Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Ki'ssHouseKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Ki'ss Mem] Ki'ss House Confession - Lời bày tỏ ngày 8/3 (page 7)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 16-11-2011 21:25:13 | Chỉ xem của tác giả
chào bạn rất vui đc làm quen với bạn.hihi
mình xin trả lời các câu hỏi của bạn ntn:
1.tên thật của mình là vân anh ba mình đặt tên con gái như vậy đơn thuần vì thấy nó nữ tính hơn tên hoàng anh( chị hàng xóm nhà mình ngày đó đòi đặt tên mình nt).20 năm sau mình mới phát hiện ra tên mình gắn với 1 loài hoa rất đẹp nữa hoa vân anh vì vậy mà mình đặt tên facebook là hoa vân anh
2.mình cũng thích chơi thể thao lắm ngà bé thích chơi nhất là đánh cầu lông nhưng lâu rồi mình ko đánh nữa.môn thể thao ưa thích hiện nay của mình là đi bộ vì mỗi lần đi shoping mình phải đi bộ khá nhiều
3.mình tham gia nhà Ki vào những ngày đầu tiên khi nhà mới đc xây dựng cho đến bh, cảm giác rất gắn bó và thân thuộc với nơi này.mình coi các mem trong nhà như chị,em vậy
4.mình ko tham gia hoạt động nào trên kst cả
5.cái này hơi dài dòng và riêng tư 1 chút nên mình xin phép ko trả lời
6.các diễn đàn mình tham gia và y!m đều dùng tên vanessa rất đơn giản thôi tên mình là vân anh nhưng nhiều người lại quen gọi là vân mà vanessa cũng thường gọi tắt là van nên mình lấy tên này

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 2 ;))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 17-11-2011 19:38:35 | Chỉ xem của tác giả
vanessa_hn gửi lúc 16-11-2011 21:25
chào bạn rất vui đc làm quen với bạn.hihi
mình xin trả lời các câu hỏi của bạn ntn:
1 ...

Hỏi tiếp bạn Van xinh đẹp nào ^^

1. Van có thể show ảnh cho cả nhà xem không? Mình nghe nói mẹ bé Hana xinh đẹp lắm {:438:}

2. Trong 5 năm sắp tới, Van có những mục tiêu gì đặc biệt có thể chia sẻ? {:434:}

3. Món ăn nào là sở trường nấu nướng? {:440:} Đó có phải là món thích nhất không?

4. Thích mùa nào nhất trong năm? Tại sao?

5. Một ngày đẹp trời Ki hâm tuyên bố có girlfriend là mẹ bé Hana Fangirl rình rập truy đuổi khắp nơi, liệu bạn có từ bỏ tình yêu lãng mạn này {:448:}

6. Thích đi du lịch tới đất nước nào? Lý do?

7. Kỹ niệm lãng mạn nhất đã từng có như thế nào?

{:425:} Hỏi thế đã nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 17-11-2011 23:40:43 | Chỉ xem của tác giả
chào bạn Glady! rất vui đc làm quen với bạn.tại năm nay là năm cuối nên mình cũng bận ko vào nhà thường xuyên và làm quen với các bạn mới đc.hi.cảm ơn bạn đã đặt câu hỏi cho mình.
và sau đây là câu trả lời của mình
1.bạn nghe ai nói vậy?hehe mình cũng bt thôi chứ ko xinh xắn j đâu.vụ show ảnh trên này mình ngại lắm
nếu bạn rảnh thì ghé face của mình nhé.trong đấy cũng khá nhiều. tên face là Hoa Vân Anh .mong bạn sẽ ko bị mừng hụt sau khi nhìn thấy mẹ Hana.hihi
2.5 năm nữa mình 26 rồi lúc đấy mong muốn lớn nhất là 1 mái ấm hạnh phúc tràn đầy tiếng cười của con trẻ và 1 cv ổn định.
3.mình rất thích nấu ăn và làm đc khá nhiều món.theo đánh giá của bạn bè thì món mình làm ngon nhất là món thịt rang cháy cạnh.còn món ăn ưa thích thì nhiều lắm vì tâm hồn ăn uống của mình vô cùng phong phú.keke
4.trong 4 mùa mình thích mùa đông nhất có lẽ vì mình sinh ra vào mùa này và cảm giác khi bị lạnh đc ai đó ôm vào lòng sưởi ấm thì thật là tuyệt
5.nếu có ngày như vây đương nhiên bản thân mình sẽ chịu rất nhiều áp lực và vô cùng mệt mỏi nhưng trong từ điển của mình ko có 2 từ buông xuôi.trừ khi đối phương ko còn cần mình nữa nếu ko mình ko bào giờ từ bỏ tình yêu cả
6.nước nào cũng thích đi nhưng thích nhất là đi ý vì ngày bé xem romeo&juliette cứ ngưỡng mộ mãi chỉ ao ước 1 lần đc đặt chân đến đó.rồi muốn tham venice thơ mộng còn cái lý do cuối cùng là..đàn ông địa trung hải vô cùng đẹp trai và hấp dẫn (chết vì mê zai đẹp )
7.hihi cái này....mình xin đc khất câu trả lời nhé vì nói ra ngượng lắm

Rate

Gavn2310 + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 19-11-2011 01:11:30 | Chỉ xem của tác giả
vanessa_hn gửi lúc 17-11-2011 23:40
chào bạn Glady! rất vui đc làm quen với bạn.tại năm nay là năm cuối nên mình cũng bậ ...

Dan cũng chưa nói chuyện nhiều với Van nên hôm nay tiện thể hỏi Van vài câu nghen

1/ Điều gì làm Van cảm thấy thoải mái nhất ?
2/ Những khi mệt mỏi Van thường làm gì ?
3/ Thấy Van bảo Van rất thích nấu ăn vậy Van có thích làm đồ tráng miệng không ? Ví dụ như cake hay mấy món ngọt ?
4/ Van thường đi shopping mấy lần một tuần ? Và mỗi lần đi thì bao nhiêu tiếng ;))
5/ Van có cực kỳ kết một quyển sách nào đó hay tiểu thuyết nào không ? Lý do Van kết sách (tiểu thuyết) đó ?

Thôi Dan hỏi Van nhiêu đó trước hihi... khi nào suy nghĩ ra sẽ hỏi Van tiếp :x

Rate

Gavn2310 + 2 Tích cực về nhà Ki hâm tám tám ;).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 19-11-2011 21:46:30 | Chỉ xem của tác giả
Hi ss Van, ở nhà Ki cũng khá lâu rồi mà e chưa làm quen đc vói ss.Thôi thì bh làm luôn cũng đc :x

1. Nếu đc chọn một nơi trên thế giới để sinh sống, ss sẽ chọn nước nào??

2. Ss muốn có bao nhiêu đứa con sau này? (giả như ko có cái luật sinh hai con trở xuống í :))

3.Ở ngoài đời ss nhận mình là một con người như thế nào??

4. Ss thích bộ phim nào nhất? Ca sĩ nào nhất? - Lý do?

Rate

Gavn2310 + 2 :x Khoai iu ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 21-11-2011 13:16:12 | Chỉ xem của tác giả
D4nd3lion gửi lúc 19-11-2011 01:11
Dan cũng chưa nói chuyện nhiều với Van nên hôm nay tiện thể hỏi Van vài câu nghen

1/ ...

1.điều mình cảm thấy thoải mái nhất là mỗi khi về nhà ăn cơm mẹ nấu chơi với 2 đứa e rồi đến h cơm xem thời sự đàm đạo vài vấn đề nóng hổi với ba mình.đi học xa nên mỗi khi đc về nhà là thích lắm.ở nhà mình cũng khá đc chiều nên nhiều lúc chỉ thích cứ ở với ba mẹ mãi thôi chả muốn đi lấy chồng
2.những khi buồn mình thường đọc sách,nghe nhạc ( nhạc ko lời)
3.mấy món tráng miệng thì mình chưa làm bao giờ cả.hihi nhưng sau này sẽ học làm vài món bánh
3.1 tuần mình chỉ đi 1 lần thôi nhưng sẽ mua khá nhiều mỗi lần đi thế mất 4-5 tiếng đấy
4.có 1 số truyện mình rất thích như 2 số phận,đèn không hắt bóng hay 1 số tác phẩm văn học kinh điển của văn học pháp nữa vì tính nhân văn rất cao cả tác giả gửi gắm trong đó

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 21-11-2011 13:23:12 | Chỉ xem của tác giả
Khoai gửi lúc 19-11-2011 21:46
Hi ss Van, ở nhà Ki cũng khá lâu rồi mà e chưa làm quen đc vói ss.Thôi thì bh làm luô ...

chào em.ss cũng rất vui đc làm quen với em :)
1.nếu chọn 1 nơi ss sẽ vẫn chọn việt nam thôi e ạ.21 năm nay ss sống trên đất nc mình và sau này cũng vẫn như thế.:)
2.ss thích có nhiều con lắm.hehe.4 đứa cho vui cửa vui nhà.nhưng con cái là lộc trời cho mà cho bao nhiêu thì mình nhận bấy nhiêu thôi.
3.ss là 1 người vui vẻ,khá cởi mở và hòa đồng.hihi
4.thích nhất thì hoei khó chọn nhưng có 1 số phim ss cực kỳ kết như trân châu cảng,titanic,hachiko-a dog story..

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 22-11-2011 09:20:47 | Chỉ xem của tác giả
hi ss van, lần đầu tiên nói chuyện với ss trên này ... em mạo muội đặt câu hỏi nhé ;))

1. mẹ ss cho ss ăn cái j mà ss xinh thế, lại trắng bóc .... ???

2. ss thích được đi du lịch ở nước nào nhất ???

3. nếu lạc vào 1 hoang đảo kiểu như rô-bin-sơn ấy, ss đc phép dẫn theo 1 người, mang theo 1 vật. Vậy sẽ sẽ dẫn ai, và mang theo cái j?

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 22-11-2011 12:11:09 | Chỉ xem của tác giả
Katy1210 gửi lúc 22-11-2011 09:20
hi ss van, lần đầu tiên nói chuyện với ss trên này ... em mạo muội đặt câu hỏi nhé ; ...

eo ôi ty nhà mình lâu lắm mới thấy thò mặt vào nhà nhớ.tôi phải bảo ss gà phạt cô mới đc
làm j mà lần đầu tiên nc chị e mình nc chán chê chém bão tơi bời trong nhà rồi còn j.
ss trả lời câu hỏi của e nè
1.mẹ ss nuôi ss bằng sữa mẹ và gạo,thực phẩm y như e và mọi người thôi.mà sao e lại thấy ss trắng bóc nhỉ?hehe ss ko trắng đâu chụp ảnh lên nó vậy thôi.với cả ss ăn ảnh nên e thấy xinh chứ ở ngoài thì bt lắm.gặp rồi có khi lại thất vọng
2.câu này hình như có 1 bạn hỏi rồi ss thích đi ý nhất tiếp theo là đi hàn.keke
3.câu này thì dễ rồi 1 người là ny còn 1 vật là máy vi tính ko lo buồn hay bị cô đơn nơi hoang đảo.hehe

Bình luận

^^ em vừa lướt face ss mÀ :D  Đăng lúc 22-11-2011 09:45 PM
e nhìn thấy ss ở đâu vậy?;;)  Đăng lúc 22-11-2011 07:06 PM
Úi,em cũng thấy ss van xinh mờ :X  Đăng lúc 22-11-2011 06:58 PM
khổ j có mà sướng quá í chứ.keke =)) có người muốn mà ko đc í ;;)  Đăng lúc 22-11-2011 05:11 PM
Khổ thân ai bị Van lôi đi đến hoang đảo =))  Đăng lúc 22-11-2011 02:09 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 22-11-2011 19:15:26 | Chỉ xem của tác giả
Vừa lướt face ss tẹo ss van xinh xinh
Em cũng mạo muội xin làm quên với ss luôn. Nhà mình em chỉ mới nói chuyện với ss gà hi vọng chúng ta có cơ hội nc với nhau nhiều hơn ss nhỉ :X
Em mạo muội lần 2 chém ss vài câu
1. HÃy kể 1 or một vài kỉ niệm thời mẫu giáo đáng nhớ nhất của ss.
2. Nhà ss có bao nhiêu anh chị em và ai thân với ss nhất
3. Nếu cho ss 1 cơ hội quay lại 1 thời điểm trong quá khứ trong 1 ngày ss sẽ quay lại thời điểm nào
Em hỏi thế đã{:301:}

Bình luận

Chịu khó về nhà tám tám nhé :))  Đăng lúc 22-11-2011 07:52 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách