chuẩn thế mình... là mình... đổ nghiêng ngả mất                                                                                         

Bình luận

Nàng này tham nhé, đã hát rầu lại còn mún cả bo đì chuẩn thế nài nữa :D. Trên đời này chỉ có 1 người như thế thôi! ;))  Đăng lúc 1-6-2012 04:17 PM
Em cũng coi phim này hả?hihi...  Đăng lúc 1-6-2012 01:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách