Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Ki'ssHouseKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Ki'ss Mem] Ki'ss House Confession - Lời bày tỏ ngày 8/3 (page 7)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 23-2-2013 15:33:03 | Chỉ xem của tác giả
tiengchuonggio gửi lúc 23-2-2013 01:32
gửi Bim, người bạn hợp cạ

Chủ đề tình yêu trước nhé nàng, ta là ta thích yêu thô ...

1/ Thích rồi người ơi, ta dễ thích lắm, kiểu hơi hơi chăm sóc là ta cũng thích nữa >3<
gần đây nhất là năm lớp 9 ta thích 1 bạn trai cũng trường
ta thấy h thằng đó chả có j đáng thích cả >3<
h nghĩ lại cứ thấy mình dở hơi, mê như điếu đổ luôn mới ghê chứ, có thể do cái bạn đấy dẻo mỏ
các ngày Lễ thì chỉ cần bạn ấy sắp xếp thời gian đi chơi vs ta hay sang nhà ta ăn cơm nhiều hơn, thế là đủ rồi hý hý hý
  2/Trùi ui câu hỏi j khó thế này
chắc ta sẽ lơ lơ ko tl qá, vì thật sự ta cũng ko biết trả lời thế nào luôn >3<
bạn trai thì chắc chắn phải cao hơn ta, mặt ko có mụn ==" và biết chịu đựng ta và tất nhiên là vui tính hý hý hý
  3/Tát vào mồm cái thằng mất nết đấy, rồi tống nó đi ngay lập tức, sau đó chắc ta ngồi trong phòng khóc ầm nhà ầm cửa lên luôn qá, bị thế chăc chắn là đau lắm, có khi cũng ko dám yêu nữa
  4/Người ơi ta gặp trường hợp này rồi :[[
thằng người yêu gần nhất của ta là cái bạn năm lớp 9 ở trên ý, ta vs nó chia tay là vì nó thích con bạn thân của ta đó nàng, mà đc cái bạn ấy cũng thật thà nói cho ta biết, ta thì ta ko giận j cả vì dù j cũng nói thẳng chứ ko có kiểu lén lút, đau thì chăc chắn là đau rồi, nhưng nếu tụi nó thích nhau thật thì ta cũng ko có ý kiến
  5/Ta sẽ lôi người đó đi giấu, lôi ko đc thì báo cảnh sát ngay rồi tìm người tới giúp, vs cả dù người đó là ai thì ta cũng sẽ làm như vậy hết hý hý hý
  6/Ta hả, tính ta nhiều khi cũng khó chịu lắm nàng ạ, lúc nào ta cáu lên thì ai ta cũng khó chịu hết trơn á, nhiều khi ta cũng thấy ta qá đáng ghê, mà cái mồm vô duyên dã man cơ với cả thật sự thì ta ko có ý j hết, chỉ là bực dọc lên ta nói vậy thui à. Tính ta thì đc cái nhiệt tình, nhưng nhiều khi cũng nhanh chán lắm. Ta quý ai thì quý cực kì, nhưng 1 khi đã mất lòng tin thì sẽ ko bh như trước đc nữa.
  7/Ta sẽ cố gắng để mình ko phạm phải những sai lầm đó nữa, ta ko hối hận nhiều về mọi chuyện đã diễn ra vì ta lúc nào cũng nghĩ  : "Mọi chuyện xảy ra đều có lí do của nó". Nhưng ta có 1 chuyện cực kì hối hận, h ta ko tiện nói ở đây, nhưng 1 thời gian nữa nếu ta vs nàng thân hơn nữa và nàng vẫn nhớ tới chuyện này và hỏi ta thì chắc chắn ta sẽ nói.
  8/Lúc đầu thì ta sẽ cần người chia sẻ, nhưng sau đó thì ta sẽ 1 mình suy nghĩ, suy nghĩ xog thì ta sẽ quay lai vs cuộc sống bình thường. Ta thường sẽ giữ đúng hẹn của mình, nhưng nếu sau khi suy nghĩ mà cảm thấy ko làm đc thì ta sẽ xin lỗi vì đã ko làm đc việc đó.
  9/Ta cũng hay bị chi phối bởi những tác nhân bên ngoài lắm, ta sẽ tìm cách giải quyết hợp lí nhất. Mà nếu chuyện đó ta vẫn muốn làm thì 80% ta vẫn sẽ làm :]]
  10/ Ta nghĩ tình cảm và sức khỏe là qan trọng nhất
  11/ Ta ghét ăn mướp,bánh đa, và rất rất nhiều thứ =="
Ghét người giả tạo nhất nhất luôn.
Ta thích cũng đủ thứ kể ko hết e êu ạ =]] và ta thích tiền nhất
ĐIỀU THÍCH NHẤT: đó là đc đi du lịch
GHÉT NHẤT: đó chính là thiếu tự do hy hy hy
  12/ Ta đc cái đã thân ai rồi thì rất là chiều, chiều đến mức kiểu như người đó thành ra hư luôn ý. Ta có đứa bạn chơi cũng khá thân mà bh thì ít nc rồi, vì kiểu như h nó cũng hay nhờn nhờn lên mặt mà ta thì lại ko muốn nói, thế nên để ko cãi nhau ta cũng ko thèm nói j, né luôn. Ta thì có ít bạn lắm, mà kiểu như cứ nói chữ thân ra là lại có chuyện ko hay.....
  13/ Hay cười và vui vẻ.
  14/ Chị gái của Bim, gia đình với Bim tất cả chỉ có chị gái thôi
  15/ Ta sẽ chọn câu F nhưng hơi khác 1 xíu, ta cho nhưng ko nói j cả, ta đã nghe rất nhiều người nói là giờ đây nhỉ vờ tàn tật để xin xỏ này nọ, nhưng ta ko qan tâm, ta vẫn cứ cho, vì thật là rất nhiều người khó khăn thật sự, còn những người chỉ giả vờ thì cái hậu quả sau này còn lớn hơn rất nhiều, thế nên j thì j ta vẫn sẽ giúp đỡ.

Bình luận

^^ thắc mắc thì ta luôn sẵn sáng. Nhưng đợi tới số 7 nàng nhé!  Đăng lúc 24-2-2013 01:39 AM
nàng có thắc mắc j ko ta tl thêm hý hý hý  Đăng lúc 23-2-2013 08:07 PM
khi người kia bước đi rồi, ông ấy tự nói, đứng gần đó ta cảm nhận được sự xúc động trong câu"Đã lâu rồi, không ai nói chuyện với mình như thế"   Đăng lúc 23-2-2013 07:58 PM
ta khỏe lắm nha =]]  Đăng lúc 23-2-2013 07:57 PM
15/ F là lựa chọn của người thật việc thật, đứng chứng kiến nghe những câu ấy tự nhiên ta xúc động.  Đăng lúc 23-2-2013 07:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 26-2-2013 14:46:00 | Chỉ xem của tác giả
Vừa bị sock, vô nhà Kiss thấy ngay cái topic này nên phải vào thú tội:

1. Rất sock về một người khi mình nhìn thấy một mặt khác của họ, không giống với những gì mà mình nghĩ trước đây.
2. Koki không thích cái mặt khác đó của họ, nhưng nghe chừng (theo lời của 1 ng mà nghĩ rằng ng đó hiểu ng này) thì đó mới là con ng thật của họ
3. Poor my best friend :((((

P/s: mấy nhân vật này đều liên quan đến kites với actor và actress nhé, hem phải chuyện trong cuộc sống :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 4-3-2013 15:11:32 | Chỉ xem của tác giả
Ki'ss House Confession - Lời bày tỏ ngày 8/3

Ngày 8/3 sắp tới. Ngày của mẹ, ngày của bác gái, của cô, của chị, của những người phụ nữ mà bạn yêu mến trong cuộc sống này. Hãy cùng Ki'ss House bày tỏ cảm xúc đó nhé ^^

Hãy click vào http://tinyurl.com/KissHouseConfession8-3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 4-3-2013 21:16:19 | Chỉ xem của tác giả
@ Ss Gà: Một người mà e wen từ những ngày đầu tham gia. Lúc đó thì chưa thân mấy nhưng dần dần tình cảm nó phát sinh qua nhiều lần chém gió và hợp tác qua kha khá project. E vốn lười nên rất ngưỡng mộ những người siêng năng, cần mẫn như ss, nhất là sau khi biết được ss học giỏi ntn . Từ lúc nhà mới thành lập, có người ở lại và đã ra đi, ss vẫn cứ là quản gia năng lực và tận tâm của nhà mình, e cảm ơn ss rất nhiều vì tất cả.
@Lily @Lô @Ss Van @Sóc: Lâu không gặp, nhớ mọi người ghê.
@All: Hi, mong được làm wen với mn

Bình luận

Welcome PiG_Chu, mỗi lần ss ngó nghiêng vô topic banner - avatar - wallpaper là thấy bao nhiêu hình design của em, cười lăn lộn nghiêng ngả luôn. So funny, so interesting. Thanks e.   Đăng lúc 5-3-2013 09:09 AM
Vào nhà tám ra mắt designer, subteam kỳ cựu của nhà mình nào ;))  Đăng lúc 4-3-2013 10:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
 Tác giả| Đăng lúc 8-3-2013 12:25:33 | Chỉ xem của tác giả
KissHouseConfession #1

1. Bạn muốn dành tặng món quà nào và lời chúc gì tới mẹ bạn vào ngày 8/3 tới đây?

Mình là người thực tế nên sẽ tặng mẹ mình học bổng kì này của mình. Mình thấy món quà này có ý nghĩa về tinh thần lẫn vật chất, kèm lời chúc: "Mong mẹ mãi mạnh khỏe và xinh đẹp, chỉ khi nhìn thấy vẻ mãn nguyện của mẹ, con mới thấy mọi nỗ lực của mình là xứng đáng".

2. Kỷ niệm ngày 8/3 nào đáng nhớ nhất? *

Lần đầu được nhận quà từ một bạn nam.

3. Hãy thử tưởng tượng bạn nhận món quà gì từ Song Joong Ki nhân ngày 8/3?

Một cái ôm thật lâu và thật chặt =))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
 Tác giả| Đăng lúc 8-3-2013 12:27:08 | Chỉ xem của tác giả
KissHouseConfession #2

1. Bạn muốn dành tặng món quà nào và lời chúc gì tới mẹ bạn vào ngày 8/3 tới đây?

Mẹ à, con biết con hay làm mẹ buồn :(((
Con biết con phải xin lỗi mẹ nhưng vì lòng tự trọng không đáng mà con không thể nói ra điều đó.
Nhân ngày 8/3 con chúc mẹ hãy mãi yêu đời, nhí nhảnh như thế
Mẹ có biết rằng con tự hào lắm với chúng bạn khi có được một người mẹ xì toen vô đối thế ko, nào là facebook, gmail, chat, bla bla,....
Mong mẹ sẽ mãi luôn mỉm cười, con hứa sẽ học hành thật chăm chỉ, học thật tốt để dành món quà này cho mẹ
Từ tận sauu trái tim của con, con yêu mẹ nhiều lắm :XXXXXXX

2. Kỷ niệm ngày 8/3 nào đáng nhớ nhất?

Ấy là lúc cả hai bố con cùng mua hoa về tặng cho mẹ, quý cô đẹp nhất trong nhà. Khi đã mua về vài cành hoa hồng 2 bố con lại luống cuống đùn đẩy nhau ai sẽ đại diện tặng cho mẹ đây. Bố ko chịu vì bố ngại, con lại càng ko chịu vì con chả biết nói gì. Cứ thế là cắm vào lọ hoa trên bàn trang điểm của mẹ.
Mẹ về mẹ hỏi: Thế cái gì đây, ai tặng thế này???
Con mới lắp bắp nói: Con mua chúc mừng mẹ ngày 8-3 ạ
Lại tiếp tục tranh giành công lao của bố và con part 2
Ừ thì kỉ niệm của tôi đơn giản thế ấy, cơ mà đến bây giờ tôi vẫn ko thể quên được :)))))

Song Joong Ki- cái tên mà ngay đến cả trong giấc mơ tôi vẫn mơ thấy. Nếu được nhận 1 món quà từ Ki tôi chỉ muốn được Ki tổ chức fan meeting tại Việt Nam, đất nước nhỏ bé nhưng tình cảm fan ở đây trao cho Ki thì ko hề nhỏ bé 1 chút nào cả. Chỉ vậy thôi. Không biết đến bao giờ.......
Học cách chờ đợi một ngày không xa .........:))))))))

http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?Yy9kMS9jZDE1MTgxODVlZjk5YmEyMjM0Y2I4ZmVkMWU3MTk2Yy5cUIbaBmUsICDN8Q29dUngIHnDqnUgWeBeG6dUngXxC4WeBqjWeByBUaHl8fDE

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
 Tác giả| Đăng lúc 8-3-2013 12:28:41 | Chỉ xem của tác giả
KissHouseConfession #3

Vào ngày 8-3 tới,mình muốn tặng người phụ nữ tuyệt vời nhất quả đất - Mẹ kính yêu một món quà thật đặc biệt(cho mình giữ bí mật nhé=)))) kèm theo đó là lời nhắn nhủ của mình tới mẹ(1 câu thôi):Mẹ ơi,con yêu mẹ rất nhiều^^

Hồi cấp 1(hình như là lớp 5:))) vào ngày 8-3 thì các bạn trai(.) lớp sẽ trổ tài*ga lăng*:trực nhật lớp,trả bài tập...Và đặc biệt là đến giờ nghỉ trưa(vì trường mình ăn bán trú mà) nam sẽ ....đắp chăn cho nữ=))))hehe:>>Nhớ lại thời ấy nó vui thé k biết:))

Híhé mình lại phải uống Firsty roài=))).....Úm bla blo ble... Chàng tặng mình....1 đóa hồng với chiếc *nhẫn*(thật đẹp) cùng tấm thiệp với lời yêu thương gửi gắm trong đó:Saranghaeyo!!!:x(sến=))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
 Tác giả| Đăng lúc 8-3-2013 12:30:02 | Chỉ xem của tác giả
KissHouseConfession #4

Con yêu mẹ nhiều lắm và con muốn xin lỗi mẹ về những lời nói gay gắt của con làm tổn thương mẹ suốt thời gian qua

Mẹ mình đã từng khóc khi nhận được con búp bê vải tự tay làm chắp vá từ cái áo cũ của mẹ lúc mình 8 tuổi( một cô bé vụng về)

Thực sự cảm thấy vui và hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
 Tác giả| Đăng lúc 8-3-2013 12:31:10 | Chỉ xem của tác giả
KissHouseConfession #5

Mẹ ơi đã lâu rồi mẹ con mình không gặp nhau. Hằng năm vào ngày này con đều hỏi mẹ có thích gì không để con mua tặng. Những lúc đó mẹ đều nói: "Cô có phải con trai đâu mà tặng quà cho mẹ hả cô". Con không khác gì con trai đâu nên mẹ phải nhận quà của con mẹ nhé. Chúc mẹ 8/3 thật vui vẻ và hạnh phúc.

Kỷ niêm 8/3 đáng nhớ nhất của mình đó chính là vào năm lớp 8. Mình được một bạn nam tặng hoa lần đầu tiên. Ôi xấu hổ quá....

Chỉ cần một bông hồng thôi là đủ rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách